New Longchamp Neo size M with strap limited and size S with strap สี Rose + Used like new Bao bao 8x4 on chain + New with tag Forever21 backpack + ZARA bag + New with tag Paul Frank bag และ เสื้อผ้าแบรนด์ histreet สวย สวย มากมายค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: New Longchamp Neo size M with strap limited and size S with strap สี Rose + Used like new Bao bao 8x4 on chain + New with tag Forever21 backpack + ZARA bag + New with tag Paul Frank bag และ เสื้อผ้าแบรนด์ histreet สวย สวย มากมายค่ะ

comexfools is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Wink New Longchamp Neo size M with strap limited and size S with strap สี Rose + Used like new Bao bao 8x4 on chain + New with tag Forever21 backpack + ZARA bag + New with tag Paul Frank bag และ เสื้อผ้าแบรนด์ histreet สวย สวย มากมายค่ะ

Zara + New Sretsis small backpack + New ISSUE bag + Sretsis + New Vickteerut +Topshop, Senada, Milin, Disaya, Something boudoir, Coach bag, Flynow, Longchamp,Adidas, Lynaround, Kayasis, Kloset, Playhound, H&M, Charles&Keith, Misty Mynx, Forever21

*ของแท้100%ทุกชิ้นคะ* สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ ดังนั้นโทรสอบถามรายละเอียดกับแม่ค้าก่อนตัดสินใจนะคะ ยินดีค่ะ แม่ค้าใจดีจ้า
    *งด ต่อราคาโหดๆนะคะ แม่ค้าไม่โหดแต่เจอแบบต่อแรงๆท้อค่ะ^^ ให้สิทธิ์ผู้ที่โอนก่อนนะคะ

สอบถามได้ตามนี้จ้า, Line ID:annaround หรือที่เบอร์ o84-972-7379

คลิกที่ภาพ เพื่อขยายใหญ่จ้า ราคาสินค้ารวมส่งแล้วนะคะ

Used like new Bao bao 8*4 on chain ปี16 สภาพดีค่ะ ข้างในสะอาด บลอคแน่นทุกช่อง สายโซ่ถอดได้ ค่ะ
    ขอขาย 8990 บาทค่ะ

อุปกรณ์ ถุงกระดาษ ถุงผ้า สายโซ่ tag การ์ด

New Longchamp Neo size M with strap limited ของใหม่ค่ะ
    ขอขาย 4990บาท รวมส่งemsค่ะ

อุปกรณ์ การ์ด ถุงกระดาษ สายสะพาย

New with tag Forever21 backpack สีเบจ size11"*10"*5.5" ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
    ราคาป้าย1***
    ขอขาย 490 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new zara with strap bag size 7"*6"*3" สภาพดีมากไม่มีตำหนิคะ จะถือหรือสะพาย crossbody ก็ได้ค่ะ อะไหล่ยังทองสวย ข้างในสะอาด สายปรับความยาวได้
    ซื้อมา1*** ขอขาย 890บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Topshop us2 ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ เสื้อยาวตาข่ายสีม่วงอ่อน ระบายช่วงอก
    ทรงปล่อย อก36" ยาว28"
    ราคาป้าย1*** ขอขาย690บาท รวมส่งลงทะเบีบนค่ะ

Used like new Forever21 จั้มสูทขาสั้นสายเดี่ยวปรับได้ ด้านหลังเชือกผูกปรับเล็กลงได้ค่ะ
    ขอขาย 390บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Jaspal dress size S สายเดี่ยว เดรสยาวด้านข้าง สภาพใหม่ไม่มีตำหนิ ปรับความยาวได้ สม็อคยางยืดด้านหลังอกยืดได้ มีผ้าผูกเอวด้วยค่ะ
    ราคาป้าย 2*** ขอขาย 590บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Ps kiss me doll size M เสื้อแขนยาว/เดรสสั้น สีกรมท่า อก34" ยาว28" ของใหม่ป้ายห้อย
    ราคาป้าย1*** ขอขาย 490บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New without tag CC double o size S ของใหม่ไม่เคยใส่ตัดป้ายแล้วค่ะ จั้มสูทขาสั้นทรงบาน มีซับในค่ะไม่บาง สายปรับความยาวได้
    ราคาป้าย2*** ขอขาย590บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag milin size us4 กระโปรงเอวยางยืด26" สีชมพูมีซับใน ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
    ราคาป้าย2***
    ขอขาย 490 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Milin size S กางเกงกระโปรง สภาพใหม่ไม่มีตำหนิ เอวสูง
    ขอขาย 690บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Stylenanda size S เดรสสั้นผูกเอว จะผูกด้านหน้าหรือหลังก็ได้ค่ะ มีซับในทั้งตัว
    ขอขาย 390 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New Anna Sui Dolly Girl EDT perfume 50ml. ของแท้ ของใหม่ พร้อมกล่อง ซื้อมายังไม่เคยใช้เลยค่ะ
    ขอขาย 990 บาท รวมส่งems จ้า

Used like new Zara เดรส size M อก37" เอว30" สภาพใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ ผ้าเนื้อเงาวิ้งๆ ตรงลายๆแต่งด้วยกำมะหยี่ สวยๆค่ะ กระโปรงมีซับใน

Used like new Zara size S จั้มสูทกางเกงกระโปรงขาสั้น สภาพสวยไม่มีตำหนิค่ะ
    ขอขาย 420บาทค่ะ รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Lynaround size S เสื้อผูกเอว ปักที่ปก สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ
    สวยน่ารักจ้า ผ้าหนาพร้อมซับใน
    ขอขาย 650 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag PS Kiss Me Doll size M เดรสไหมพรมยาวปิดเข่า ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ เหมาะกับสาวไซร์sนะค่ะ
    ขอขายขาดทุน 690บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New สร้อยคอ Playboy ของใหม่พร้อมกล่อง ของแท้ ปรับขนาดความยาวได้ สวยมากๆจ้า
    ราคาป้าย2*** ขอขาย 790 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New แหวน Kloset size S ของใหม่ค่ะ สวยค่ะ
    ขอขาย 790 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

อุปกรณ์ กล่อง ถุงผ้า

Used like new Lynaround size Xs เสื้อแขนและปลายเสื้อระบาย สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ มีซิปข้างใส่ง่าย มีซับในทั้งตัว ทรงสวยค่ะ ตัวนี้ไม่เหลือถึงเซลน้า
    ขอขาย 590บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used Kayasis size S สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ทรงสวยน่ารักมากจ้า เปิดไหล่
    ขอขาย 790บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new CCOO sizeS สภาพใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ
    ราคาป้าย1*** ขอขาย420บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Jaspal size S เสื้อตาข่ายสีขาวลายทาง ทรงปล่อย ผ้านิ่มเนื้อดีไม่คันค่ะ
    ราคาป้าย1*** ขอขาย 250บาทรวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Sretsis size us2 เสื้อcropเอวลอย ทรงน่ารักมากเลยจ้า สภาพเหมือรใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ ราคาป้าย5***
    ขอขาย 1190 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Something Boudoir sizeS สภาพใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ กระโปรงส์ยีนผูกสะโพก เอวสูง25"
    ราคาป้าย2*** ขอขาย 490บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Jaspal size S เสื้อทรงค้างคาว หน้าสั้นหลังยาว ผ้าลื่นใส่สบาย สภาพดีเหมือนใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ
    ขอขาย 350บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Lynaround sizeS กระโปรง เอว26" สภาพใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ
    ขอขาย 320บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Lynaround sizeXs เสื้อครอปไม่สั้นมากค่ะ มีซิปด้านหลัง ผ้ามันๆสวยค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
    ราคาป้าย2*** ขอขาย 350บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Sretsis dress us2 ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
    ราคาป้าย8***
    ขอขาย 1590 บาท รวมส่งemsค่ะ

New with tag Sretsis jumpsuit us2 ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
    ราคาป้าย9***
    ขอขาย 2090 บาท รวมส่งemsค่ะ

Used Playhound size M เสื้อครอปทรงปล่อย สภาพดีไม่มีตำหนิ
    ราคาป้าย1*** ขอขาย350บาท รวมส่งลงทะเบียน

New without tag Zara size S เสื้อยาวผูกเชือกข้าง สีขาวปักอก สภาพใหม่ไม่มีตำหนิ ขอขาย 350บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Lynaround size Xs เสื้อแขนกุดผูกโบว์ น่ารักจ้า
    ราคาป้าย1*** ขอขาย 350บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Topshop us2 เสื้อเชิ้ตตัวยาว แขนกุด หน้าสั้น-หลังยาว สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ
    ขอขาย 390บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Misty Mynx size S เดรสยาวชีฟอง ปักอก มีซับในค่ะ สายปรับความยาวได้ สภาพใหม่ไม่มีตำหนิ
    ขอขาย 350 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used Lyn Around size XS เสื้อแขนยาวไหมพรมกระดุมผ่าหน้
    าปัก
    น่ารักจ้า สภาพดีไม่มีตำหนิคะ

ขอขาย 550บาท รวมส่งลงทะเบียน

สนใจสอบถามพูดคุยราคาที่เบอร์ o84 972 7379 or Line ID: annaround ได้เลยค่ะ แม่ค้าใจดีค้า แต่อย่าต่อโหดมากนะคะ^.^ขอบคุณSBNและลูกค้าที่น่ารักทุกคนเลยจ้าๆ

ด้านล่างคือที่ขายไปแล้วล่าสุดบางส่วนค่ะ

ที่เหลือดูได้ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3699079
    Last edited by comexfools; 06-06-17 at 12:42.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ