สวัสดีค่ะ

เปิดรับพรีออเดอร์ของรอบใหม่ จากอเมริกาค่ะ
เราช็อปเอง หิ้วเอง คนเดียวค่ะ
ส่งของแน่นอนไม่ต้องกลัวเบี้ยวไม่ต้องกลัวของปลอม คุยกันได้ค่ะจะได้สบายใจ

ตอนนี้เรียนอยู่อเมริกา กำลังจะกลับไทยช่วงสั้นๆ ถึงไทยวันที่ 4 ก.ค. พร้อมส่งของออกให้ลูกค้าทุกคนตอนเช้าวันที่ 5 ก.ค. ค่ะ
เปิดรับพรี รับหิ้วของ HI STREET รองเท้ากระเป๋าแว่นตา อื่นๆสากกะเบือยันเรือรบ รวมถึงเครื่องสำอางด้วยค่ะ
หิ้วหมด ถ้าไม่ผิดกฎหมาย

เปิดรับตั้งแต่วันนี้ถึง 25 ก.ค. นะคะ กลัวไปช็อปไม่ทัน หรือจนกระเป๋าเราเต็มค่ะ

มีของในใจอยากให้ไปซื้อให้เราสั่งให้ค่ะ รับตามหาของหายาก รองเท้าเฉพาะรุ่น สินค้าเฉพาะรุ่น
หิ้วให้ติดต่อมาได้จ้า เราอัธยาศยดี คิดราคากันเอง ค่าหิ้วสบายกระเป๋า

รับหิ้วของใน OUTLET จ้า
ADIDAS
NIKE
NEW BALANCE
KATE SPADE
COACH
(ล่าสุดที่ outlet เพิ่งเห็นออกคอลเลคชั่นมิคกี้เม้ามาน่ารักมาค่ะ สนใจอยากดูรูปบอกนะคะ)
TOMMY
POLO
TUMI
MICHAEL KORS
ชุดชั้นใน CK
และอื่นๆค่ะ

เครื่องสำอางค์น้ำหอมก็รับค่ะ KYLIE รุ่นใหม่เพิ่งออกเมื่อวาน
TOO FACED พาเลทตาที่ตามหากันก็มีค่ะราคากันเองค่ะ

ไม่กล้าโพสกลัวจะผิดห้อง สนใจอะไร สอบถามเรามาได้เลยค่ะ
พร้อมตอบและหาของให้ค่ะ

LINE ID baitauyfxa
รบกวนติดต่อทางไลน์นะคะ เราไม่ค่อยได้เข้ามาใน SBN หรือทางเมล
email baitauyfxa@gmail.com
ขอบคุณค่ะ