กลับมาอีกแล้วค่ะ เจ้านี้ไม่เคยทำให้คุณผิดหวัง ไม่เคยมีประวัติด่างพร้อย !!

"ฝรั่งเศส - เยอรมัน"

สั่งได้ตั้งแต่วันนี้
(หลังปิดรับ สั่งได้ แต่เรทจะปรับขึ้นนะคะ )

เป็น Trust Member นะคะ ยินดีส่งบัตรประชาชนให้ค่ะ
เพื่อความสบายใจ

บินเอง+หิ้วเอง เพราะฉะนั้นได้ราคาถูกกว่าผ่านคนกลางค่ะ!!

Chanel,LouisVuitton,Hermes,YSL,Dior,Longchamp
,Prada,Balenciaga,
Gucci,Valentino,Mulberry,Burberry,Alexander mcqueen,Kenzo, Bottega Veneta, Goyard ,Proenza,Celine, Miu Miu,etc.

นาฬิกา HiEND ก็รับนะคะ

Rolex,Panerai,Patek,TAG,etc

นาฬิกาคืน TAX ให้มากสุด 50% !! (เฉพาะราคา)

เอาราคา official website (FRANCE) ของ Brandนั้นๆ
ราคายูโร (€)
คูณด้วย
เรทถูก !!
สอบถามได้เลยค่ะ

เกิน 700 ยูโร ไม่มีค่าหิ้ว !!
5000 ยูโร ขึ้นไป มีเรทพิเศษ อีกค่ะ !!

**พิเศษสุด ถ้าสั่งหลายชิ้นสามารถรวมบิล และคูณเรทตามที่แจ้งไปเลยค่า**

Chanel& Hermes
อุปกรณ์ครบพร้อมกล่องฟรี !

*ยี่ห้ออื่นๆ ของชิ้นเล็กมีกล่องฟรีให้ค่ะ หรือสนใจรับกล่องใหญ่แจ้งได้ค่ะ

ราคาพิเศษ!! พ่อค้า แม่ค้า รับไปขายต่อ หลายใบ ลดพิเศษให้อีกค่ะ !!

LINE: ukloverpreorder

TEL& WHAT'S APP : 087-337-0814

Email: brandnameloyalty@gmail.com

Instagram : brandname_loyalty

www.facebook.com/brandnameloyalty

ชมผลงานเยอะมากค่ะ
เงื่อนไขและเรทโดยละเอียด สอบถามได้เลยนะคะ
แม่ค้าใจดี ยินดีให้บริการค่ะ ^^