กฏกติกา
1) ส่งฟรี แบบ EMS เท่านั้นครับ
2) สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนคับ เว้นแต่ว่าเช็คแล้วว่าเป็นของปลอม
3) เข้าห้อง Catch Fake ได้เลย
4) ไม่สะดวกตอบ PM นะคับ ขอบคุณมากคับ โทรมานะครับ
5) ไม่รับจองปากเปล่า สะดวกขายให้กับคนที่พร้อมโอนก่อนครับ
6)ซื้อแล้วไม่รับคืน ก่อนดูของกรุณาตัดสินใจดีๆนะคับต้องการลูกค้าที่สนใจจริงๆ ต่อเล่นๆไม่เอานะครับ
7)คืนเงินกรณีเดียวคืนของปลอม
ไม่รวยแต่ไม่เคยใช้ของปลอม ไม่เคยมีปัญหาเรื่องเงิน
เป็น Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname ครับ
(หมายถึงขายมานาน ไม่มีโอนแล้วหายครับ ดูประวัติการโพสได้เลย)

pls add id line : 24gm นะครับ รบกวนเฉพาะคนที่จะชื้อนะครับ
ไม่รับแลก หรือจะนำเสนอขายของ หรืออื่นๆ ขอความกรุณาอย่าแอดมา
กระทู้ที่เก่าแสดงว่าขายแล้วนะครับ

GOYARD
Black Chevron Print Coated Canvas Voltaire Tote Bag

สภาพดี อปก มีสาย ไม่มีถุงผ้า มีสายครบ สะอาดสภาพดี ใส่ของได้เยอะ

ขาย 51,500 บาท ขอรูปเพิ่มทางลาย

เป็นแบบนี้ ใช้ง่าย รูปนี้เครดิตgoogle

balenciaga mini edge ของใหม่ ขายแล้ว อปกครบ
ขอรูปเพิ่มได้ทางลาย

******ขายแล้ว******
rolex submariner no date ceramic
ใส่3-4หน เพราะมี2เรือน กล่องใบข้อครบ ขายแล้ว
ไม่มีรอย
สติกเกอร์ทุกจุดครบ ใส่น้อย สภาพ98% ขายราคานี้เพราะใส่น้อย
ใบลง28/10/2016 ขอรูปเพิ่มเติมได้นะคับ

louis vuitton backpack mm (ไชค์กลาง) มีถุงผ้าใบ ถุงกระดาษ การด ใช้ได้1-2หน
เพราะไม่ถนัดสะพายหลัง ขาย แล้วบาท

Hermes Mini Evelyne TPM Etain
Clemence leather PHW
Reversible canvas Amazone

ขายแล้ว

cartier love bracelet white gold size 16 สภาพ90 มีรอยขนแมว แต่ไม่หนักเวอร์เพราะกำไลแบบนี้ใส่ยังไงก็มีรอย
ถ้าอยากได้ไม่มีรอยแนะนำซื้อใหม่ออกช้อปมีกล่องใบ ครบ เป็นของใช้เอง สามารถชุปได้ รอยจะหาย
แต่เป็นคนชอบสีทองคำขาวแบบที่เวลาใส่ไปนานๆออกนวลๆชมพู ที่ขายเพราะเพิ่งได้ไวท์ซับฟายและพิงค์ครึ่งวง
ขายแล้วราคาต่อรองได้นิดหน่อย ไม่ได้ซีเรียดหรือเดือดร้องเงินเอาคนที่รับและพร้อมกับราคานี้
ร้านมือสอง มีแค่กำไลกับไขควง ก็ราคา14แล้ว ขอความกรุณาอย่านำรูปไปใช้*

อันล่างเป็นรูปที่ดาราใส่ เครดิตจากgoogle

sold out