นัท 0919255355
ขอดูรูปเพิ่มทาง LINE ได้เลยครับ
iD: supersim
หรือกดตรงนี้เพื่อแอดไลน์ http://line.me/ti/p/0kaRdZV5uo
(สำหรับคนที่สนใจจริงๆนะครับ)

ผมคุยง่ายสบายๆครับ
ขายแต่ของดีมีคุณภาพ สภาพดีถึงดีมาก

ขายในนี้มานานมากคับ ไม่เคยมีปัญหาใดๆครับ
ไว้ใจได้แน่นอนครับ

กติกาการซื้อขายคับ ไม่สะดวกข้อไหนผ่านได้เลยคับ
(อย่าโกรธกันนะครับ ลูกค้าหลอกให้มานั่งรอ แล้วปิดโทรศัพท์หนีประจำ เจอมาหลายรูปแบบ)

1 ให้สิทธิคนที่ไม่ต่อราคาและโอนก่อนคับ
2 มั่นใจได้ว่า สินค้าเป็นของแท้ทุกชิ้นคับ ขายของใน siambrandname เป็น trusted member มา 7 ปี
ไม่มีประวัติเสีย กระเป๋าส่วนใหญ่ซื้อมาใช้เอง
3 อาชีพหลักเป็น พนักงานรัฐวิสาหกิจ ไม่ใช่พ่อค้าและไม่มีหน้าร้านคับ
4 ส่ง EMS ให้ฟรีทั่วไทยคับ
5 นัดรับ ขอรบกวนมัดจำ 1,000 บาท หากไม่มาตามนัด/ไม่แจ้ง/เงียบ/ให้รอเกิน 1 ชม (ไม่คืนมัดจำ)
6 ต่อรองราคาหลายรอบจนพอใจ และให้บัญชีธนาคารแล้ว ไม่โอน ขออนุญาตบล็อคและแบล็คลิสต์นะคับ
(บางคนคุยมาเป็น อาทิตย์ๆ ขอรูปทุกซอกทุกมุม ต่อราคาแล้ว ต่ออีก แต่ไม่ซื้อ)
7 ขออนุญาต ไม่รับลูกค้ามากเรื่อง เรื่องเยอะ ต่อราคาเยอะจนน่ารำคาญ เจรจาข้อเพิ่มโน่นนี่ หรือ
จะให้ไปส่งแถวบ้านโดยไม่วางมัดจำ

รวมหมู่นะครับ

LOUIS VUITTON
MINI LIN CROISETTE
MARINA PM
รุ่นนี้เป็น Cruise Collection ครับ หายากเพราะไม่ได้ผลิตแล้ว

15,600
ใบนี้เบามากๆครับ เหมาะกับสาวๆที่ไม่ชอบอะไรหนักๆ
แต่จุของเยอะมากครับ ผู้ชายก็ใช้ได้นะครับ เวลาสะพายแล้วขนาดกำลังดี

ใช้งานง่าย เพราะถือก็ได้ ขึ้นไหล่ก็ได้ หรือจะสะพายก็ดูดีครับ

เวลาใส่ของครับ ก็ใส่ได้เยอะ ด้านในมีช่องครับ

ถือได้หลายแบบครับ ถือง่ายมากก

เวลาไม่ใส่ของครับ

หู/ขอบ/มุม ไม่มีรอบใดๆครับ สภาพดี

UTAH LEATHER KIOWA

หนัง utah สีน้ำตาลกาแฟ เป้นหนังคุณภาพสูงของ LV เลยครับ
จับคู่กับบัคเกิ้ลทองเหลืองรมดำ ดูแมนมากคับ

สภาพใหม่นางฟ้ามากกกกกกก
หนังยังแข็งเป็นทรงอยู่เลยครับ ไร้ตำหนิ ไร้ริ้วรอย

ด้านในกว้างมาก จุของได้เยอะ และ สายสามารถปรับระดับได้ครับ
ใส่ล็อคเกอร์เวลาไปเล่นยิมได้ ใส่รองเท้ากีฬาได้ครับ

อุปกรณ์ ถุงผ้า

33,500
(ซื้อมาเกือบๆ 6หมื่นครับ)

UTAH LEATHER YUMA

คือใบนี้ใช้งานง่ายมากครับ สะพายไปกินข้าว ดูหนัง ใส่กุญแจรถ โทรศัพท์ กระเป๋าเงินสบายๆ

หนังยังแข็งเป็นทรงอยู่เลยครับ ไร้ตำหนิ ไร้ริ้วรอย

ด้านในมีช่องใส่หนังสือเดินทาง/กระเป๋าเงิน
เห็นเล็กๆแบบนี้ แต่จุของได้เยอะ และ สายสามารถปรับระดับได้ครับ

อุปกรณ์ ถุงผ้า

24,500
(ซื้อมา 4หมื่นปลายๆครับ)

speedy epi 25

12,500 เท่านั้น

BALLY
รุ่น Marina ทำจากหนัง cuoio

(หนังวัวฟอกแบบพิเศษเป็นรอยยาก)
ใบนี้เป็นหนังแท้ทั้งใบ สวยงามมาก จุของได้เยอะ สะพายได้
ถือได้ ราคาสบายใจ สภาพเหมือนใหม่

(ซื้อมาจากสวิสเกือบๆสามหมื่น)

12,900 บาท

Kingsbridge Damier handbag
ขนาดใกล้เคียงกับ speedy 25
แต่ปากกระเป๋าเปิดได้กว้างมากคับ

ลดกระหน่ำ 21,500 บาท
26,000 บาท

ขนาด กว้างxยาวxสูง 27x16x29 ซม
เมื่อเปิดกระเป๋า 25x28 ลึก 23

Jewelry Trunk
แบบพับ 4,000 บาท ผลิตปี 2004

เป็นทรังค์สำหรับใส่ fine jewelry ของ หลุยส์ วิตตอง
สำหรับใส่ จี้ ล็อคเก็ต ตุ้มหู แหวน
หรือเครื่องประดับชิ้นเล็ก

Evidence Sunglassed
13,900 (งดต่อรอง)

สภาพดีมาก
อุปกรณ์ครบจริงๆครับ
ถุงผ้าเช็ดแว่น กล่องหนัง กล่องกระดาษ คู่มือการดูแลเล่มยาว ถุงกระดาษ

เหมือนออกช้อปเลยครับ

GUCCI SIGNATURE BAG

ปกติ 18,600 บาท
พิเศษ 5,600 บาท

จุของได้เยอะมาก ใบเดียวจบ ครบในหนึ่งเดียว
ผ้าไม่เป็นขุย ไม่มีรอยเปื้อน หนังมีรอยเล็บบ้าง

Damier Azur SIRACUSA GM

เหลือ 28,000
ปกติ 39,000

มีถุงผ้าให้นะครับ สภาพนางฟ้า ใหม่ ขาว สภาพดีม๊ากกกก
รุ่นนี้ใช้งานง่าย ถือได้หลายแบบ จะสะพายเฉียง

ขึ้นไหล่ คล้องแขน หรือถือก็ทำได้ง่ายๆไร้ตำหนิใดๆ
แนะนำสำหรับเพื่อนที่กำลังจะเดินทางไปต่างประเทศหรือต่างจังหวัด
ต้องใบนี้เลยครับ จุของได้เยอะ แต่น้ำหนักเบา

คาวน์ไฮน์ ใสไร้ริ้วรอย

ภายในกว้าง มีช่องใส่กระเป๋าตังต์ พาสปอร์ต และ โทรศัพท์
หยิบง่าย แบ่งเป็นส่วนๆ หาของไม่ยากครับ

ST.JACQES PM (รุ่นหูยาว)
สวย หนังยังแข็งเป็นทรง ไม่มีตำหนิ
รุ่นนี้ทำจากหนังทั้งใบครับ หูยังตั้งได้สวยงาม

9,700

GUCCI watch
รุ่น G watch 3600L

12,500 บาท

ขนาด 22X25 มม. สำหรับคุณผู้หญิง
รุ่นนี้เก่าเก็บ สภาพนางฟ้าใหม่กิ๊กเลยครัย แทบไม่ค่อยได้ใช้
ไร้ริ้วรอย ขนแมวแทบมองไม่เห็น
มาพร้อมกล่องและหมอน
กลไก คว้อทซ์

MCM Cognac Cards Holder
ใส่บัตรได้สูงสุด 5 ใบ และใส่แบงค์แบบพับได้ เป็นกระเป๋าใส่นามบัตรก็ได้ด้วย

สำหรับคนที่ไม่ชอบใช้กระเป๋าตังค์ใบใหญ่
อันนี้เหมาะมากและลงตัวที่สุด ปรับเปลี่ยนได้หลายแบบ

ปกติ 4400

3,800 บาท
อุปกรณ์ครบทุกสิ่ง

กระเป๋าเงิน MONOGRAM ใบใหญ่
5500 บาท
สภาพใช้งานครับ

กระเป๋าเงิน MONOGRAM ใบเล็ก
4300 บาท (งดต่อ)
สภาพใช้งานครับ

MONOGRAM MINI
3600 สภาพพร้อมลุย (งดต่อ)

HERMÈS
KELLY DEPECHÉ 34 BRIEFCASE
146,000
(retail price 420,000 baht)

หนัง Barenia (หนังธรรมชาติ แพงว่าหนังปกติ2เท่า)
สี fauvé (สีธรรมชาติ)
-Briefcase with belted Kelly turn-lock closure
-Paladium hardware
- 3 interior compartments Includes clochette
-Lock and 2 keys (No. 100)
-Stamped Square G (year 2003)
-Still in MINTs conditions
-Orange dust bags, box and paper bag

ถ่ายออกมาสีเพี้ยนนิดหน่อยครับ ดูสีจากรูปแรกครับ

สภาพดีมากๆๆคับ หนังแทบไม่มีรอยเลยครับ เหมือนใหม่
อุปกรณ์ครบทุกสิ่งคับ ไม่เปื้อน มุมยังเนี๊ยบกริบ
ไม่เคยทำสปา ไม่เคยทำสี

รูปรวมครับผม

Turene MM

ถือไปแค่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่่ ไร้ตำหนิ ไร้ริ้วรอย
ลดไปเลย 43,000 บาท
ซื้อมา 56,000 ครับ

Graphite Wallet

ใส่แบงค์ได้ ใส่บัตรได้ ใส่พาสปอร์ตได้
สภาพดี ไม่มีตำหนิหนัก ขอบมีบินเล็กๆ

ขายเพียง 6,900 บาท

ขนาด 11X14 cm

MCM LOVES ME bottle
890
ลดกระหน่ำ 650

ของสะสมพิเศษสำหรับนักสะสม MCM ไม่มีวางจำหน่าย
มีเฉพาะสาขาพิเศษเท่านั้น เมื่อร่วมทำกิจกรรม DiY กับทางช้อป

ของใหม่ไม่เคยใช้งาน อุปกรณ์กล่องกระดาษ

GUCCI
MEN Techno Tote Bag
23,000 บาท

ซื้อมาจากพารากอน 37,000

มุมไม่มีรอย ภายในสะอาดเหมือนใหม่

สภาพใหม่นางฟ้าสุดๆ ใช้ไปแค่ 2 ครั้งเองครับ
ใหม่ราวกับเพิ่งซื้อออกจากช้อปมาเมื่อวาน ไร้ร่องรอยใดๆ

อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า ถุงกระดาษ กล่องกระดาษ คู่มือการดูแลรักษามาเต็ม

Keepall 45 Multicolor

38,700 บาท
ปกติ 49,000 บาท

ผลิตมาเฉพาะรุ่นที่ไม่มีสายสะพาย และไม่มีแม่กุญแจนะครับ
เพราะด้านข้าง กระเป็นใบนี้จะประดับ S-Lock สีทองอันใหญ่คับ ใช้กุญแจล็อคครับ

สภาพดีม๊ากๆครับ หายากมากๆครับรุ่นนี้
ถือไปไหนมาไหน คนมองเหลียวหลังแน่นอนครับ

รุ่น multicolor ไม่ผลิตแล้วนะครับ จะยิ่งหายากขึ้นไปอีกครับ
ยิ่งรุ่นนี้ผู้ชายก็ถือได้นะคับ
ราคาที่ปารีสก่อนเลิกผลิต ประมาณ 120,000 บาทครับ
ของจริงขาวกว่าในรูปนะครับ

Monogram macassar Distric

ใบนี้ปี 2013 ครับ
33,700 บาท

อุปกรณ์มี ครบทุกสิ่ง
ถือไปเดินแค่หนเดียวคับสภาพเกือบ 100%
ใหม่ราวกับเพิ่งซื้อออกจากช้อปมาเมื่อวาน ไร้ร่องรอย

สินค้าที่ขายไปแล้ว