นัท 0919255355
ขอดูรูปเพิ่มทาง LINE ได้เลยครับ
iD: supersim
หรือกดตรงนี้เพื่อแอดไลน์ http://line.me/ti/p/0kaRdZV5uo
(สำหรับคนที่สนใจจริงๆนะครับ)

ผมคุยง่ายสบายๆครับ
ขายแต่ของดีมีคุณภาพ สภาพดีถึงดีมาก

ขายในนี้มานานมากคับ ไม่เคยมีปัญหาใดๆครับ
ไว้ใจได้แน่นอนครับ

กติกาการซื้อขายคับ ไม่สะดวกข้อไหนผ่านได้เลยคับ
(อย่าโกรธกันนะครับ ลูกค้าหลอกให้มานั่งรอ แล้วปิดโทรศัพท์หนีประจำ เจอมาหลายรูปแบบ)

1 ให้สิทธิคนที่ไม่ต่อราคาและโอนก่อนคับ
2 มั่นใจได้ว่า สินค้าเป็นของแท้ทุกชิ้นคับ ขายของใน siambrandname เป็น trusted member มา 7 ปี
ไม่มีประวัติเสีย กระเป๋าส่วนใหญ่ซื้อมาใช้เอง
3 อาชีพหลักเป็น พนักงานรัฐวิสาหกิจ ไม่ใช่พ่อค้าและไม่มีหน้าร้านคับ
4 ส่ง EMS ให้ฟรีทั่วไทยคับ
5 นัดรับ ขอรบกวนมัดจำ 1,000 บาท หากไม่มาตามนัด/ไม่แจ้ง/เงียบ/ให้รอเกิน 1 ชม (ไม่คืนมัดจำ)
6 ต่อรองราคาหลายรอบจนพอใจ และให้บัญชีธนาคารแล้ว ไม่โอน ขออนุญาตบล็อคและแบล็คลิสต์นะคับ
(บางคนคุยมาเป็น อาทิตย์ๆ ขอรูปทุกซอกทุกมุม ต่อราคาแล้ว ต่ออีก แต่ไม่ซื้อ)
7 ขออนุญาต ไม่รับลูกค้ามากเรื่อง เรื่องเยอะ ต่อราคาเยอะจนน่ารำคาญ เจรจาข้อเพิ่มโน่นนี่ หรือ
จะให้ไปส่งแถวบ้านโดยไม่วางมัดจำ

MCM Cognac Cards Holder
ใส่บัตรได้สูงสุด 5 ใบ และใส่แบงค์แบบพับได้ เป็นกระเป๋าใส่นามบัตรก็ได้ด้วย

สำหรับคนที่ไม่ชอบใช้กระเป๋าตังค์ใบใหญ่
อันนี้เหมาะมากและลงตัวที่สุด ปรับเปลี่ยนได้หลายแบบ

ปกติ 4400

3500 พร้อมโอน
อุปกรณ์ครบทุกสิ่ง

LOUIS VUITTON Damier Clutch
passport holder

7,300 บาท
ลดราคาแย้วววว 6,400 บาท

ของใหม่ไม่เคยใช้งาน มาพร้อมกล่อง
คือแบบเหมือนออกจากช้อปเลยครับ

ใบนี้ปี 2016 ขนาด กว้าง 19.5 สูง 12 สายคล้องยาว 35 ซ.ม.

อุปกรณ์ กระดาษห่อ กล่องกระดาษ

ใบนี้เหมาะกับใส่ของกระจุกกระจิกไปงาน ใส่โทรศัพท์ iphone 7 ได้
ใส่กุญแจรถ มีช่องใส่บัตร คล้องมือเก๋ๆไปเดินเล่นได้เลย

HERMÈS
KELLY DEPECHÉ 38 BRIEFCASE
143,000

128,000 พร้อมโอน
ราคาในช้อป 370,000 แย้ววนะ

หนัง BOX สี Gold Palladium hardware
ได้อารมณ์เดียวกับ หนัง Barania ตอนใหม่ๆ

-Briefcase with belted Kelly turn-lock closure
- 3 interior compartments Includes clochette
-Lock and 2 keys (No. 100)
-Stamped Square G (year 2003)
-Still in MINTs conditions
-Orange dust bags, box and paper bag

สภาพดีมากๆๆคับ หนังแทบไม่มีรอยเลยครับ เหมือนใหม่
หนังตึงมากกกก

หนังยังเรียบกริปมากกกก แทบไม่เปื้อน มุมยังเนี๊ยบกริบ ไม่มีเยิน

ไม่เคยทำสปา ไม่เคยทำสี

อุปกรณ์ครบทุกสิ่งคับ

LOUIS VUITTON
Turene MM

ถือไปแค่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่่ ไร้ตำหนิ ไร้ริ้วรอย
ลดไปเลย 43,000 บาท
ซื้อมา 56,000 ครับ

GUCCI SIGNATURE BAG

ปกติ 18,600 บาท

4,300 พร้อมโอน

จุของได้เยอะมาก ใบเดียวจบ ครบในหนึ่งเดียว
ผ้าไม่เป็นขุย ไม่มีรอยเปื้อน หนังมีรอยเล็บบ้าง

MCM Bionic backpack

size : M

23,800

18,500 พร้อมโอน

ซื้อจากเกาหลีเมื่อเดือนก.พ.นี้เอง ซื่้อมาสามหมื่นหกพันบาท
อุปกรณ์ครบทุกสิ่ง ถุงผ้า คู่มือดูแลรักษา การ์ดการันตี
สภาพเยี่ยม ใหม่สุดๆ ไร้ตำหนิ

ใช้ไป 3 ครั้ง

เป็นเป้ สำหรับหนุ่มๆ ที่ไม่ชอบให้กระเป๋ามีลวดลาย ใบนี้ทำจากหนังแท้
เย็บเป็นโลโก้ MCM ในแบบกราฟฟิคเท่ๆ แนวสตรีทอาร์ท

และใส่ของได้เยอะ และมีช่องสำหรับใส่โน็ตบุ้คได้ด้วย เหมาะสำหรับคุณผู้ชายที่ทำงานสายไอที
ที่กำลังหาเป้ใส่แลปท้อปไปทำงาน หรือ หนุ่มๆที่ชอบสะพายกระเป๋าทรงนี้มากๆ

LOUIS VUITTON Taïga Briefcase

(สีเขียวเข้ม)
รุ่น SERVIETTE MOSKOVA
17,800
13,500 พร้อมโอน

เหมาะสำหรับหนุ่มออฟฟิตเท่ๆ ใส่เอกสารหรือคอมพิวเตอร์ไปทำงาน/ประชุม
ขนาด กว้าง 41 x สูง 32 x หนา 8 ซม

สภาพดีมากครับ ใบนี้ใส่ของได้เยอะใส่คอมขนาด 12-13 นิ้วได้

ช้อปปารีส 130,000 ช้อปไทยน่าจะประมาณ 157,000 บาท คับ

ชิ้นส่วนโลหะทำจากทองเหลืองแท้ สามารถขัดให้มันวาวได้ครับ

Damier Azur SIRACUSA GM

24,000 พร้อมโอน
ปกติ 39,000

มีถุงผ้าให้นะครับ สภาพนางฟ้า ใหม่ ขาว สภาพดีม๊ากกกก
รุ่นนี้ใช้งานง่าย ถือได้หลายแบบ จะสะพายเฉียง

ขึ้นไหล่ คล้องแขน หรือถือก็ทำได้ง่ายๆไร้ตำหนิใดๆ
แนะนำสำหรับเพื่อนที่กำลังจะเดินทางไปต่างประเทศหรือต่างจังหวัด
ต้องใบนี้เลยครับ จุของได้เยอะ แต่น้ำหนักเบา

คาวน์ไฮน์ ใสไร้ริ้วรอย

ภายในกว้าง มีช่องใส่กระเป๋าตังต์ พาสปอร์ต และ โทรศัพท์
หยิบง่าย แบ่งเป็นส่วนๆ หาของไม่ยากครับ

MINI LIN CROISETTE
MARINA PM
รุ่นนี้เป็น Cruise Collection ครับ หายากเพราะไม่ได้ผลิตแล้ว

13,500 พร้อมโอน

ใบนี้เบามากๆครับ เหมาะกับสาวๆที่ไม่ชอบอะไรหนักๆ
แต่จุของเยอะมากครับ ผู้ชายก็ใช้ได้นะครับ เวลาสะพายแล้วขนาดกำลังดี

ใช้งานง่าย เพราะถือก็ได้ ขึ้นไหล่ก็ได้ หรือจะสะพายก็ดูดีครับ

ตำหนิ ด้านในมีคราบจางๆ และด้านนอกมีเปื้อนจุดเล็กๆ 1 แห่ง

เวลาใส่ของครับ ก็ใส่ได้เยอะ ด้านในมีช่องครับ

ถือได้หลายแบบครับ ถือง่ายมากก

เวลาไม่ใส่ของครับ

หู/ขอบ/มุม ไม่มีรอบใดๆครับ สภาพดี

กระเป๋าเงิน MONOGRAM ใบใหญ่
5500 บาท
สภาพใช้งานครับ

กระเป๋าเงิน MONOGRAM ใบเล็ก
4300 บาท

สภาพใช้งานครับ

MONOGRAM MINI
3600 สภาพพร้อมลุย (งดต่อ)

Jewelry Trunk
แบบพับผลิตปี 2004
3,800 พร้อมโอน

เป็นทรังค์สำหรับใส่ fine jewelry ของ หลุยส์ วิตตอง
สำหรับใส่ จี้ ล็อคเก็ต ตุ้มหู แหวน
หรือเครื่องประดับชิ้นเล็ก

Graphite Wallet

ใส่แบงค์ได้ ใส่บัตรได้ ใส่พาสปอร์ตได้
สภาพดี ไม่มีตำหนิหนัก ขอบมีบินเล็กๆ

ขายเพียง 6,900 บาท

ขนาด 11X14 cm

Damier Graphite District MM

43,700 บาท
ลดหนักมากกกกก 39,900

อุปกรณ์มี ครบทุกสิ่ง
ไม่เคยใช้งานครับ

Monogram macassar Distric PM

35,700 บาท

อุปกรณ์มี ครบทุกสิ่ง
ถือไปเดินแค่หนเดียวคับสภาพเกือบ 100%
ใหม่ราวกับเพิ่งซื้อออกจากช้อปมาเมื่อวาน ไร้ร่องรอย

BALLY
รุ่น Marina ทำจากหนัง cuoio

(หนังวัวฟอกแบบพิเศษเป็นรอยยาก)
ใบนี้เป็นหนังแท้ทั้งใบ สวยงามมาก จุของได้เยอะ สะพายได้
ถือได้ ราคาสบายใจ สภาพเหมือนใหม่

(ซื้อมาจากสวิสเกือบๆสามหมื่น)

12,900 บาท
ลดหนักมาก 9,200 บาทเท่านั้น

Kingsbridge Damier handbag
ขนาดใกล้เคียงกับ speedy 25
แต่ปากกระเป๋าเปิดได้กว้างมากคับ

ลดกระหน่ำ 21,500 บาท
26,000 บาท

ขนาด กว้างxยาวxสูง 27x16x29 ซม
เมื่อเปิดกระเป๋า 25x28 ลึก 23

ST.JACQES PM (รุ่นหูยาว)
สวย หนังยังแข็งเป็นทรง ไม่มีตำหนิ
รุ่นนี้ทำจากหนังทั้งใบครับ หูยังตั้งได้สวยงาม

9,700

GUCCI watch
รุ่น G watch 3600L

12,500 บาท

ขนาด 22X25 มม. สำหรับคุณผู้หญิง
รุ่นนี้เก่าเก็บ สภาพนางฟ้าใหม่กิ๊กเลยครัย แทบไม่ค่อยได้ใช้
ไร้ริ้วรอย ขนแมวแทบมองไม่เห็น
มาพร้อมกล่องและหมอน
กลไก คว้อทซ์

สินค้าที่ขายไปแล้ว