WTS :ขายนาฬิากามือสองสภาพดีราคาโดน หลายรายการครับ อาทิ Patek Phillippe,Panerai,Rolex,Chopard,Tag Heuer,Omega,Carlo Ferara,Catire,Phillippe Charriol,et ลองแวะเข้ามาชมกันดูก่อนครับ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: WTS :ขายนาฬิากามือสองสภาพดีราคาโดน หลายรายการครับ อาทิ Patek Phillippe,Panerai,Rolex,Chopard,Tag Heuer,Omega,Carlo Ferara,Catire,Phillippe Charriol,et ลองแวะเข้ามาชมกันดูก่อนครับ

indy@sbn is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default WTS :ขายนาฬิากามือสองสภาพดีราคาโดน หลายรายการครับ อาทิ Patek Phillippe,Panerai,Rolex,Chopard,Tag Heuer,Omega,Carlo Ferara,Catire,Phillippe Charriol,et ลองแวะเข้ามาชมกันดูก่อนครับ

สนใจสินค้าชิ้นไหนสอบถามรายละเอียดได้ที่

TEL :
    082-551-0999 (คุณเหน่ง)

ID LINE :
    goodytimeandjewelry

ช่วงเช้าขอเป็นหลัง 10 โมงนะครับ ส่วนช่วงดึกโทรมาได้เลยครับไม่ต้องเกรงใจปกตินอนดึกครับ

ปล....สนใจอยากได้รูปเพิ่มบอกได้นะครับ

สินค้าทุกชิ้นรับประกันแท้
    100% นัดเชคที่ Shop ได้ทุกเรือนครับ

----------------------------------------------------------------------------------------

ROLEX SEA-DWELLER DEEPSEA

หน้าดำ ขอบเซรามิค สลักขอบแล้ว

พรายน้ำลูมิโนวา ขนาด 44 มิล

กระจกทรงโดมแซฟไฟร์ ซีรี่ย์ V ตัวเรือนและสายสตีล

ระบบออโต้
    ดำน้ำลึกได้ถึง 3,900 เมตรครับ

Condition : 95%

ราคา: 255,000 บาท

ROLEX DATEJUST LADY SIZE SERIE D

หน้ามุก หลักเลขทับทิม หูตัน ข้อตัน กระจกเลเซอร์

มีช่องบอกวันทีตรง 3 นาฬิกา สายจูบิลี่สองกษัตริย์

ระบบออโต้ ซีรีย์ D ขนาด 26 มิล บานพับรุ่นใหม่

Condition : 90%

ราคา: 249,000 บาท

ROLEX SEA-DWELLER DEEPSEA D-BLUE

หน้าปัดไล่สีหน้าดำหน้าเงิน ระบบออโต้ ขอบเซรามิค กระจกทรงโดมแซมไฟร์

ตัวเรือนและสายสตีล สแคมเบิลซีรี่ย์ ขนาด 47 มิล มาพร้อมความสามารถ

ในการดำน้ำลึกได้ถึง 3,900 เมตร ใบลงเดือน 12 ปี 2014 นะครับ

สภาพดีมีขนแมวบ้างเล็กน้อย กล่องใบครบครับ

CONDITION 95%

ราคา: 385,000 บาท

ROLEX DATEJUST SERIE M

หน้าดำ หลักเลขโรมัน กระจกแซฟไฟร์ ระบบออโต้

ตัวเรือนสตีล สายเต้าหู้ ข้อตัน สลักขอบใน บานพับรุ่นใหม่

ขอบเพชรไซส์ 3 ตัง

กล่อง + ใบอุปกรณ์ครบครับ

Condition : 95%

ราคา: 149,000 บาท

PATEK NAUTILUS 7010R-012

หน้าเทา ขอบเพชร ตัวเรือน ROSE GOLD กระจก SAPPHIRE

ระบบควอทช์ ขนาด 32 มิล สภาพดี มีขนแมวบ้างเล็กน้อย ไม่มีรอยชนหนัก

เรือนนี้มีกล่อง+ไม่มีใบนะครับ

CONDITION 90%

ราคา:
    1,050,000 บาท

PATEK NAUTILUS 7010G-012

หน้าเทา ขอบเพชร ตัวเรือน WHITE GOLD กระจก SAPPHIRE

ระบบควอทช์ ขนาด 32 มิล สภาพดี มีขนแมวบ้างเล็กน้อย ไม่มีรอยชนหนัก

ราคา:
    990,000 บาท

ROLEX TURN O GRAPH SERIE D

หน้าปัดขาว หลักเลขขีด เข็มแดง ข้อตัน สลักขอบใน ระบบออโต้

ตัวเรือนและสายเต้าหู้สองกษัตริย์ กระจกแซฟไฟร์ ขนาด 36 มิล

มีใบ + ไม่มีกล่องนะครับ

ราคา: 215,000 บาท

CORUM BUBBLE NIGHT FLYER

หน้าปัดรูปหัวกระโหลก ตัวเรือนชุบ PVD

สายหนัง OEM ระบบออโต้ ขนาด 45 มิล

LIMITED EDITION ปี 2004 ผลิตแค่ 2004 เรือนเท่านั้น

มีกล่อง+ใบอุปกรณ์ครบ เหมาะแก่การสะสมมากครับ

ราคา:
    120,000 บาท

BELL & ROSS BR01-94

หน้าปัดสีดำ ตัวเรือน STEEL COATING BLACK CARBON

ระบบออโต้ มาพร้อมฟังชั่นจับเวลา ทรงสี่เหลี่ยม

ขนาด 46 mm. กระจกแซฟไฟล์ สายหนัง OEM

มีกล่อง+ใบ อุปกรณ์ครบๆครับ

ราคา: 115,000 บาท

PAM 194 SERIE G (PAMZILLA)

PANERAI LUMINOR SUBMERSIBLE 2500M
    LIMITED EDITION 2004

หน้าดำ
    ตัวเรือน TITANIUM พรายน้ำ TRITIUM สีเหลืองนวล

มาร์คเกอร์ที่ขอบบาเซิลเป็น WHITE GOLD
    ขนาด 47 mm.

ระบบ AUTOMATIC กันน้ำ 2500 เมตร

เรือนนี้มาพร้อมกล่อง+ใบครบๆครับ

ราคา: 330,000 บาท

PANERAI 26 SERIES K

หน้าปัดดำ สองเข็มครึ่ง ตัวเรือน PVD ขนาด 44 มิล

ระบบไขลาน กระจกแซฟไฟร์ พรายน้ำ LUMINOVA

สายหนัง LIMITED EDITION ปี 2010 ผลิตแค่

1,000
    เรือนทั่วโลกครับ

มีกล่อง+ใบอุปกรณ์ครบๆ เหมาะแก่การสะสมมากครับ

ราคา: 270,000 บาท

PAM 213 SERIE H

1950 LUMINOR RATTRAPANTE CHRONOGRAPH

หน้าดำ ตัวเรือน STEEL สายหนังถักสีดำ ระบบ AUTOMATIC

ขนาด 44 มิล LIMITED EDITION ปี 2008

เรือนนี้ไม่มีกล่อง + ไม่มีใบนะครับ

ราคา: 260,000 บาท

CHOPARD HAPPY SPORT

หน้าปัดขาว เพชรกลิ้งดาวเดือน ระบบควอทช์

ขนาด 27 มิล ตัวเรือนสตีล สายหนังสีฟ้า

สภาพดีมีรอยขนแมวบ้างเล็กน้อย ไม่มีรอยหนัก

เรือนนี้ไม่มีกล่่อง+ไม่มีใบนะครับ

ราคา
    65,000 บาท

ROLEX DATE LADY SERIE W

หน้าปัดสีเทา หลักเลขขีด มีวันที่บอกเวลา 3 นาฬิกา สายเต้าหู้

ขนาดเลดี้ไซส์ 26 มิล เครื่องระบบออโต้ ตัวเรือนและสายสตีล

ราคา:
    85,000 บาท

TAG HEUER NEW LINK CHRONOGRAPH
    (REF : CJ1112)

หน้าปัดน้ำเงิน หลักเลขขีด ระบบควอทช์ พร้อมฟังชั่นจับเวลา

มีวันที่ ตัวเรือนสตีล ขนาดแมนไซต์ 41 มิล (ไม่รวมมะยม)

ราคา: 42,000 บาท

TAG HEUER LINK TIGER WOOD LIMITED EDITION

หน้าปัดดำ หลักขีด ขนาดแมนไซต์ 39 มิล บอกวันที่ 3 นาฬิกา

เข็มวินาทีที่ 6 นาฬิกา กระจกแซฟไฟล์ เครื่องระบบออโต้

ตัวเรือนและสายสตีล ฝาหลังลายลูกกอล์ฟ ลิมิเตดอีดิชั่น"ไทเกอร์ วู๊ด"

เรือนนี้ไม่มีกล่อง+ไม่มีใบนะครับ

ราคา: 43,000 บาท

TAG LINK AUTO CHONOGRAPH

หน้าปัดดำ บอกวันที่ 3 นาฬิกา ขนาดแมนไซต์ พร้อมฟังชั่นจับเวลา

กระจกแซฟไฟล์ ตัวเรือนและสายสตีล เครื่องระบบออโต้

เรือนนี้มีกล่อง+ไม่มีใบครับ

ราคา: 42,000 บาท

TAG HEUER SERIE 6000 BOY SIZE

หน้าเทาสองชัั้น หลักเลขขีด บอกวันที่ 3 นาฬิกา

ตัวเรือนและสายสตีล ระบบออโต้ ขนาดบอยไซต์

TAG HEUER กระดูกงูเด่วนี้หายากนะครับ

เรือนนี้ไม่มีกล่อง+ไม่มีใบครับ

ราคา: 23,000 บาท

CHOPARD MILLE MIGLIA LADIES 8900

หน้าปักดำ ตัวเรือนสตีล สายยาง ระบบควอทช์

กระจกแซฟไฟล์ พร้อมฟังชั้นจับเวลา ขนาด 33 มิล

เรือนนี้ไม่มีกล่อง+ไม่มีใบนะครับ

ราคา: 45,000 บาท

OMEGA CONSTELLATION 18K

หน้าปัดทอง หลักเลขเพชร ขอบเพชร ระบบควอทช์

ตัวเรือนและสาย YELLOW GOLD 18K ขนาด 33 มิล

ราคา: 250,000 บาท

OMEGA CONSTELLATION

หน้ามุกขาว หลักเลขโรมัน กระจกแซฟไฟล์ ขนาด 22 มิล

ระบบควอทช์ ตัวเรือนและสายสองกษัตริย์

เรือนนี้ไม่มีกล่อง+ไม่มีใบครับ

ราคา: 38,000 บาท

CARTIER ROADSTER

หน้าปัดสีดำ หลักเลขโรมัน บอกวันที่ 3 นาฬิกา

ตัวเรือนและสายสตีล
    ระบบออโต้ขนาดแมนไซส์

มาพร้อมฟังชั่นจับเวลา

มีกล่อง+ไม่มีใบนะครับ

ราคา: 150,000 บาท

CORUM TRAPEZE

หน้าปัด มุกชมพู เข็มวินาทีหกนาฬิกา

ขอบเพชร
    ORIGINAL สายหนังสีชมพู

ระบบควอช์ท
    ตัวเรือนสตีลขนาดเลดี้ไซส์

ราคา: 45,000 บาท

ROLEX LADY SERIE K

หน้าปัดเงิน หลีกเลขขีด ขอบเพชรไซส์ 4 ตัง

หูตัน กระจกแซฟไฟล์ มีเลเซอร์มงกุฏ

ระบบออโต้ ตัวเรือนและสายสตีล ขนาด 24 มิล

CONDITION 85%

ราคา: 85,000 บาท

CORUM TABOGGAN DIAMOND

หน้าดำ ตัวเรือนสตีลขอบประดับเพชร

ระบบออโต้
    มีช่องบอกวันที่ตรง 6 นาฬิกา

สายหนังAFTER สามารถกดปุ่มปลดหน้าปัด

นาฬิกาให้หมุนตั้งโต๊ะได้ครับ

ราคา: 78,000 บาท

CHOPARD MONTE-CARLO

หน้าขาว หลักเพชร ขอบเพชร

ระบบควอทช์ ขนาด 21 mm.

ตัวเรือนและสายทองสองกษัตริย์

ราคา: 79,000 บาท

GUCI ทองคำประดับเพชร

หน้าปัดขาว หลักเลขขีด
    ระบบควอทช์

ตัวเรือนทอง18K เพชรล้อม 28 เม็ด

ระบบควอทช์ พร้อมสายหนังสีฟ้า

ราคา: 53,000 บาท

CARTIER SANTOS LADY

หน้าปัดแดงเลือดหมู ระบบออโต้

ตัวเรือนและสายสตีล
    ขนาด 24 มิล

CONDITION 85%

ราคา: 35,000 บาท

BAUME & MERCIER

หน้าปัดสีส้ม บอกเวลาสองเข็ม

ตัวเรือนทองคำ ประดับเพชรรอบ

พร้อมสายหนังแท้สีขาวแบบเก๋ ๆ

ใส่สวย ๆได้ทุกวันครับ

ราคา: 79,000 บาท

Last edited by indy@sbn; 25-04-17 at 14:20.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ