สนใจติดต่อ pops104@hotmail.com ค่ะ
เมล์มาขอเบอร์
/ไลน์ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้เลยค่ะ ยินดีมากค่ะ

ของใหม่ กางเกงขาสั้น Bichalai Size M >>>> 600

ของใหม่ กระโปรง Lyn around Size L >>>> 400

ของใหม่ เสื้อแขนกุดสีชมพูนู้ด Size XS >>>> 300

Used Once เสื้อแขนกุด Lyn around Size XS >>>> 300

Used Once เสื้อ Lyn around Size M >>>> 300

Used once เดรส Lyn around Size M >>>> 400

ของใหม่ เดรสลายดอกไม้ Lyn around Size S >>>> 350

ของใหม่ เดรสหนังสีเมทาลิก Jaspal Size M >>>> 690

ของใหม่ jacket หนัง Jaspal Size L >>>> 790

Used once setเสื้อ+กางเกง ลิขสิทธิ์แท้ Free size >>>> 390

Used once เดรสซื้อจาก shop flynow >>>> 390

ของใหม่ เดรสผ้ายืด Hello Kitty Size 3 >>>> 300

ของใหม่ Set เสื้อ+กระโปรง ผ้าดีมาก สีม่วงพลาสเทล สีจริงเหมือนรูปล่างสุดค่ะ กระโปรงซับ 3 ชั้น ผ้าใส่สบาย
แบรนด์Something Boudoir
เสื้อไซส์ L เอวไม่ลอย กระโปรงไซส์ M >>>> 690

ของใหม่ Lyn around
กระโปรงสีชมพู size S จ้า >>>>> 390

Lyn around กระโปรงสีเหลือง size S จ้า >>>>> 200

ของใหม่ Lyn around กระโปรงสีดำ-เงินค่ะ size S >>>>250

ของใหม่ กางเกง Lynaround size xs
เอว 26-27 สะโพก 35-36 ยาว 27 >>>>
300 จ้า

ของใหม่ Lyn aroundเสื้อเปิดไหล่ size XS จ้า >>>> 300

ของใหม่ หมวก h&m จากฮ่องกง Size L >>>>> 350 จ้า

ขอบคุณมากค่ะ