ลดแลกแจกแถมกันไปเลยค่ะ หาเงินเลี้ยงลูกค่ะ TM SALE HI-END หลายรายการ CHANEL CLASSIC CAVIAR / CHANEL LONG ZIP WALLET / PRADA / GUCCI / GUCCI WALLET / TOD'S BAG AND SHOES / SAINT LAURANT / TORY BURCH

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลดแลกแจกแถมกันไปเลยค่ะ หาเงินเลี้ยงลูกค่ะ TM SALE HI-END หลายรายการ CHANEL CLASSIC CAVIAR / CHANEL LONG ZIP WALLET / PRADA / GUCCI / GUCCI WALLET / TOD'S BAG AND SHOES / SAINT LAURANT / TORY BURCH

passypat is offline Trusted Member Newbie Brandname
    passypat's Bank Account
    • Bank Account 1: 908X0X9X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ลดแลกแจกแถมกันไปเลยค่ะ หาเงินเลี้ยงลูกค่ะ TM SALE HI-END หลายรายการ CHANEL CLASSIC CAVIAR / CHANEL LONG ZIP WALLET / PRADA / GUCCI / GUCCI WALLET / TOD'S BAG AND SHOES / SAINT LAURANT / TORY BURCH

เพิ่มเติมค่ะ

-
    ของชิ้นไหน ใหม่ คือ ใหม่ค่ะ ชิ้นไหนใช้แล้วจะบอกว่า ใช้แล้วค่ะ ไม่มีมั่วนิ่ม บางใบ ใช้แล้วแต่สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ขอดูรูปได้ทุกซอกมุม เป็นรูปปัจจุบัน ไม่มีตกแต่ง

- ไม่รับคืนสินค้าในทุกกรณี ยกเว้นของปลอม (ซึ่งไม่มีของปลอมอยู่แล้วค่ะ )

- ลงครีมบำรุง และสเปรย์กันฝุ่น กันน้ำ Colonil ทุกใบค่ะ เพราะใช้ของถนอมมาก เก็บอย่างดี

*** พิเศษสุดๆ ซื้อครบ 1 แสน แถมฟรี รองเท้าบู้ทหนังแท้ Nine west เบอร์ 7 ( ซื้อมา 4500 บาท ) ให้ฟรีอีก 1 คู่ ( ใส่ครั้งเดียว ) และแถมเป้ Anello แท้ ของใหม่ แบบหนัง ใบใหญ่ Large size ( รูปรองเท้าและเป้ ถ้าสั่งซื้อครบ 1 แสน จะส่งให้ดูทางไลน์ค่ะ ) ให้สิทธิ์กับคนแรกที่ซื้อถึงตามราคาที่ระบุนะคะ หมดแล้วหมดเลยค่ะ

บอกแล้วค่ะ ว่าแม่ค้าอยากขาย อยากโละจริงๆ ลดให้แบบขาดทุนไปเลยจ้าLine : passypat โทร 080-2123480

@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

New CHANEL CLASSIC CAVIAR 10" BLACK WITH GOLD HARDWARE ถอยจากช้อปสดๆ ร้อนๆ แถมอุปกรณ์ทุกอย่างเหมือนถอยมาเองจากช้อป ( มีใบรับประกันและสำเนาใบเสร็จ การ์ด ถุงกระดาษ ถุงผ้า สมุดคู่มือ ผ้าเช็ด กล่องแม่เหล็ก ริบบิ้น ดอกคามิลเลีย ) HOLO 24XXXXX ให้ไวค่ะใบนี้ มาเร็วเคลมเร็วมาก >>> 169,000 บาท

Contented by passypat @ Siambrandn

New CHANEL CAVIAR LONG ZIP WALLET BLACK WITH GOLD HARDWARE ถอยจากช้อปสดๆ ร้อนๆ แถมอุปกรณ์ทุกอย่างเหมือนถอยมาเองจากช้อป ( มีสำเนาใบเสร็จ การ์ด ถุงกระดาษ ถุงผ้า กล่อง ริบบิ้น ดอกคามิลเลีย ) HOLO 23XXXXX ให้ไวค่ะใบนี้ มาเร็วเคลมเร็วเช่นกัน >>> 38,900 บาท

New TOD'S MINI WAVE BAG- ( มีการ์ด ถุงผ้า ตามรูปค่ะ ) >>> 42,000 บาท ราคาจากช้อป 68,000 บาทค่ะ สวยมาก ยอมขายขาดทุน

@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

USED ZONE

USED LIKE VERY NEW PRADA CITY CALF DOUBLE BAG - BLACK WITH SILVER HARDWARE ปี 2015 ออกช้อปมา 89,000 บาท ราคาตอนนี้เช็คล่าสุด อีกไม่กี่พันจะเหยียบแสนสภาพเหมือนใหม่ หนังยังหอม ไม่มีรอยถลอก อะไหล่เงินยังวิ้ง ไม่ลอกไม่ดำ มีการ์ด ถุงผ้า ให้ตามรูปค่ะ ) >>> 55,000 บาท

ame
    USED LIKE VERY NEW SAINT LAURANT - LIPSTICK FUSHIA WITH GOLD HARDWARE ปี 2016 ออกช้อปมา 68,000 บาท สภาพเหมือนใหม่ หนังยังหอม ไม่มีรอยถลอก อะไหล่ทองยังวิ้ง ไม่ลอกไม่ดำ มีการ์ด ถุงผ้า ให้ตามรูปค่ะ ) >>> 48,000 บาท

GUCCI MEDIUM CONVERTIBLE DOME KHAKI SATCHEL 2016 Length: 30cm Height: 25.4cm Width: 13cm พร้อมส่งสีชาเย็น สภาพเหมือนใหม่ ถอยมาจากชอปอังกฤษ เมื่อ กค.59 ไม่ค่อยได้ใช้ ขอบมุมไม่ถลอก อะไหล่ไม่ลอกไม่ดำ มาพร้อมสายสะพายยาว care card ถุงผ้า ถุงกระดาษ และอุปกรณ์ครบ พิเศษ SALE SALE เหลือ 26000 บาท

GUCCI SWING LEATHER TOP HANDLE BAG สี WASHED INDIGO 2016 ใบใหญ่จุใจ พร้อมส่งสีฟ้า สภาพเหมือนใหม่ ขอบมุมไม่ถลอก อะไหล่ทองไม่ลอกไม่ดำ มาพร้อมสายสะพายยาว care card ถุงผ้า และอุปกรณ์ครบ พิเศษ SALE SALE เหลือ 35000 บาท

เพิ่มเติม ขนาด เวลาถือจริงค่ะ

GUCCI WALLET หนังเคลือบ ใบสวย ขนาดพอดี ใส่การ์ดได้หลายใบ สภาพใหม่มาก มีการ์ดและกล่อง พร้อมถุงผ้าค่ะ
    พิเศษ SALE SALE เหลือ 9,800 บาท

รองเท้า TOD'S SUEDE เบอร์ 37.5 สภาพใหม่ ( ใส่ครั้งเดียว เดินในโรงแรม ) อุปกรณ์ครบ พร้อมกล่อง ส่งต่อ ราคา 15000 บาท พิเศษ SALE SALE เหลือ 12000 บาท

Used like very new กระเป๋า TORY BURCH SHOULDER VERMILLION
    หนังแท้ สีแดงสวย อะไหล่ทองมีรอยเล็กน้อย สภาพใหม่ 90 % ภายนอกไร้รอยขีดข่วน ภายในเปื้อนหมึก อุปกรณ์ครบ สายสะพายปรับสั้นยาวได้ Height: 5.25" Length: 9" Depth: 3.5"Crossbody strap: 22" and shoulder drop: 13".
    ส่งต่อที่ 9,500 บาท

Used like very new กระเป๋า Tory burch amanda logo clutch หนังแท้ สีดำ อะไหล่ทองวิ้ง สภาพเหมือนใหม่ อุปกรณ์ครบ มีซีลพลาสติกกันรอยที่อะไหล่ทอง ใช้ได้ทั้งแบบสะพายและถือแบบ Clutch
    Measurements Heigh t: 6in / 15cm Length: 11in / 28cm Strap drop: 20in / 51cm

ส่งต่อที่ 10,000 บาท

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ ของ SBN นะคะ

ดูรูปเพิ่มเติม Line id : passypat tel : 080-2123480 Add แล้วทักเลยนะคะ เด๋วหายค่ะ

Contented by passypat @ Siambrandname
    Last edited by passypat; 26-05-17 at 14:15.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ