Used like new รองเท้า Charls & Keith ใส่ครั้งเดียว สีดำ Size 35 / New สายสะพายแฟชั่น ลายงู สวยหวานปนเท่ห์ ราคาถูกมากๆ ค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Used like new รองเท้า Charls & Keith ใส่ครั้งเดียว สีดำ Size 35 / New สายสะพายแฟชั่น ลายงู สวยหวานปนเท่ห์ ราคาถูกมากๆ ค่ะ

pukkiee is offline Trusted Member Master Brandname
    pukkiee's Bank Account
    • Bank Account 1: 168X1X5X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation Used like new รองเท้า Charls & Keith ใส่ครั้งเดียว สีดำ Size 35 / New สายสะพายแฟชั่น ลายงู สวยหวานปนเท่ห์ ราคาถูกมากๆ ค่ะ

เราขายแต่ของแท้ล้าน % ขายมามากมายเกือบร้อยใบแล้ว ส่วนใหญ่ลบรูปออก ไม่ได้โชว์ค่ะ
    ไว้ใจได้ เอาชื่อ เอาเบอร์โทร เอา ID Line ไปเช็คได้ เช็คประวัติใน SBN ก็ได้ค่ะ ^^

1. ขอ CF ด้วยเงินมัดจำ 2,000 บาท ไม่รับ CF ปากเปล่า ถ้า CC ขออนุญาตไม่คืนเงินนะคะ

2. ขออนุญาตขายคนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ

3. ถ้าผ่อนแล้ว CC ขออนุญาตไม่คืนเงินเช่นกันค่ะ

4. หลังจากมัดจำ ต้องโอน หรือนัดรับภายใน 3 วันนะคะ

5. นัดรับของได้ที่สีลม สยาม หรือรัชดาก็ได้ค่ะ

6. ขอดูรูปเพิ่มได้นะคะ

หรือจะให้ส่ง EMS ก็ได้นะคะ ค่าส่ง 150 บาท ค่ะ

085-822-3327
    line : pukkiee.p.i

Used รองเท้า Charls & Keith สีดำ สภาพ 95% Up Size 35

ใส่ไปครั้งเดียว ขายเพราะเราฝืนซื้อรองเท้าเบอร์เล็กกว่าเท้า

เนื่องจากรุ่นนี้สีดำขายดี Size หมดทุก Shop

(เท้าเรา Size 36 แต่ฝืนซื้อ Size 35 สุดท้ายใส่ไม่ได้จริงๆ อิอิ)

ซื้อมาเกือบ 2 พัน ขายต่อ..

Sale -->>1,290 ราคานี้ สภาพนี้คุ้มแน่นอนค่ะ
    อปก. กล่อง ใบเสร็จลงวันที่
    29 /5/60

หนังคล้ายๆ หนังกลับ Size 35 ส้นเล็กทำให้ดูเพรียว ไม่ตัน
    ส้นสูงประมาณ 1 นิ้ว ใส่สบาย ไม่สูง ไม่เมื่อย
    แต่ใส่ทำงานได้ ใส่เที่ยวได้ ใส่ได้ทุกวัน
    ทรงสวยหัวแหลมลงตัว ทันสมัย

New สายสะพายแฟชั่น ของ Myss_Ws ลายงู ด้านในชมพูหวาน
    ขลิบด้านข้างเขียว คู่สีสวยมากก..

แกะลองสะพายในบ้านครั้งเดียว แต่คล้ายๆ กับที่มีแล้วเลยขายต่อค่ะ
    ถือว่าเป็น New เลยค่ะ

หน้ากว้าง 4 ซม. ยาว 90 ซม. อะไหล่ทองค่ะ
    แค่ลองเปลี่ยนสายสะพาย ก็เหมือนได้เป๋าใหม่เลยค่ะ ใช้สนุกๆ ค่ะ

ราคา Sale -->> 390 รวมส่ง EMS ค่ะ

รูปภาพจากร้าน

ตย. ตอนใช้งานค่ะ

อะไหล่ทองสวย หรูค่ะ

ขอบคุณ SBN ลูกค้า และผู้เข้าชมสินค้าทุกท่านค่ะ
    Last edited by pukkiee; 23-06-17 at 21:28.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ