สวัสดีค่ะ
ต่อรองได้ไม่มีบ่น ขอดูภาพได้ไม่มีงอลลล เรามีตัวตนจริง ไม่มีหลอกลวงจ้า ไม่ใช่แม่ค้าค่ะเลยไม่มีหน้าร้าน และไม่มีทำสปาเพื่อเพิ่มมูลค่าค่าาาา.... มีแต่ของใช้ส่วนตัว ซื้อเองใช้เอง มั่นใจได้ล้านเปอร์เซ็นต์ เข้าห้อง fake ได้เลยไม่ต้องขออนุญาตนะคะ ปกติจะโละใบที่ไม่ค่อยใช้แล้วทุกๆต้นปีค่า
ขอแจ้งกติการ่วมกันมีแค่ 3 ข้อนะคะ ขอกราบอ่านกันนิดดดนึงนะคะ

1. สะดวกส่ง ems/lalamove/grabbike หรือนัดรับสินค้าที่ BTS ช่องนนทรีเท่านั้นค่ะ
2. ส่งภาพสดๆให้ดูในทุกซอกทุกมุม ไม่มีหมกเม็ด ถ้าต้องการดูสินค้าก่อนCF มัดจำสินค้า 2000 บาท ไม่รับสินค้าหรือต่อรองเพิ่มขอไม่คืนเงินมัดจำนะคะ ขอความเห็นใจกันด้วยค่ะเพราะทางคนขายก็เสียโอกาสในการขายคนอื่นด้วยนะจ้าาา
3. CF แล้ว CC ไม่คืนเงินในทุกกรณีค่ะ

ติดต่อหนิงได้ที่ LINE : NINGIE ได้ตลอดเวลาค่า

สินค้าทุกตัวไม่มีการทำสปาก่อนขาย ไม่มีหมกเม็ด มีตำหนิตรงไหน อย่างไร แจ้งทุกอย่างค่า
1. USED VERY LIKE NEW Chanel Easyflap holo 2166xx ขนาด 8.5" calfskin สีเทาสวยมากกกกกค่า สภาพนางฟ้ามากมายค่ะ ใช้แค่ไปออกงานเท่านั้นเอง ไม่มีตำหนิแม้แต่นิดเดียวค่ะ
อุปกรณ์กล่อง การ์ด ใบแบรนด์ การ์ดใหญ่ โบว์ดอกคามิเลียน ขาดถุงผ้าค่ะ ลูกชายกัดขาดกระจุยค่าแหะแหะ

ราคาเน้นปล่อยไวๆค่ะ 75,888->>>ปรับใหญ่ เหลือแค่ 71,555 เท่านั้นค่ะ ใบนี้ซื้อมา แสนนิดๆ ต้นปี16นี่ล่ะค่ะ (ต่อรองได้ แต่อย่าแรงมากกกเลยนะคะ แม่ค้าใจสั่นนนน ^^) สภาพสวยแบบนี้เรียกว่าไม่เค๊ยยยยไม่เคยใช้จริงๆค่ะ พอดีมีขนาด 8"อยู่3ใบแล้ว เลยขอปล่อยออกบ้างค่ะ

2. USED in Excellent : LOEWE mini Amazona ขนาด 25cm สีดำค่ะ ใบนี้ใช้งานได้หลายแบบมากๆค่ะ มี stripe แบบสบายลุคชิลๆเก๋ๆได้ ถอดสายออก ถือออกงานได้สวยๆดูแพงจริงๆค่ะ ... ใช้งานน้อย เน้นออกงาน สติ๊กเกอร์หมุดตูดกระเป๋ายังมีอยู่เลยค่ะ ...สวยเหมือนใหม่มากๆค่ะ ขอดูรูปได้เลยทุกมุมค่ะ
SOLD OUT ใบนี้ของใหม่ร้านพรีออร์เดอร์ 40-42k นะคะ สวยจริงๆค่ะ แนะนำใบนี้เลยค่า

[/URL]

3. LV พัดใหญ่ สายยาว Epiน้ำเงิน ใบนี้รุ่นคลาสิค และสภาพดีเยี่ยมมากๆค่ะ มีตำหนิแค่ที่อะไหล่หัวซิปจากการใช้งานไม่มากค่ะ หนังและขอบ และสาย ไม่มีรอยแม้แต่น้อยค่ะ สายยังแข็งสวย ไม่มีรอยแตกค่ะ ขอดูรูปเพิ่มเติมได้เลยค่ะ ราคาเน้นปล่อยแบบใจหาย ปรับอีกค่า เหลือแค่10,888- ค่ะ

[SIZE=3[/URL]]

4. NEW TORY BURCH BRITTEN CLUTCH ขนาด 25cm x 16cm สีดำ กระดุมแม่เหล็ก สายยาวสามารถปรับสายได้ เอาสายออกเป็นคลัชออกงานเก๋ๆได้เลยค่ะ หนังสวยมากกก เพิ่งซื้อมาจากสิงคโปร์เมื่อเดือน พย.ปีที่แล้วค่ะ ไม่ได้ใช้เลยค่ะ ทุกจุดยังมีสติ๊กเกอร์และแผ่นกันรอยทุกจุดค่ะ อุปกรณ์ครบค่ะ ราคาแบบมือสองเลยค่ะ 8,588-

[/SIZE][SIZE=3[/URL]]
[/SIZE]

-------------------ตัวอย่าง SOLD ITEMS ขายออกไปแล้วค่าาาา ------------------------
[/URL]
[/URL]
[/URL]

[/URL]

[/URL]

[/URL]

[/URL]

[SIZE=4[/URL]]
[/SIZE]