กติกา การซื้อขายนะค่ะ
1. สินค้ามีทั้ง มือหนึ่ง และมือสอง ที่แม่ค้าเลือกและใช้เองทั้งสิ้นค่ะ (รอบนี้มีเพื่อนๆ และญาติพี่น้องฝากขายด้วยค่ะ) ทุกชิ้นของแท้แน่นอน ล้านเปอร์เซ็นต์ คอนเฟิร์มด้วยเกียรติของแม่ค้าค่ะ สามารถเข้า catch fake ได้ไม่ต้องขออนุญาติ แม่ค้ามั่นจายยย เพราะ ไม่นิยมของปลอม เริ่ด!!!!
2. ทุกภาพ ถ่ายเองกะมือ ไม่ได้ตกแต่งภาพใดใด เอาให้เห็นกันจะจะไป ว่าตรงไหนเป็นอย่างไร จะได้ไม่มาว่ากันทีหลัง เพราะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน คิดให้ดีก่อน ตัดสินใจนะจ๊ะ
3. แม่ค้าใจดี ถ้าสนใจก็โทรมาคุยกันนะค่ะ ขายไหว ก็จัดปายยยยยยย สะดวกเป็น
Tel. 089-708-0410
กะ whats app ,Line ชื่อ
NUU_Eieii ค่ะตลอด 24 ชม.ไปเลย) ไม่สะดวก PM นะค่ะ!
4. ตกลงราคากันได้แล้ว ก็นัดรับดีกว่านะค่ะ จะได้สบายใจกันทั้ง 2 ฝ่าย พอใจ ก็ค่อยพาน้องเค้า กลับบ้านไปด้วย ^^’
- ไปถึงที่แล้ว ห้ามต่ออีกนะค่ะ แล้วก็ขอเฉพาะคนที่สนใจจริงๆ ไม่ต่อเล่นๆ นะ
- แล้วไอ้ที่ CF แล้วหายนี่ก็อย่าทำ แม่ค้าเสียเวลาค่ะ จรรยาบรร ในการเป็นคุณลูกค้าที่ดี ต้องมีด้วย!!!! แม่ค้าเซ็ง
- ถ้าเงินไม่พร้อม รบกวนแจ้งแม่ค้า ก่อน CF นะค่ะ มา CF กั๊กที่คนอื่นเค้า แล้วบอกเงินไม่พอ นี่ไม่เอานะค่ะ แม่ค้าเสียโอกาส และก็เซ็งอีกค่ะ
- เอาราคาที่พอใจกันทั้ง 2 ฝ่าย แล้วค่อยนัดรับ หรือส่งของค่ะ สะดวกสะพานควาย อารีย์ สยามพารากอน หรือแนวเส้นรถไฟฟ้าค่ะ
5. ขออนุญาติให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอน และไม่ต่อก่อนค่ะ
6. กรณีเกิดปัญหาต่างๆที่ไม่ได้เกิดจากความผิดของแม่ค้า ขออนุญาติ ยึดเงินมัดจำนะค่ะ

"""ไม่ได้ขายเป็นอาชีพ ขายเพลินๆ เพราะฉะนั้น สินค้าตั้งราคา ไม่ได้เผื่อต่อนะค่ะ ถ้าลดก็ได้นิดหน่อย ขอผ่านลูกค้าที่ต่อโหดๆค่ะ ขอบคุนลูกค้าที่น่ารักทุกท่านนะค่ะ มาสมทบทุน ใบใหม่ให้แม่ค้ากันหน่อยค่าาาา 555"""

-
---------- NEW ZONE -----------

สินค้าลงใหม่ บินเอง เลือกเองหิ้วเอง ราคาดีมากค่า
ส่งลงทะเบียน +50 บาท / EMS +70หรือ100 บาทนะค่ะ

New: Marc by Marc Jacob

New Q Wingman Small Leather Wristlet
มี 2 สี Color: Faded Aluminum อะไหล่เงิน และ Black อะไหล่ทอง
กระเป๋าสตางค์ ใบกลาง ขนาด 4” H x 6.5” W x 1” D ซิปรอบ เป็นกระเป๋าสตางค์ ที่ใส่ LV Alma BB ได้ ใส่การ์ดได้ 6 ใบ มีช่องซิปใส่เหรียญ และ 1 ช่องเอนกประสงค์ สามารถใส่ I6 , I6s ได้
อุปกรณ์: tag and gift receipt
ราคา: 5,900>>> super sale 3,990 บาท

New I Pad case
สีดำ ปั๊มนูน LOGO MARC BY MARC ขนาด 7” W x 9.75”H x 0.75” D
อุปกรณ์: box and gift receipt
ราคา: 3,190 >>>
super sale 2,590 บาท

New I Pad case bag
มี 2 สี Color: Shadow มี 2 ชิ้น และ Black ปั๊มนูน ตัวอักษร MARC BY MARC
ขนาด 23 cm W x 29.5 cm H x 3.5 cm D ซิปปิด ด้านในบุอย่างดี

อุปกรณ์: tag and gift receipt
ราคา: 2,290>>>
super sale 1,590 บาท

New: Tory Burch Scarf
ผ้าพันคอ สีน้ำเงิน ปัก LOGO Tory Burch เหมาะกับคุณผู้ชายมากค่า
100% Merino Wool/ Laine De Merinos
ขนาดประมาณ 180 cm x 40 cm
อุปกรณ์: tag, gift receipt and paper bag
ราคา: 3,590>> super sale 2,990 บาท

New: Kate Spade

New I Phone 6/ 6s และ 6+/6s+ case
Set เดียวกับกระเป๋า สีชมพูหวาน หนัง Saffiano Pokka dot น่ารักมากค่า
อุปกรณ์: gift receipt
ราคา: I Phone 6/6s ราคา 1,290 >>>
super sale 790บาท
I Phone 6+/6s+ ราคา 1,390 >>>
super sale 890บาท

New I Pad mini bi-fold case
หนัง Saffiano ชมพู Fuchsia รูปที่ถ่าย ชมพูแป๊ดกว่าตัวจริงนะคะ
อุปกรณ์: gift receipt
ราคา: 1,490>>>
super sale 990 บาท

New: Coach Wristlet
Coach Corner Zip Wristlet in Cross grain Lather
กระเป๋าคล้องมือสุดยอดแห่งความฮิต ขนาด 6.14” L x 4” H ด้านในบุผ้า มีช่องใส่บัตร 2 ช่อง
มาพ
ร้อมอุปกรณ์: card, tag barcode, gift receipt and box
สี Silver/Metallic Midnight อะไหล่เงิน ราคา: 1,390 >>> super sale 1,290 บาท ใบสุดท้ายล่ะนะ

Boxed Corner Zip Wristlet in Signature
กระเป๋าคล้องมือ รุ่นตรา Coach เป็นอะไหล่ทองนูน มาพร้อมกล่องหรู แบบแข็ง ด้านในบุผ้า มีช่องใส่การ์ด 2 ช่อง
อุปกรณ์: card, tag barcode, gift receipt and box
ราคา: 1,690 บาท ทุกใบนะค่ะ

ตัวกระเป๋า คาดด้วย หนังแก้วมันว๊าบบบบบ ทุกใบอะไหล่ทอง
Imitation Gold/Khaki Burgundy (สีเบอกันดี)
Imitation Gold/Khaki Brow True Red (สีออกชมพูแดงนมๆ สวยมากค่า)

Large Wristlet in Signature
กระเป๋าคล้องมือ Size L ลาย Signature CC มี 3 ใบ สี ครีม/ น้ำตาล/ ทอง ทุกใบอะไหล่ทอง ด้านในบุผ้า มีช่องใส่การ์ด 6 ใบ และ 1 ช่องที่ใส่ I6 ได้ ขนาด 9” L x 4 ¾” H
อุปกรณ์: card, tag bar code, gift receipt and paper bag
ราคา: 2,590>>> super sale 2,290 บาท

Double Corner Zip Wristlet in Signature
มี 2 ใบ สีครีม / น้ำตาล อะไหล่ทอง ด้านในบุผ้า มีช่องใส่การ์ดได้ 2 ใบ ขนาด 6 1/2” L x 3 ¾” H ใส่Iphone 6 ได้นะค่ะ
อุปกรณ์: card, tag bar code, gift receipt and box
ราคา: 1,790>>> super sale 1,690 บาท ครีม SOLD เหลือ น้ำตาลค่ะ

New: Coach Sneaker
รองเท้าผ้าใบ Coach เป็นผ้า ทอลาย Signature CC / หนังกลับ มี 2 คู่
สีครีม Size 8 (38 บ้านเรา)
สีน้ำเงินเข้ม Size 7.5 (37 บ้านเรา)

อุปกรณ์: gift receipt and box
ราคา: 2,990 >>> super sale 2,390
น้ำเงิน SOLD เหลือ สีครีมค่ะ

New: Coach Scarf
Signature C Muffler สี Black/Gray
ผืนนี้ เหมาะแก่การเป็นของขวัญให้คุณผู้ชายมากค่า

58% wool, 25% Silk, 10% Angora, 7% Cashmere
ขนาด 76 3/4” L x 19 1/2” H
อุปกรณ์: tag, gift receipt and paper bag
ราคา: 2,990>>> super sale 2,790 บาท

Horse and Carriage Foil Star Oblong Scarf
สีครีมสว่าง ลายทอรถม้า signature ของ Coach ปิดทับด้วยดาวสีทอง สวยน่ารัก คุณหนูมากค่า ใน Shop Sold out รวดเร็วมากนะ แบบนี้

70% wool, 30%Silk
ขนาด 80” L x 26” H ผืนใหญ่ซะใจ
ราคา: 2,990 บาท เหลือ 1 ผืนสุดท้ายค่า

Signature C Wrap
มี 3 ผืนค่า Blush2 (สีโอลโรส)/ True Red (สีแดง)/ Black (สีดำ) ลายทอ CC signature ของ Coach

70% wool, 30%Silk
ขนาด 64” L x 25” H ผืนใหญ่ซะใจ
ราคา: 2,990>>> super sale 2,790 บาท
ดำ SOLD เหลือ แดง 1,โอลโรส 1 ราคานี้หาไม่ได้ล่ะนะ

Metallic Signature logo Scarf
2 สี : Camel (ครีม) / Fuchsia (ชมพู)

35% Viscose, 29%Wool, 20% Nylon, 8% Angora, 8% Cashmere
ขนาด 72” L x 10 1/2” H
ราคา: 2,590 >>> super sale 1,990 บาท เหลือสีละ 1ผืนเท่านั้น ใครสนใจรีบเลยนะค่ะ ราคาดีมาก ช้าอด หมด นะค้า

New: Coach Items สำหรับคุณผู้ชาย

NEW Coach Compact ID Wallet in Signature Cross Grain Leather
กระเป๋าสตางค์ผู้ชาย หนัง ปั๊มนูน CC สีน้ำเงินเข้ม ตัวกระเป๋าใส่บัตรได้ 8 ใบ + มีใบเล็กสอดด้านใน ไว้ใส่บัตรเพิ่ม สามารถ ถอดออกได้
มีของ 2 ใบค่ะ

อุปกรณ์: card, tag, gift receipt and box
ราคา:
3,390 >>> super sale 2,890 บาท SOLD 1 เหลือ 1ใบค่ะ

NEW Coach Compact ID Wallet in Signature สี Mahogany/Brown
กระเป๋าสตางค์ผู้ชาย หนัง canvas ลาย CC ตัวกระเป๋าใส่บัตรได้ 8 ใบ + มีใบเล็กสอดด้านใน ไว้ใส่บัตรเพิ่ม สามารถ ถอดออกได้
อุปกรณ์: card,tag, gift receipt and box
ราคา:
3,390 >>> super sale 2,890 บาท

NEW Coach Double Bill Fold Wallet in Signature
สี Charcoal/Black

กระเป๋าสตางค์ผู้ชาย หนัง canvas ลาย CC ตัวกระเป๋าใส่บัตรได้ 8 ใบ
ขนาด 4 1/4” L x 3 3/4” H
มีของ 2 ใบค่ะ
อุปกรณ์: card, tag, gift receipt and box
ราคา: 2,990 >>>
super sale 2,490 บาท

New: Coach belt leather bag
กระเป๋าสะพาย สำหรับคุณผู้ชาย หนังทั้งใบนะค่ะ สีน้ำตาล อะไหล่รมควันดำ ถ่ายเทียบกับกระเป๋าสตางค์ใบยาวให้กะขนาดดูนะค่ะ สวยอลังค่ะคอนเฟริ์ม
อุปกรณ์: card,tag, gift receipt and paper bag
ราคา: 5,900>>>
super sale 3,990 ขายยอมขาดทุน ระบายของค่ะ ใบนี้ ขอคนรับราคานี้ได้ ไม่ต่อล่ะนะค่ะ

New: Coach key chain
พวงกุญแจน่ารักๆ ค่ะ
อุปกรณ์: ถุงผ้า

ราคา: 790 >>>
super sale 590 บาท

SOLD ITEM