@@@ TM 8 ปี ถูกๆ ต่อได้ไหวขาย ROLEX ,TAG HEUER , OMEGA สภาพสวย+ราคาดีๆ และบริการหลังการขายพิเศษๆ จากร้านเป็นกันเอง

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: @@@ TM 8 ปี ถูกๆ ต่อได้ไหวขาย ROLEX ,TAG HEUER , OMEGA สภาพสวย+ราคาดีๆ และบริการหลังการขายพิเศษๆ จากร้านเป็นกันเอง

josungavm8 is offline Trusted Member Master Brandname
    josungavm8's Bank Account
    • Bank Account 1: 292X0X7X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default @@@ TM 8 ปี ถูกๆ ต่อได้ไหวขาย ROLEX ,TAG HEUER , OMEGA สภาพสวย+ราคาดีๆ และบริการหลังการขายพิเศษๆ จากร้านเป็นกันเอง

สนใจเรือนไหนติดต่อสอบถามได้เลยที่ 0899287525 ครับ แบงค์ครับ

ติดต่อ ทาง LINE ID : JOSUNG1988 ได้ครับ

สนใจเรือนไหนเป็นพิเศษกรุณาติดต่อผมได้เลยนะครับ

TAG HEUER สภาพสวย+ ราคาดี และบริการหลังการขายที่มากกว่าครับ

ดูความน่าเชื่อถือจาก Feedback ของผมได้ครับ

ราคาถูกกว่าร้านอื่นหลายๆพัน เพราะร้านผม
    เป็นร้านเล็กๆ ค่าเช่าถูกกว่าร้านอื่นมากครับ
    เลยขายราคาได้ถูกกว่าครับ
    และพร้อมให้ลูกค้าเช็คคุณภาพสินค้าก่อนซื้อได้จนพอใจครับ

รับบัตรเครดิต และ ให้มัดจำในเวลานานได้นะครับ

หน้าร้านเป็นกันเองตั้งอยู่ที่ พันธ์ทิพย์ งามวงศ์วานครับ

เปิดทุกวัน ครับ 13.55 - 18.45 ครับ

โปรดอ่านก่อนครับ

ถ้าไม่มั่นใจเรื่องความแท้ในตัวสินค้าของผม โปรดนัดเจอที่ศูนย์เลยครับ จะเช็คศูนย์ไหนได้หมดครับ

นาฬิกาผมของแท้ 100 เปอเซนต์ครับ โปร่งใสให้เช็คความแท้ได้เต็มที่ครับ

และเพื่อไม่เป็นการเสียเวลาทั้งสองฝ่ายนะครับ

ถ้าไม่แท้ผมออกค่าเช็คที่ศูนย์ให้ และ แถมค่าน้ำมันให้ด้วยครับ

ผมอยู่ในเว็ปนี่ มา 8 ปี เป็น trust member ครับ

สำเนาประชาชนก็อยู่ที่webmaster ครับ

( ผมเข้าใจว่าคนสมัยนี่เชื่อใจยาก ผมจึงยินดีให้ตรวจสอบเต็มที่ครับ )

ขอบคุณครับ

โปรโมชั่นพิเศษสำหรับลูกค้าคนพิเศษของร้านเป็นกันเองครับ

ต้องอ่านครับ

1. ข้อสำคัญสุดครับ นาฬิกาทางร้านเป็นกันเองคัดของคุณภาพสภาพสวยๆทุกเรือน

2. นาฬิกา ทุกเรือน รับประกันหลังการขาย 1 ปี เต็มครับ มีการออกใบรับประกันให้ครับ

3. แลกเปลี่ยนหัก แค่ 15 - 25 เปอเซนต์เท่านั้นครับ สำหรับมือสองทุกเรือนเลยครับ (ยังคุยกันได้อีกครับสำหรับบางเรือน )

4. ถ่าน renata swiss แท้ ผมเปลี่ยนให้ฟรี 5 ปี หลังการขายครับ ตามห้างเปลี่ยนกันที่ ( 250 - 400 บาท ครับ )

5. ถ้านาฬิกาเป็นรอยขนแมวหลังจากใช้งานไปซักพัก ผมขัดลบรอยให้ฟรี กลับมาเหมือนใหม่เลยครับ

6. นัดดูของก่อนได้ครับ ไม่ต้องโอนมัดจำมาให้ก่อนนัดดูนะครับ ถ้าไม่สวยเหมือนในรูป ไม่ซื้อไม่เป็นไรครับ

7. รับประกันของแท้ครับ สามารถเช็คศูนย์ หรือ เช็คตามร้านนาฬิกา และ โรงรับจำนำ ก่อนจ่ายเงินได้เลยครับ

8. ข้อนี่สำคัญสุดครับ นาฬิกาทางร้านเป็นกันเองคัดของคุณภาพสภาพสวยๆทุกเรือนครับ

9. ราคาของร้านผมน่าจะถูกที่สุดในบรรดาร้านแล้วครับ ถ้าไม่นับผู้ใช้ขายเอง(บางคน)ครับ

10. นาฬิกา ที่ประดับด้วยเพชร ผม ส่องกล้องดูว่าเพชรเป็นของแท้
    รวมทั้งใช้เครื่องจี้เพชรที่แยกเพชรโมอิสได้ ตรวจสอบเรียบร้อยแล้วครับ

ของใหม่ ห่อซีล ROLEX DATEJUST 18 K/SS ซื้อไทย

ของผู้ชายครับ ของใหม่ ห่อซีลครับ

ราคาใน Shop 388,000 บาท ครับ

เหรียญเขียวแล้วรับประกัน 5 ปี หลังจากวันที่ซื้อครับบบ

เพียง 275,000 บาท ครับ มีคนขาดทุนให้เป็นแสนแล้วครับ

ใหม่เว่อร์ TAG LINK 40 MM หน้าขาวลูกฟูก รุ่นใหม่ล่าสุด

รุ่นใหม่ล่าสุดครับ ขนาด 40 มิล ไม่รวมเม็ดมะยมครับ

สภาพดีมากครับ 97 - 98 % ครับ ข้อครบยังไม่ได้ตัดข้อครับ

ระบบถ่าน หน้าขาวแต่งตัวง่าย มองเวลาง่ายครับ

โดดเด่นตรงหน้าปัดลายลูกฟูกแนวตั้ง ดูเป็นมิติเวลามอง

ออกห้าง ราวๆ 95,000 บาท ครับ

มาพร้อม ใบรับประกันครับ ข้อต่อครบครับ

ขอเพียง 38,999 บาท เท่านั้นครับ

TAG F1 AUTO GMT BLUE BLACK กล่องใบปี 2016

สภาพดีมากๆ 95 - 96 % ครับ

KING SIZE 41 MM ครับ

มาแบบกล่องใบครบครับ พึ่งซื้อปี 2016 ครับ

เครื่อง AUTOMIC พร้อมฟังชั่น GMT ครับ

ขอราคาเบาๆ ที่ 50,999 บาท เท่านั้นครับ

TAG LINK 39MM BLACK DIAMOND

สภาพสวยๆครับ รุ่นยอดนิยม

ใส่ได้ทั้งผู้ชายและผู้หญิงชอบเรือนใหญ่ๆครับ

หน้าดำตัดเพชร ดู สวย + SPORT ครับ

จะใส่ไปเที่ยว หรือ ใส่ทำงานก็เหมาะครับ

ระบบถ่านครับ สายเอกลักษณ์ แบบเงาสลับด้าน

ของใหม่ ราวๆ 120,000 บาท ครับ

ขอเพียง 42,999 บาท เท่านั้นครับ

TAG Formula 1 White Ceramic Diamond

Lady Size 32 MM ครับ

สภาพดีมาก 95 % ครับ เซรามิกอย่างดีทนรอยขีดข่วน

ระบบถ่านครับ มาแบบ กล่องใบครบครับ

ขอแค่ 48,500 บาท เท่านั้นครับบ

TAG LINK LADY หน้ามุกชมพูเพชร สายเงาสลับด้าน

สภาพดีมากครับ 95 % ครับ

หน้ามุกชมพูหวานๆ หลักเพชรครับ

ระบบถ่านครับ ออกห้าง 122,000 บาท ครับ

ขนาด LADY SIZE 30 MM รวมเม็ดมะยมครับ

ขอเพียง 46,999 บาท เท่านั้นครับ

OMEGA DEVILLE AUTO จับเวลา 7 วัน รุ่นใหม่ ปี 2016

รุ่น TOP ครับ หายาก ของมือสองมีน้อยครับ

รุ่นใหม่ในห้างครับ ออกห้าง สามแสนกว่าบาทครับ

เหลือประกันศูนย์ถึง ปี 2019 ครับ

มาแบบกล่องใบครบครับ

สภาพดีมาก 95 - 96 % ครับ

ขนาด 41.5 มิล ไม่รวมเม็ดมะยมครับ

หน้าปัดสีเทาดำสวยๆ ครับ

สายหนังเดิมสภาพสวย พร้อมใช้งานครับ

ใส่สบายไม่หนักมือครับ

จัดไปราคาดีๆ เซฟเงินไปเพียบ เพียง 119,999 บาท ครับ

+++ ไม่เหมือนใคร หน้าสีมุกน้ำทะเล สวยเด่น +++

TAG LINK BOY SIZE หน้ามุก South Sea

หายากมากครับ ( พึ่งได้มาเรือน ที่ 2 ในรอบ 8 ปี )

ปกติจะเจอแต่หน้าสี ขาว สีดำ สีเงิน และ สีน้ำเงิน ครับ

ระบบถ่าน เหมาะกับผู้หญิง และ ผู้ชายข้อมือเล็กครับ

ขนาด 36 มิล ครับ สายแบบเงาสลับด้าน

สภาพดีมาก 95 % ครับ

ขอเพียง 34,999 บาท เท่านั้นครับ

TAG LINK LADY 18K/SS หน้ามุกเพชร

หรูหรา ด้วย แบบ 2 กษัตริย์ครับ

ขอบเป็นทองคำ 18 K ครับ

สภาพสวยครับ หน้ามุกหลักเพชร ดูหรูหราครับ

มาพร้อม กล่อง ข้อสำรอง และ ใบรับประกันครับ

ขอเพียง 49,500 บาท เท่านั้นครับ

ตัว TOP สุด TAG Aquaracer DIVER LIMITED REGATTA

TAG Aquaracer เซรามิก AUTO 500 M จับเวลา 2 วง

เรือนนี้ยังอยู่ในประกันศูนย์ ด้วย นะครับ

ขนาด 43 MM ครับ ใส่ได้กับทุกข้อมือครับ

สายยางเข้ารูป มรูปรับกับทุกขนาดข้อมือครับ

ขอบเซรามิกกันรอยขีดข่วนครับ

จับเวลา 2 วง ( จับเวลา 30 นาที กับ จับเวลาถอยหลังวงสี )

สภาพดีมากครับ เจ้าของเดิมใช้มือเดียวครับ

ออกห้าง 230,000 บาท ครับ เป็น LIMITED EDITION

มาพร้อม กล่อง คู่มือ และ ใบรับประกันครับ

ขอเพียง 83,500 บาท เท่านั้นครับ

TAG F1 WHITE CERAMIC จับเวลา ขอบเพชร รุ่นใหม่

รุ่นใหม่ล่าสุดครับ ขนาด 41 MM ครับ

สภาพดีมาก 95 % ครับ ระบบถ่าน

หน้าเพชร ขอบเพชร จากโรงงาน TAG HEUER ครับ

ข้อดีของเซรามิกคือ ทนรอยขีดข่วนครับ

ขอราคาเบาๆ เพียง 59,999 บาท เท่านั้นครับ

TAG S2000 New Classic Lady หน้าสีหายากครับ

หน้าน้ำเงินกากเพชรครับ หายากครับ

Lady Size 30 MM รวมเม็ดมะยมครับ

ระบบถ่าน สภาพดีครับ

ขอราคาเบาๆ เพียง 13,999 บาท เท่านั้นครับ

Perrelet Turbine 50MM กล่องใบครบ รุ่นในห้าง

ขนาด 50 MM ราคาตั้งแพงกว่า 44MM เกือบ 1 แสนบาทครับ

สภาพดีมาก 95 % ครับ

กล่องใบครบ แบบออกห้างครับ

จุดเด่นคือการดีไซน์ โรเตอร์ใบพัดข้างให้หมุนและช่วยเก็บลาน

เครื่อง In house ครับ

ในห้าง 340,000 บาท

แต่ผมขอ ราคาเบาๆที่ 109,900 บาท เท่านั้นครับ

ลดเหลือ 99,999 บาทเท่านั้นครับ

TAG LINK 2K MAN หน้ามุกขาว ขอบทองคำ 18K

เครื่องถ่านครับ

ขนาด 39.5 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

หน้ามุกขาวครับ

ขอบเป็นทองคำ SOLID GOLD 18 K ครับ

สภาพสวยครับ

ของใหม่ 118,000 บาท ครับ

ขอราคาเบาๆเพียง 42999 บาท เท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา หญิงเล็ก หน้าเขียว วงแวหน 3 ชั้น หายาก

ขนาดหญิงเล็ก หรือหญิงจิ๋วครับ

สภาพดีมากครับ

พรายน้ำสวย ขอบหมุนแก๊ก สายตึงแน่นครับ

หน้าเขียวสีหายากครับ

ขอราคาเบาๆที่ 19,800 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link lady 34 MM ขอบเพชรมุกชมพู จับเวลา

รุ่นในห้างครับ

ของใหม่ 255,000 บาท ครับ

สภาพสวยครับ

หน้ามุกชมพูหายากครับ ปกติจะเจอแต่หน้ามุกขาว

เพชรน้ำใส+เล่นไฟทุกเม็ด จากโรงงาน Tag heuer ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 79,900 บาท เท่านั้นครับ

TAG F1 จับเวลา เซรามิกขาว ขอบเพชร รุ่นใหม่

ขนาด 41 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

เครื่องถ่าน เดินดี รีเซ็ตตรงครับ

เซรามิกขาวทนทาน ยากต่อการเป็นรอยครับ

ออกแบบดู Sport เต็มตัวครับบบ

ขอราคาเบาๆที่ 63,999 บาท เท่านั้นครับ

ลดเหลือ 59,999 บาท เท่านั้นครับ

TAG Aquaracer lady รุ่นในห้าง หน้าดำ หลักเพชร

ขนาด 30 มิล รวมเม็ดครับ

สายและตัวเรือนแบบเงาล้วนครับ

ขอบยังเหลี่ยมคมสวยครับ

ของใหม่ ตอนนี้ 110,000 บาทครับ

หน้าดำตัดกับเพชรดูเด่นตาครับ

ลดเหลือ 39,900 บาทเท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา King Size จับเวลา 2 K หน้าขาว สวยๆ

ขนาด King size ครับ

สภาพสวยครับ

ทองไม่มีลอก และไม่ซีดครับ

เครื่องเดินดี รีเซ็ตตรง ครับ

พรายน้ำสวย

ขอราคาเบาๆที่ 26999 บาท ครับ

ลดเหลือ 25500 บาทเท่านั้นครับ

Tag Link lady รุ่นใหม่ หน้าเพชรขอบเพชร มุกฟ้า กล่องใบ

สภาพสวยครับ สาย+ตัวเรือนแบบเงาล้วน

หน้ามุกฟ้าเหลือบแสงดูสวยดีครับ

มาพร้อม กล่อง + คู่มือ+ ใบcer เพชร + ใบรับประกันนาฬิกาครับ

ของใหม่ 175,000 บาท ครับ

ร้านอื่นมีแต่ตัวเปิด ราคากัน 77000-78000 ครับ

ของผมของครบๆด้วย ขอเพียง 72900 บาทเท่านั้นครับ

TAG Link รุ่นใหม่ Man Size หน้าน้ำเงินเมทอลิค สวยๆๆ

หน้าปัดน้ำเงินเมทอลิค ดูสวยแปลกตาครับ

ขอบเป็นเงา สายเป็นด้านครับ

ของใหม่ 85,000 บาทครับ

ขอราคาเบาๆที่ 32900 บาทเท่านั้นครับ

TAG Aquaracer หน้ามุกฟ้า เพชร รุ่นใหม่ในห้าง

ขนาด 29 มิล ครับ

สภาพดีครับ สายเงาล้วนครับ

หน้ามุกฟ้าหลักเพชรสวยๆ ครับ

ขอที่ 39,900 บาท เท่านั้นครับ

Girard Perragaux Ferrari Auto Chronograph 38MM

พรายน้ำสว่างชัดในที่มืดครับ

หน้าดำ ดูเข้ม และ เด่นครับ

เครื่องจับเวลาขัดแต่งลายสวยงามสมกับราคาครับ

ขนาด 38 มิล รวมเม็ด 41 มิล ครับ

มีหัวสายเดิมครับ แต่สายหนังซื้อเส้นใหม่มาใส่แทนของเดิมแล้วครับ

เครื่องเดินดี รีเซ็ตตรงครับ

ขอราคาเบาๆที่ 54500 บาทเท่านั้นครับ

TAG Link lady หน้ามุกชมพู สวยๆ

สายเงาสลับด้านครับ

สภาพสวยครับ

หน้ามุกชมพู สวยๆ ครับ

ของใหม่ 85000 บาทครับ

ผมขอราคาเบาๆ ที่ 34500 บาทเท่านั้นครับ

Omega Constellation หญิงใหญ่หน้าเทาเข้ม สวยๆ

ขนาด 26 มิล ครับ ไซด์หญิงใหญ่ครับ

เครื่องถ่าน

สายเงาล้วน

ขอบตัวเลขโรมัน

สภาพสวยครับ

ขอราคาเพียง 35500 บาท เท่านั้น ครับ

TAG Link Auto MAN SIZE หน้าครีม

เรือนนี้ เดินเที่ยงตรงผ่านการเช็ค Chronometer แล้วครับ

ของใหม่จะแพงกว่าออโต้ที่ไม่ผ่านการเช็ค Chronometer 1 หมื่นบาทครับ

ขนาด 39.5 มิล ไม่รวมเม็ดครับ รวมก็ 42 มิลครับ

สภาพสวยครับ

ขอบเเบบเงาล้วน ตัวเรือนแบบด้านล้วนครับ

เครื่อง Automatic เดินดีครับ

ขอราคาเพียง 36,500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link Lady หน้าน้ำเงิน

ขนาด 30 มิลรวมเม็ดครับ

ตัวเรือน+สายแบบเงาล้วนครับ

เครื่องถ่านครับ มีวันที่ให้ดูครับ

ผมขอราคาเบาๆที่ 33900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link GMT AUTO สวยๆ ครับ

ขนาด 42 มิล ไม่รวมเม็ดครับ รวมเม็ด 44 มิล ครับ

หน้าดำดุๆ มาพร้อมฟังชั่น GMT ประเทศที่สองครับ

เครื่อง AUTOMATIC เดินดีครับ

ขอราคาเบาๆที่ 51500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link lady หน้ามุกฟ้า ขอบเพชร กล่องใบครบครับ

ขนาด 30 มิล เครื่องถ่านครับ

เครื่องเดินดีครับ

จุดเด่นของรุ่นนี้ คือ เพชรที่หน้าปัด 6 9 12 จะเม็ดโตกว่าครับ

สายและ ตัวเรือนแบบเงาล้วน

หน้ามุกฟ้าหลักเพชรครับ

มาพร้อม กล่อง คู่มือและใบรับประกันครับ

ขอราคาเบาๆเพียง 69900 บาท เท่านั้นครับ

TAG LINK Lady หน้ามุกฟ้าเพชร กล่องใบครบ

ขนาด 30 มิล เครื่องถ่านครับ

เครื่องเดินดีครับ

จุดเด่นของรุ่นนี้ คือ เพชรที่หน้าปัด 6 9 12 จะเม็ดโตกว่าครับ

สายและ ตัวเรือนแบบเงาล้วน

หน้ามุกฟ้าหลักเพชรครับ

มาพร้อม กล่อง คู่มือและใบรับประกันครับ

ตามร้านมือสองเปิดราคากัน 45000 - 46000 บาท ครับ

ผมขอราคาเบาๆเพียง 41999 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link Lady รุ่นปัจจบัน หน้ามุกขาวขอบเพชร หน้าเพชร กล่องใบครบ

สภาพสวยครับ ขอบเพชร แบบหมุนได้ครับ หายากครับ

หน้ามุกขาวเล่นแสง+มองเวลาง่าย+ใส่เข้ากับเสื้อผ้าได้ทุกสีครับ

มาพร้อม กล่อง คู่มือ ใบรับประกัน ใบCerเพชร ครับ ครบๆครับ

เพชรน้ำใสเล่นไฟทุกเม็ดจาก โรงงาน TAG HEUER ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 74500 บาท เท่านั้นครับ

ลดพิเศษเหลือ 71,500 บาท เท่านั้นครับ

Tag Link lady 32 MM หน้าบรอน มองง่ายครับ

ขนาด 32 มิล รวมเม็ดครับ เหมาะสำหรับคนชอบใหญ่มาอีกนิดครับ

ตัวเรือน+สายแบบด้านล้วนครับ

หน้าบรอนเทา สว่างๆ มองง่ายครับ

มาพร้อม คู่มือครับ

ขอราคาเบาๆที่ 27999 บาครับ

ลดเหลือ 25999 บาท เท่านั้นครับ

ลดอีกเหลือเพียง 25,499 บาท ครับ

Omega Constellation หน้าเทา หญิงเล็ก เงาล้วน สวยๆๆ

หน้าเทาเข้ม สวยๆครับ

ขนาด Mini Lady 23 MM ครับ

สายและตัวเรือนแบบเงาล้วน ขอบเป็นขัดด้านเลขโรมันครับ

ขอราคาเบาๆที่ 33500 บาท เท่านั้นครับ

ลดเหลือ 30999 บาท เท่านั้นครับ

Charriol Megeve สภาพสวยๆ พร้อม กล่องและคู่มือ

ของใหม่ 99,000 บาทครับ

เรือนนี้มือสองสภาพดีครับ

มาพร้อม กล่อง+คู่มือ

หน้ามุกฟ้า ขอบเพชรน้ำใสๆจาก โรงงาน Charriol ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 33900 บาทเท่านั้นครับ

ลดสุดๆๆ TAG Link Limited Tiger wood 8000 เรือน auto

ขนาด 40 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

สภาพสวยครับ

สายแบบด้าน ขอบเป็นเงา

ทำมาแค่ 8000 เรือน ทั่วโลก

เข็มวินาที ออกมา เป็นแบบ 2เข็มครึ่งแปลกดีครับ

ร้านอื่นเปิดราคากัน 47000-49000 นะครับ

ลดพิเศษสุดเพียง 39500 บาทเท่านั้นครับ

TAG Link ออโต้ Tiger wood Limited 5500 เรือน กล่องใบครบ

สภาพสวยครับ

ขอบเป็นเงา สายและตัวเรือนแบบด้านล้วน

หน้าปัดแกะลายทำมิติเป็นเสมือนใส่ลูกกอล์ฟไว้ที่หน้าปัด ดูแปลกและมีเสน่ห์ครับ

มาพร้อม กล่องตรงรุ่น คู่มือ ใบรับประกัน ครบๆ ครับ

( กล่องไม้รุ่นนี้ก็หนัก 1.5 กิโลกัรมแล้วครับ)

ขอราคาเบาๆที่ 44,900 บาท เท่านั้นครับ

ลดเหลือ 42500 บาทเท่านั้นครับ

TAG Aquaracer รุ่นใหม่ Day-Date Auto Chronograph หน้า บรอนครับ

ขนาด 43 มิล ไม่รวมเม็ดครับ รวมก็ประมาณ 46 มิล ครับ

ขนาดใหญ่เต็มข้อมือดีครับ

ขอบเหลี่ยมยังสวยครับ

เครื่อง cal.16 หรือ 7750 เดินดี รีเซ็ตตรงครับ

ของใหม่ 133,000 บาท ครับ

มาพร้อม กล่องคู่มือ และ ใบรับประกันครับ

ผมขอราคาเบาๆที่ 54500 บาทครับ

ลดเหลือ 51999 บาทเท่านั้นครับ

TAG Link รุ่นใหม่ หน้าเงิน Men size สวยๆๆ

ขนาดประมาณ 40 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

สภาพสวยครับ หน้าเงิน มองเวลาง่ายครับ

ขอบเป็นเงา สายและตัวเรือนเป็นแบบด้านล้วนครับ

ขอราคาเบาๆที่ 32500 บาท เท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา Boy-Size หน้าน้ำเงิน วงแหวน 3 ชั้น สวยๆ

ขนาด 36.5 มิล รวมเม็ดครับ

สภาพดีครับ

สายยังแน่น พรายน้ำสวย

หน้าวงแหวน 3 ชั้น รุ่นสุดท้ายก่อนเปลี่ยนเป็น LINK

สายเงาสลับด้าน ตามเอกลักษณ์ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 20500 บาท ครับ

Last edited by josungavm8; 03-06-17 at 13:50.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ