ขายนาฬิากามือสองสภาพดีราคาโดน หลายรายการครับ อาทิ Patek Phillippe,Panerai,Rolex,Chopard,Tag Heuer,Omega,Carlo Ferara,Catire,Phillippe Charriol,et ลองแวะเข้ามาชมกันดูก่อนครับ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ขายนาฬิากามือสองสภาพดีราคาโดน หลายรายการครับ อาทิ Patek Phillippe,Panerai,Rolex,Chopard,Tag Heuer,Omega,Carlo Ferara,Catire,Phillippe Charriol,et ลองแวะเข้ามาชมกันดูก่อนครับ

indy@sbn is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ขายนาฬิากามือสองสภาพดีราคาโดน หลายรายการครับ อาทิ Patek Phillippe,Panerai,Rolex,Chopard,Tag Heuer,Omega,Carlo Ferara,Catire,Phillippe Charriol,et ลองแวะเข้ามาชมกันดูก่อนครับ

สนใจสินค้าชิ้นไหนสอบถามรายละเอียดได้ที่

TEL :
    082-551-0999 (คุณเหน่ง)

ID LINE :
    goodytimeandjewelry

ช่วงเช้าขอเป็นหลัง 10 โมงนะครับ ส่วนช่วงดึกโทรมาได้เลยครับไม่ต้องเกรงใจปกตินอนดึกครับ

ปล....สนใจอยากได้รูปเพิ่มบอกได้นะครับ

สินค้าทุกชิ้นรับประกันแท้
    100% นัดเชคที่ Shop ได้ทุกเรือนครับ

----------------------------------------------------------------------------------------

PATEK PHILIPPE 4910/10A

PATEK PHILIPPE TWENTY-FOUR

หน้าปัดเทา หลักเลขเพชร กระจกแซฟไฟร์ ระบบควอช์ท

ตัวเรือนและสายสตีล โมเดลใหม่รุ่นสายตอกข้อต่อแล้วครับ

สภาพดี แทบไม่มีริ้วรอยครับ

เรือนนี้มาแบบไม่มีกล่องไม่มีใบนะครับ

ราคา: 245,000 บาท

ROLEX DAYTONA WHITE GOLD

หน้าปัดเทา หลักเลขอารบิก เข็มแดง

ระบบ AUTOMATIC ตัวเรือน WG18K

ขนาด 40 mm. SERIE M ทองแน่น ๆ สภาพดี

ไม่มีรอยบิ่น ไม่มีรอบหนักครับ

เรือนนี้ไม่มีกล่อง ไม่มีใบนะครับ

ราคา: 590,000 บาท

ROLEX SEA-DWELLER DEEPSEA

หน้าดำ ขอบเซรามิค สลักขอบแล้ว พรายน้ำลูมิโนวา ขนาด 44 มิล

กระจกทรงโดมแซฟไฟร์ ซีรี่ย์ V ตัวเรือนและสายสตีล ระบบออโต้

ดำน้ำลึกได้ถึง 3,900 เมตรครับ สภาพดีไม่มีจิกหรือบิ่นครับ

เรือนนี้ไม่มีกล่อง ไม่มีใบนะครับ

ราคา: 255,000 บาท

ROLEX DATEJUST SERIE D

หน้ามุก หลักเลขทับทิม หูตัน ข้อตัน กระจกเลเซอร์

ระบบออโต้ มีช่องบอกวันที สายจูบิลี่สองกษัตริย์

ขนาดเลดี้ไซส์ 26 มิล สภาพดีมากครับ

เรือนนี้มีกล่อง คู่มือ ไม่มีใบ ครับ

ราคา: 249,000 บาท

ROLEX TURN O GRAPH SERIE D

หน้าปัดขาว หลักเลขขีด เข็มแดง ข้อตัน สลักขอบใน ระบบออโต้

ตัวเรือนและสายเต้าหู้สองกษัตริย์ กระจกแซฟไฟร์ ขนาดคิงไซส์ 36 มิล

สภาพดีมีรอยขนแมวบ้างเล็กน้อยครับ

เรือนนี้มีกล่องใบมีใบครบนะครับ

CONDITION 90%

ราคา: 215,000 บาท

ROLEX DATEJUST 2K ROSE GOLD MAN SIZE

หน้าปัดชมพู หลักเลขเพชรเบ้าใหญ่ สลักขอบใน ข้อตัน บานพับรุ่นใหม่

กระจกแซฟไฟร์ เลเซอร์มงกุฏ ตัวเรือนและสายจูบิลี่ 2 กษัตริย์ สตีล-โรสโกลด์

ขนาดคิงไซส์ 36 มิล สแคมเบิลซีรีย์ สภาพดีแทบไร้รอยขนแมวครับ

เรือนนี้มาแบบไม่มีกล่อง ไม่มีใบนะครับ

Condition : 95%

ราคา:275,000 บาท

ROLEX DATEJUST LADY SERIE D

หน้าปัดดิสก์สีเงิน หลักเลขอารบิค กระจกแซฟไฟร์มีเลเซอร์มงกุฏ

หูตัน ข้อตัน บานพับรุ่นใหม่ ระบบออโต้ ขนาดเลดี้ไซส์ 26 มิล

สายจูบิลี่สองกษัตริย์ สภาพดีไม่มีรอยจิกหรือบิ่นครับ

เรือนนี้มาแบบไม่มีกล่องไม่มีใบนะครับ

condition : 90%

ราคา: 155,000 บาท

ROLEX DATEJUST SERIE M

หน้าดำ หลักเลขโรมัน กระจกแซฟไฟร์ ระบบออโต้

ตัวเรือนสตีล สายเต้าหู้ ข้อตัน สลักขอบใน บานพับรุ่นใหม่

ขอบเพชรไซส์ 3 ตัง

กล่อง + ใบอุปกรณ์ครบครับ

ราคา:
    149,000 บาท

ROLEX OYSTER LADY 3-6-9

หน้าปัดน้ำเงิน หลักเลข 3-6-9 ตัวเรือนและสาย STEEL ระบบออโต้

สลักขอบใน ข้อตัน บานพับรุ่นใหม่ กระจกแซฟไฟร์ เลเซอร์มงกุฏ

ขนาด 26 มิล สแคมเบิลซีรี่ย์ สภาพดีมากแทบไร้ริ้วรอยครับ

ไม่มีกล่อง ไม่มีใบนะครับ

ราคา:89,000 บาท

ROLEX DATEJUST LADY SERIE U

หน้าปัดน้ำเงิน หลักเลขเพชรเบ้าใหม่ กระจกแซฟไฟร์ ตัวเรือนสตีล

หูตัน สายจูบิลี่สองกษัตริย์ ระบบออโต้ ขนาดเลดี้ไซส์ 26 มิล

หน้าปัดมีตำหนิเล็กน้อย ตัวเรือนสภาพดี ไม่มีรอยหนัก

Condition : 85%

ราคา: 118,000 บาท

ROLEX DATE LADY SERIE W

หน้าปัดสีเทา หลักเลขขีด มีวันที่บอกเวลา 3 นาฬิกา สายเต้าหู้

ขนาดเลดี้ไซส์ 26 มิล เครื่องระบบออโต้ ตัวเรือนและสายสตีล

สภาพดีมีรอยขนแมวบ้าง ไม่มีรอยจิกหรือรอยหนักครับ

เรือนนี้มีกล่อง+ไม่มีใบนะครับ

ราคา:
    79,000
    บาท

PAM 194 SERIE G

PANERAI LUMINOR SUBMERSIBLE

2500 M LIMITED EDITION 2004

หน้าปัดดำ พรายน้ำทริเที่ยม สายยาง ตัวเรือนไทเทเนียม

ระบบออโต้
    ขนาด 47 มิล ผลิตจำนวนแค่ 1,000 เรือนครับ

มาแบบกล่องใบครบๆ น่าสะสมครับ

Condition : 90%

ราคา: 290,000 บาท

PAM 213 SERIE H

LUMINOR 1950 RATTRAPANTE

LIMITED EDITION 2002

หน้าปัดดำ ระบบออโต้ ขนาด 44 มิล ฟังชั่นจับเวลาสองจังหวะ

ตัวเรือนสตีล
    สายหนังถัก กระจกแซฟไฟร์

ผลิตแค่ 1000 เรือนทั่วโลกครับ

ราคา: 235,000 บาท

PANERAI 26 SERIES K

หน้าดำ เม็ดมะยมซ้าย ระบบไขลาน ตัวเรือนสตีลเคลือบ PVD

สายหนังสีดำ
    กระจกแซฟไฟร์ ป้องกันรอยขีดข่วน ขนาด 44 มิล

LIMITED EDITION ปี 2010 ผลิตแค่ 1,000 เรือนทั่วโลกครับ

เรือนนี้มาแบบกล่องใบครบๆ ควรค่ากับการสะสมครับ

ราคา: 270,000 บาท

PAM 352 SERIE M

หน้าน้ำตาล เข็มทอง ตัวเรือนและสายไทเทเนียม

เครื่องออโต้ in house ขนาด 44 มิล กระจกแซฟไฟร์

สามารถสลับเปลี่ยนใส่สายหนังเปลี่ยนอารมณ์ได้นะครับ

เรือนนี้มาแบบมีกล่อง ไม่มีใบนะครับ

ราคา: 189,000 บาท

CORUM BUBBLE NIGHT FLYER

หน้าปัดเงินลายหัวกระโหลก ระบบออโต้ ตัวเรือนสตีลเคลือบ

PVD สายหนังสีดำ หลังเปลือย กระจกแซฟไฟร์ ขนาด 45 มิล

LIMITED EDITION 999 เรือนทั่วโลก

เรือนนี้มาแบบกล่องใบครบๆ น่าสะสมครับ

ราคา: 120,000 บาท

CORUM TRAPEZE

หน้าปัดชมพู หลักเลขอารบิค ขอบเพชร กระจกแซฟไฟร์

ป้องกันรอยขีดข่วน ตัวเรือนสตีล ทรงสี่เหลี่ยมคางหมู สายหนังสีชมพู

ระบบควอชท์ ขนาดเลดี้ไซส์ สภาพดีไม่มีรอยจิดหรือรอยบุบครับ

ราคา: 45,000 บาท

BELL & ROSS BR01-94

หน้าปัดดำ เลขอารบิค ระบบออโต้ พร้อมฟังชั่นจับเวลา ตัวเรือนทรงสี่เหลี่ยม

ทำจากสตีลเคลือบ PVD สายยาง กระจกแซฟไฟร์กันรอยขีดข่วน ขนาด 46 มิล

สภาพดีไม่มีรอยหนักครับ เรือนนี้มาแบบกล่องใบครบๆครับ

ราคา: 115,000 บาท

CHOPARD HAPPY SPORT

หน้าปัดขาว เลขโรมัน ตัวเรือนสตีล สายหนังสีชมพู

เพชรกลิ้งดาวเดือน กระจกแซฟไฟร์ป้องกันรอยขีดข่วน

ขนาดเลดี้ไซส์ ระบบควอชท์ สภาพดีมีรอยขนแมวบ้างเล็กน้อย

เรือนนี้มาแบบไม่มีกล่อง ไม่มีใบนะครับ

ราคา:
    65,000 บาท

CARTIER ROADSTER

หน้าปัดดำ หลักเลขโรมัน ระบบออโต้

ฟังชั่นจับเวลา ช่องบอกวันที่ 3 นาฬิกา

กระจกแซฟไฟร์กันรอยขีดข่วน

ตัวเรือนและสายสตีล ขนาดแมนไซส์

เรือนนี้มาแบบมีกล่องไม่มีใบนะครับ

ราคา: 140,000 บาท

TAGHEUER AQUARACER CHONO

หน้าปัดดำ หลักเลขขีด มีวันที่ ระบบออโต้พร้อมฟังชั่นจับเวลา

ขนาด 40 มิล ตัวเรือนและสายสแตนเลสสตีล ขนาด 40 มิล

กระจกแซฟไฟร์ป้องกันรอยขีดข่วน ขอบฟิมล์ชัดไม่มีริ้วรอย

สภาพดีมีขนแมวบ้างเล็กน้อย ไม่มีรอยจิกหรือรอยบุบครับ

ตัวนี้มาแบบไม่มีกล่อง ไม่มีใบนะครับ

CONDITION : 95%

ราคา 43,000 บาท

TAG LINK AUTO CHONOGRAPH

หน้าปัดดำ หลักเลขขีด ระบบออโต้พร้อมฟังชั่นจับเวลา

ฟังชั่นจับเวลา ตัวเรือนและสายสตีล ช่องบอกวันที่ 3 นาฬิกา

กระจกแซฟไฟร์ป้องกันรอยขีดข่วน ขนาดแมนไซส์ 40 มิล

สภาพดีแทบไม่มีริ้วรอยครับ

CONDITION : 90%

ราคา: 40,000 บาท

TAG MEN NEW LINK CHRONO

หน้าน้ำเงิน หลักเลขขีด ระบบควอชท์มีฟังชั่นจับเวลา

ขอบบาเซลหมุนได้

ตัวเรือนและสายสตีล ขนาดแมนไซส์

เรือนนี้ไม่มีกล่อง ไม่มีใบครับ

ราคา: 38,000 บาท

TAG HEUER SERIE 6000 BOY

หน้าปัดเทา สองชั้น หลักเลขขีด ระบบออโต้

ช่องบอกวันที่ตรง 3 นาฬิกา ขนาดบอยไซส์

ราคา: 21,000 บาท

CHOPARD MONTE-CARLO

หน้าปัดขาว หลักเลขเพชร ขอบเพชร ระบบควอชท์

กระจกแซฟไฟร์ป้องกันรอยขีดข่วน ขนาดเลดี้ไซต์

ตัวเรือนและสายสองกษัตริย์ หายากครับ

ราคา: 79,000 บาท

OMEGA CONSTELLATION LADY

หน้ามุกขาวหลักเลขขีด ระบบควอชท์ ตัวเรือนและสายสองกษัตริย์

ขนาดเลดี้ไซส์ กระจกแซฟไฟร์ ป้องกัน รอยขีดข่วน ฝาหลังหอดูดาว

สภาพดีมีรอยขนแมวบ้างเล็กน้อย ไม่มีรอยหนักครับ

ราคา 35,000 บาท

CORUM TABOGGAN DIAMOND

หน้าปัดดำ ขอบเพชรสองแถวซ้ายขวา

ตัวเรือนสตีล สายหยังสีดำ ระบบออโต้

กระจกแซฟไฟร์กันรอย ขนาดแมนไซต์

สามารถกดปุ่่มปลดหน้าปัดให้ตั้งโต๊ะได้

ราคา: 78,000 บาท

CHOPARD MILLE MIGLIA

หน้าปัดดำ หลักเลขอารบิค ระบบควอชท์

มีฟังชั่นจับเวลา

ตัวเรือนสตีล สายยางลายล้อรถยนต์ ขนาดเลดี้ไซส์

สภาพดีไม่มีรอยหนักหรือรอยบิ่นครับ

ราคา: 45,000 บาท

BAUME & MERCIER

หน้าปัดส้ม บอกเวลาสองเข็ม ตัวเรือนทองคำ18K ประดับเพชร

ระบบควอชท์ สายหนังสีขาว กระจกแซฟไฟร์กันรอยขีดข่วน

ขนาด 24 x 35 มิล สภาพดีมีขนแมวบ้างเล็กน้อยครับ

เรือนนี้มาแบบไม่มีกล่อง ไม่มีใบครับ

ราคา: 79,000 บาท

Last edited by indy@sbn; 29-05-17 at 13:02.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ