ใหม่
ประกาศเปิดใช้งาน "หน้าเลือกกระทู้จากหน้าforum(forumdisplay) >>คลิ๊ก เพื่ออ่านรายละเอียดเพิ่มเติม<<
ใหม่
สามารถคลิ๊ก ที่เครื่องหมายนี้ เพื่ออ่านคู่มือ ของเครื่องมือใดๆ ที่มีเครื่องหมายนี้ ปรากฏอยู่ได้ครับ
ใหม่
ประกาศ เปิดใช้งาน "ระบบแนะนำกระทู้อัตโนมัติ" เวอร์ชัน 1.0 >>อ่านรายละเอียดเพิ่มเติมที่นี่<<
ใหม่
เปิดทดลองใช้ในห้องพูดคุยแล้ววันนี้ เครื่องมือ SBN Multimedia Content Editor ที่ทำให้เพื่อนสมาชิก ไม่ต้องฝากรูป ที่เว็บฝากรูป >>คลิ๊ก เพื่ออ่านรายละเอียดเพิ่มเติม<<
ใหม่
เปิดทดลองใช้ในห้องพูดคุยแล้ววันนี้ ระบบปักหมุดกระทู้เวอร์ชั่นใหม่(2.0) ออกแบบตามแนวคิดการจำหน่ายจ่ายแจกข้อมูลที่ถูกต้อง>>คลิ๊ก เพื่ออ่านรายละเอียดเพิ่มเติม<<
ใหม่
เปิดประมูล แบนเนอร์ SBNTown วันนี้!!!
ปิดวันที่ 29/4/60 เวลา 23.00 น.

คลิ๊กเพื่ออ่านระเบียบการประมูล

ใหม่
ประกาศ แบนแอคเคาท์ทันที หากมีพฤติกรรม ขายสินค้าในกระทู้คนอื่น >>คลิ๊กที่นี่<<

สำคัญ
เตือนภัย 12 ประการ ซื้อของไม่ให้ถูกโกง (กระทู้จากสมาชิกที่เป็นประโยชน์มากสำหรับผู้ซื้อขายทุกคน) >>คลิ๊กที่นี่<<
สำคัญ
LIBRARY:
>>> Dedicated To Tod's จาก Tod's Lover ค่ะ <<<
REVIEW:
CHANEL CLASSIC MINI 7" SQUARE CAVIAR SKIN BLACK SHW
SHOW OFF:
YSL MINI CABUS CHYC/BALENCIAGA สีแดงแรงฤทธิ์,
ครอบครัว LOUIS VUITTON เล็กๆ,
รีวิว Family Trip Shopping , Hermes

>>>CLICK HERE<<<

เนื้อหาสาระในชุมชนแห่งนี้ ล้วนเกิดขึ้นจากเพื่อนสมาชิกทุกคน ที่อาศัยอยู่ร่้วมกันในชุมชนแห่งนี้ สร้างสรรค์ขึ้นมา คลิ๊กที่นี่ ศึกษาเพื่อเป็นสมาชิก ร่วมสร้างสรรค์สาระดีๆ หรือเลือก ซื้อ ขาย อย่างสุจริต ในชุมชนแห่งนี้. ตัดสินใจสมัครได้ที่นี่ register เพื่อให้สามารถเขียน ตั้งกระทู้ ประกาศ ข้อความต่างๆ ในชุมชนแ่หงนี้ได้ ตามส่วนต่างๆที่แบ่งไว้ในส่วนของ Forum (เว็บบอร์ด).
ด่วน !!! จากกรณีฉ้อโกงล่าสุด ทีมงานข้อเปลี่ยนเงื่อนไขการรับ Trusted Member และ เพื่อความปลอดภัย ขอสนับสนุนการซื้อขายกับสมาชิกที่เป็น Trusted Member และได้รับ positive feedback แล้วเท่านั้น >>คลิ๊กที่นี่<<
ดูประกาศที่ซ่อน

STEP OUT

Previous
Next
Downtown

กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown

Hi-End

กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Hi-End

แนะนำร้านค้า & Pre-order

กระทู้แนะนำล่าสุดจาก แนะนำร้านค้า & Pre-order

กระทู้แนะนำจากผู้สนับสนุนชุมชน

{rsaa.title} โดย {rsaa.content_owner} HOT
HITS
NEW

{rsaa.replycount}

{rsaa.thankslike_count}

{rsaa.views}

+ Reply to Thread Results 1 to 1 of 1

Thread: Pre-Order Hi End Brandname Louis Vuitton, Hermes,Chanel, Prada, Balen, Gucci, YSL, Celine, นาฬิกาทุกยี่ห้อที่เราสามารถเดินหาได้ ยินดีรับบัตรเครดิตรูดการ์ดชาร์ตเพิ่ม 3%กติกาตามนี้คะ ขอความกรุณาอ่านให้ครบถ้วนนะคะ

• Yesterday, 15:26 #1
    kittydao@siambrandname

Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname kittydao@siambrandname's Bank Account
    • Bank Account 1: 157X0X0X4X
    • Bank Account 2: 726X5X8X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View / Give Positive Feedback
    View / Give Negative Feedback

Join DateAug 2009Posts4,804 Warning Points:
    0/5

Pre-Order Hi End Brandname Louis Vuitton, Hermes,Chanel, Prada, Balen, Gucci, YSL, Celine, นาฬิกาทุกยี่ห้อที่เราสามารถเดินหาได้ ยินดีรับบัตรเครดิตรูดการ์ดชาร์ตเพิ่ม 3%กติกาตามนี้คะ ขอความกรุณาอ่านให้ครบถ้วนนะคะ

Pre-Order Hi End Brandname Louis Vuitton, Hermes,Chanel, Prada, Balen, Gucci, YSL, Celine, นาฬิกาทุกยี่ห้อที่เราสามารถเดินหาได้ ยินดีรับบัตรเครดิตรูดการ์ดชาร์ตเพิ่ม 3%กติกาตามนี้คะ ขอความกรุณาอ่านให้ครบถ้วนนะคะ

1.ต้องการสั่งสินค้าชำระมัดจำ 50% ของราคาสินค้า หรือถ้าลูกค้าท่านใดชำระเต็มราคาพิเศษ ทุกชิ้นคิดค่าหิ้วเพิ่มตามความหายากนะคะ ราคาคุยกันได้คะ
    2.ลูกค้าที่ต้องการแยกใบเสร็จ LV เราไม่สามารถแยกใบเสร็จให้ได้ มีแต่ตัว Copy เท่านั้น สำหรับ Chanel Prada Hermes เราจะขอทางร้านแยกบิลให้ได้ในกรณีสินค้าไม่เยอะมากเท่านั้นคะ ทางที่ดีที่สุด เราขอเป็นใบcopy แทนเท่านั้นคะ
    3.สั่งซื้อสินค้าแล้ว หากผิดรุ่นผิดสีโดยความเข้าใจผิดของตัวลูกค้าเอง ทางเราไม่ขอรับผิดชอบในการคืนเงินนะคะ แต่ยินดีที่จะช่วยลงขายให้ แต่หากเป็นความเข้าใจผิดเล็กๆน้อยๆทางเราขอคิดค่าเสียเวลาด้วยนะคะ บางครั้งเราก็ต้องเสียค่าขนส่งคะ
    4.ในบางรุ่นที่ลูกค้าต้องการกล่อง สำหรับสินค้าที่เป็นกล่องใหญ่เราขอคิดค่ากล่อง 2000-5000 บาทคะ
    5.หากเกิดการผิดพลาดสินค้าถึงเมืองไทยล่าช้าอันด้วยเหตุสุดวิสัยนานับประการ แต่หากเราซื้อสินค้าของท่านมาเรียบร้อยแล้ว ทางเราจะทำการดำเนินนำสินค้ามาถึงมือลูกค้าอย่างแน่นอน เพราะฉะนั้นเราจะไม่มีการคืนเงินให้นะคะ เงินเราก็ซื้อสินค้ามาแล้วะ ต้องรอคะ!!! เพราะแม่ค้าไม่เคยหนีไม่เคยเบี้ยวลูกค้า เพราะมันคืออาชีพที่เรามีความสุขที่จะอยู่ตรงนี้ต่อไป ไม่มีใครอยากทำลายชื่อเสียงตัวเองนะคะ!!! ใจเขาใจเรานะคะ ถ้าไม่ไว้ใจกัน รบกวนบินไปซืื้อเองหรือฝากเพื่อนฝากญาตินะคะ
    6.ปกติแล้วแม่ค้าเป็นคนใจดีมากคะ เราไม่เคยพูดจาดูถูกและจิกลูกค้า มีปัญหาทางการเงินใดๆ แจ้งเราได้ ผ่อนจ่ายได้ ผ่อนครบค่อยรับสินค้าคะ และแม่ค้าคิดเรทไม่แพงนะคะ เห็นใจในการต่อรองราคาด้วย
    7. หากเปลี่ยนใจไม่เอาของ เราขอยึดเงินมัดจำนะคะ แต่มีทางช่วยคือจะช่วยลงขายให้คะ แม่ค้ากราบหละคะ กรุณาปรึกษาแฟนหรือคนในครอบครัวให้เรียบร้อยก่อนว่ามัดจำหรือตัดสินใจซื้อนะ คะ ใจเขาใจเรานะคะ ถ้าของซื้อมาแล้ว คุณลูกค้าบอกสามีด่า...แม่ค้าจุกคะ
    8. ในกระเป๋าแต่ละรุ่นอุปกรณ์จะแตกต่างกันไป และขึ้นอยู่กับการให้บริการของSA ด้วยนะคะ เพราะฉะนั้นเราจะพยามขออุปกรณ์ที่มากับกระเป๋าให้ครบเสมอ บางทีทางร้านแจ้งมาว่ามีแค่นี้จิงๆ เราไม่สามารถโวยวายมากไปกว่านี้ได้ รบกวนลูกค้าทำใจไว้ด้วยนะคะ เราไปซื้อของมาจำนวนค่อนข้างเยอะ ถุงกระดาษต้องพับกลับมา จะให้เรียบเสมอกันคงเป็นไปได้ยากนะคะ ขอความกรุณาเห็นใจกันและกันด้วยคะ
    9. Louis Vuitton ในส่วนของการ์ดกระดาษสีเหลืองๆหรือในส่วนของการ์ดบาร์โคดหากทางร้านไม่ได้ใส่มากับสินค้า ขอเรียนแจ้งก่อนว่าทางเราไม่รับคืนสินค้าเป็นอันเด็ดขาดนะคะ เห็นใจคนหิ้วด้วยนะคะ บางทีคุณไปซื้อเอง พนักงานไม่ได้ให้มาก็มีคะคุณจะใช้วิธีคืนของเพราะการ์ดกระดาษเล็กๆใบนี้ ทางเราขอผ่านเลยนะคะ เพราะสินค้าทุกชิ้นซื้อเองกับมือจากช๊อป ไม่มีทางเป็นของปลอมคะ! เรารักในการค้าขายBrandnameนะคะ ขอความกรุณาให้เกรียติกันและกันคะ อีกประการเรื่องdate code บางท่านระบุมาต้องปีนี้ๆ ทางเราไม่สามารถเก็บรายละเอียดมากขนาดนั้นนะคะ ถ้าทางลูกค้ามีเงื่อนไขสินค้าค่อนข้างละเอียด แนะนำฝากญาติหรือไปเองและฝากเพื่อนเถอะคะ เราไม่ได้หยิ่งกับลูกค้านะคะ แต่เพื่อความสบายใจ เราค้าขายไม่อยากผิดใจและมีปัญหากับใครใดๆทั้งสิ้นคะ
    10. การล่าช้าจากการขนส่ง เราเคยเกิดปัญหา และขอความเห็นใจ เราเข้าใจคุณจ่ายเงินมาก็อยากได้ของ แต่การเคลียร์ภาษีโดนทีไม่ใช่หลักหมื่นนะคะ ทุกครั้งที่เกิดค่าเสียหายจากภาษีนำเข้า ทางเราไม่เคยขอเรียกเก็บจากลูกค้าเพิ่มแม้แต่บาทเดียว แต่ลูกค้าบางท่านน่ารักมากคะ หยิบยื่นให้ความช่วยเหลือและเห็นใจเข้าใจทางเราเป็นอย่างดี ต้องขอบพระคุณมา ณ ที่นี่ด้วย ทางเราขอสัญญาว่าจะรักษาเวลาและรับผิดชอบจนกว่าสินค้าจะถึงมือคุณคะ
    และทางแม่ค้าตาดำๆขอความเห็นใจในการรับของด้วยนะคะ แม่ค้าทำงานประจำด้วยคะ ขอเวลาในการจัดส่งสินค้านิดนึงนะคะ เราเข้าใจลูกค้าอยากได้ของ เราเองก็อยากขายเช่นกันคะ บางท่านบอกชำระเงินแล้วต้องได้ของซิ เราไม่คิดจะโกงใครหรือดึงเวลาแน่นอนคะ แต่ก็ให้เวลาเราจัดของให้เรียบร้อยด้วยนะคะ ใจเขาใจเรานะคะ การเดินทางก็เหนื่อยคะ งานประจำก็ต้องรับผิดชอบ ให้เวลาเราจัดส่งด้วยนะคะ##
    # สำหรับบาง Brand ทางเรามีโควต้าจำกัดซื้อนะคะ ขอให้สิทธท่านที่โอนเต็มหรือชำระเงินก่อนและไม่ต่อราคาเท่านั้นคะ#
    ติดต่อแม่ค้าได้ที่ 0965956462 (ID Line: kittydao0404 /whatsapp or email: littletiger62@hotmail.com)