ติดต่อ ID LINE : ant.za
โทร 094-569-087สาม

**ส่งลงทะเบียนให้ฟรีนะคะ EMS ขอเพิ่ม50 บาทค่ะ**

เรียน แจ้งค่ะ:- สินค้าที่ลงขายไม่ใช่ของไม่ดีมีตำหนินะคะ แม่ค้าไม่ค่อยมีเวลาอยากปล่อยแบบเร็วๆ พยายามแจ้งรายละเอียดไว้ให้ หากมีตำหนิจะแจ้งไว้ชัดเจนค่ะในรายละเอียด ขออนุญาตไม่รับคืนนะคะ ขอให้สอบถามให้แน่ใจก่อนการซื้อนะคะ -ขายแล้วขออนุญาตลบรูปนะคะ-

ขี้นอยส์ผ่านเลยค่ะ กรุณาอย่าต่อราคาแบบขาดสตินะคะ ขอบคุณค่ะ

***ขอขอบคุณลูกค้าที่น่ารักหลายๆท่านที่ติดตามกันตลอดนะคะ***

**ทยอยลงอีกเยอะมากนะคะ เนื่องจากแม่ค้าไม่ได้ขายเสื้อผ้าเป็นอาชีพหลักพอมีเวลาถึงจะลงค่ะ เสื้อตัวเองล้วนๆ ฝากติดตามนะคะ ขอบคุณค่ะ

ZARA ไซส์S # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อเชิ้ตผ้าชีฟองลายดอกไม้เหมาะกันใส่สงกรานต์มากค่ะ หรือจะแมตใส่กับอะไรก้อน่ารักค่ะ อกฟรีถึง34-36" ยาว28"จากชอบแพงมาก สภาพใหม่มากค่ะใส่ครั้งเดียว เหลือไม่ถึงเซลล์นะคะค่ะ ส่งต่อเบาๆ 550 บาท

H&M ไซส์40 # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เดรสผ้าลื่นที่เอวผูกรูดปรับได้ตามขนาดตัว แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะไม่เอ้าท์ ใส่ขึ้นมาแล้วไม่อ้วนเลยนะคะ สภาพใหม่เลยค่ะ อก-เอว-ฟรี ฟรีถึง36-40" ยาว35"จากชอบแพงมาก สภาพใหม่มากค่ะใส่ครั้งเดียว เหลือไม่ถึงเซลล์นะคะค่ะ ส่งต่อเบาๆ 550 บาท

Uniqlo ไซส์L # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เดรสผ้าคัตตอลลายตาราง ตัวนี้ใส่ได้ไม่มีเอ้าท์ค่ะ ทรงเอ ใส่ขึ้นมาแล้วไม่อ้วนเลยนะคะ สภาพใหม่เลยค่ะ อก-เอว-ฟรี ฟรีถึง34-40" ยาว43"จากชอบแพงมาก สภาพใหม่มากค่ะใส่ครั้งเดียว เหลือไม่ถึงเซลล์นะคะค่ะ ส่งต่อเบาๆ 550 บาท

Zara ไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อคอวีผ้ายืด ใส่สบายแมตใส่ได้เยอะ จะใส่กับยีนส์ก้อดูเซอร์ ถ้าใส่กับกางเกงผ้ายัดในก้อดูลุคคุณหนูนาจา สภาพใหม่เลยค่ะ อก 38" ยาว28"จากชอบแพงมาก สภาพใหม่มากค่ะใส่ครั้งเดียว เหลือไม่ถึงเซลล์นะคะค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

Zara ไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อคอยืดสกรีนลายลูกน้ำดูวิจเทจดีค่ะ ตัวนี้น่ารักค่ะหายาก ใส่สบายแมตใส่ได้เยอะ จะใส่กับยีนส์ก้อดูเซอร์ ถ้าใส่กับกางเกงผ้ายัดในก้อดูลุคคุณหนูนาจา สภาพใหม่เลยค่ะ อก 40" ยาว28"จากชอบแพงมาก สภาพใหม่มากค่ะใส่ครั้งเดียว เหลือไม่ถึงเซลล์นะคะค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

Zara ไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ ผ้าคัตตอลพิมพ์ลายตัวนี้น่ารักมากค่ะ ด้านหลังคอวี ที่ชายเสื้อมีให้ผูกโบว์2ด้าน ใส่สบายแมตใส่ได้เยอะ จะใส่กับยีนส์ก้อดูเซอร์ ถ้าใส่กับกางเกงผ้ายัดในก้อดูลุคคุณหนูนาจา สภาพใหม่เลยค่ะ อก 38" ยาว23"จากชอบแพงมาก ป้ายห้อยค่ะซื้อมาใส่ไม่ทันค่ะ เหลือไม่ถึงเซลล์นะคะค่ะ ส่งต่อเบาๆ 550 บาท

Zara ไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อยืดผ้าเด้งๆ ลายสวยค่ะตัวนี้แบบใส่ได้เรื่อยไม่เอ้าท์ค่ะ แมตซ์ใส่กับอะไรก้อสวยค่ะสภาพใหม่เลยค่ะ อก 38" ยาว27"จากชอบแพงมาก ใส่ครั้งเดียวค่ะ เหลือไม่ถึงเซลล์นะคะค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

Uniqloไซส์L # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อยืดเนื้อดีมากค่ะ ทรงตัวนี้ทำดูเป็นทางการเลยนะคะใส่ทำงานใส่กับกางเกงเอวสูงน่ารักมากค่ะ ตัวนี้น่ารักค่ะแมตใส่กับอะไรก้อสวยค่ะ อกฟรีถึง38" ยาว25" จากชอบแพงมาก สภาพใหม่เลยนะคะเหลือไม่ถึงเซลล์นะคะค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

CPSไซส์XS # สาวXS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อยืดเนื้อดีมากค่ะ ตัวนี้เป็นแบบโอเวอร์ไซส์ค่ะ ตัวเสื้อเย็บป้ายตามด้านหน้าให้เป็นดีเทลเก๋ๆค่ะ ตัวนี้น่ารักค่ะแมตใส่กับอะไรก้อสวยค่ะ อกฟรีถึง38" ยาว23" จากชอบแพงมาก สภาพใหม่เลยนะคะเหลือไม่ถึงเซลล์นะคะค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

Garden ไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้านอกดีเทลเยอะ แบรนด์ลูกของflynow ตัวนี้น่ารักมากค่ะ ทำเอวจั๊มแบบไม่แน่นปล่อยๆค่ะ ใส่ได้หลายโอกาสค่ะ อกฟรีถึง40"ยาว 22"จากชอบแพงมาก เหลือไม่ถึงเซลล์นะคะค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

ZARA ไ
ซส์L # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อแขนกุดเย็บดีเทลตัดต่อสวยค่ะตัวนี้ ด้านขวาเป็นผ้ากำมะหยี่ ด้านซ้ายเป็นไหมพรม เล่นแนวผ้าใส่ขึ้นมาเก๋มากค่ะ รับรอง แมตใส่กับอะไรได้หมดค่ะ ชอปเหลือไม่ถึงเซลล์นะคะ อกฟรีถึง38" ยาว22"จากชอบแพงมาก เหลือไม่ถึงเซลล์นะคะค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาท

ZARAไซส์L # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อชีอฟองแขนสม็อคยางเส้นเล็กใส่สบายค่ะ ตัวนี้เก๋มากค่ะสามารถสลับใส่หน้าหลังได้ 2 ด้านเหมือนมีเสื้อ 2 ตัวค่ะ เอวจั๊มยางยืดเส้นเล็กพอเป็นทรงให้ชายระบาย ตัวนี้ใส่กับอะไรก้อน่ารักค่ะ อกฟรีถึง40" ยาว27"จากชอบแพงมาก เหลือไม่ถึงเซลล์นะคะค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

ZARAไ
ซส์L # สาวM-L เสื้อลูกไม้นิ่มๆยืดหยุ่นดีค่ะ แค่หาเสื้อตัวในใส่แมตกับยีนส์ก้อน่ารักแล้วค่ะ หรือจะใส่ทับกับเดรสแล้วคาดเข็มขัดทับก้อน่ารักค่ะ คอนเฟริมค่ะ ดูจากรูปไม่ค่อยสวยของจริงสวยนะคะ อกฟรีถึง40" ยาว30"จากชอบแพงมาก เหลือไม่ถึงเซลล์นะคะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

FLYNOWไ
ซส์10 # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้าทอลายในตัวตัวนี้ในส่วนดิ้นที่ทอมีวิ๊งนิดนุงค่ะ มีซับในให้ใส่ไม่คันนะคะ แมตใส่ได้หลายแบบ ตัวนี้ใส่กับยีนส์เดี่ยวๆก้อน่ารักดีค่ะ เก๋ไปอีกแบบ อกฟรีถึง36" ยาวหน้า27"จากชอบแพงมาก เหลือไม่ถึงเซลล์นะคะค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

ZARA ไ
ซส์L # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้าซิลเย็บตัดต่อ คอตัวนี้น่ารักค่ะปาดๆ หรือจะใส่แบบเฉียงๆก้อน่ารักไปอีกแบบค่ะ ตัวนี้ใส่กับอะไรก้อน่ารักค่ะ อยู่ที่เราแมตนะคะ อกฟรี ยาว26"จากชอบแพงมาก เหลือไม่ถึงเซลล์นะคะค่ะ สภาพใหม่เลยค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

H&M ไซส์40 # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้าคัตตอล แขนระบาย ดีเทลสวยหวานๆค่ะ ด้านหน้าเย็บลูกไม้ ใส่ขึ้นมาน่ารักมากเลย สีออกพาสเทลด้วย ใส่ง่ายได้หลายโอกาส สภาพใหม่เลยค่ะ อกฟรี34-36" ยาว25"จากชอบแพงมาก ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

ZARAไ
ซส์L # สาวM-L ใส่ได้ค่ะกระโปรงผ้าโพลีเอสเตอร์ ไม่บางมีซับในให้ ลายกราฟฟิกใส่ง่ายค่ะ ไม่เอาท์ สีสวยแมตใส่กับเสื้อแบบไหนก้อสวยค่ะ เอวได้ถึง32" สะโพก40" ยาว22" ไม่สั้นมากใส่ขึ้นมากำลังดีเลยค่ะ สภาพใหม่เลยค่ะ จากชอบแพงมาก เหลือไม่ถึงเซลล์นะค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

H&Mไซส์40 # สาวM-L ใส่ได้ค่ะกระโปรงผ้าทรงเอผ้าทอลายในตัวสวยค่ะ ไม่บางมีซับในให้ มีกระเป๋าสองข้างที่สะโพกใส่ง่ายค่ะ ไม่เอาท์ สีสวยแมตใส่กับเสื้อแบบไหนก้อสวยค่ะ เอวได้ถึง32" สะโพก40" ยาว22" ไม่สั้นมากใส่ขึ้นมากำลังดีเลยค่ะ สภาพใหม่เลยค่ะ จากชอบแพงมาก เหลือไม่ถึงเซลล์นะค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

Jaspalไซส์L # กระโปรงลายดอกไม้ซับด้านในทำเป็นตาข่ายยื่นออกมาที่ชายซ้อน่ารักค่ะ ตัวนี้ใส่กับเสื้อยีนส์เข้มดีงามมากค่ะ กระโปรงทรงดินสอสวยมากค่ะ ผ้ายืดหยุ่นได้ดีค่ะ ใส่สบายค่ะ เอว28-30"สะโพก36-38" ยาว19" จากชอบแพงมากค่ะเหลือไม่ถึงเซลล์ค่ะรุ่นนี้ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

Sold out

1.CPSไซส์XS # สาวS-L ใส่ได้ค่ะ แบบoversize เสื้อยาว/เดรสยีนส์นิ่มๆ ทรงปล่อยช่วงข้างทำลุยๆ เก๋มากค่ะ แมตใส่ได้หลายแบบ /2.Jaspal ไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ จั๊มสูทผ้าคัตตอลนิ่มๆ ยางยืดเส้นเล็กๆที่เอว ตัวกางเกงพริ้วมากค่ะ มีกระเป๋าสองข้างที่สะโพก ที่คอเย็บผ้าชีฟองเป็นปกซ้อนน่ารักมากๆค่ะ/3.Lynaround ไซส์M # เสื้อผ้าชีฟองตัดต่อกุ๊นขอบด้วยผ้ากำมะหยี่ ด้านหน้าทำกระเป๋าหลอก แบบใส่ได้เรื่อยไม่เอ้าท์ค่ะ ตัวนี้แมตได้เยอะค่ะ กระโปงทรงสอบ หรือกางเกงเอวสูง/4.Dorothy Perkins UK10# เสื้อสูทสีน้ำเงินสด ตัวนี้แพทเทิลสวยนะคะ ไว้ใส่คลุมแบบทางการหรือแบบลำลองได้หมดค่ะ/5.ZARA ไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้าอะไรเรียกไม่ถูกใส่สบายดีค่ะ ดีเทลสวยเย็บตัดต่อสลับสี คอ หลังผ่าแต่ไม่แหวกพอเก๋ๆค่ะ/6.ZARA ไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้ายืดนิ่มใส่สบายไม่ร้อน ดีเทลตัวนี้อยู่ที่แขนแบบบานๆหน่อยกลิ่นอายวิจเทจนิดๆ/6.CPS ไซส์L # กระโปรงผ้าคัตตอล รอบตัวปักลายเป็นดีเทลสวยค่ะ ทรงเอเย็บชายระบาย/7.ZARAไซส์L # สาวM-L เสื้อเย็บตัดต่อ ด้านหน้าผ้าอะไรเรียกไม่ค่อยถูกค่ะ มีวิ๊งๆนิดๆพอเป็นดีเทล ด้านหลังผ้ายืดเนื้อนิ่มใส่สบายค่ะ/8.ZARAไซส์XL # สาวM-L เสื้อผ้าชีฟอง ด้านหน้าอกทำลูกเล่นเป็นติดหมุด ดูหรูๆจร้า ตัวนี้ใส่กับอะไรก้อสวยนะคะทรงปล่อยๆ ใส่หุ่นขึ้นมาน่ารักมากค่ะ/9.ZARAไซส์S # สาวM-L เสื้อโอเวอร์ไซส์นะคะ เสื้อเชิ้ตผ้าคัตตอล เย็บสามเสื้อด้านบนเป็นดีเทล ดีเกร็ดดูเป็นทรงไม่เหมือนเชิ้ตธรรมดานะคะดูจากรูปเล็กได้เลยค่ะ/10.TOPSHOP ไซส์UK10 # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อเชิ้ตผ้าซิลเย็บปีกแบบผีเสื้อ ตัวนี้ใส่ขึ้นมาทรงสวย ผ้าใส่สบายมากค่ะไม่ร้อนเลย/11.H&Mไซส์40 # สาวM-L ใส่ได้ค่ะกางเกงผ้าฝ้ายทางฮาเล็ม ใส่ได้เรื่อยๆค่ะ สีสวยแมตใส่กับเสื้อแบบไหนก้อสวยค่ะ/12.ZARAไซส์L # สาวM-L เสื้อด้านหน้าโพลีเอสเตอร์พิมพ์ลายนกบินสีพาสเทลน่ารักค่ะ ด้านหลังเป็นผ้ายืดเนื้อนิ่มๆ /13.ZARAไซส์42 # สาวL กางเกงยีนส์ขาสั้นทรงสวยค่ะ ฟอกสียีนส์ ตัวนี้ใส่ขึ้นมาทรงสวยไม่สั้นนะคะ เป็นเอวต่ำค่ะ/14.MNGไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้าซิล เก๋ที่รอบคอปักลูกปัดแบบยาวเหมือนสร้อยคอค่ะ แขนติดระบายนิดๆ น่ารัก/15.Lily ไซส์XL # สาวL ใส่ได้ค่ะเดรสตัดต่อผ้ายืดที่ตัวเสื้อ กระโปรงผ้าคัตตอลทรงบอลลูนใส่ขึ้นมาน่ารักนะคะ /16.Lyn Around ไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เดรสผ้าโพลีเอสเตอร์ มีซับในใส่สบาย ตัวนี้ทรงสวยนะคะ /17.Lyn Around ไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เดรสผ้าโพลีเอสเตอร์ เย็บซ้อนผ้าสีม่วงตามรูปเหมือนเราใส่ 2 ตัว ทรงเอใส่มาไม่อ้วนนะคะตามหุ่นเราค่ะ ตามสไตล์แบรนด์นี้ค่ะ แม่ค้าใส่ไปงานครั้งเดียว/18.ZARA ไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ ชุดสูททรงสวยมีซับในผ้าลื่นใส่แล้วไม่ร้อนนะคะ 1เซตได้ทั้งกางเกงและเสื้อดูทรงจากนางแบบได้เลยนาจา/19.CPSไซส์M # สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้ายืดแขนยาว ทำดีเทลเย็บสลับลูกไม่ที่แขนสองข้างเก๋ ใส่แล้วไม่ร้อน/20.ZARA ไซส์L # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อยืดแขนระบายป้ายห้อยนะคะ ของใหม่เก็บลืมคร่า/21.JASPAL ไซส์L # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อแขนกุด คอป้าย คัตติ้งใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ แมตใส่กับอะไรได้หมดค่ะ /22.CCOO ไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อเชิ้ตผ้าชีฟองลายจุด ปักลายที่คอ เย็บตัดต่อสาบด้วยสีขาว ดูเข้ากันลงตัวที่สุดค่ะ /23.EPไซส์S # สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้าไหมพรมเนื้อบางไม่ร้อนนะคะ ผ้ายืดหยุ่นดี ตัวนี้แพทเทิลใหญ่ เย็บแขนด้วยผ้าลูกไม้สวยๆค่ะ /24.CCOOไซส์S # สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อคลุมลูกไม้สวยๆค่ะ แมตได้หลายแบบนะคะ จะใส่ทับเสื้อกล้าม หรือใส่ทับเดรสยาวก้อน่ารักมาก/25.ZARA ไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อยืดทรงปล่อยๆหน่อยค่ะ สกรีนลายความหมายดีค่ะ /26.Playboyไซส์S # สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เดรสผ้าอะไรเรียกไม่ถูก ผ้าทิ้งตัวลื่นๆ มีซับในใส่สบายค่ะ ช่วงอกเป็นซีทรูลายกระต่าย /27.Playboyไซส์L # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อชีอฟองคอระบายใส่ได้ 2 แบบ ใส่แบบรูปเลยหรือใส่แบบโชว์ไหล่ก้อน่ารักค่ะ ตัวนี้เป็นเสื้อคอปสั้น/28.CPSไซส์L # สาวM-L เสื้อผ้าชีฟอง ตัวนี้แบบเรียบๆ เก๋ที่ตัวแขนยาวทำเป็นระบายเป็นดีเทลทำให้ตัวเสื้อใส่แล้วมีดีเทลจร้า/29.American Eagle ไซส์M # สาวM-L เสื้อเชิ้ตผ้ายีนส์นิ่ม ตัวนี้ฟอกสีอ่อนน่ารักค่ะ แค่หายีนส์สีเข้มใส่ /30.EDCไซส์XL # สาวL ใส่ได้ค่ะแลกกิ้งผ้าเนื้อหนา ทรงสวยฟอกสียีนส์ ตัวนี้ทรงสวยค่ะดูจากแบบได้เลยค่ะใส่ได้หลาย/31.CPSไซส์L # สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อไหมพรมนิ่มๆ สกรีนดอกไม้ที่ด้านหน้าและหลัง ดูจากรูปเลยค่ะ/32.Kloset ไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อยืดคอป แขนระบายเลเยอร์ แมตใส่กับอะไรก้อน่ารักค่ะ สีพาสเทลแมตใส่ได้หลายแบบ/33.ZARA ไซส์S # สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อแบบโอเวอร์ไซส์นะคะ ลายสวย ตัวนี้ผ้านิ่มๆ แมตใส่กับอะไรก้อน่ารักค่ะ/34.Lynaround ไซส์L # สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อคอปตัวสั้นตัวนี้น่ารักมากๆค่ะ จะใส่ทับกับเสื้อกล้าม หรือเดรสก้อน่ารักนะ/35.ZARA ไซส์XS # สาวXS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อเป็นทรงปล่อยใส่แบบโอเวอร์ไซส์ค่ะ เสื้อผ้าชีฟองลายจุด แบบสวยค่ะตัวนี้/36.Lnyaround ไซส์L # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เดรสออกแนววิจเทจ มีกระเป๋าสองข้างที่สะโพก ผ้ายืดหยุ่นได้ดีค่ะ/37.Topshop ไซส์UK10 # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อกล้ามขึ้นอยู่กับการแมตใส่ได้เลยค่ะ /38.Drothy perkinsไซส์16 # สาวL ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้าโพลีเอสเตอร์ ดีเทลกุ๊นที่แขน โบว์ที่คอเอาออกได้/39.CPSไซส์M # สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อไหมพรมนิ่มๆ สกรีนกำมะหยี่รูปหน้าเสือ เก๋ที่ข้อศอกทำเว้าโชว์เป็นดีเทล์ค่ะ/40.ZARA ไซส์L # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้าชีฟองทิ้งตัวลายสวยค่ะ ตัวนี้ใส่ได้ 2 แบบดูจากรูปได้เลยนะคะ จะใส่คลุม หรือใส่เดี่ยวแม่ค้าแนะนำกางเกงเอวสูงค่ะ/41.F21ไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อยืดเนื้อดีมากค่ะ ผ้าเด้ง ลายโบฮีเมียน น่ารักมากค่ะ ตัวนี้เป็นแบบโอเวอร์ไซส์ค่ะ ตัวนี้น่ารักค่ะแมตใส่กับอะไรก้อสวยค่ะ/42.AIIZไซส์M # สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เดรสผ้าคัตตอลตัดต่อ เสื้อเป็นลายทาง ช่วงกระโปรงทรงเอ ตัวนี้ใส่ขึ้นมาคัตติ้งสวยค่ะ/43.ZARA ไซส์L # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อเชิ้ตลายทางลงใส่แล้วไม่อ้วนเลยคร่า ตัวนี้ผ้ายืดหยุ่นดี/43.ZARA ไซส์L # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เดรสผ้ายืดหนาๆ ตัวนี้เก๋มากค่ะ ด้านหลังทำเว้าๆ ดูจากรูปเลยนะคะ /44.Esprit ไซส์L # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เดรสผ้ายืดทรงปล่อย ทำเอวจั๊มแบบไม่แน่นปล่อยๆค่ะ/45.ZARA ไซส์L # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ กระโปรงผ้าคัตตอลลายริ้วดอกไม้ มีกระเป๋าสองข้างที่สะโพก ตัวนี้ใส่กับเสื้อยืดขาว/46.
ZARA ไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อแขนกุดผ้าชีฟองคอหน้าและหลังเป็นวีค่ะ เป็นทรงปล่อยใส่แบบโอเวอร์ไซส์ค่ะ/47.Kloset ไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อคอป ทรงคล้ายๆสูทจะเอาไว้ใส่คลุม หรือใส่เดี่ยวๆก้อน่ารักค่ะ สีพาสเทลแมตใส่ได้หลายแบบ/48.GAPไซส์8 # สาวM-L ใส่ได้ค่ะกระโปรงผ้าโพลีเอสเตอร์ ไม่บางมีซับในให้ ลายกราฟฟิกใส่ง่ายค่ะ ไม่เอาท์ สีสวยแมตใส่กับเสื้อแบบไหนก้อสวยค่ะ/49.ZARA ไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อยืดเสื้อดีลายทางเย็บดีเทลหน้าสั้นหลังยาว ผ่าชาย ตัวนี้น่ารักค่ะ/50.Esprit ไซส์L # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ กระโปรงผ้าคัตตอลสีเขียวทหาร ทรงแบบสุภาพใส่ได้หลายโอกาสค่ะ แมตใส่กับอะไรก้อสวย /51.Pull & Bear ไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อยืดพิมพ์ลายในตัวดูจากรูปเลยนะ/52.MNG ไซส์S # สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เดรสผ้าป่านพิมพ์ลาย ออกแนวโบฮีเมีย นะคะ ตัวนี้ใส่ขึ้นหุ่นมาน่ารักมากค่ะไม่อ้วนเลย หรือจะหาคาร์ดิแกนใส่ทับก้อดูทางการแล้วค่ะ /53.Pull & Pear ไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้าชีฟองพิมพ์ลายแบบโบฮีเมียน ตัวนี้ทรงปล่อยๆ ใส่ขึ้นมาน่ารักมากเลย/54.ZARA ไซส์L # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้ออัดพีทเล็กๆ ผ้าชีฟองไม่บางนะคะ มีซับด้านในใส่ได้หลายแบบค่ะ/55.ZARAไซส์L # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เดรสยืดเย็บตัดต่อผ้าคัตตอลด้านล่าง ตัวนี้ทรงปล่อย แต่ใส่ขึ้นมาเข้ารูป/56.
Topshop UK10 # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เดรส/57.เสื้อยาวสีน้ำเงินกรมท่า ผ้าเสื้อดีพิมพ์ลายในตัว ทรงสอบๆใส่ขึ้นมาแล้วไม่อ้วนเลยนะคะ /MNGไซส์M # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อยืดเสื้อตัวนี้เก๋มากค่ะเป็นเสื้อยาว แขนเสื้อทำกุดข้างหนึ่งและยาวแบบปีกผีเสื้อข้างหนึ่งน่ารักมากค่ะดูจากรูปเลยนะคะ/58.ZARAไซส์L # สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อเชิ้ตผ้าซิล เป็นลายผ้าในตัวตัวนี้น่ารักค่ะ