กติกาค่ะ
ของทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% ค่ะ สามารถนำเข้าห้อง catch fake ได้โดยไม่ต้องขออนุญาติค่ะ
ของ Used คือของใช้เองมือเดียว นับครั้งได้ ใช้ถนอมมาก แล้วนำมาขายค่ะ
มัดจำ3,000
นัดรับ BTS อารีย์ หรือเซ็นทรัลลาดพร้าว
แม่ค้าใจดี คุยได้ค่ะ

line : fahsai_kaa
Tel 080 785 5555

Rare Item!!!!
ถูกที่สุดใน SBN ....
Super Sale!!!!!USED LIKE VERY NEW!!!! CHANEL BOY 10” PEARLY GOLD CRAFTSKIN WITH GOLD HARDWARE HOLO 203***
สีสวยมากๆ ค่ะ สีนี้หายากมากกค่ะ สีทองประกายวิ้งๆ สวยงามค่ะ ของจริงสีสวยมากๆค่ะ เป็นกริสเตอร์วิ้งประกายมากค่ะ รับรองเห็นกระเป๋าจริงต้องบอกว่าสีสวยมากค่ะ สีนี้ไม่รู้เมื่อไหร่จะผลิตออกมาอีก ซื้อไว้ไม่ขาดทุนค่ะ ใช้นับครั้งได้ ไว้ออกงาน เก็บซะส่วนใหญ่ พลาสติกหุ้มอะไหล่บางจุดยังติดอยู่เลยค่ะ สติ๊กเกอร์Holo ยังสะอาดใสค่ะ มีรอยถลอกนิดเดียวบางๆที่มุม 1 ที่ ค่ะ อุปกรณ์ครบเวอร์ full set กล่อง ถุงผ้า คู่มือ ผ้าเช็ดกระเป๋า Dust box Hologram Card ริบบิ้น ดอกคามิลเลีย ถุงกระดาษ carebook สำเนาใบเสร็จ ราคา xx125,000.-xx ลดเหลือ 95,000.- B

Used PRADA NYLON BAG BN 1841 SHW [อะไหล่เงิน] สภาพ 80% มีรอยถลอกนิดหน่อยตามมุมกระเป๋าค่ะ
สี IBISCO (สีชมพู) สีนี้หายากค่ะ ใบนี้แม่ค้าซื้อมาจากอิตาลี่ เมื่อเดือน ต.ค. 2559
Price : 11,500 B
อุปกรณ์ครบ : สายสะพาย, การ์ด, ถุงกระดาษ, ถุงผ้า

ส่ง EMS ฟรี ค่ะ