Sale !!!! ทั้ง chanel และ louis vuitton
มากมาย เชิญเข้ามาเลือกชมกันคร่า

Cc boy rainbown 10' holo22 // Used like new Lv phenix epi pm dc16//louis vuitton อีกมากมาย

สนใจ ขอภาพเพิ่มเติมได้ทุกมุมนะคะ ราคาคุยได้ทุกใบค่ะ ต่อรองได้?? line: gaily_pakkad โทร :089-8994205 (ผักกาด)

รับซื้อไม่อั้น Chanel // louis Vuitton

=====Chanel=====

LV0692
Cc boy rainbown 10' holo22 กระเป๋าสภาพดี ทรงสวยค่ะ มีร่องรอยถลอกบ้างนิดหน่อย ปะปลาย ไม่มีตำหนิหนักๆ มาพร้อม กล่อง ถุงผ้า การ์ด ส่งต่อ 162,900 บาท

============================================
LV0935
Used lv fav pm dc13 monogram สภาพดีค่ะ เดิมๆ ไม่ผ่านสปา เพทด้านหน้ามีรอยบ้าง ปกติของรุ่นนี้ คาวไฮด์สีกำลังสวย มาพร้อม สาย ถุงผ้า ส่งต่อ 18,900 บาท

============================================
LV0936
Used in good condition lv district pm dc15 สภายสวยค่ะ ลายชัด ขอบมุมดี ภายในสอาด แม่เหล็ก ติดแน่น มาพร้อม ถุงผ้า ส่งต่อ 28,900 บาท

LV0938
Used in good condition lv messenger dc14 สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิหนัก มาพร้อม ถุงผ้า ส่งต่อ 29,900 บาท

LV0932
mini mcm ปี16 สภาพ ดี มีรอยใช้งานทั่วไป อะไหล่มีลอกบ้าง ไม่มีดูดสี มาพร้อมการ์ด ถุงผ้า ส่งต่อราคา 12,900 บาท

LV0928
Used like new Lv phenix epi pm dc16 เป็นอีกรุ่นหายาก และสวยไม่ซ้ำใคร มีสายสะพายยาวด้วยค่ะ ขนาดพอเหมาะpm ไม่ใหญ่เกินไป เป็นรุ่นยอดฮิตยอดนิยม น่ารัก น่าฟัด เป็นสีเรียกทรัพย์ มือหนึ่งออกช็อปแพงมากค่ะ เกือบแสน ส่งต่อ 49,900 บาท

1.CC0066
Used in good condition chanel mini7"holo1xxxx ใบนี้ทำสีเดิมมานะคะ แต่สภาพดีค่ะ ทำสีมาสวย มาพร้อม การ์ด ส่งต่อ 34,900฿----->>32,000 บาท

2.CC0115
cc Jumbo black caviar holo17 กระเป๋าสภาพดีค่ะ หนังแข็ง มีรอยใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนัก ทรงยังเป๊ะสวยมากๆ ขอบมุมไม่มีถลอก มาพร้อม การ์ด กล่อง ขอส่งต่อราคา 123,000 บาท

4.CC0840
CC wallet caviar holo22 สภาพสวยค่ะ ภายในสะอาด ช่องใส่บัตรยังแน่น ตำหนิน้อยมาก ขอบมุมสวยไม่มีถลอก มาพร้อม กล่อง การ์ด ถุงกระดาษ ส่งต่อ 22,900 บาท

5.LV0189
Chanel classic 10 caviar holo20 กระเป๋าสภาพดี คาเวียร์เม็ดตึงสวย ไม่มีตำหนิหนัก ไม่ฉีก ไม่ขาด ทรงยังสวย มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป แต่โดยรวมแล้วดูดีมากค่ะ มาพร้อม ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ดค่ะ ขอส่งต่อราคา 119,000 บาท

6.LV0311
Chanel vintage holo17 กระเป๋าสภาพกลางๆค่ะ ภายในสะอาดดี หนังแลมป์สีชมพูอ่อน สีภายนอกมีมอมๆบ้างเนื่องจากสีพื้นเป็นสีอ่อน ขนาดประมาณ 12 นิ้ว ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ ขอส่งต่อราคา 36,900 บาท

7.LV0664
CC 8 navy blue caviar ใบนี้สภาพดี ทรงมีอ่อนลง ตามการใช้งาน ขอบมุมสวยไม่มีถลอก ไม่มีตำหนิหนัก ตัวล๊อคยังล๊อคเเน่นเหมือนเดิม อะไหล่เงาสวย มาพร้อม การ์ด ถุงผ้า ขอส่งต่อราคา 79,900 บาท

8.LV0740
Used in very good condition chanel classic jumbo holo17 GHWสภาพสวยมากๆคต่ะ ทรงสวยเป๊ะ ขอบมุมไม่มีถลอก ภายในสอาดดีค่ะ อะไหล่ทอง ยังทองวิ้ง ไม่มีตำหนิหนักไดๆ มาพร้อม ถุงผ้า การ์ด กล่อง ถุงกระดาษ ส่งต่อ 129,000 บาท

9.CC0793
Used like very new chanel wallet black caviar holo 22บนี้สภาพใหม่มากๆนะคะ ใช้งาน 1 ครั้ง มาพร้อม อุปกรณ์แน่นๆ ถุงผ้า การ์ด กล่อง ใบเสร็จ ถุงกระดาษ ส่งต่อ 23,900 บาท

10.LV0829
Used chanel cutch parent กรี๊ดดดด ชาแนลราคานี้ก็มีหรอออ ชาแนลคัช สพายข้างก็ได้ ถือเป็นคัชก็ได้ด้วย holo17
ไม่มี อปก สภาพดีไม่มีฉีกขาด ตำหนิดูดสีปะปลาย
19,900 บาท

11.LV0851
Used in good condition cc vintage white calf skin holo17 ขนาดประมาณชาแนลจัมโบ้ค่ะ สูง 25 cm กว้าง 12 cm ยาว 33 cm ใบนี้สภาพดีค่ะ กระเป๋าสีขาว จะมีมอมๆบ้าง ตามขอบมุม ขอบจีบกระเป๋า แต่ไม่มีตำหนิหนักนะคะ ใบนี้ ออกแนวลุคคุณหนู เรียบหรู ไฮโซมากๆค่ะ ขอส่งต่อ 26,900 บาท

12.LV0877
Very like new chanel mini 8" holo21 ใบนี้ใหม่มากๆ หนังแข็ง ช่องป่อง เม็ดคาเวียแข็ง ขอบมุมกริบ อะไหล่วิ้ง ภายในสอาด มาพร้อมการ์ด กล่องกระดาษ ดอกไม้ ริบบิ้น ส่งต่อ 96,000 บาท

13.LV0896
Used like new chanel jumbo lamp skin holo19 สภาพดีมากๆค่ะใบนี้ หนังเต่ง ป่องทุกช่อง ขอบมุมสวย อะไหล่ยังวิ้งๆ ภายในสอาดมากๆ หนังยังมีกลิ่นความใหม่ติดอยู่เลยค่ะ มาพร้อม กล่อง การ์ด ส่งต่อ 109,900 บาท

14.LV0907
Used like new chanel woc red caviar holo20สภาพดีมากค่ะ fullset ราคา 56,900 บาท

======ouis vuitton =======

LV0890
Used in good condition lv palermo pm dc11 สภาพดีค่ะ เดิมๆ ไม่ผ่านการสปา คาวไฮด์สีกำลังสวย เสมอกัน แคนวาสชัด ภายในสอาด มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนัก มาพร้อม สาย ถุงผ้า ส่งต่อ 26,900 บาท

LV0906
Used in very goog condition lv delightful pm dc13 กระเป๋าสภาพดีมากๆเลยค่ะ หูจับสีอ่อนสวยมาก ขอบกระเป๋าจะคล้ำกว่าหุ แต่ไม่มีตำหนิ ฉีกขขาด แคนวาสชัด ภายในสอาดดีค่ะ มาพร้อม ถุงผ้า ส่งต่อ 18,900 บาท

1.CS0002
Lv mono Vintage ปี2006 (MI0076) สภาพดี แคนวาสยังแจ่มชัด อะไหล่มีรอยถลอกบ้างตามการใช้งาน ข้างในดูสะอาด มาพร้อมกับถุงผ้า ตำหนิ คาวไฮด์คล้ำหน่อยไม่มีตำหนิฉีกขาด ขอส่งต่อ 11,900 บาท

2.LV0018
LV Spd limitedสวยสภาพดี คาวไฮด์สีกำลังสวย แคนวาสยังสวยชัด ไม่มีฉีก ไม่ขาด ขอบมุมไม่ถลอก อะไหล่สีทองวิ๊งๆ ผ่านการใช้งานทั่วไปไม่มีตำหนิหนัก มาพร้อมหูถักไหมพรม ถุงผ้าค่ะ ส่งต่อราคา 22,900 บาท

3.LV0134
Used in good condition lv palermo pm dc10สภาพดีมากค่ะ คาวไฮด์สีอ่อน แคนวาสคมชัด ภายในสะอาด มาพร้อมถุงผ้า สาย ส่งต่อ 28,900 บาท

4.LV0191
Lv wallet epi dc12 (TS1112) กระเป๋าสภาพดี ไม่มีตำหนิหนัก มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนัก ภายในสะอาด ช่องใส่บัตรใช้ได้ปกติ มาพร้อมกับกล่อง ถุงผ้า ส่งต่อราคา 11,900 บาท

5.LV0240
Used lv belt vernis dc12 ใครกำลังมองกาด เข็มขัดหนังแก้ว ต้องเส้นนี้ค่ะ สี marant สวยมากๆ สภาพดีสุดๆ มาพร้อม กล่อง ถุงผ้า ส่งต่อ 8,900 บาท

6.LV0389
hermes beltเข็มขัดสภาพดี ไม่มีตำหนิหนักค่ะ มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป มาพร้อมกล่องและถุงผ้าของหัวเข็มขัด ส่งต่อ ราคา 19,900 บาท

7.LV0530
Used in good condition lv trevi pm dc12 สภาพดีค่ะ แคนวาสคมชัด แข็ง กระเป๋าเป็นทรงสวย เส้นขอบก้นมีรอยถลอกบ้าง ภายในสอาดดี ไม่มีตำหนิหนัก มาพร้อม ถุงผ้า สาย ส่งต่อ 33,900 บาท

8.LV0541
LV wallet damier dc09 (CA0069) กระเป๋าสวยสภาพดี ช่องใส่บัตรยังแน่น ภายในสะอาด กระดุมอาจมีรอยข่วนแมวบ้างแต่ยังติดแน่น ยาแนวมีละลายบ้างตามการใช้งาน มาพร้อมกับถุงผ้าขอส่งต่อราคา 8,900 บาท

9.LV0589
Used lv tivoli gm dc10 สภาพดีค่ะ คาวไฮด์สุขภาพดี ลายชัด ภายในสอาด ทรงสวย มาพร้อม ถุงผ้า ส่งต่อ 24,900 บาท

10.LV0614
LV alma bnb dc 16 (SP1146) สภาพดีมาก ทรงเป๊ะ ข้างในสะอาดสวยมากๆ ผ่านการใช้งานน้อย หนังแข็ง แคนวาสยังสีแจ่มชัด ขอบมุมมีถลอกบ้างนิดหน่อย โดยรวมแล้วสวยเป๊ะมากๆค่ะ
มาพร้อม ถุงผ้า การ์ด สายสะพาย หูถักไหมพรม ขอส่งต่อ
52,900 บาท

11.LV0729
Used in good condition lv palermo pm dc11 กระเป๋าสภาพดีค่ะ สภาพเดิมๆ ไม่ผ่านการทำสปา คาวไฮดืสีเสมอกัน แคนวาสลายชัด ขอบมุมมีร่องรอยการใช้งานบ้าง ไม่มีตำหนิเด่นชัด มาพร้อม ถุงผ้า สาย ส่งต่อ 26,900 บาท

12.LV0734
Used in good condition lv sarah wallet epi dc15 สีชมพูหวานแหววมากๆค่ะ สภาพดีค่ะ แต่ก็มีร่องรอยการใช้งานบ้าง ตามประสายูส ไม่มีตำหนิเด่นชัด มาพร้อม ถุงผ้า กล่อง การ์ด ส่งต่อ 15,900 บาท

13.LV0737
Used in very good condition lv rivoli bb dc15 รุ่นนี้ทรงสวยหรู ลุค คุณนายไฮโซสุดๆค่ะ สภาพดีมากๆค่ะ มีรอยใช้งานน้อย ไม่มีตำหนิหนัก รุ่นนี้ ออกช็อปประมาณ 8x,xxx มาพร้อมกล่อง กุญแจ การ์ด ภู่ห้อย ถุงผ้า ขอส่งต่อราคาหั่นครึ่ง 47,900 บาท

14.LV0756
Used in very good condition Lv portobello damier dc14ใบนี้สภาพดีมากค่ะ หูไร้รอยถลอก แคนวาสชัดสวย ภายในสอาด ขอบมุมสวย ไม่มีตำหนิหนักไดๆ มาพร้อม ถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จ ส่งต่อ 31,900 บาท

15.LV0772
Lv manhuton gm mono dc05(BA0015) ใบนี้สภาพดีมากค่ะ คาวไฮด์เนียน สีเสมอกันกำลังสวย กระเป๋าทรงสวย มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนัก มาพร้อม ถุงผ้า การืด ส่งต่อ 19,900 บาท

16.LV0777
Lv Messenger size GM dc12 กระเป๋าสภาพดีมากๆค่ะ หนังแข็ง แคนวาสสวยชัด ภายในสะอาดเอี่ยมเหมือนไม่เคยใช้ ขอบมุมเป๊ะ ไม่มีถลอก สายยังสวยไม่เป็นขุย มีร่องรอยการใช้งานน้อยมาก
มาพร้อมกับถุงผ้า การ์ดเล็ก ขอส่งต่อราคา
28,900 บาท

17.LV0778
Lv alma bb epi dc15 Used like new lv alma bb epi dc15 กระเป๋าสภาพใหม่มากๆค่ะ ทรงสวยเป๊ะ ภายในสะอาด ขอบมุมไม่มีถลอก อะไหร่สวยเงา มีรอยใช้งานน้อยมากๆ
มาพร้อม สายสะพาย แคร์บุ๊ค การ์ดเล็ก ชุดกุญแจ ถงผ้าค่ะ ส่งต่อราคา
35,900 บาท

18.LV0787
Lv insolite hot stamp Dc 09 (CA3079) Used in good conditionสภาพสวย ขอบมุมสวย ช่องใส่บัตรแน่น อะไหล่ยังวิ๊งๆ แคนวาสสวยชัด มีร่องรอยผ่านการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ เจ้าของเก่า hot stamp HALL
มาพร้อม กล่อง ถุงผ้า ใบเสร็จค่ะ ขอส่งต่อราคา
11,900 บาท

19.LV0788
Used in good condition lv belt wather color DC08 (CA002ขนาดความยาว 80 cm กว้าง 3.5 cm เขมขัดสภาพดีค่ะ ลายนี้หายากมากๆ สาวก limited อย่าพลาดนะคะ ลายชัด คาวไฮด์ มีร่องรอยการใช้งานบ้างทั่วไปค่ะ มาพร้อม ถุงผ้า การ์ด ส่งต่อ 11,900 บาท

20.LV0791
Lv alma bb vernis dc12 Used in good condition lv alma bb vernis dc12 สภาพใหม่มากค่ะ หนังแก้วสวยหรูดูแพง ทรงเป๊ะ รอยใช้งานน้อยแทบหาไม่เจอ มุมไม่ถลอก อะไหล่ยังทองวิ้งสวยไม่ซีด มาพร้อม สายสะพาย
การ์ดเล็ก แคร์บุ๊ค ถุงผ้า ชุดกุญแจ ถุงกุญแจค่ะ ส่งต่อ
29,900 บาท

21.LV0792
Lv mini potchet dc14 limited กระเป๋าสภาพดี ลายสวยชัด ขอบมุมไม่มีถลอก มีรอยใช้งานด้านในบ้าง(รอยดำจากการใส่เหรียญ) มาพร้อมกับการ์ดเล็ก ถุงผ้า ขอส่งต่อ 8,900 บาท

23.LV0856
Used in very good condition lv accesory key ชิ้นนี้ใหม่มากค่ะ สีสด น่ารักฟุ้งฟริ้งมากๆ 5555 เอาไว้แต่งตัวให้น้องเป๋าใบโปรด เพิ่มความน่าใช้ไปอีก มาพร้อม ถุงผ้า กล่อง ส่งต่อ 7,900 บาท

24.LV0870
lv totally mm dc14 damierใบนี้สภาพใหม่มากค่ะ เรียกได้ว่า Used like new แคนวาสแจ่มชัด ทรงสวยเป๊ะ ภายในสะอาด ใช้2ครั้ง ขอบมุมยังสวยเป๊ะไม่มีลอยถลอก
อะไหล่สีทองวิ๊งๆทุกจุดมาพร้อม ถุงผ้า การ์ดเล็ก ใบเสร็จ ขอส่งต่อ
33,900 บาท

25.LV0878
Used in good condition lv crosette azur dc16(FL4156) สภาพดีมากค่ะ คาวไฮด์สีอ่อน มีรอยใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนัก ภายในสอาดดี มาพร้อมสาย การ์ด ถุงผ้า ส่งต่อ ราคา 41,900 บาท

26.LV0883
used in very good condition lv strap monoสภาพดีมากๆค่ะ คาวไฮดืขาวอวบมาก มีร่องรอยการใช้งานทั่วไปบ้างนิดหน่อย มาพร้อม กล่อง ถุงผ้า ส่งต่อ 6,900 บาท

27.LV0887
Used in very good condition Lv monogram canvas satellite 53" soft suitcase dc01 สภาพดีมากๆค่ะ แคนวาสชัด ทรงสวยแข็ง ภายในสอาด คาวไฮด์สีกำลังสวยมากๆค่ะ 28,900 บาท

28.LV0891
Used like new lv speedy ban emp 25' dc13 สปีดี้หนังปั้ม หาสภาพนี้ยากมากๆค่ะ ลายชัดลึก ภายในสอาด ขอบมุมดี ยาแนวแน่น มาพร้อม ถุงผ้า การืด แคร์บุ๊ค สาย ภู่ ส่งต่อ 45,900 บาท

29.LV0893
Used in very good condition lv pallas mm dc14 red inside ใบนี้สภาพสวยค่ะ คาวไฮด์สวย สีอ่อน สี inside แจ่มชัดมากๆค่ะ ขอบมุมสวย แคนวาสชัด มาพร้อม การืด ถุงผ้า ถุงกระดาษ ส่งต่อ 47,900 บาท

31.LV0901
Used lv pallas bb dc14 สภาพดีมากค่ะ หูไม่มีถลอก ขอบมุมสวย ทรงสวย ภายในสอาด ซ่อมยาแนวที่สายมา มาพร้อม การ์ด ถุงผ้า 41,900 บาท

32.LV0903
Very good condition lv zippy organizer damier dc15สภาพดีมาก ทรงเป๊ะ ลายชัด รุ่นนี้เป็นแบบใบใหญ่นะคะ ใส่พาสบอท ใส่โทรศัพท์ได้สบายๆเลยจ้า มาพร้อม ถุงผ้า กล่อง การ์ด 17,900 บาท

34.LV0912
Used in very good condition lv สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิหนัก ราคา 35,900 บาท

35.LV0915
Used lv sologne mono dc05 สภาพเดิมๆไม่ผ่านสปา ทรงสวย คาวไฮด์สวยมาก จะมีรอยปริตรงข้อพับบ้างนิดหน่อย มาพร้อม ถุงผ้า ส่งต่อ 14,900 บาท

36.LV0917 Used in good condition lv favorite mm damier dc14
สภาพดีค่ะ ลายชัด ภายในสอาดดี มีตำหนิเป็นรอยขนแมวที่เพทบ้าง ปกติของมือสอง มาพร้อม ถุงผ้า กล่อง การ์ด ส่งต่อ 23,900 บาท

37.LV0918
Used in very good condition lv bagpack dc13 รุ่นนี้เป็นรุ่นไฮโซค่ะ ออกช็อป 9x,xxx บาท ใบนี้สภาพดีมากๆค่ะ ลายคมชัด ใช้มือเดียวนับครั้งได้ค่ะ ขอบมุมสวย ภายในสอาดมาก มาพร้อม การืดเล็ก การ์ดรุ่น ถุงผ้า ส่งต่อ 65,900 บาท

LV0920
Used lv keepall ban size 50' dc12 สภาพกลางๆค่ะ ไม่มีตำหนินำหนิหนัก หูไม่ถลอก ไม่มีขาด มีร่องรอยการใช้งานทั่วไปนะคะ ภายในมีเลอะบ้างนิดหน่อย มาพร้อม ถุงผ้าค่ะ ส่งต่อ 35,900 บาท

LV0931
Used lv nvf mm damier dc14 รุ่นแม่ลูก ใบลนี้สภาพกลางๆ มี สแตมป์ที่หูมาค่ะ ขอบมีย่นบ้าง มุมก้น สีเฟตบ้างนิดหน่อยค่ะ @ 22,900 บาท

CC0921
Unused CC wallet holo22ใบนี้ไม่ผ่านการใช้งานนะคะ แต่อะไหล่จะมีรอยขนแมวบ้าง เจ้าของซื้อมาเยอะเกินไป ใช้ไม่ทันค่า มาพร้อม กล่อง การ์ด ส่งต่อ 17,900 บาท

LV0929
New lv district pm dc17 district รุ่นใหม่ค่ะ กำลังฮิตมากค่ะ ใครตามหาอยู่ รีบจับจองกันน๊า ใบนี้มาพร้อม อุปกรณ์ ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด ราคา 37,900 บาท

LV0930
Used lv fav mm damier dc14 ใบนี้สภาพใช้งานนะคะ แต่ไม่มีตำหนิหนักฉีกขาด กระเป๋าสีเลือนบ้าง สายนิ่ม ภายในเลอะนิดหน่อย มาพร้อม ถุงผ้า การ์ด ส่งต่อ 22,900 บาท

LV0934
Used in good condition lv palermo pm dc13 สภาพดีค่ะ คาวไฮด์สีสวยเสมอกัน ภายในสอาด ใบนี้สภาพเดิมๆ ไม่ผ่านการสปา มาพร้อม ถุงผ้า สาย ส่งต่อ 26,900 บาท

LV0941
Used in good condition chanel jumbo black caviar holo18 ghwใบนี้สภาพดีเลยค่ะ คาเวียร์แข็ง ทรงดี ภายในสอาด มีร่องรอยการใช้งานทั่วไปบ้าง ไม่มีตำหนิหนักนะคะ ใบนี้ไม่มีการ์ดนะคะ ส่งต่อราคาเบา เบา 105,900 บาท