LOUIS VUITTON มีทั้งของผู้หญิง minilin azur และ ผู้ชาย graphite utah GUCCI แบบถูกๆ HERMES Depeche (briefcase) 126,000

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: LOUIS VUITTON มีทั้งของผู้หญิง minilin azur และ ผู้ชาย graphite utah GUCCI แบบถูกๆ HERMES Depeche (briefcase) 126,000

obb is offline Trusted Member Brandname Fan
    obb's Bank Account
    • Bank Account 1: 738X5X0X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default LOUIS VUITTON มีทั้งของผู้หญิง minilin azur และ ผู้ชาย graphite utah GUCCI แบบถูกๆ HERMES Depeche (briefcase) 126,000

นัท 0919255355
    ขอดูรูปเพิ่มทาง LINE ได้เลยครับ
    iD: supersim
    หรือกดตรงนี้เพื่อแอดไลน์ http://line.me/ti/p/0kaRdZV5uo
    (สำหรับคนที่สนใจจริงๆนะครับ)

ผมคุยง่ายสบายๆครับ
    ขายแต่ของดีมีคุณภาพ สภาพดีถึงดีมาก

ขายในนี้มานานมากคับ ไม่เคยมีปัญหาใดๆครับ
    ไว้ใจได้แน่นอนครับ

กติกาการซื้อขายคับ ไม่สะดวกข้อไหนผ่านได้เลยคับ
    (อย่าโกรธกันนะครับ ลูกค้าหลอกให้มานั่งรอ แล้วปิดโทรศัพท์หนีประจำ เจอมาหลายรูปแบบ)

1 ให้สิทธิคนที่ไม่ต่อราคาและโอนก่อนคับ
    2 มั่นใจได้ว่า สินค้าเป็นของแท้ทุกชิ้นคับ ขายของใน siambrandname เป็น trusted member มา 7 ปี
    ไม่มีประวัติเสีย กระเป๋าส่วนใหญ่ซื้อมาใช้เอง
    3 อาชีพหลักเป็น พนักงานรัฐวิสาหกิจ ไม่ใช่พ่อค้าและไม่มีหน้าร้านคับ
    4 ส่ง EMS ให้ฟรีทั่วไทยคับ
    5 นัดรับ ขอรบกวนมัดจำ 1,000 บาท หากไม่มาตามนัด/ไม่แจ้ง/เงียบ/ให้รอเกิน 1 ชม (ไม่คืนมัดจำ)
    6 ต่อรองราคาหลายรอบจนพอใจ และให้บัญชีธนาคารแล้ว ไม่โอน ขออนุญาตบล็อคและแบล็คลิสต์นะคับ
    (บางคนคุยมาเป็น อาทิตย์ๆ ขอรูปทุกซอกทุกมุม ต่อราคาแล้ว ต่ออีก แต่ไม่ซื้อ)
    7 ขออนุญาต ไม่รับลูกค้ามากเรื่อง เรื่องเยอะ ต่อราคาเยอะจนน่ารำคาญ เจรจาข้อเพิ่มโน่นนี่ หรือ
    จะให้ไปส่งแถวบ้านโดยไม่วางมัดจำ

MCM Bionic backpack
    size : M

23,800

ซื้อจากเกาหลีเมื่อเดือนก.พ.นี้เอง ซื่้อมาสามหมื่นหกพันบาท
    อุปกรณ์ครบทุกสิ่ง ถุงผ้า คู่มือดูแลรักษา การ์ดการันตี
    สภาพเยี่ยม ใหม่สุดๆ ไร้ตำหนิ

ใช้ไป 3 ครั้ง

เป็นเป้ สำหรับหนุ่มๆ ที่ไม่ชอบให้กระเป๋ามีลวดลาย ใบนี้ทำจากหนังแท้
    เย็บเป็นโลโก้ MCM ในแบบกราฟฟิคเท่ๆ แนวสตรีทอาร์ท

และใส่ของได้เยอะ และมีช่องสำหรับใส่โน็ตบุ้คได้ด้วย เหมาะสำหรับคุณผู้ชายที่ทำงานสายไอที
    ที่กำลังหาเป้ใส่แลปท้อปไปทำงาน หรือ หนุ่มๆที่ชอบสะพายกระเป๋าทรงนี้มากๆ

LOUIS VUITTON Damier Clutch
    passport holder

7,300 บาท

ของใหม่ไม่เคยใช้งาน มาพร้อมกล่อง
    คือแบบเหมือนออกจากช้อปเลยครับ

ใบนี้ปี 2016 ขนาด กว้าง 19.5 สูง 12 สายคล้องยาว 35 ซ.ม.

อุปกรณ์ กระดาษห่อ กล่องกระดาษ

ใบนี้เหมาะกับใส่ของกระจุกกระจิกไปงาน ใส่โทรศัพท์ iphone 7 ได้
    ใส่กุญแจรถ มีช่องใส่บัตร คล้องมือเก๋ๆไปเดินเล่นได้เลย

LOUIS VUITTON Taïga Briefcase
    (สีเขียวเข้ม)
    รุ่น SERVIETTE MOSKOVA
    17,800

เหมาะสำหรับหนุ่มออฟฟิตเท่ๆ ใส่เอกสารหรือคอมพิวเตอร์ไปทำงาน/ประชุม
    ขนาด กว้าง 41 x สูง 32 x หนา 8 ซม

สภาพดีมากครับ ใบนี้ใส่ของได้เยอะใส่คอมขนาด 12-13 นิ้วได้

ช้อปปารีส 130,000 ช้อปไทยน่าจะประมาณ 157,000 บาท คับ

ชิ้นส่วนโลหะทำจากทองเหลืองแท้ สามารถขัดให้มันวาวได้ครับ

LOUIS VUITTON
    MINI LIN CROISETTE
    MARINA PM
    รุ่นนี้เป็น Cruise Collection ครับ หายากเพราะไม่ได้ผลิตแล้ว

15,600

ใบนี้เบามากๆครับ เหมาะกับสาวๆที่ไม่ชอบอะไรหนักๆ
    แต่จุของเยอะมากครับ ผู้ชายก็ใช้ได้นะครับ เวลาสะพายแล้วขนาดกำลังดี

ใช้งานง่าย เพราะถือก็ได้ ขึ้นไหล่ก็ได้ หรือจะสะพายก็ดูดีครับ

ตำหนิ ด้านในมีคราบจางๆ และด้านนอกมีเปื้อนจุดเล็กๆ 1 แห่ง

เวลาใส่ของครับ ก็ใส่ได้เยอะ ด้านในมีช่องครับ

ถือได้หลายแบบครับ ถือง่ายมากก

เวลาไม่ใส่ของครับ

หู/ขอบ/มุม ไม่มีรอบใดๆครับ สภาพดี

UTAH LEATHER KIOWA

หนัง utah สีน้ำตาลกาแฟ เป้นหนังคุณภาพสูงของ LV เลยครับ
    จับคู่กับบัคเกิ้ลทองเหลืองรมดำ ดูแมนมากคับ

สภาพใหม่นางฟ้ามากกกกกกก
    หนังยังแข็งเป็นทรงอยู่เลยครับ ไร้ตำหนิ ไร้ริ้วรอย

ด้านในกว้างมาก จุของได้เยอะ และ สายสามารถปรับระดับได้ครับ
    ใส่ล็อคเกอร์เวลาไปเล่นยิมได้ ใส่รองเท้ากีฬาได้ครับ

อุปกรณ์ ถุงผ้า

33,500
    (ซื้อมาเกือบๆ 6หมื่นครับ)

Jewelry Trunk
    แบบพับ 4,500 บาท ผลิตปี 2004
    เหลือ 3,600

เป็นทรังค์สำหรับใส่ fine jewelry ของ หลุยส์ วิตตอง
    สำหรับใส่ จี้ ล็อคเก็ต ตุ้มหู แหวน
    หรือเครื่องประดับชิ้นเล็ก

Graphite Wallet

ใส่แบงค์ได้ ใส่บัตรได้ ใส่พาสปอร์ตได้
    สภาพดี ไม่มีตำหนิหนัก ขอบมีบินเล็กๆ

ขายเพียง 6,900 บาท

ขนาด 11X14 cm

HERMÈS
    KELLY DEPECHÉ 34 BRIEFCASE
    146,000

ลดกระหน่ำ 126,000 เท่านั้นครับ
    (retail price 420,000 baht)

หนัง Barenia (หนังธรรมชาติ แพงว่าหนังปกติ2เท่า)
    สี fauvé (สีธรรมชาติ)
    -Briefcase with belted Kelly turn-lock closure
    -Paladium hardware
    - 3 interior compartments Includes clochette
    -Lock and 2 keys (No. 100)
    -Stamped Square G (year 2003)
    -Still in MINTs conditions
    -Orange dust bags, box and paper bag

ถ่ายออกมาสีเพี้ยนนิดหน่อยครับ ดูสีจากรูปแรกครับ

สภาพดีมากๆๆคับ หนังแทบไม่มีรอยเลยครับ เหมือนใหม่
    อุปกรณ์ครบทุกสิ่งคับ ไม่เปื้อน มุมยังเนี๊ยบกริบ
    ไม่เคยทำสปา ไม่เคยทำสี

MCM Cognac Cards Holder
    ใส่บัตรได้สูงสุด 5 ใบ และใส่แบงค์แบบพับได้ เป็นกระเป๋าใส่นามบัตรก็ได้ด้วย

สำหรับคนที่ไม่ชอบใช้กระเป๋าตังค์ใบใหญ่
    อันนี้เหมาะมากและลงตัวที่สุด ปรับเปลี่ยนได้หลายแบบ

ปกติ 4400

3,800 บาท
    อุปกรณ์ครบทุกสิ่ง

Damier Graphite District MM

43,700 บาท

อุปกรณ์มี ครบทุกสิ่ง
    ไม่เคยใช้งานครับ

Monogram macassar Distric PM

35,700 บาท

อุปกรณ์มี ครบทุกสิ่ง
    ถือไปเดินแค่หนเดียวคับสภาพเกือบ 100%
    ใหม่ราวกับเพิ่งซื้อออกจากช้อปมาเมื่อวาน ไร้ร่องรอย

Damier Azur SIRACUSA GM

เหลือ 28,500
    ปกติ 39,000
    ลดไปอีกกกกก 24,700

มีถุงผ้าให้นะครับ สภาพนางฟ้า ใหม่ ขาว สภาพดีม๊ากกกก
    รุ่นนี้ใช้งานง่าย ถือได้หลายแบบ จะสะพายเฉียง

ขึ้นไหล่ คล้องแขน หรือถือก็ทำได้ง่ายๆไร้ตำหนิใดๆ
    แนะนำสำหรับเพื่อนที่กำลังจะเดินทางไปต่างประเทศหรือต่างจังหวัด
    ต้องใบนี้เลยครับ จุของได้เยอะ แต่น้ำหนักเบา

คาวน์ไฮน์ ใสไร้ริ้วรอย

ภายในกว้าง มีช่องใส่กระเป๋าตังต์ พาสปอร์ต และ โทรศัพท์
    หยิบง่าย แบ่งเป็นส่วนๆ หาของไม่ยากครับ

BALLY
    รุ่น Marina ทำจากหนัง cuoio

(หนังวัวฟอกแบบพิเศษเป็นรอยยาก)
    ใบนี้เป็นหนังแท้ทั้งใบ สวยงามมาก จุของได้เยอะ สะพายได้
    ถือได้ ราคาสบายใจ สภาพเหมือนใหม่

(ซื้อมาจากสวิสเกือบๆสามหมื่น)

12,900 บาท

Kingsbridge Damier handbag
    ขนาดใกล้เคียงกับ speedy 25
    แต่ปากกระเป๋าเปิดได้กว้างมากคับ

ลดกระหน่ำ 21,500 บาท
    26,000 บาท
    ลดลงไปอี๊กกกก 19,000

ขนาด กว้างxยาวxสูง 27x16x29 ซม
    เมื่อเปิดกระเป๋า 25x28 ลึก 23

Evidence Sunglassed
    13,900
    เหลือ 11,000

สภาพดีมาก
    อุปกรณ์ครบจริงๆครับ
    ถุงผ้าเช็ดแว่น กล่องหนัง กล่องกระดาษ คู่มือการดูแลเล่มยาว ถุงกระดาษ

เหมือนออกช้อปเลยครับ

GUCCI SIGNATURE BAG

ปกติ 18,600 บาท
    พิเศษ 5,600 บาท
    เหลือ 4,800

จุของได้เยอะมาก ใบเดียวจบ ครบในหนึ่งเดียว
    ผ้าไม่เป็นขุย ไม่มีรอยเปื้อน หนังมีรอยเล็บบ้าง

ST.JACQES PM (รุ่นหูยาว)
    สวย หนังยังแข็งเป็นทรง ไม่มีตำหนิ
    รุ่นนี้ทำจากหนังทั้งใบครับ หูยังตั้งได้สวยงาม

9,700

GUCCI watch
    รุ่น G watch 3600L

12,500 บาท

ขนาด 22X25 มม. สำหรับคุณผู้หญิง
    รุ่นนี้เก่าเก็บ สภาพนางฟ้าใหม่กิ๊กเลยครัย แทบไม่ค่อยได้ใช้
    ไร้ริ้วรอย ขนแมวแทบมองไม่เห็น
    มาพร้อมกล่องและหมอน
    กลไก คว้อทซ์

กระเป๋าเงิน MONOGRAM ใบใหญ่
    5500 บาท
    สภาพใช้งานครับ

กระเป๋าเงิน MONOGRAM ใบเล็ก
    4300 บาท

สภาพใช้งานครับ

MONOGRAM MINI
    3600 สภาพพร้อมลุย (งดต่อ)

Turene MM

ถือไปแค่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่่ ไร้ตำหนิ ไร้ริ้วรอย
    ลดไปเลย 43,000 บาท
    ซื้อมา 56,000 ครับ

GUCCI
    MEN Techno Tote Bag
    23,000 บาท

ซื้อมาจากพารากอน 37,000

มุมไม่มีรอย ภายในสะอาดเหมือนใหม่

สภาพใหม่นางฟ้าสุดๆ ใช้ไปแค่ 2 ครั้งเองครับ
    ใหม่ราวกับเพิ่งซื้อออกจากช้อปมาเมื่อวาน ไร้ร่องรอยใดๆ

อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า ถุงกระดาษ กล่องกระดาษ คู่มือการดูแลรักษามาเต็ม

สินค้าที่ขายไปแล้ว

Last edited by obb; 31-05-17 at 14:14.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ