======== TM : ++++++ SALE!++++++ สวยทุกชิ้น คอนเฟิร์ม! เลือกเลยจ้า ถูกกกกก CHANEL, HERMES, LOUIS VUITTON, PRADA, PAUL SMITH, GUCCI, YSL, DIOR, GOYARD, CHANEL, HERMES, LOUIS VUITTON, PRADA, PAUL SMITH, GUCCI, YSL, DIOR, GOYARD, CHANEL, HERMES ========

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ======== TM : ++++++ SALE!++++++ สวยทุกชิ้น คอนเฟิร์ม! เลือกเลยจ้า ถูกกกกก CHANEL, HERMES, LOUIS VUITTON, PRADA, PAUL SMITH, GUCCI, YSL, DIOR, GOYARD, CHANEL, HERMES, LOUIS VUITTON, PRADA, PAUL SMITH, GUCCI, YSL, DIOR, GOYARD, CHANEL, HERMES ========

kajubz's Avatar
    kajubz is offline Trusted Member Master Brandname
    kajubz's Bank Account
    • Bank Account 1: 402X9X9X0X
    • Bank Account 2: 232X7X8X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation ======== TM : ++++++ SALE!++++++ สวยทุกชิ้น คอนเฟิร์ม! เลือกเลยจ้า ถูกกกกก CHANEL, HERMES, LOUIS VUITTON, PRADA, PAUL SMITH, GUCCI, YSL, DIOR, GOYARD, CHANEL, HERMES, LOUIS VUITTON, PRADA, PAUL SMITH, GUCCI, YSL, DIOR, GOYARD, CHANEL, HERMES ========

*พิเศษ! ส่ง EMS ฟรีทุกใบ! หรือ นัดรับ ทองหล่อ, พระราม 2
    *รูดบัตรเครดิตได้ทุกธนาคาร (Charge 3%)
    *หาก"จองแล้ว"รบกวน"ห้ามยกเลิก"นะคะ ย้ำอีกครั้ง!! ไม่แน่ใจอย่าเพิ่งจอง เสียโอกาสการขาย เสียความรู้สึก เห็นใจกันด้วยค่ะ T_T
    *จองสินค้าเพื่อนัดรับ ต้องมัดจำ 10% ของราคาสินค้า (ขั้นต่ำ 1,000 บาท) และ ไม่รับจองปากเปล่าค่ะ

*ดูรูปให้ดีก่อนตัดสินใจ มีภาพเพิ่มเติมให้ทุกมุม ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนหรือฝากขายค่ะ ทุกชิ้นที่ขายเป็นของแท้ 100%
    *ขออนุญาติให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อน งดต่อเล่น ต่อทิ้งขว้าง ต่อแล้วไม่เอา งด! หากต่อแรงๆขอผ่านนะคะ ไม่ได้มีกำไรมากมายให้ต่อขนาดนั้นค่า T_T บางชิ้นทุนมาสูง ก็ลดไม่ได้ค่ะ
    *สนใจ ขอรูป+สอบถามเพิ่มเติม Add "Line
    ID : kajubz" หรือ โทร o89-o68-67o6 ได้เลยค่ะ ^^

**วิธีหากระทู้แม่ค้า**
    **ให้ Search คำว่า
    "kajubz" บน Google เลยจ้า*

Let's Start Shopping!
    ของใหม่ๆมีเพิ่มตลอด เลื่อนดูด้านล่างนะคะ ^^

* - Used in good condition! "Lady Dior Patient Size 10" SWH ปี2012 หนังแก้วสีเทาอมเขียว" กระเป๋าคุณนายไฮโซว สีโทนนี้ดูหรูๆ ใช้ออกงานได้เลยค่ะ อะไหล่สีเงิน มีStickerกันรอยแปะอยู่บางจุด มุมงาม ไม่ดูดสี ราคาของใหม่ตอนนี้แสนกว่าแย้ววว ขายเพียง 52,900 บาท
    พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ
    เพียง 49,900! บาท
    เท่านั้น!

* - Used Like Super New! "LV Compact Curieuse Wallet DC15" กระเป๋าสตางค์ขนาดกลาง Size 15x10 cm. สีแดงCherry รุ่นหนังปั๊ม เป็นหนังตัวท็อปที่แพงมากค่ะ มีช่องแบงก์ ช่องการ์ด ช่องซิป ครบค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ สวยมากๆๆๆ ใช้ไม่กี่ครั้งแล้วเก็บยาว กลิ่นหนังยังหอมอบอวลค่ะ ขายเพียง 17,900 บาท
    เพียง 15,900! บาท เท่านั้น!

* - Used in good condition! "Chanel Earring Gold With Pearl Size 2x3 cm." ตุ้มหูสุดหรูมาอีกแว้ว ของจริงสวยม๊ากกก ออกงานทีปังทุกชุด สภาพดี ใช้ไม่กี่ทีค่ะ ซื้อมาสองหมื่นกว่า ขายเพียง 15,900 บาท
    เพียง 13,900! บาท เท่านั้น!

* - Used Once Like Super New! "Hermes Kelly Dog Swift Noir SWH Stamp [R]" ข้อมือหนัง Hermes สีดำอะไหล่เงิน สีหายาก ใช้ไปทานข้าวนอกบ้านครั้งเดียว สติกเกอร์กันรอยยังแปะอยู่ทุกจุด ไม่มีตำหนิใดๆ ปรับข้อมือได้ 3 ระดับ สำหรับข้อมือ 14-18 cm. ใครหาอยู่ จัดเลยค่ะ สีนี้ไม่ได้มาบ่อยๆ ขายเพียง 19,900 บาท
    เพียง 18,900! บาท เท่านั้น!

* -
    Used in good condition!! "LV Epi Sac D'Epaule PM DC95 สีดำ" กระเป๋ารุ่นคลาสสิค สภาพสวย เก่าเก็บอย่างดี ไม่แตกไม่ขาด ไม่มีตำหนิหนักใดๆ ลายยังชัด ทรงยังดี สายปรับระดับเพื่อครอสบอดี้ได้ สวยคุ้มค่ะ ขายเพียง 11,900 บาท
    เพียง 9,900! บาท เท่านั้น!

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Paul Smith Womens Shoe Musa Molla Size 40" รองเท้าผ้าใบหลากสีสัน สวยหวานน่ารัก สีโทนชมพู ใส่สบาย มาพร้อมกล่อง จากช็อปฮ่องกงค่ะ ราคาเต็มเกือบหมื่น ขายเพียง 7,900 บาท
    เพียง 5,900! บาท เท่านั้น!

* -
    New!! New!! New!! "LV Monogram Pallas BB DC14 ซื้อปี15" ซื้อมาเก็บไม่ได้ใช้ สภาพใหม่ 100% สติกเกอร์กันรอยยังแปะอยู่บางจุด อปก.ครบ มาพร้อมกล่องด้วยนะคะ ถ้าซื้อใหม่ช็อปไทยตอนนี้ก็เกือบแปดหมื่นแล้ว! ขายเพียง 59,900 บาท
    เพียง 56,900! บาท เท่านั้น!

* -
    New!! New!! New!! "LV Damier Westminster GM DC12" ใบนี้ก็ใหม่กริบ ซื้อมาเก็บไม่ได้ใช้ ปากกระเป๋าเป็นซิป ไม่ต้องกลัวโดนล้วง สีใช้ง่ายไม่เลอะ มาพร้อมใบเสร็จจริงช็อปพารากอนมา ขายขาดทุนไปเลยค่ะ ขายเพียง 38,900 บาท
    เพียง 35,900! บาท เท่านั้น!

* -
    Used in good condition!! "LV Epi Zippy Coin DC13 ใบเสร็จ14 สีเหลืองมะนาว" สภาพดี สีสวยสด สะอาดทั้งภายนอกภายใน ใส่การ์ดได้เยอะมาก และใส่แบงก์พับครึ่งได้ เหมาะใช้คู่กระเป๋ามินิ ออกช็อปพารากอน ขายเพียง 10,900 บาท
    เพียง 9,900! บาท
    เท่านั้น!

* -
    New New New! "Bottega Veneta Wallet สีเทาเข้ม" กระเป๋าสตางค์ใบสั้นหนังแท้สุดหรู สุดคลาสสิค สีเทาเข้มเกือบดำ มีช่องการ์ด 10 ช่อง ช่องแบงก์ยาว 2 ช่อง รุ่นนี้คือเท่ห์มากค่ะ ขายเพียง 17,900 บาท
    พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 15,900! บาท เท่านั้น!

* - New New New! "Gucci Card Holder สีน้ำเงินเข้ม" กระเป๋าใส่การ์ด ใส่นามบัตร รุ่นหนังปั๊มจมลาย GG มี 5 ช่อง เหมาะเป็นของขวัญแฟนค่ะ ขายเพียง 7,900 บาท
    พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 5,900! บาท เท่านั้น! ถูกมาก งดต่อ!

* - New New New! "Chanel Brooch คริสตัลเหลี่ยม+มุกเล็ก Size 4.5cm." เข็มกลัดมาใหม่ ลายนี้ก็สวยนะคะ ขนาดกำลังดี น้ำหนักเบาใช้ง่าย อะไหล่ทอง ติดตอนออกงานสวยเจิ่ดค่ะ ขายเพียง 19,900 บาท
    เพียง 18,900! บาท
    เท่านั้น!

* - New New New! "Hermes Rodeo Size MM" น้องม้าห้อยกระเป๋าสุดน่ารัก หนังนิ่มสุดๆ มี 3 สีใน 1 ตัว เลิฟเลย ขายเพียง 21,900 บาท
    เพียง 19,900! บาท
    เท่านั้น!

* - New New New! "LV Graphite Multiple Wallet Leather+Canvas DC16" กระเป๋า สตางค์ผู้ชายใบสั้น รุ่นยอดนิยม ใบนี้จะเป็นรุ่นพิเศษ ราคาจะแพงกว่ารุ่น Canvas ทั่วไป เนื่องจากมีส่วนที่เป็นหนังแท้อยู่ด้วย ด้านในจะเป็นสองสีตัดกัน ดูเท่ห์อย่างมีสไตล์ ใครไม่อยากเหมือนคนอื่น ต้องจัดใบนี้ค่ะ! ราคาช็อป 2 หมื่นกว่า ขายเพียง 18,900 บาท
    เพียง 17,900! บาท
    เท่านั้น! ถูกกก!

* - New New New! "Hermes Silk Scarf แบบจับจีบ Size 90x90cm." ผืน นี้สวยหรูหราไฮโซมากกกก ซื้อมาเก็บไว้ไม่ได้ใช้ซะที สามารถผูกได้หลายแบบ มีคู่มือแนะนำวิธีใช้ให้ด้วยค่ะ ลายตอนกางออกตามป้ายที่แนบมา ออกช็อปแพงมากๆๆๆ 2 หมื่นกว่า ขายเพียง 14,900 บาท
    เพียง 12,900! บาท
    เท่านั้น!

* - Used Like New! "Chanel Earring Big Pearl Size XL" ตุ้มหูมุกเม็ดใหญ่เป้ง ใส่แล้วเห็นร้อยเมตร555 สวย น่ารัก สภาพดี แท็คเป็นแบบเลเซอร์ ไม่ต้องกลัวหลุดจ้า ออกช็อป 2 หมื่นกว่า ขายเพียง 13,900 บาท
    เพียง 12,900! บาท
    เท่านั้น!

* -
    Used in very good condition!! "Hermes Shoulder Bag Cororado Stamp [ I ] สีส้ม" กระเป๋าสะพายไหล่ เป็นหนังแท้+Canvas+หนังกลับค่ะ รุ่นหายากกกก นานๆจะเจอทีนะคะ ไม่โหลค่า สภาพดีมากๆ ขายเพียง 32,900 บาท
    พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 29,900! บาท เท่านั้น!

* -
    Used in very good condition!! "Hermes Valparaiso PM Handbag Stamp [J] สี Etoupe" กระเป๋าถือ ขนาดประมาณ Garden 30 ค่ะ สีฮิตหายากเช่นกัน เป็นหนังแท้+Canvas มีใบลูกด้วย สภาพดีเว่อร์ น่ารักสุดๆ มาพร้อมกล่องด้วยค่ะ!ขายเพียง 42,900 บาท
    เพียง 39,900! บาท เท่านั้น!

* - Used Like New!"LV Vernis Alma bb DC13 สีนู้ด" กระเป๋าสุดฮิต น่ารัก หนังแก้วสีนู้ดสุดปังเลยค่ะ ใช้ถือออกงานได้ด้วย สวยๆ สภาพดีมาก ไม่ดูดสี ไม่ถลอก สายแข็งปัง มาพร้อมกล่องด้วยนะคะ! ขายเพียง 34,900 บาท
    เพียง 32,900! บาท
    เท่านั้น!

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Hermes Epsom Silk-In Zippy Coin Purse Stamp X สีแดง" กระเป๋าสตางค์ใบเล็ก ใส่การ์ด ใส่เหรียญ ใส่แบงก์พับครึ่งได้สบายๆค่ะ ภายในเป็นผ้าไหมแท้มีลายสวย ภายนอกและซิปเป็นหนังแท้จ้า ขายเพียง 22,900 บาท
    เพียง 19,900
    ! บาท เท่านั้น!

* - Used in good condition!! "LV Priscilla Multicolor DC06" สภาพดีค่ะ คาวไฮน์ไม่ดำ มีรอยน้ำบ้างจางๆ ภายในสะอาด โดยรวมยังสวยมากค่ะ ขายเพียง 24,900 บาท
    เพียง 22,900! บาท เท่านั้น!

* - Used in good condition!! "Prada Saffiano Mini 20 ปี2015 สีม่วงเผือก" ใบนี้น่ารักมากๆๆๆค่ะ สายยังแข็ง สภาพดีใช้น้อย อะไหล่วิ๊ง สีหายากด้วยค่ะ ยังใหม่อยู่เลยยย อปก.ครบตามภาพ ขายเพียง 23,900 บาท
    เพียง 21,900! บาท เท่านั้น!

* - Used Like New!! "Chanel Earring & Brooch Black&White Crystal" ตุ้มหูไซส์ 2.5 cm. เข็มกลัดไซส์ 5.5cm. เป็นไซส์ใหญ่ทั้งคู่นะคะ ใส่แล้วเตะตามากๆ เซตนี้บอกเลยปังมาก สภาพดีงามเหมือนใหม่ สวยสุดๆๆๆๆ หรูสุดๆๆๆๆ ได้ไปไม่ผิดหวัง ขายคู่กันเป็นเซ็ตค่ะ ซื้อมา 4x,xxx บาท ขายเพียง 34,900 บาท
    เพียง 32,900! บาท เท่านั้น!

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Hermes Swift Toolbox 20 Noir PHW Stamp A" ลงเครื่องมาสดๆร้อนๆเลยจ้าาา หนังสีดำอะไหล่เงิน สุดแสนหายาก กว่าจะได้มาต้องไปต่อคิวหลายวัน อปก.ครบเซต พร้อมใบเสร็จจริง ขายเพียง 279,000 บาท
    เพียง 249,000! บาท เท่านั้น! ลดอย่างหนักเลยค่ะ T_T

* -
    Used in very good condition!! "Chanel Hula hoop Size10" Lamb Skin Holo18" ใบ นี้น่ารักมากกกกก สีแดงสดสุดปัง หายาก ถือแล้วเด่นมากนะคะ หนังแลมป์นุ่มๆ สภาพดี ดารามีใช้กันหลายคน มือ 1 เกือบแสน, มือ 2 ยังขายกัน 6-7 หมื่น แต่เรา ขายเพียง 49,900 บาท
    เพียง 39,900! บาท
    เท่านั้น! ลดโหดค่ะ!! ถูกมากกกกนะคะ Holo18 นะคะ!!

* - Used Like Super New! "Chanel Woc Caviar Hot Pink SHW Holo21" ของ หายากมาอีกแล้ว สีชมพูสดซีซั่นปีที่แล้วเอง ใหม่มาก ใบนี้บอกเลยน่ารักมากกกก สวยมากกกก มันเริ่ด คือไม่รู้จะบรรยายยังไง แต่เห็นแล้วปังเลยค่ะ ใช้น้อย สภาพดีงาม มุมไม่ถลอก กลิ่นหนังยังหอมๆ จะขายนี่ยังเสียดายอยู่เหมือนกัน T-T ออกช็อปเกือบ 7x,xxx บาท ขายเพียง 57,900 บาท
    เพียง 52,900! บาท
    เท่านั้น! ขาดทุนเยอะค่ะ งดต่อ!!

* -
    New!! New!! New!! "LV Monogram Adele Wallet DC17 สีแดงสด"รุ่นนี้ขอบอกเลยว่าน่าใช้มาก และจุมากๆ ช่องการ์ด 12 ช่อง ช่องยาว 2 ช่อง ช่องซิป 2 ช่อง ใส่มือถือได้ด้วยค่ะ ใบเดียวจบเลย อปก.ครบ พร้อมใบเสร็จจริง ขายเพียง 19,900 บาท
    เท่านั้น!

* - New!! New!! New!! "LV Graphite Belt Size90/36 ใบเสร็จ 04/17"เข็มขัดคุณผู้ชาย ของใหม่จากอิตาลี โทนสีเทาใช้ง่าย สำหรับเอว 34"-38" ต้องมีติดบ้านไว้นะคะรุ่นนี้ใส่ได้ทุกวัน อปก.ครบ พร้อมใบเสร็จจริง ขายเพียง 16,900 บาท
    เพียง 15,900! บาท
    เท่านั้น!

* - New!! New!! New!! "LV Monogram Josephine Wallet สีชมพูเข้ม Fuchsia" กระเป๋า สตางค์ใบยาว แบบกระดุม รุ่นนี้คุ้ม ซื้อ 1 ได้ถึง 2 เนื่องจากมีกระเป๋าใส่เหรียญแบบเสียบช่องได้ และสามารถแยกออกไปใช้ต่างหากได้ด้วยค่ะ คุ้มมาก ราคาก็เบา ขายเพียง 15,900 บาท
    เพียง 14,900

* - New!! New!! New!! "LV Monogram Bracelet Hockenheim Size 19" สาย รัดข้อมือเท่ห์ๆ สำหรับรอบข้อมือประมาณ 17-20 cm. หนังลาย Signature กับอะไหล่รูป LV สีเงินเงา ใส่แล้วขึ้นมากค่ะ รุ่นใหม่ ไม่โหล หายากขายเพียง 11,900 บาท
    พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 9,900! บาท เท่านั้น!

* - New!! New!! New!! "LV Monogram Bracelet Essential V Size 17 สีแดง" สาย รัดข้อมือสวยๆเก๋ๆของคุณผู้หญิง สำหรับรอบข้อมือประมาณ 14-19 cm. สายปรับได้หลายระดับ หนังลาย Signature กับอะไหล่รูป LV สีแดง ใส่แล้วเด่นมาก รุ่นใหม่ ไม่โหล
    ขายเพียง 10,900 บาท
    พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 8,900! บาท เท่านั้น!

* -
    Used in good condition!! "LV Vernis Zippy Coin DC11 สี Amarente" สภาพดี ไม่มีถลอก สะอาดทั้งภายนอกภายใน หนังแก้วสีม่วงเข้ม ออกช็อปแพง หายาก ไม่มีดูดสี ใส่การ์ดได้เยอะมาก และใส่แบงก์พับครึ่งได้ เหมาะใช้คู่กระเป๋ามินิค่ะ ขายเพียง 10,900 บาท
    เท่านั้น!

* - Used Like New!! "Marc By Marc Jacob Leather Bag" กระเป๋าหนังแท้สีดำ ใบใหญ่ Size 16.5"x15.5" จุของมาก สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ภายในเป็นผ้าลาย Signature สายยาวสะพายไหล่ได้ค่ะ ออกช็อปมา 25,000 บาท ขายเพียง 12,900 บาท
    เท่านั้น!

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Chanel Classic 10" Black Caviar Skin SHW Holo239xxxxx" มาเพิ่มค่ะ น้องแนลสุดหรู สีดำอะไหล่เงิน ของใหม่ หายาก และราคาก็ขึ้นทุกปี อปก.full set พร้อมสำเนาใบเสร็จ ขายเพียง 169,000 บาท
    เพียง 167,000

* - Used in good condition!! "LV Monogram Multicolor Black Insolite Wallet DC11" สภาพดี ใช้ไม่กี่ที เก็บยาวค่ะ ภายในสีชมพูสด ช่องการ์ดยังไม่ได้แหย่เลย ลายกระเป๋ายังชัด มีร่องรอยใช้งานเพียงเล็กน้อย ใครสะสม จัดเลยค่ะ! หายากแล้ว ขายเพียง 16,900 บาท
    เพียง 14,900! บาท
    เท่านั้น!

* - New!! New!! New!! "LV Epi Pochette Cles DC16 สีแดง" กระเป๋าใส่การ์ด ใส่เงิน ของใหม่จากช็อปไทย มีสายห้อยกับกระเป๋าสะพายได้ค่า ได้มาเป็นของขวัญ ไม่ได้ใช้ ขายเพียง 11,900 บาท
    เพียง 10,900! บาท เท่านั้น!

* - Used Like Super New!! "LV Verona PM DC14" สภาพดีงามเหมือนใหม่เลยค่ะ ใช้น้อยมากกกก สายสะพายแข็งปั้ก มุมงามทุกมุม หนังแข็งเป็นทรง อะไหล่ทองเงาวิ๊ง อปก.มาเต็ม ครบทุกสิ่งตามภาพ พร้อมกล่องด้วยค่ะ ขายเพียง 34,900 บาท
    เพียง 32,900! บาท เท่านั้น!

* - Used!! "LV Looping MM DC01" สภาพดี เดิมๆทั้งใบ คาวไฮน์เข้มขึ้นเป็นสีน้ำผึ้ง ตัวกระเป๋ายังดีมาก ลายชัด แคนวาสสวย ไม่แตก ไม่ขาด ไม่มีตำหนิหนักใดๆทั้งสิ้น ภายในสะอาด เอาไปใช้ได้อีกยาวนานเลยค่ะ ขายเพียง 11,900 บาท
    เพียง 9,900! บาท เท่านั้น!

* -
    Used Like Super New! "Hermes Herbag MM Stamp [O] สีม่วงมังคุด" กระเป๋าสะพายทรงคล้าย Kelly ค่ะ Size 39x31x15 cm. ตัวกระเป๋าเป็นผ้าใบหนา สายและฝาปิดเป็นหนังแท้ มีใบลูกด้วย ด้านหลังมีช่องซิป พร้อมกุญแจล็อคแม่ลูก เป็นรุ่นปัจจุบันแบบในช็อปตอนนี้เลย สภาพเหมือนใหม่ใช้สองที ออกช็อป 8x,xxx บาท ขายเพียง 49,900 บาท
    เพียง 44,900! บาท เท่านั้น!

* -
    NEW!! NEW!! NEW!! "Paul Smith Swirl Long Wallet ภายในสีน้ำตาล" กระเป๋า สตางค์ใบยาว ลาย Swirl หนังแท้ทั้งใบ Made in Italy ลาย Signature หายากแล้วนะคะ มีช่องการ์ด ช่องซิป ใบนี้จุมากๆ ใครพกบัตรเยอะแนะนำเลยค่ะ ขายเพียง 12,900 บาท
    เพียง 10,900! บาท เท่านั้น!

* - Used in good Condition!! "LV Minilin Idylle Speedy Ban 30 Limited DC10" กระเป๋าพร้อมสายสะพายครอสบอดี้ สีน้ำตาลแดง สภาพดี ผ้าไม่มีถลอก หูจับแข็งแรง อะไหล่ยังวิ๊ง ออกช็อปแพงมาก แพงกว่ารุ่น Canvas นะคะ ขายเพียง 27,900 บาท
    เพียง 24,900! บาท
    เท่านั้น!

* -
    New! New! New! "Chanel Card Holder Caviar Skin GHW" มาเพิ่มค่ะ กระเป๋าใส่การ์ด อะไหล่ทองสุดปัง มี 4 ช่อง สวยชนะเลิศ อปก.ครบ พร้อมสำเนาใบเสร็จ ขายเพียง 13,900 บาท
    เพียง 11,900! บาท เท่านั้น!

* -
    New!! New!! New!! "LV Monogram Sarah Multicartes DC16" กระเป๋า ใส่การ์ดใส่เหรียญ หรือธนบัตรพับ 3 ทบค่ะ เหมาะใช้คู่กระเป๋ามินิทั้งหลาย ใส่บัตรได้หลายใบมาก ภายในมีแบ่งหลายช่อง น่ารักและหายาก ขายเพียง 12,900 บาท
    พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 10,900! บาท เท่านั้น!

* - Used Like New! "LV Epi Alma PM ปี13 สีIvory" กระเป๋าถือคุณนาย สีขาวงาช้าง อะไหล่เงิน สภาพดีมากๆ ดูสะอาดตาทั้งใบ ใช้ง่ายเข้ากับทุกชุด ลายไม้ชัดเจน มุมงาม สวยเลยค่ะ ขายเพียง 42,900 บาท
    เพียง 38,900! บาท
    เท่านั้น!

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Paul Smith Floral Crossbody Bag" กระเป๋าครอสบอดี้ Size 14x21 cm. หนังแท้นุ่มๆ Made in Italy ถอดสายได้ ลายดอกไม้หลากสี สวยมากค่ะ เอาไว้ใช้วันสบายๆนะคะ ราคาเต็ม 14,xxx++ บาท ขายเพียง 8,900 บาท
    เพียง 7,900! บาท เท่านั้น!

* - Used Like Super New! "LV Damier Hamstead MM DC09" กระเป๋า สะพายข้าง สภาพดีมากๆๆ เหมือนใหม่ค่ะ ใช้น้อย สายไม่ย่น ไม่ยับ สายยังแข็ง ลายชัด มุมไม่ถลอก อะไหล่วิ๊ง สวยมากๆเลยค่ะใบนี้ ใครได้ไปคุ้มเลยค่ะ ออกช็อป 5x,xxx บาท ขายเพียง 29,900 บาท
    เพียง 27,900! บาท
    เท่านั้น!

* - Used Like New!! "LV Damier Graphite Bracelet Double Tour SWH Size 21 DC14" สายรัดข้อมือเท่ห์ๆ สำหรับรอบข้อมือประมาณ 19-22 cm. อะไหล่เงิน สภาพดีเยี่ยมเลยค่ะ ขายเพียง 6,900 บาท
    พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 5,900! บาท เท่านั้น!

* - New! New! New! "Chanel Boy Caviar 8" GHW Holo235xxxxx 17C" มาอีกใบนึงค่ะ บอยไซส์มินิสุดปัง สีดำอะไหล่ทอง ไซส์นี้น่ารัก เหมาะกับสาวร่างเล็กค่ะ อปก.ครบ พร้อมสำเนาใบเสร็จ ขายเพียง 153,000 บาท
    เพียง 147,000!
    บาท เท่านั้น!

* -
    New! New! New! "Chanel Boy Caviar 8" GHW Holo233xxxxx 17C" บอยไซส์มินิอีกใบค่ะ สีเขียวมัทฉะ อะไหล่ทอง สีใหม่ของซีซั่น อปก.ครบ พร้อมใบเสร็จจริง ขายเพียง 145,000 บาท
    เพียง 137,000!

* -
    New! New! New! "Chanel Coco Handle Caviar Red 9.5" Holo232xxxxx 16B" รุ่นถอดสายได้ ของใหม่ หนังแข็ง สีแดงสวย ไซส์น่ารัก อปก.ครบ ยกเว้นใบเสร็จ ขายเพียง 115,000 บาท
    เพียง 107,000!

* -
    NEW!! NEW!! NEW!! "Gucci Belt Size 80/32" เข็มขัดหนังแท้ สีแดงเข้ม ปั๊มจมลาย GG หัวสีทองเงา สวยมากๆค่ะ สำหรับเอว 28"-32" ความยาวตลอดเส้น 36" ความกว้าง1.5" ใส่ได้ทั้งชาย-หญิง ราคาเต็มหมื่นกลางๆ ขายเพียง 10,900 บาท
    เพียง 8,900! บาท เท่านั้น

* - Used Like Super New! "LV Epi Alma PM DC14 สี Dune" กระเป๋า ถือคุณนาย สีออกครีมๆเทาๆ สีนี้หายากนะคะ ใช้ได้กับทุกชุด สภาพสวยเหมือนใหม่มาก ใช้น้อยสุดๆ ใครได้ไปคุ้มมากบอกเลย ออกช็อปพารากอนมา 72,000 บาท ขายเพียง 49,900 บาท
    เพียง 42,900! บาท
    เท่านั้น!

* -
    New!! New!! New!! "YSL Card Holder" กระเป๋าใส่บัตร มี 3 ช่อง เหมาะกับเป็นของขวัญคุณผู้ชาย หนังแท้สีดำ ดีไซส์เรียบหรู ดูภูมิฐานค่ะ ขายเพียง 9,900 บาท
    พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 7,900! บาท เท่านั้น!

* -
    New!! New!! New!! "Chanel Earring Size 2.5cm. สีทองอ่อน" ตุ้มหู หรูๆเริศๆมาอีกแล้วค่ะ คู่นี้สวยมากกกก ไซส์ใหญ่เตะตาคนรอบด้าน555 สีทองอ่อนๆ ใส่ออกงานได้ ดูหรู ดูปัง ดูแพง อปก.ครบเซต พร้อม Copy ใบเสร็จ ขายเพียง 20,900 บาท
    เพียง 19,900

* - New!! New!! New!! "YSL Clutch Large Size สีเงินเงา ปี2017" กระ เป๋าคลัทช์รุ่นฮิต Size 11" x 6" เพิ่งออกช็อปสวิส ไว้ถือออกงาน คือเจิดมาก ปังมาก ดูแพงขึ้นมาอีกระดับ สีนี้ใช้ง่ายเข้ากับทุกชุด และจุของด้วยค่ะ ขายเพียง 27,900 บาท
    เพียง 24,900

* - Used Like New! "Hermes Silk Necktie ลายช้าง" เนคไท คุณผู้ชาย ผ้าไหม 100% มาพร้อมกล่องและโบว์ผูก สภาพดี สวยงาม ลายช้างน่ารัก มีให้เลือกสองสี สีน้ำเงินและสีเหลือง ใครหาของขวัญให้แฟนและสามี ราคาเบาๆ เชิญค่ะ! ขายเพียง 6,900 บาท
    เพียง ชิ้นละ 4,900! บาท
    เท่านั้น!

* - New!! New!! New!! "Goyard Card Holder" กระเป๋าใส่บัตร มี 5 ช่อง เหมาะกับเป็นของขวัญคุณผู้ชาย สวย ไฮโซ ไม่โหล ดูดี มีสกุล (เหลือแต่สีดำค่ะ) ขายเพียง 12,900 บาท
    เพียง 10,900! บาท
    เท่านั้น! งดต่อ!!

* -
    New!! New!! New!! "LV Silk Necktie สี Navy" เนคไท คุณผู้ชายมาแล้วค่ะ ของใหม่พร้อมกล่อง เป็นผ้าไหมแท้ 100% ปักลาย Signature ของ LV ทั้งเส้น ตรงลายจะนูนๆ ปรับความสั้นความยาวได้ฟรีสไตล์ คือ มันดูแพงมากกก และสวยมากค่ะ คุณค่าที่คุณคู่ควรสุดๆ ของจริงออกสีน้ำเงินนะคะ ใครหาของขวัญให้แฟนและสามี เชิญจัด! ออกช็อปหมื่นกลางๆ ขายเพียง 11,900 บาท
    พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 7,900! บาท เท่านั้น!

* -
    New!! New!! New!! "Paul Smith Strip With Dot Scarf" ผ้าพันคอเนื้อบางผืนยาว Size 44x180 cm. ลาย แถบสี Signature และลายจุด สีน่ารักมาก ไว้คลุมไหล่ คล้องคอชิคๆเก๋ๆ เพิ่มความปังในการแต่งตัว มาพร้อมถุงกระดาษและโบว์ด้วยค่ะ นำไปเป็นของขวัญได้เลย ขายเพียง 6,900 บาท
    เพียง 5,900! บาท
    เท่านั้น!

* -
    New!! New!! New!! "Paul Smith Strip Scarf" ผ้าพันคอเนื้อบางผืนยาว Size 44x160 cm. ลาย แถบสี Signature ของ Brand ไว้คลุมไหล่ คล้องคอชิคๆเก๋ๆ เพิ่มความปังในการแต่งตัว ใช้ได้ทุกเพศ มาพร้อมถุงกระดาษและโบว์ด้วยค่ะ นำไปเป็นของขวัญได้เลย ขายเพียง 5,900 บาท
    พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 4,900! บาท เท่านั้น!

* - New!! New!! New!! "Hermes Silk Twilly" ผ้าพันหูกระเป๋า เป็นผ้าไหมแท้ 100% ของใหม่จากช็อป สีโทนน้ำเงินฟ้า แซมเหลืองส้ม ลายสวยสีสันแบบนี้เข้ากันกับกระเป๋าได้ทุกสีเลย ขายเพียง คู่ละ 13,900 บาท
    เพียง คู่ละ 11,900! บาท เท่านั้น!

* - Used Like Super New! "Hermes Silk Scarf ปี2012 สีโทนฟ้าอ่อน" ผ้า พันคอผ้าไหม 100% Size 90x90cm. ใช้คลุมไหล่ พันคอ โพกหัว ผูกผม ผูกกระเป๋า ได้หมดค่ะ สภาพยังใหม่ ลายก็ใหม่ๆชิคๆ ไม่ใช่รุ่นวินเทจนะคะ มาพร้อมกล่องและโบว์ผูก ขายถูกกว่าผ้าพันหูกระเป๋าอีกกก ขายเพียง 12,900 บาท
    เพียง 7,900! บาท
    เท่านั้น!

* - Used in very good condition! "LV Greta Multicolor DC10" ใครเป็นสาวก Multi จัดเลยจ้าาา รุ่นนี้หายากโพดดดด สภาพดี สีสด ลายชัดทุกดวง อะไหล่วิ๊ง คาวไฮน์สีนวล หิ้วแล้วเด่นมากๆๆๆ มีความไฮโซว ออกช็อปแพงโฮกกกก ขายเพียง 29,900 บาท
    เพียง 25,900! บาท
    เท่านั้น!

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Paul Smith Strip Swirl Belt" เข็มขัดลาย Signature ของใหม่ป้ายครบ หัวสีทองด้าน Size S ความกว้าง 1.7 cm. ความยาวตลอดเส้น 33.5" มี 5 รู สำหรับสาวร่างเล็ก เอว 25.5"-29.5" สามารถเจาะรูเพิ่มที่ช็อปได้ น่ารักมากๆ เส้นเดียวเอาอยู่ทุกชุด! ขายเพียง 6,500 บาท
    เพียง 5,900! บาท เท่านั้น!

* - Used Like New!! "LV Epi Papillon 30 แม่-ลูก DC05 สีแดง" สภาพใหม่มากกกกกกก ลายไม้ชัดแจ๋ว หนังแข็งเป็นทรง สภาพนอนตู้เหมือนไม่เคยผ่านการใช้งานค่ะ งามทั้งแม่ทั้งลูก ขายเพียง 21,900 บาท
    เท่านั้น!

* - Used! "Gucci Shopping Bag" สภาพโดยรวมยังดีอยู่ ผ้าไม่มีถลอก สายสะพายมีเก็บสีมาค่ะ ใช้ต่อได้อีกยาวนาน ปล่อยต่อถูกๆเลย ขายเพียง XXXX บาท
    พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง SOLD! บาท
    เท่านั้น! ถู๊กม๊ากกก T-T

* - Used Once Like Super New!! "Chanel Classic 10" Lamb Skin Red Ruby SWH Holo13" ใบนี้สีสวยมาก เป็นสีทับทิม แดงอมชมพู หายากมากกกกกกก เลขHoloสวยด้วยค่ะ สภาพเยี่ยม หนังป่องทุกช่อง ใช้ทีเดียวแล้วเก็บยาวเลยจ้าาาา
    ขายเพียง XXXXX บาท
    เพียง SOLD! บาท เท่านั้น!

* -
    NEW!! NEW!! NEW!! "Paul Smith Swirl Long Wallet ภายในสีส้มแดง" กระเป๋า สตางค์ใบยาว ลาย Swirl หนังแท้ทั้งใบ Made in Italy ลาย Signature หายากแล้วนะคะ มีช่องการ์ด ช่องซิป ใบนี้จุมากๆ ใครพกบัตรเยอะแนะนำเลยค่ะ ขายเพียง XXXXX บาท
    เพียง SOLD! บาท เท่านั้น!

*** ต่อไปนี้เป็น SOLD ITEMS ตัวอย่างสินค้าบางส่วนที่ขายไปแล้ว คนละชิ้นกับด้านบนนะคะ / แม่ค้าเป็น Trust Member มาหลายปี ขายมาหลายร้อยชิ้น ไม่เคยโกง สบายใจได้จ้าาา ***

ขอบคุณ SBN และคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่านค่าาาา ^^
    Last edited by kajubz; 26-05-17 at 23:35.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ