ซื้อสินค้ากับ divaselect ได้อย่างสบายใจค่ะ

ไม่โกง ไม่ปลอม ของแท้ล้าน% ถอยจากแบรนด์บูติกมากับมือ

กำลังรออนุมัติTrusted Member ได้ส่งเอกสารครบถ้วนเรียบร้อยแล้วค่ะ

ข้อตกลงก่อนเริ่มช้อป (เพื่อความสบายใจทั้งสองฝ่ายนะคะ)
** สินค้าทุกชิ้นขอรูปเพิ่มเติมจนมั่นใจได้เลยค่ะ และสามารถนำเข้าห้อง Catch Fakeได้เลยโดยไม่ต้องขออนุญาติค่ะ
** สินค้าชิ้นใหญ่ รบกวนขอนัดรับหรือใช้บริการส่งmessengerเพื่ือความสบายใจว่าของจะอยู่ในสภาพดีจนถึงมือผู้ซื้อ ไม่ขอส่งEMSค่ะ
** ฟรีค่าบริการmessengerเฉพาะในเขตกรุงเทพฯ และฟรีค่าEMSภายในประเทศ
** ขอดูรูปสินค้าและซักถามกันได้ จนสบายใจและมั่นใจ ก่อนตัดสินในซื้อนะคะ
** นัดดูสินค้าก่อนโอนเต็มจำนวนได้ค่ะ แต่รบกวนมัดจำ2,000บาทและขออนุญาติไม่คืนหากไม่รับสินค้าไม่ว่ากรณีใดๆ
** ขอให้สิทธิ์ลำดับแรก แก่ผู้ซื้อที่พร้อมโอนเต็มจำนวนก่อนค่ะ

สนใจสินค้าชิ้นไหนสอบถาม และขอรูปเพิ่มได้เลยค่ะ (งดทางPMก่อนนะคะ กลัวตอบช้าค่ะ)
ไลน์: twolittlesis
e-mail:
twolittlesis@hotmail.com
Tel : 065-512-4569
** 25-30April สะดวกไลน์มากกว่าค่ะ ไลน์มาสอบถามกันนะคะ อยู่ต่างประเทศค่ะ**

NEW!!! CHANEL Classic Medium (10”) in Black Caviar RHW
Hologram 23xxxxxx
ใหม่ล่าสุด คลาสิคตลอดกาล ผิวสวย เงางาม หนังเต่งเม็ดคาร์เวียร์สุดๆ อะไหล่เงินรมดำ สีดำใหม่ carbon black มีความโก้ หรู เท่ห์ มาพร้อมกันครบในใบนี้ใบเดียวเท่านั้น
ราคาพิเศษสุด **163,000บาท** ราคาเนทงดต่อนะจ้ะ
อุปกรณ์ครบเซ็ท : กล่องพร้อมโบว์และดอกคามิลเลีย ถุงผ้า การ์ด booklet ถุงกระดาษ สำเนาใบเสร็จ

NEW!!! CHANEL WOC, Black Caviar GHW
Hologram 24xxxxxx
ผิวสวย หนังเต่ง เม็ดคาร์เวียร์สวยสุดๆ รับกับอะไหล่ทองเงามากๆ
Itemที่สาวกChanelต้องมี ใช้crossbodyในวันสบายๆ ไปออกงานสะพายขึ้นไหล่หรือแอบถือเป็นคลัชท์ก็ดูสวยงามเป็นคุณหนูคุณนาย ใช้ได้ทุกโอกาสขนาดนี้ รีรออะไรอยู่หล่ะคะ ราคาก็พิเศษขนาดนี้
ราคาพิเศษสุด **64,000บาท** งดต่อแล้วนะจ้ะ
อุปกรณ์ครบ : กล่องพร้อมโบว์และดอกคามิลเลีย ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ และสำเนาใบเสร็จ

NEW!!! CHANEL New Long Flap Wallet, Black Caviar RHW
Hologram 24xxxxxx
Flap Wallet สุดคลาสิคของChanel ดีไซน์ใหม่คล้ายรุ่น SarahของLV มีซิป ช่องภายในใช้ง่าย กว้างและจุ สีดำcarbon blackสุดเก๋
ผิวสวย หนังเต่ง เม็ดคาร์เวียร์สวยมาก อะไหล่เงินรมดำ โก้ หรู และเท่ห์
ราคาพิเศษสุด **34,000บาท** งดต่อแล้วจ้า
อุปกรณ์ครบ : กล่อง ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ พร้อมโบว์และดอกคามิลเลีย สำเนาใบเสร็จ

_/\_ ขอขอบพระคุณพื้นที่ดีๆของSiambrandnameมากๆค่ะ _/\_