TM: BRAND SALE // COMME DES GARCONS // JASPAL // GENTLEWOMAN // ZARA //DISAYA // KLOSET // MISTY MYNX // LYN AROUND // แบรนด์เยอะมาก สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // COMME DES GARCONS // JASPAL // GENTLEWOMAN // ZARA //DISAYA // KLOSET // MISTY MYNX // LYN AROUND // แบรนด์เยอะมาก สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // COMME DES GARCONS // JASPAL // GENTLEWOMAN // ZARA //DISAYA // KLOSET // MISTY MYNX // LYN AROUND // แบรนด์เยอะมาก สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.JASPAL SIZE L คัตติ้ง M-L ของแม่ค้าเองค่ะ ของจริงสวยเก๋มาก ๆ ใส่ไปครั้งเดียว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าปักนูนสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ กระดุมถอดได้นะคะ เป็นซิปหลังใส่ง่ายค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 เก๋มาก ๆ ค่ะแนะนำ ขาย 380 บาท // CF //

2.LOOKBOOK SIZE M เดรสสีครีม ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ แบบเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 สะโพก 37-38 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แกรนด์ ๆ เก๋ ๆ ขาย 330 บาท // CF //

3.ADIDAS SIZE M-L เสื้อแบบเก๋ ลายน่ารักมาก ๆ ค่ะ มีฮูทเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ผ้าใส่สบาย ๆ แบบน่ารักสุด ๆ ผ้าไม่หนาใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 430 บาทน่ารักมากกกกกก ของแม่ค้าเองค่ะ // CF //

4.COMME DES GARCONS SIZE L ตามป้าย คัตติ้ง M -L เสื้อเชิ้ต สีกรมท่าขาว ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ แบบใส่ได้ตลอดกาลค่ะ น่ารักเก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 890 บาท(ไม่ร่วมโปร) // CF //

5.PLEATS PLEASE (ISSEY MIYAKE) FREE SIZE ของแท้ล้านๆๆๆๆเปอร์เซ็นต์ หายากมาก ๆ ค่ะ ลายพิมพ์สวยเก๋สุด ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ราคาเต็มหมื่น up หรูมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 1,450 บาท (ไม่ร่วมโปร) เอวยืดได้ ผ้าพลีทยืดได้ ลายพิมพ์หายากมาก ๆ ค่ะ signature เลย ราคานี้คือถูกมากกก หายากมาก // CF //

6.DISAYA VACATIONIST SIZE M ใหม่ป้ายห้อย กระโปรงสีเขียวสวยลายดอกสวยม๊ากกกกก แมทกับเสื้อได้หลายแบบเก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-38 ของแม่ค้าเองค่ะไม่เคยใส่เลย สวยมากกกกก ราคาตามป้าย 5,490 บาท ขาย 790 บาท ถูกมากกกกกค่ะ แมทกับเสื้อได้หลายแบบ // CF //

7.FRIDA KAHLO X SHEIN NEW SIZE M เดรสหรูม๊ากกก ทรงสวยเก๋ ใหม่ป้ายห้อย ผ้าดี ๆ ทรงสวยหรู ๆ ค่ะ ยืดได้ อก 34++ สะโพก 38-40 ลายสวยหรูสุด ๆค่ะ สวยมาก ขาย 430 บาท // CF //

8.DISAYA NEW SIZE M ใหม่ป้ายห้อย กระโปรงลายเมฆเก๋ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เป็นของใหม่ค่ะ เอว 26-28 ยืดได้ค่ะ สะโพก 38 น่ารักสุด ๆ ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 370 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็มสามพัน up

9.GENTLEWOMAN SET เสื้อ + กางเกง ป้าย S คัตติ้ง M ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไป 1 ครั้งถ้วน น่ารักมากกกกก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แต่งปัก logo เก๋ ๆ ค่ะ ใส่คู่ หรือใส่เดี่ยวได้ค่ะ ราคาเต็มทั้งชุดเกือบ 4 พัน ขาย 930 บาท (ไม่ร่วมโปร) ได้ทั้งชุดเลยค่ะ คุ้มสุด ๆ น่ารักมาก ๆ // CF //

10.GENTLEWOMAN SIZE S คัตติ้ง M ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว จัดได้จัดเลยค่ะ นาน ๆ ปล่อยนะคะ แบบเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ ถอดกระดุมใส่เฉพาะกางเกงยีนส์ก็ได้ค่ะ สายปรับระดับได้ น่ารักสุดๆๆๆๆ ราคาเต็มเกือบ 3 พันค่ะ ใส่ครั้งเดียว อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 ทรงเก๋เป็นเอี๊ยม หรือถอดกระดุมเป็นกางเกงเฉย ๆ เก็ได้ค่ะ อกปัก logo น่ารักสุด ๆ ขาย 840 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากมากกกกก // CF //

11.DOLCE&GABBANA (D&G) SIZE L เหมาะกับ 40-42 ค่ะ เอว 29-31 สะโพก 39-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยหรูมาก ๆค่ะ ขอบเอว D&G ของแท้ MADE IN ITALY ค่ะ ปลายขาเดฟหรูๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 430 บาท ราคาดีมากกกกก (ไม่ร่วมโปร) // CF //

12.GENTLEWOMAN SIZE S คัตติ้ง M-L จั๊มสูท ลาย logo สีพาสเทลหรู ๆ เลยค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวน่ารักมากกกก ก ไก่ล้านตัวสวยเก๋สุด ๆ มีกระเป๋าข้างค่ะ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 690 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็มเกือบ 3 พัน // CF //

13. JW ANDERSON FOR UNIQLO SIZE S เสื้อแบบเก๋ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ คัตติ้ง M อก 34++ ขาย 180 บาท

14.RESERVED SIZE M UK BRAND เดรสแบรนด์เก๋ ลายผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มยืดได้ใส่สบาย ๆ อก 34++ เอว 28 ยืดได้ สะโพก 38 ยืดได้ ใส่แล้วเก็บทรงสวยค่ะ ขาย 350 บาท มีซับในตัวสวยมาก ๆค่ะ // CF //

15.GENTLEWOMAN FREE SIZE NEW เสื้อคลุมคาดิแกนเก๋ ๆ ลายน่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีกระเป๋าข้างน่ารักมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะซื้อมายังไม่เคยใส่ป้ายห้อยเลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ราคาเต็ม 2,290 บาท ขาย 850 บาท ถูกมากกกกก แบบใส่ได้ตลอดกาลค่ะ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

16.I HARVEST BEAUTY เสื้อเชิ้ต ขนาด M-L แบบเก๋ ลายผ้าลายดิสนีย์ น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมากกกกก ก ไก่ล้าน ๆ ตัวของแม่ค้าเองค่ะใส่เท่ๆ เก๋ ๆ อกฟรีขาย 240 บาท

17.JY NEW เสื้อแบบเก๋ ปักเลื่อมคริสตัล น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าสวยสุด ๆ ของจริงสวยมากกกก ใหม่ป้ายห้อย น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงปล่อย ๆ ขนาด M-L ของจริงสวยมากค่ะ ขาย 230 บาท

18.JASPAL SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 ลายหัวใจ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบเก๋มาก ๆค่ะ ทรงสวยน่ารักมากกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่รับวาเลนไทน์เก๋ ๆ ค่ะผ้าไม่ต้องรีดใส่สบาย ๆ กระโปรงมีซับในตัวค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 380 บาท // CF //

19.LYN AROUND SIZE S แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียว แมทกับกระโปรง กางเกงได้หลายแบบค่ะ ผ้าใส่สบาย ซิปข้างใส่ง่ายค่ะ ทรงน่ารักสุด ๆ รุ่นนี้ขายดีมาก ๆ ค่ะ อก 34 คัตติ้ง S-M ขาย 340 บาท ใหม่กิ๊กๆๆๆรุ่นใหม่เลยค่ะซื้อจากช้อป ใส่ครั้งเดียว // CF //

20.H&M SIZE S อก 32 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้วใส่สบาย ๆ เหมาะกับ XS-S นะคะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 140 บาท

21.GENTLEWOMAN SIZE S กระโปรงสวยม๊ากกกกกก ก ไก่ ล้านๆๆๆๆตัว ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว เอว logo เก๋ ๆ ยืดไค้ค่ะสวยน่ารักสุด ๆค่ะ แมทกับเสื้อได้หลายแบบค่ะ ผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มเกือบสามพัน รุ่นนี้ขายดีมาก ๆ ค่ะ ไม่มี Sale แม่ค้าซื้อจากช้อปสวยหรูสุด ๆ ขาย 950 บาท (ไม่ร่วมโปร) เอว 27-29 ยืดได้ค่ะ สะโพกฟรี หายากมาก ๆ ค่ะ // CF //

22.LABORATORY WORKS MADE IN BKK FREE SIZE เหมาะกับ M-L งานรีเมคแบรนด์ค่ะ แบบเก๋สุด ๆ ดีไซน์ไม่ซ้ำใครค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋เท่ค่ะ ขาย 340 บาท // CF //

23.ELF SACK SIZE M เสื้อแบบเก๋ ผ้าปักดอกไม้ ด้านหลังเป็นลูกไม้เก๋ ๆ ทรงสวย ของจริงสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ซิปหลังคัตติ้งหรู ๆ ขาย 230 บาท

24.CPS SIZE S กระโปรงลายดอกสวยเก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าชีฟองหรู ๆ แต่งระบาย เอว 26 สะโพก 36-37 ขาย 230 บาท เอวสูงทรงสวยค่ะ

25.SUREVE SIZE M-L เสื้อแบรนด์ญีปุ่น ดีไซน์เก๋ แต่งเข็มขัดน่ารักค่ะ ทรงปล่อย แบบเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 35++ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

26.RFAUSNTIY FREE SIZE เสื้อลายเก๋ ดีไซน์สวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ปกเชิ้ตใส่เท่ ๆ สบาย ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท ลายเก๋มาก ๆ ค่ะแนะนำ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ

27.DRESS งานแบรนด์ หรูม๊ากกกกก เป็นของใหม่ค่ะ SIZE S เป็นงานขึ้นตัวอย่างแบรนด์หรู ป้ายห้อยเลยค่ะ สวยมากกก ก ไก่ล้านตัว แต่งปักสวยสุด ๆค่ะ ซิปหลัง อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 380 บาท ปักแบบแน่น ๆ เลยค่ะ ราคานี้คุ้มากกกกก ผ้าซาตินหรู ๆ เลยค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

28.MISTY MYNX SIZE L เดรสแบบเก๋ สีชมพู ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-42 ขาย 320 บาท

29.ROMWE CAREBEARS LIMITED SIZE M น่ารักมากกกก ใหม่ป้ายห้อย ลายน่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ปัก logo อก แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

30.ZARA SIZE M เสื้อไหมพรมสีแดงสวยแบบเก๋ ซิปหน้า สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าใส่สบาย ๆ อก 35++ ขาย 270 บาท// CF //

31.H&M SIZE M-L ผ้าพลิ้วลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ลายทรอปิคอลสวยค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

32.ROMWE CHERRY BOMB SIZE M ใหม่ป้ายห้อย น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ แบบน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 230 บาท

33.เสื้อพลีทสีแดงดอกสวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด free size ผ้าพลีทหรู ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ไม่ต้องรีดค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท

34.เสื้อคลุมพลีทหรู แบรนด์ญี่ปุ่น สีครีมนู้ดสวย ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขนาด S-L ใส่ได้ค่ะ ผ้าหรูระบายสวยมากค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 290 บาท // CF //

35.UNIQLO SIZE M เสื้อคลุม แบบเก๋ รูดเอว มีกระเป๋าข้าง น่ารักเก๋ ๆ เท่ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 270 บาท

36.ZARA SIZE S คัตติ้ง M เสื้อผ้าพลิ้วสวยหรู แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ลายสวยมาก ๆค่ะสีเหลืองนวล ๆ หรู ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 270 บาท

37.5IVE STUDIO FREE SIZE เสื้อเชิ้ตลายเก๋ เท่ๆ น่ารักมากกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แมทกับยีนส์ขาสั้น ยาว ได้หมดค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท

38.เสื้อแบรนด์ญี่ปุ่น งานหรู เก๋ น่ารักมากกกกก ของแม่ค้าเองค่ะน่ารักสุด ๆ ก ไก่ล้านตัว งานปักแบบแน่น ๆ ลายสก๊อตน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 34++ ขนาด M ชายแต่งระบายเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 270 บาทแนะนำสุด ๆค่ะตัวนี้ของจริงน่ารักมาก ๆ

39.JASPAL SIZE M เดรสชีฟองแบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ มีซับในตัว ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 34++ เอว 28-29 ยืดได้ สะโพก 38-40
    สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ขาย 420 บาท // CF //

40.กระโปรงใหม่ป้ายห้อย ทรงเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมายังไม่ได้ใส่น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขนาด M เอวยืดได้ เอว 26-28 สะโพก 37-40 มีกระเป๋าข้างน่ารักมากค่ะ ขาย 270 บาท ป้ายห้อยเลยค่ะ

41.H&M SIZE M-L อก 35++ สะโพกฟรี ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 270 บาท

42.KLOSET SIZE US4 S-M อก 34 สะโพก 36-38 ผ้าพลิ้ว ๆ silk สวยหรู ใส่ได้ตลอดกาล คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบเก๋ ๆสวยมาก ๆ ค่ะ เป็น mini dress ขาย 380 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

43.PLAYHOUND BY GREYHOUND SIZE M ลายเก๋มากกกกก ทรงสวย ผ้าดีสุด ๆค่ะ เท่มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-30 สะโพก 38-40 แนะนำค่ะ ผ้าดีสุด ๆ เก๋ ๆมาก ๆ ดีไซน์ไม่ซ้ำใครค่ะ ขาย 450 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

44.JESUS CANDY SIZE L เอี๊ยมยีนส์แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งปักอก ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ เอว 30-32 สะโพก 39-42 ขาย 270 บาท

45.BOUTON SIZE M เดรสดีไซน์เก๋ แบบเรียบเก๋ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้างแบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ราคาเต็มสองพัน up ขาย 340 บาท

46.OCHIRLYIY SIZE L เสื้อลูกไม้สวยหรู แบรนด์ญี่ปุ่น ลูกไม้หรูสุด ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ สวยมากค่ะ ใส่เดี่ยว หรือใส่เป็นตัวนอกคลุมก็ได้ค่ะ คัตติ้งแบบหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท ลูกไม้ญี่ปุ่นแบบหรู ๆ เลยค่ะ

47.CALIFORNLADREAM EVOLOVE SIZE M อก 34 แบบเก๋ ๆ สีฟ้าขาว น่ารักมากกกกค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท ปกลูกไม้น่ารักมากค่ะ

48.กระโปรงยีนส์ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ขนาด M น่ารักสวยหรูมากกกก เอว 27-28 สะโพก 37-38 ชายระบายลูกไม้แบบหรู ๆ เลยค่ะ สวยม๊ากกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท

49.DISAYA VACATIONIST NEW SIZE S-M ใหม่ป้ายห้อย ของแม่ค้าเองค่ะ ตัดป้าย แต่ไม่เคยใส่เลยค่ะ สวยมากกกก เก๋มาก ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 3 ชิ้น หมื่น up ค่ะ ใส่เดี่ยว หรือแยกใส่ได้ค่ะ ได้ 3 ชิ้นเลย เสื้อ กางเกง ผ้าคลุมเก๋ ๆ เสื้อ อก 34++ กางเกงเอว 26-28 สะโพก 36-40 ยืดได้ค่ะ เก๋มาก ๆ ใส่เป็น set หรือใส่แยกได้ค่ะ ขายทั้ง 3 ชิ้น 1,190 บาท ถูกมากกกค่ะ น่ารักมาก ๆคุ้มสุด ๆค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

50.PUDEE SIZE S-M เสื้อ + กระโปรงลายดอกไม้ ผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ แบบหวานน่ารักสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้ออก 33-34 กระโปรง เอว 26 สะโพก 36-37 ขายทั้งชุด 380 บาท คุ้มสุด ๆ ค่ะ // CF //

51.LOOKBOOK SET SIZE S เสื้อ + กางเกง สวยม๊ากกกก ลายเก๋ หรูหรา คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ เสื้ออก 34 กางเกงเอว 26 สะโพก 36 ผ้าหรู ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆค่ะ ขายทั้งชุด 620 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยมาก ๆค่ะ ได้ 2 ชิ้นเลยค่ะคุ้มมาก ๆ นาน ๆ จะได้ set ค่ะ // CF //

52.X2 MARKET กางเกงดีไซน์เก๋ ขนาด S – M ผ้าทอแบบหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีชมพูสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย สม๊อกหลัง เอว 26-27 สะโพก 36-37 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่สบายๆ ทรงสวยโบว์หน้า ขาย 350 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ // CF //

53.OBCHOEI SIZE L กางเกงผ้าทอหรู ๆ ทรงสวย เอวสม๊อก ซิปหน้า เอวสูงปรี๊ด สวยมาก ๆค่ะ ทรงสวยเก๋ ผ้าทอหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 ยืดได้ สะโพก 38-40 ขาย 370 บาท (ไม่ร่วมโปร) น่ารักมากค่ะ

54.JASPAL SIZE S เสื้อตัวยาว หรือ minidress แบบเก๋ ๆ ทรงสวย สีขาวดำ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย อก 34 สะโพก 36 ขาย 230 บาท

55.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M เดรส ปัก ลูกไม้ ดอกไม้เก๋ ๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อยระบายผ้าดี ๆ เลยค่ะ อก 34++ สะโพก 36-38 ขาย 380 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ // CF //

56.JASPAL SIZE XS เดรสลายจุดน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ชายระบายเก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 33 สะโพก 36 ขาย 270 บาท

57.PLAYBOY SIZE S เสื้อดำ ตัดต่อผ้าซีทรู ติดคริสตัล logo เก๋ ๆ ผ้ายืดได้นิดหน่อย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 180 บาท

58.JASPAL SIZE XS เสื้อแบบเก๋ ลายโซ่ แบบน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ลายหรู ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ อก 32-34 คัตติ้ง S ขาย 180 บาท

59.ADIDAS SIZE S เดรสแบบเก๋ลายดอก แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แมทกับรองเท้าผ้าใบน่ารักค่ะ อก 34++ สะโพก 36-37 ขาย 330 บาท

60.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 สะโพก 36-37 ผ้าลูกไม้ปัก ๆ สวยหรูสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีซับในตัว สายปรับระดับได้ สวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 370 บาท สวยมากค่ะ // CF //

61.CPS SIZE S เดรสแบบเก๋ ลายน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย อก 34 ผ้ายืดได้ค่ะ สะโพก 36 ผ้าใส่สบาย ๆ
    เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท

62.DA+PP SIZE 1 คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเทา แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

63.POMELO SIZE XS เสื้อแบบเก๋ผ้ายืดได้นิดหน่อย ซิปหลังใส่ง่ายค่ะ เรียบเก๋น่ารักค่ะ ทรงสวย คัตติ้ง XS-S อก 32-33 ขาย 140 บาท

64.LYN AROUND SIZE M จั๊มสูทน่ารัก ผ้าทอทวีต สภาพใหม่กิ๊กๆ คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 27 สะโพก 36-38 แบบใส่ได้เรื่อย ๆผ้านิ่ม น่ารักค่ะ แต่งคริสตัลรอบคอ ขาย 330 บาท // CF //

65.PLAYBOY SIZE M จั๊มสูทลายเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ อก 34 เอว 27-28 สะโพก 36-38 ทรงสวยน่ารักค่ะ เก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 230 บาท

66.LYN AROUND SIZE S จั๊มสูททรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีชมพูลายน่ารักมาก ๆ ค่ะ ใครหาชุดใส่วาเลนไทน์ แนะนำค่ะชมพูสวย ๆ อก 34 เอวสม๊อกยืดได้ 26-28 สะโพก 36-37 ขาย 380 บาท // CF //

67.OBCHOEI SET เสื้อ + กางเกง ขนาด M เสื้ออก 34++ กางเกงเอว 27-28 สม๊อกหลัง เอวสูงน่ารักใส่สบาย ๆ ลายมิคกี้เก๋ ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ ขายทั้งชุด 450 บาท น่ารักค่ะ

68.JIM THOMPSON SIZE 8 M-L SILK หรูมาก ๆค่ะ ลายผ้าสวย ของจริงสวยม๊ากกกก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แกรนด์ ๆ หรู ๆ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ 3 พัน up หรูสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28-30 สะโพก 38-40 ขาย 650 บาท ถูกมากกก (ไม่ร่วมโปร) // CF //

69.BT STUDIO BRAND SIZE M SET เสื้อ + กางเกง สีฟ้าสวยมาก ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียว ผ้าชีฟองแต่งปักดอกไม้เก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ เสื้ออก 34++ กางเกง เอวยืดได้ เอว 27-30 ยืดได้ค่ะ สะโพก 38-40 น่ารักสุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 530 บาททั้งชุด คุ้มมาก ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

70.TARGET NEW EUROPEAN LINEN SIZE L-XL ใหม่ป้ายห้อย ผ้าลินินหรู ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงสวยค่ะ อก 36++ ขาย 290 บาท // CF //

71.ADIDAS SIZE S กระโปรงน่ารักม๊ากกกก แบบเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ เลยค่ะ ทรง A ซิปหน้า สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่กับเสือครอป น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท แนะนำสุด ๆ ค่ะ น่ารักจริงๆ ค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะแมทกับรองเท้าผ้าใบน่ารักมาก ๆ ค่ะ

72.TRENDIANO SIZE S คัตติ้ง S-M คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆ ผ้าดีสุด ๆค่ะ แต่งซิปเก๋ ๆ ทรง cargo เท่ ๆ แนะนำมาก ๆ ค่ะ ผ้าคือดีสุด ๆ ค่ะตัวนี้ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่แล้วน่ารักมาก ๆ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 350 บาท ตัวนี้แนะนำมาก ๆ ค่ะเอวกำลังพอดีไม่ต่ำ ไม่สูง เท่ๆค่ะ

73.VICK BY VICKTEERUT SIZE M เสื้อผ้าลินินฝ้าย สีเหลืองนวลขาว แบบเรียบเก๋ ดูดีมากๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 340 บาท(ไม่ร่วมโปร)// CF //

74.D2BALEK SIZE M เดรสผ้าปัก สวยมากกกกกค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมากของแม่ค้าเองค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 หรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 360 บาท แนะนำค่ะ// CF //

75.SAGIC SIZE S เสื้อผ้าพลิ้ว ๆ แต่งปักหลังเกาหลี ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ผ้าหางกระรอก poly ทิ้ง ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะใส่สบาย ๆ กับขาสั้น ขายาวได้หมดค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท

76.MISTY MYNX SIZE S เสื้อสีเขียวสวยชมพูน่ารักมากกกกก ของใหม่เลยค่ะ แม่ค้าไม่เคยใส่เลย น่ารักสุด ๆ แมทกับกางเกง กระโปรงเอวสูงสวยเก๋ คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ อก 34 แขนสม๊อกเก๋ ๆ ยืดได้ค่ะ ขาย 170 บาท ของใหม่นะคะ

77.CRAS SIZE L เสื้อดีไซน์เก๋น่ารักมากกกก ตัดต่อผ้าลูกไม้ แต่งระบาย ๆ ทรงสวย อก 35++ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ของจริงน่ารักสุด ๆค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆ ขาย 140 บาท แบรนด์หรู ๆ เก๋ ๆ ดี ๆ เลยค่ะ

78.ENDLESS ROSE เสื้อ size S สีขาว แต่งปักเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ทรงสวยน่ารักค่ะ ผูกโบว์แขน ขาย 140 บาท คัตติ้ง S-M อก 34++

79.เสื้อดีไซน์เก๋ KOREA แบบน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L แต่งสม๊อกคอ ใส่แบบปาดไหล่ได้ค่ะ แขนพองเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ลายมิคกี้น่ารัก อก 35++ ขาย 180 บาท // CF //

80.POMELO SIZE L NEW ใหม่ป้ายห้อย สีชมพู แต่งปักเก๋ ๆ ปักดอกไม้กระเป๋าน่ารักค่ะ คัตติ้ง M-L เอว 28-29 สะโพก 38-40 ขาย 140 บาท

81.เสื้อคลุมพลีทเป็นแบบสวมค่ะ คล้ายเสื้อคลุมไหล่เก๋ ๆ พลีทสวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด free size เหมาะกับ L ค่ะ สีสวยมาก ๆ ค่ะ ตัวนี้จะเป็นแบบสวมคลุมนะคะ คล้ายผ้าคลุมไหล่ ขาย 140 บาทสวยมาก ๆ ค่ะ คลุมเก๋ ๆ ผ้านิ่มๆ ค่ะ

82.เสื้อดีไซน์เก๋ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ สีดำ ผูกโบว์หลังน่ารักค่ะ เว้าหลัง แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขนาด M อก 34++ ใส่ง่ายค่ะ แบบน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 180 บาท แนะนำมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ // CF //

83.GP&J BAKER X H&M SIZE L เสื้อแบบเก๋ limited ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่ม ขาย 140 บาท

84.เสื้อแบรนด์ญี่ปุ่นน่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปกระบายเก๋ ๆ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขนาด M อก 34++ ช่วงเอว เอว 28 ค่ะ ยืดไม่ได้ค่ะ น่ารัก ๆ ผ้าดี ๆ แต่งระบายเก๋ ๆ ขาย 140 บาท แนะนำค่ะ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ

85.MORI SIZE M แบรนด์ญี่ปุ่น พลีทสีดำ ทอผ้ากำมะหยี่ ซีทรูสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 แต่งซิปหลังใส่ง่ายค่ะ ขาย 140 บาท ของจริงสวยมากกกก คอเต่าเก๋ ๆ ค่ะ // CF //

86.ZARA SIZE S-M คัตติ้ง M เสื้อไหมพรมผ้านิ่มสีฟ้าสวย แขนระบายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ ขาย 99 บาท

87.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เสื้อขนเฟอร์เก๋ ๆทรงสวยน่ารัก แต่งกระดุม สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 140 บาท

88.BRONZE LUCIA SIZE M เสื้อแบบเก๋ สีชมพู แต่งโบว์น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สม๊อกหลังใส่ง่าย มีซิปข้างเก๋ ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมากกก ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 120 บาท

89.DRESS สีขาว ของใหม่งานดีไซน์เก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขนาด S อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36-38 สายปรับระดับได้ ผ้าทอเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท น่ารักมากกกกกเป็นของใหม่นะคะ // CF //

90.ONE STOP FREE SIZE ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ซื้อจากช้อป Mega บางนา สีฟ้าสวยผ้านิ่มใส่สบาย ๆ น่ารักมากกกก แต่ง logo เก๋ ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ แมทกับกางเกง กระโปรงเอวสูง ขาย 180 บาท แนะนำสุด ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง

91.QUINN SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อชมพู แต่งสม๊อกเอวทรงสวยเก๋น่ารัก อก 34++ เอว 28 ยืดได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 150 บาท

92.เสื้อผ้าพลิ้ววินเทจ สีแดง เขียวสวยมากกกก ผ้าดี ๆ พลิ้ว ๆ หรู ๆ เลยค่ะ แบรนด์ญี่ปุ่นวินเทจเก๋ ๆ ค่ะ ขนาด M-L อก 35++ ขาย 140 บาท หายากค่ะ สวยจริง ๆ แมทกับกางเกงเอวสูงเก๋ ๆ ค่ะ

93.BELLOW SIZE 3 ทรง oversize แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ ผ้าทิ้ง ๆพิมพ์ลายอัดลอน ผ้าดีม๊ากกกก ไม่ต้องรีดเลยค่ะ แบบเกาหลี ๆ เก๋ ๆ oversize ค่ะ ใส่แบบเท่ๆ สีเทาเงิน ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 89 บาท

94.BIRMNOR FREE SIZE เสื้อ sweater เสื้อสีฟ้า แต่งหมี กระเป๋าหน้าทรงเก๋ ๆ เกาหลี ๆ น่ารักค่ะ เป็นของใหม่ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 230 บาท น่ารักมากกกกกก// CF //

95.OBCHOEI SIZE M คัตติ้ง M-L อก 34++ สม๊อกหลังเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายผ้าพิมพ์สวย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอว 28 ยืดได้ สะโพก 37-42 ขาย 220 บาทสวยมาก ๆ ค่ะ

96.HK WORKS LONDON FREE SIZE เสื้อคลุมสีเทา แต่งขนเฟอร์ ปลายแขน ด้านในบุขน หรูมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวย อุ่นสุด ๆ ไม่หนักค่ะ ผ้าดีมากกกก แนะนำค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 320 บาท// CF //

97.PATTRIC BOYLE BKK SIZE M คัตติ้ง FREE SIZE เสื้อแบรนด์ดังลายดอกสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ทรงสวยค่ะ สภาพใหมกิ๊กๆๆๆๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ขาย 230 บาท (ไม่ร่วมโปร)

98.TOPSHOP SIZE S จั๊มสูทแบบเก๋ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมข้างเก๋ ๆ ซิปหลังใส่ง่าย น่ารักมาก ๆค่ะ ผูกโบว์ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 230 บาท สวยมาก ๆ ค่ะใหม่มากกกกก

99.UNIQLO SIZE L กางเกงสีเหลืองทรงสวยดีไซน์เก๋ ผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย เอว 30 สะโพก 38-42 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 170 บาท

100.RAY SIZE M แบรนด์เก๋ ๆ ดีไซน์เก๋ แนว street fashion เก๋ ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมาจากร้าย Franks Garcons ที่สยามใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ราคาเต็มเกือบสองพันค่ะ น่ารักสุดๆๆๆๆ เอว 28 ยืดได้ สะโพก 37-40 น่ารักมากกกก ขาย 330 บาท (ไม่ร่วมโปร)

101.กางเกงลาย militaly แบบเก๋ ๆ เท่ๆ เอวสูงทรงสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขนาด M-L พับเอวเก๋ ๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 38-40 เก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แนวคาโก้เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท ของใหม่นะคะแนะนำสุด ๆ

102.OBCHOEI FREE SIZE เหมาะกับ M-L ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้วลายเก๋ ๆ หรู ๆ สม๊อกหลังสวยมาก ๆ ค่ะ อก 35++ ยืดได้ค่ะ เอว 27-29 ยืดได้ค่ะ สะโพกฟรี แขนพอง ๆ น่ารักค่ะ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

103.OBCHOEI SIZE M เดรสผ้าพลิ้วสวยหรูมาก ๆค่ะ ผ้าลายสวยสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพกฟรี หลังสม๊อกเก๋ ๆ กระโปรงระบายชั้น ๆ น่ารักมาก ๆค่ะสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท (ไม่ร่วมโปร)

104.GU SIZE S คัตติ้ง M เอวสม๊อกหลังยืดได้ใส่ง่ายค่ะ สีสวยมาก ๆค่ะ แบบเก๋ ๆ ทรงสวยพลีทจับจีบ ใส่กับเสือยืด หรือ เสื้อ sweater ก็น่ารักค่ะ เอว 27-28 สะโพกฟรี ขาย 99 บาท สวยมาก ๆค่ะ // CF //

105.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S เสื้อแบบเก๋ สีโอโรสสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 สม๊อกยืดได้ น่ารักสุด ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ขาย 99 บาท

106.ZARA SIZE S เดรสลายดอกน่ารักสุดๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 37-40 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

107.H&M SIZE M อก 34++ ผ้าลินิน พิมพ์ลายสวยเก๋ ผูกโบว์ข้าง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระดุมหอย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

108.H&M SIZE M-L เสื้อลายเก๋สวยผ้าพลิ้วหรูมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 99 บาท ลายผ้าสวยมาก ๆค่ะ// CF //

109.YUKIKO SIZE M เสื้ออัดพลีท แบรนด์ดังญี่ปุ่น สวยหรูมาก ๆ ค่ะ ลายดอก พลีทแน่น ๆ เลยค่ะ สวยมากกกก อก 34++ ยืดได้ค่ะ พลีทหรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 130 บาท ของจริงสวยมาก ๆ คะ อัดพลีททั้งตัว// CF //

110.HERE YOUR STAGE เสื้อพลีทญี่ปุ่น สวยเก๋ สีม่วงดำ แบบใสได้เรื่อย ๆ พลีทหรู free size ค่ะ ดอกสีม่วงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 130 บาท// CF //

111.เสื้อตัวยาวพลีท หรือ minidress พลีทญี่ปุ่น พลีทแน่น ๆ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M ยืดได้ค่ะ อก 35++ เอว 28++ สะโพก 38++ ทรงสวยน่ารักค่ะ ขาย 130 บาท พลีทหรูมาก ๆ ค่ะ // CF //

[/size]
    Last edited by jirapa; 11-02-24 at 23:02.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ