สนใจ PM or mail brandmania@hotmail.com Line id: sweetcandybee
นะคะ
ให้สิทธิ์คนที่สะดวกโอนก่อนค่ะ ต่อรองได้ค่ะ
จองหรือ คอนเฟิร์มแล้วเปลี่ยนใจแจ้งแม่ค้านิดนึงนะคะ แม่ค้าไม่ดุ ไม่ว่าค่ะ หายไปเฉยๆ เรียกว่าไม่มีมารยาทนะคะ
รับจองเฉพาะคนที่ให้เบอร์ติดต่อได้ ไม่แน่ใจเอาเข้าห้อง Catch Fake ไัด้เพลยค่ะ
อยากได้รูปเพิ่มตรงไหนแจ้งได้ค่ะ ไม่มีหมกเม็ดน๊า
รองเท้าก่อนซื้อดูความยาวและกว้างด้วยค่ะ วัดไว้ให้แล้วจ๊ะ

รองเท้า Tory Burch Size 38 or 8us เท้ายาว 25 ซม กว้าง 9 ซม ส้นสูงสามนิ้ว Made in Brazil ไม่มีอุปกรณ์อะไรนะคะ มีแต่ตัวรองเท้าค่ะ เป็นหนังสีทองถักด้านหน้าสวยงามตกแต่งด้วยโลโก้เล็กๆ สวยเก๋ หรูหราอลังมากค่ะ ตัวซิปก็เป็นโลโก้ มือสองพื้นไม่สึกเลยค่ะ แต่ตัวสีทองมีหม่นๆบ้าง ดูไม่แปลกตานะคะดูกลมกลืนเป็นสีทองหม่นๆ น้ำหนักเบามากกค่ะ สาวๆหารองเท้าใส่ออกงาน ไปงานแต่ง งานเลี้ยงหรู ทานข้าว สวยสะดุดตามากมาย ขายราคาน่าเลิฟ 3300 บาท

รองเท้า Tory Burch for Men made in spain Size 11us มือสองสภาพสวยงามค่ะ ตัวรองเท้าเป็นหนังกลับสีน้ำตาลอย่างหนา พื้นไม่มีรอยสึกใดๆ มือสองมีรอยเปื้อนฝุ่นบ้างค่ะ ส้นไม่สึก แต่โดยรวมสวยงามมากค่ะ น้ำหนักเบา โลโก้ไม่มีรอยค่ะ สวยงาม มไม่มีอุปกรณ์ใดๆ ค่ะ มีแต่ตัวรองเท้า ขายราคาน่าเลิฟ 3000 บาท

รองเท้า Bottega Veneta made in Italy Size 40.5 แต่เหมาะกับ สาวๆ ไซส์ 39 or 9us or 7uk เท้ายาว 26 ซม กว้าง 9 ซม ตัวรองเท้าเป็นหนังอย่างหนาสีครีม พื้นไม่มีรอยสึกใดๆ มือสองมีรอยเปื้อนฝุ่นบ้างค่ะ ส้นไม่สึก แต่โดยรวมสวยงามมากค่ะ น้ำหนักเบามากค่ะ มไม่มีอุปกรณ์ใดๆ ค่ะ มีแต่ตัวรองเท้า ขายราคาน่าเลิฟ 2900 บาท

Used like New Hermes Double Sens Clemence Tote Bag Stamp N Size 36cm L 28cm Hx 27cm สภาพสวยงามหนังสวย สีน้ำเงิน กับ ม่วง ใช้ได้สองด้านค่ะ เข้ากับเสื้อผ้าได้หลายเฉด ขาย 71,000 บาท

รองเท้าลำลอง Tory Burch เป็นหนังแท้ สีน้ำตาลสวยเก๋ หัวรองเท้าตกแต่งลายสวยๆ เป็นลายบนหนัง สภาพสวยงาม ใส่สบาย พื้นไ่ม่สึกเลยค่ะ ไซส์ 7us เท้ายาว 24 cm ราคาเต็มแพงมากค่ะ ขอขาย 2,500 บาท

รองเท้าบู๊ท Salvatore Ferragamo Made in Italy Size 36 เท้ายาว 24 ซม กว้าง 8 ซม ส้นสูงครึ่งนิ้ว หน้าเท้ากว้าง ตรงข้อเท้าก็กว้างค่ะ ใส่ถอดง่าย ตัวรองเท้าเป็นหนังแท้สีดำสวยงามมากค่ะ ไม่มีตำหนิขาดเปลื้อนใดๆ ทำพื้นมาแล้วค่ะ น้ำหนักเบามากค่ะ ดีไซส์สวยงาม ใช้ได้ตลอดๆ สภาพสวยใช้ได้อีกนานลืมไปเลยค่ะ ช่วงนี้ใครมีแพลนเดินทางจัดด่วนค่ะ นานๆ มาที ขาย 3,800 บาท

Moschino โอเวอร์โค๊ท เป็นรุ่นผลิตในญี่ปุ่น สภาพดีงามเป็นมือสองนะคะ ผ้าวูล ด้านในซับผ้าลื่นๆ ใส่ง่าย ไซส์ L รอบอก 46 นิ้ว บ่ากว้าง 20 นิ้ว ยาววัดจากคอถึงชายเสื้อได้ 27.5 นิ้วค่ะ ใส่คลุม เก๋ๆ อุ่นสบาย ใส่กับเลกกิ้ง กระโปรง กางเกงได้หมด แบบน่ารักมีดีเทลตามสไตล์ Moschino สีน้ำตาลขลิบขอบด้วยสีเขียวเข้ม ใส่ได้ตลอดๆ ใครมีแพลนเที่ยวเมืองหนาวจัดเลยค่ะ ขาย 3200 บาท บาทค่ะ

ฺFendi ไซส์ 36.5 Made in Italy มือสองสภาพสวยๆ เหมาะกับสาวๆที่ใส่ไซส์ 36 หรือ 6 ค่ะ ไม่มีอุปกรณ์นะคะ มีแต่ตัวรองเท้า เป็นหนังแท้สีน้ำตาลแมทเทอลิค ตกแต่งขนฟูเล็กๆที่หัวรองเท้าน่ารัก เรียบหรูดูดี ลำลองใส่ได้เรื่อย ไม่เมื่อยส้นสูงหนึ่งนิ้ว ความยาว 23.5 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 ซม ขาย 2990 บาทค่ะ

รองเท้าคัชชูรุ่นคลาสสิค Salvatore Ferragamo Made in Italy Size 7US หรือ 37 มือสอง น้ำหนักเบามากค่ะ เท้ายาว 24 ซม กว้าง 8 ซม ตกแต่งหัวรองเท้าตามสไตล์เฟอร์ ส้นสูงหนึ่งนิ้ว ตัวรองเท้าเป็นหนังสีนู๊ดสีสุดคลาสสิคเก๋ไก๋ไฮโซว Used แต่สภาพสวยงามจ๊ะ ทำพื้นด้านล่างนิดนึง ไม่แพงค่ะ ใช้ได้ตลอดๆ สภาพสวยใช้ได้อีกนานลืมไปเลยค่ะ ใครหารองเท้าใส่ทำงาน ใส่ได้เรื่อยๆไม่ล้าสมัยแนะนำค่ะขาย 2790 บาท

USED Prada เป็นหนังแท้สีดำ นุ่มนิ่มมือมากค่ะ สายเป็นพลาสติก ไม่มีอุปกรณ์นะคะ แบบน่ารักใบเล็กขนาด กว้าง 12 นิ้ว สูง 5.5 นิ้ว ก้นกว้าง 4.5 นิ้ว ในรูปยัดกระดาษไว้ให้เป็นทรงนะคะ หนังมีรอยบ้างตามสภาพใช้งานแต่ไม่โทรมค่ะ จุพอสมควรเลย ขาย 18,000 บาท บาทค่ะ

USED Prada เป็นหนังแท้สีดำ นุ่มนิ่มมือมากค่ะ สายถักสีทองผสมหนัง เก๋ดีค่ะ ไม่มีอุปกรณ์นะคะ แบบน่ารักใบเล็กขนาด กว้าง 11 นิ้ว สูง 8 นิ้ว ก้นกว้าง 2.5 นิ้ว ในรูปยัดกระดาษไว้ให้เป็นทรงนะคะ หนังมีรอยบ้างตามสภาพใช้งานมีตำหนิรอยขาวๆ ตามรูปค่ะ ตัวฮาร์ดแวร์สีทองมีสีจางๆบ้างนะคะ ขาย 18,000 บาทค่ะ

USED Like New Prada เป็นรุ่น Limited ซื้อจากช๊อปพราด้าในญี่ปุ่น สภาพใหม่งามสุดๆเป็นผ้าใบพริ้นลายดอกไม้สวยหวานน่ารักเลยค่ะ ใช้ไม่เกินสามหน อุปกรณ์มี ถุงผ้า การ์ดแข็ง เบาจุได้เยอะค่ะ ในรูปยัดกระดาษไว้ให้เป็นทรงนะคะ ขาย 25,000 บาท บาทค่ะ

รองเท้าคัชชูรุ่นคลาสสิค Salvatore Ferragamo Made in Italy Size 7.5 or 39 เท้ายาว 26 ซม กว้าง 8 ซม ตกแต่งหัวรองเท้าตามสไตล์เฟอร์ ส้นสูงหนึ่งนิ้ว ตัวรองเท้าเป็นหนังแก้วสีดำ ทำพื้นมาแล้วค่ะ Used แต่สภาพสวยงามจ๊ะ ดีไซส์สวยงามคลาสสิค ใช้ได้ตลอดๆ สภาพสวยใช้ได้อีกนานลืมไปเลยค่ะ ใครหารองเท้าใส่ทำงาน ใส่ได้เรื่อยๆไม่ล้าสมัยแนะนำค่ะขาย 3400 บาทSOLD

รองเท้าคัชชูรุ่นคลาสสิค Salvatore Ferragamo Made in Italy Size 8 เหมาะกับคนใส่ไซส์ 9us or 39 เท้ายาว 26 ซม กว้าง 8 ซม ตกแต่งหัวรองเท้าตามสไตล์เฟอร์ ส้นสูงหนึ่งนิ้ว ตัวรองเท้าเป็นหนังแก้วสีดำ ทำพื้นมาแล้วค่ะ ดีไซส์สวยงามคลาสสิคเช่นกันมือสองสภาพยังดูดีค่ะสีครีมใส่ง่าย ใช้ได้ตลอดๆ สภาพสวยใช้ได้อีกนานลืมไปเลยค่ะ ใครหารองเท้าใส่ทำงาน ใส่ได้เรื่อยๆไม่ล้าสมัยแนะนำค่ะขาย 2900 บาท

รองเท้า Bally Size 39 or 9us or 7uk เท้ายาว 26 ซม กว้าง 9 ซม ตัวรองเท้าเป็นหนังกลับสีน้ำเงินเข้มๆ พื้นไม่มีรอยสึกใดๆ มือสองแต่เหมือนใหม่ค่ะ น้ำหนักเบามากกค่ะ ขายราคาน่าเลิฟ 3200 บาท

รองเท้าบู๊ท Bally Made in Italy Size 37.5 เท้ายาว 24 ซม กว้าง 8 ซม ส้นสูงครึ่งนิ้ว ตัวรองเท้าเป็นหนังกลับสีดำ ด้านหลังเป็นยางยืดใส่กระชับเท้า ทำพื้นมาแล้วค่ะ น้ำหนักเบาค่ะ ดีไซส์สวยงาม ใช้ได้ตลอดๆ สภาพสวยใช้ได้อีกนานลืมไปเลยค่ะ ใครมีแพลนเดินทางจัดด่วนค่ะ นานๆ มาที ขาย 3990 บาทSOLD

USED Like New Chanel Classic Jumbo (12") GHW HOLO 147xxxxxx หนัง Caviar สีดำ สภาพใหม่งามสุดๆ ใช้ไม่เกินสิบหน เอานั่งรถไปกลับที่ทำงานเป็นเพื่อนเท่านั้นไม่มีใช้แบบสมบุกสมบันค่ะ เป็นหนังคาเวียร์แบบแข็ง หนังสวย ด้านในมีรอยกดจากซิปตรงแฟบนิดหน่อยไม่สังเกตุก็ไม่เห็นค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งาน ทรงเป้ะตามมุมไม่มีรอย อุปกรณ์มี ถุงผ้า การ์ดแข็ง ในภาพสีออกเทาๆ เพราะแสงค่ะ ตัวจริงดำสวยงามใช้ง่ายSOLD

USED Prada Gucci Moschino สภาพดีค่ะดูตามภาพนะคะ ถ่ายตรงตำหนิไว้ให้แล้วค่ะ เป็นกระเป๋าใบสั้น
Prada เป็นผ้าใบสี้นำตาลเข้ม สภาพดีค่ะ ไม่มีรอยเปื้อนหนัก เป็นรอยฝุ่นนิดหน่อย น้ำหนักเบา ใช้ไม่ต้องคิดมาก ขาย 3,200 บาท บาทSOLD
Gucci สภาพใช้งาน มีรอยตามมุมนะคะใครไม่ซีเรียส รับไปใช้ราคา 1500 บาท
Moschino เป็นหนังแท้ สภาพดีค่ะ เก่าเก็บมีรอยดำตรงขอบเล็กน้อยค่ะ ขาย 2100 บาท SOLD ค่ะ

Burberry สภาพใหม่ใช้ครั้งเดียว ทรง shopping bag ใบใหญ่ สีเลือดหมูสวย ไม่ซำ้ใคร เป็นผ้าแคนวาสอย่างหนา มีสายสะพายยาวให้ด้วยค่ะ อุปกรณ์มี ถุงผ้า การ์ด ขาย 18,000 บาท บาทค่ะ

USED Prada สภาพดีมีรอยเปื้อนฝุ่นบ้างด้านในไม่เคยซักนะคะ ซักออกค่ะ ทรง shopping bag ลายสก๊อตเกร๋ๆ ไม่ซำ้ใคร เป็นผ้าร่มทนทานตามสไตล์ป้าดา อุปกรณ์มี ถุงผ้า การ์ด ขาย 6,900 บาท บาทค่ะ

PRADA USED สภาพใหม่ นางฟ้าเช่นกันค่ะ เป็นหนังแท้นิ่ม สีสวยคลาสสิคใช้ได้ตลอด ตามมุมไม่มีรอย ด้านในสะอาดไม่มีรอยเปื้อนใดๆ ทรง shopping bag มีสายสะพายยาวให้ด้วยค่ะ อุปกรณ์มี ถุงผ้า การ์ดแข็ง ขาย 35,000 บาท บาทค่ะ

Bruno Magli Boots Made in Italy ไซส์ 36 เป็นของใหม่ค่ะ ใส่ลองเดินไปมาในบ้านเท่านั้น คู่นี้เก๋มากค่ะ เหมาะสำหรับสาวเปรี้ยว แบบสวยดีเทลเก๋ ใส่ไม่ต้องบอกเลยว่าต้องเป็นแบร์นไฮเอนแน่นอน ทรงสวย น้ำหนักเบามาก เป็นหนังแท้ สีเหลือง ขาว และสลับหนังกลับสีน้ำตาลสวยงาม เหมาะกับสาวๆที่ใส่ไซส์ 35 หรือ 5 ค่ะ ไม่มีอุปกรณ์นะคะ มีแต่ตัวรองเท้า เป็นหนังแท้สีดำ มีรอยดำๆ เล็กน้อย เวลาใส่ไม่เห็นค่ะ ส้นสูงสองนิ้วครึ่ง ความยาว 23 ซม หน้าเท้ากว้าง 8 ซม รองเท้าใส่ง่ายมีซิปข้างค่ะ ผูกเชือกด้านหน้า เป็นลูกเล่นเพิ่มความเก๋เท่านั้นค่ะ ขายแก้เซ็ง ซื้อไปทิ้งไว้ประดับตู้รองเท้ายังคุ้ม ราคาเต็มหมื่นกว่าๆ ขอขาย ที่ 3,500 บาทค่ะ

ฺStuart Weitzman ไซส์ 38 หรือ 8 US มือสองสภาพอย่างสวยเหมือนใหม่เลยค่ะ ไม่มีอุปกรณ์นะคะ มีแต่ตัวรองเท้า ยี่ห้อดัง เป็นหนังกลับแท้สีดำ พื้นหนาเป็นยางค่ะ ด้านในบุกันหนาว นุ่มนิ่มใส่สบ๊าย สบาย อุ่นสุดๆ ปรับหน้าเท้าได้ ใส่ง่าย หายากค่ะ สาวๆคนไหนหารองเท้าสวยเกร๋ๆมีรสนิยม ท่องเที่ยวเมืองหนาวช่วงปิดเทอม ความยาว 25 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 ซม ราคาเต็มสองหมื่นกว่าบาท ขายราคางามๆ 4,300บาทค่ะSOLD

Ferragamo ไซส์ 6.5 หรือ 36.5 มือสองสภาพอย่างสวยค่ะ ไม่มีอุปกรณ์นะคะ มีแต่ตัวรองเท้า เป็นหนังแท้สีดำ ตัวพื้นเป็นโฟมพิเศษ พื้นหนาใส่แล้วเดินรองรับเท้าได้ดี น้ำหนักเบาสบายมากก ความยาว 23 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 ซม หน้าเท้ากว้างไซส์ C ใส่สบายวันหยุดกับกางเกง หรือ เดรสก็สวยนะคะขายราคาน่าเลิฟที่ 2,300 บาทค่ะ

กระเป๋าหนังทั้งใบ Prada สีส้มแจ๊ด น่ารักมากๆ สภาพดีสุดๆ เทียบกับราคาใบใหญ่เลยค่ะ สีรูปแรกในแสงธรรมชาติเหมือนจริงนะคะ เทียบกับนิตยสารให้ดูขนาดนะคะ ใส่ Notebook เอกสารได้สบายๆ สะพายไหล่ได้ค่ะ ตัวจริงๆสวย มีถุงผ้าให้ ขาย 12500 บาทจ๊ะ

Bally Size 35.5 เท้ายาว 22.5 ซม กว้าง 7.5 ซม ส้นสูงครึ่งนิ้ว ตัวรองเท้าเป็นหนังกลับสีดำ หัวรองเท้าเป็นหนังแก้วสีดำสภาพดีมีถลอกนิ๊ดเดียวไม่สั งเกตไม่เห็นค่ะ ส ายด้านหลังเป็นยางยืดใส่กระชับเท้ามีสายคาดด้านหน้าด้วยน่ารักดีค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ ทำกันลื่นมาแล้วค่ะ 1000 บาท