รบกวนไม่ตอบคนต่อราคานะคะมาสอบถามเยอะๆแล้วมาต่อราคาทีหลังไม่เอานะคะ เจอแบบนี้เยอะมาก เสียเวลาทั้งคู่ค่ะ ตั้งราคาที่อยากขายเอาไว้แล้วค่ะ ขอคนที่อยากได้พร้อมซื้อค่ะ ขอคนที่พร้อมโอนตามราคาหน้ากระทู้ค่ะ
ถ้าซื้อหลายชิ้นก็มาคุยราคากันลดได้นิดหน่อยค่ะ (ไม่รวมสินค้า Clearance Section) ซื้อของครบ 1000 บาทขึ้นไปส่งฟรี EMS ให้เลยค่ะ

ไม่ต่อราคาค่าส่งนะคะ เราส่งผ่าน เป็นบริการเอกชนอีกทีที่ห้าง ค่าส่ง+แพค อย่างต่ำก็ 100 บาทแล้วค่ะไม่รวมค่าแพค เราเก็บลูกค้าแค่ 50 บาท ค่ะ

CF แล้วไม่ CC นะคะ ใจเค้าใจเราค่ะ ขอความกรุณาคิดก่อนจะซื้อนะคะ ถ้า CF แล้วรบกวนช่วยโอนภายใน 24 ชม. ค่ะ ถ้าติดขัดจริงๆบอกได้ค่ะ ไม่โอนภายในวันถัดไปถือว่ายกเลิกอัติโนมัติค่ะ

ไม่สะดวกลองสินค้าให้ดูทีละตัวนะคะ รายละเอียดค่อนข้างให้ครบ สอบถามเพิ่มเติมได้ ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอนค่ะ แม่ค้าขายมานานแล้วค่ะ ไม่เคยใช้ของปลอม

สะดวกส่งทางไปรษณีย์เท่านั้นนะคะ ส่ง EMS ฟรีทุกชิ้นถ้าสินค้ารวมกันแล้วเกิน 1000 บาท นะคะ ถ้าไม่ถึงขอเก็บ 50 บาทค่ะ สะดวกส่งของได้วันเสาร์เท่านั้นนะคะ แต่ถ้าส่งเร็วกว่าได้จะแจ้งนะคะ

สินค้าไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะทุกกรณี ให้แน่ใจก่อนว่าสนใจจะซื้อจริงๆค่ะ สอบถามขนาด สภาพและขอรูปเพิ่มได้ค่ะ แม่ค้ายินดีตอบทุกคำถามค่ะ

ให้สิทธิ์กับคนที่ตกลงโอนเงินก่อนนะคะ ไม่รับจองค่ะ จ่ายก่อนได้สินค้าก่อนค่ะ

เสื้อผ้า used ของเราทุกชิ้นโดยรวมสภาพดีและยังดูใหม่หรือใหม่แน่นอนค่ะ ถ้าผ่านการใช้งานแล้วมีตำหนิจนสังเกตุได้ เราลงรายละเอียดให้ค่ะ ชุดอาจจะยับนะคะเพราะเก็บในกล่องมาก่อนลงขายค่ะ ต้องซักรีดเองนะคะ ถ้า Picky มากผ่านไปเลยค่ะ ของมือสองไม่ใช่ของใหม่เลยค่ะ

ราคาทุกชิ้นที่ตั้งไว้งดต่อแล้วนะคะ ถามมาก็ไม่ลดแล้วค่ะ รบกวนขอไม่ตอบต่อราคานะคะ จะได้ไม่เสียเวลาด้วยกันทั้งสองฝ่ายค่ะ

line: babybluebell

สินค้าที่ขายไปแล้วจะขึ้นว่า SOLD หรือขออนุญาติลบภาพทิ้งนะคะ

***ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณีนะคะ สอบถามให้ดีก่อนตัดสินใจค่ะ*** ถ้า Picky มากกับของ used ผ่านไปได้เลยค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ

1: Vivien Westwood Vintage Backpack
สภาพเก่าเก็บนะคะ ไม่ลอกซับในด้านในสวยไม่มีขาดค่ะ สภาพยังสวย 85 % ขึ้นใช้งานได้อีกนาน มีตำหนิบ้างเล็กๆน้อยๆ ไม่มีอันไหนใหญ่เห็นชัดเวลาใช้งานค่ะ อะไหล่เฟดลงนิดหน่อยนะคะ มีกลิ่นกระเป๋าเก่าบ้างนะคะ ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ
SOLD OUT

2: Moschino Vintage Drawsting Backpack
สภาพยังสวยนะคะ ไม่ขาดค่ะ 90% อัป มีตำหนิบ้างเล็กๆน้อยๆนะคะ ไม่มีตำหนิชัด สะอาดทั้งนอก-ในค่ะ อะไหล่มีดรอปลงบ้างนะคะ แต่เป็นสีเงินไม่ชัดค่ะ
SOLD OUT

3: Charls and Keith Shoes size 38 สีเทาอมฟ้า
สภาพยังสวยนะคะ ใช้ไป 2 ครั้งค่ะ สภาพยังดูใหม่ค่ะ มีรอยบ้างจากการใช้ค่ะ แต่น้อยมาก มีกล่องให้ค่ะ
SOLD OUT

4: Charls and Keith Shoes size 38 สีส้ม

สภาพยังสวยนะคะ ใช้ไป 2 ครั้งค่ะ สภาพยังดูใหม่ค่ะ มีรอยบ้างจากการใช้ค่ะ แต่น้อยมาก มีกล่องให้ค่ะ
SOLD OUT

5: Charls and Keith Shoes size 37 สีขาว

สภาพยังโอเคค่ะ ใช้ไป 3 ครั้งค่ะ มีรอยจากการใช้ค่ะ สีเหลืองขึ้นนะคะ ซื้อมา size เล็กไปใส่แล้วบีบเท้าเลยไม่ค่อยได้ใช้ค่ะ มีกล่องให้ค่ะ
ขาย - 400 บาทถ้วน เนท ---------> 350 Baht NET -

6: Lyn Around Skirt NWT size M

SALE 690 บาทถ้วน
---------> 500 Baht NET -

7: Lyn Around Skirt Bugs Size M

สภาพยังโอเคค่ะ ใช้ไป 2 ครั้งค่ะ ยังไม่เจอตำหนิค่ะ
SALE 490 บาทถ้วน เนท - รวมส่ง EMS ---------> 450 Baht NET -

8: Lyn Around Skirt ฺButterflies Size M
สภาพยังโอเคค่ะ ใช้ไป 4-5 ครั้งค่ะ ยังดูใหม่ค่ะ
SALE 450 บาทถ้วน ---------> 390 Baht NET -

9: Lyn Around Dress BNWT size M (SOLD)
เพิ่งซื้อมาค่ะ แต่เอามาใส่แล้วรู้สึกสั้นไปหน่อย แม่ค้าสูง 170 cm. ใหม่เลยค่ะ บางชอป Sold Out นะคะ ของจริงน่ารักมากก
ขาย - 2,000 งดต่อ ขายขาดทุนแล้วค่ะ รวม EMS ให้ค่ะ

ถามแล้วมา CF เล่นๆแล้วหายไม่เอานะคะ ใจเค้าใจเราค่ะ

ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน - คืนทุกกรณีนะคะ สอบถามและตัดสินใจให้ดีก่อนซื้อค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ