^-^ เกาะกระแสประมูลอีกซักที Minidress Munchu's หน้าคน // ขายของเดิม Dress Kloset ลายสร้อย // เสื้อ Kloset คอระบาย // Dress Disaya // กระโปรงขนนกกระจอกเทศที่เซเลบเค้าใส่กัน // Rebecca // Senada // Munchu's // SODA // ^-^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 9 of 9
    eone's Avatar
    eone is offline Registered Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Wink ^-^ เกาะกระแสประมูลอีกซักที Minidress Munchu's หน้าคน // ขายของเดิม Dress Kloset ลายสร้อย // เสื้อ Kloset คอระบาย // Dress Disaya // กระโปรงขนนกกระจอกเทศที่เซเลบเค้าใส่กัน // Rebecca // Senada // Munchu's // SODA // ^-^

ขอเกาะกระแสประมูลกับเค้าบ้างนะคะ วันนี้ขอประมูล Minidress Munchu's Size 36 ลายหน้าคน ผ้า silk นะคะ ไม่ใช่ผ้ายืดหรือผ้าเชิ๊ตแข็งๆ สวยค่ะตัวนี้ เปิดประมูลที่ 3,500 ได้มาแพงกว่านี้แน่นอนค่ะ(ยืมรูปประกอบจากเพื่อนในนี้ด้วยนะคะ แบบเดียวกับที่อยู่ในหุ่นเลยค่ะมีผ้าคาดเอวเหมือนกันเด๊ะ แต่ลืมถ่ายค่ะ) ราคาขึ้นตามใจชอบลูกค้าได้เลยนะคะ ปิดประมูล 11.00 PM วันนี้ค่ะ (ห้าทุ่มวันที่ 18 / 11 / 52)

บิดต่อตามลิ้งค์นี้เลยนะคะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=443565

eone is offline Registered Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Wink

เริ่มการขายจ้า

- สินค้าทุกชิ้นผ่านการใช้งานเพียง 1-2 ครั้ง บางชิ้นยังไม่ใส่เลย
    - ราคานี้อย่าต่อเลยนะคะ
    - cf แล้ว cc ได้นะคะ แต่ขอให้แจ้งนิดนึง อย่าหายเลยค่ะ แม่ค้ารู้สึกนอยด์
    - cf แล้ว cf ต่อได้นะคะ (เจอ cf แล้วหายบ่อยมาก)
    - cf แล้วรบกวนโอนเงินภายในเวลาที่ตกลงนะคะ ถ้าไม่โอนสละสิทธิ์ให้คนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
    - cf ทาง pm or 081-9228285
    - สินค้าทุกชิ้นราคารวมส่ง

ขอแลกเดรส Kloset ตัวนี้ค่ะ เรามีสีเหลือง Size M ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ อยากแลกกับ S ค่ะ ยืมรูปเพื่อนในนี้ (K.mafree) ด้วยะคะ เราถ่ายเองไม่สวยอ่ะ หรือใครสนใจแลกกับอะไรลองเสนอมาได้นะคะ

มีเสื้อ Kloset Size 36 ตัวในรูปขายนะคะ คืนนี้จามาลงรูปค่ะ สอบถามกันก่อนได้นะคะ ลงรูปถ่ายเองแล้วจ้า ขาย // SOLD

เสื้อ TOPSHOP แบบเจนนี่ Size 8 (S) เพิ่งได้จากในนี้ค่ะ ลองแล้วไม่เข้ากะตัวเอง ส่งต่อ 2,350 (ถูกที่สุดในเวบแล้วค่ะ) ไม่ต้องตกใจสีนะคะ เราเปิดแฟรช สีเหมือนเจนนี่ใส่ค่ะ // SOLD แล้วค่ะ

ใส่กับยีนส์สีซีดๆ สวยจ้า หรือจาใส่กับกระโปรงเลื่อมตัวข้างลางก็สวยจ้า

กระโปรงเลื่อม Martin ได้มาจากคุณ idiotic ค่ะ ส่งต่อ 900 ค่ะ ยืมรูปและคำพูดของเจ้าของเดิมก่อนนะคะ รูปเด๋วพรุ่งนี้มาลงค่ะ

กระโปรงเลื่อม Martin ยาว 16 นิ้ว
    ตอนนี้กำลังฮิตเลื่อมๆนะค่ะ ของจิงสวยนะค่ะ
    ใส่ไป 1 ครั้งค่ะ
    เป็นเอวยางยืดนะค่ะ เอวก่อนยืดวัดได้ 24 ค่ะ
    ซื้อมา 2 พันกว่าๆค่ะ

เสื้อ Kloset Size 38 สีโอรส กับสีครีม แบบเดียวกับในรูปค่ะ ขาย 3,350 ---> 2,950 // สีโอรส SOLD แล้วค่ะ // เหลือสีครีมจ้า

Disaya Size 6 UK (S-M) แขนเปงทรงมะเฟืองค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนิ ผ้ามีเท็กซ์เจอร์ ขาย SOLD(ตัวนี้เพิ่งเห็นจ้าว่าลืมป้ายชื่อเด๋วพรุ่งนี้ถ่ายให้ใหม่นะคะ)

Senada Free Size 100% silk ผ้าไม่บางค่ะเพระซับ 2 ชั้น ซื้อมา 5,750 ขาย 2,000

กระโปรงขนนกกระจอกเทศสีม่วงของ bebe ของใหม่ค่ะ ตอนแรกว่าจาใส่ไปงานแต่ง แต่คุณแฟนบอกมะผ่าน ส่งต่อเพื่อนๆที่เรียวขาสวยๆดีกว่าจ้า 3,500 (เซเลบใส่กันเย๊อะนะค้า)

Dress 8 1/2 Size S ใส่ไปงานแป๊บเดียวเองค่ะ ซื้อมาเกือบๆ 5,000 ตัวนี้ไม่มี sale นะคะ (ดาราซื้อกันเย๊อะ แอบเจอ ทาทา ใส่ด้วยค่ะ) รับรองไม่โหลค่ะ 2,200 ---> 1,800

Dress Gemini The Twin Size F ซื้อมากะใส่ไปงานค่ะ ไม่ใด้ใส่มีชุดเย๊อะ ได้ใส่ชุดอื่นแทน 1,000 โอนวันนี้ 790

Mini Dress เกาหลีจาก So'ba ซื้อมาประมาณ 3,000 ใส่ไป 2 ครั้ง ขาย 1,200 ---> 800

Top Livingdoll Size S 100% silk ซื้อมา 2,000 up ขาย 800 มีตำหนินิดนึงตามรูปจ้า (รอยเกี่ยวเล็กมองไม่ค่อยเห็นค่ะเพราะเสื้อมันลายตาอยู่แล้ว)หลุด CF ค่ะ

รองเท้า bebe Size 36 สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ เพิ่งได้มาวันนี้เองจากคุณทิพ ขอยืมรูปเจ้าของเดิมก่อนนะคะ 650

Crazy Step Size 35 (เท่ากับ 36 ทั่วไปค่ะ) ของใหม่แค่ลองใส่เดินในบ้านค่ะ ราคา shop 5,500 ขาย 1,690 // Sold แล้วค่ะ (รูปแรกยืมเจ้าของเก่ามานะคะ)

Last edited by eone; 18-11-09 at 22:22.

boutonniere's Avatar
    boutonniere is offline Registered Member Brandname Fan

น่ารักมากกค่ะ รุ่นนี้ confirmmmmmm
    อยากร่วมประมูลด้วยแต่มีแล้ว
    ยังไงสู้ๆนะค่ะ
    ราคาเริ่มต้นน่ารักมากมาย ^^*

Wink

กระโปรง Odile Size S ได้มาจากคุณเบนซ์ เป็นผ้าสักหลาด จะไม่ดำสนิทนะคะ ยืมรูปคุณเบนซ์ก่อนนะคะ พรุ่งนี้จามาลงรูปค่ะ 590

[B]Top Rebecca Size XS ของใหม่ค่ะ 690 มี 2 สีค่ะ // SOLD สีโอรสแล้วค่ะ // เหลือสีเหลืงตองนะคะ

Top Hidi Size S 790

Top Hidi Size S สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ได้มาจากคุณเบนซ์ (ยืมรูปคุณเบนซ์ด้วยค่ะ) 690 // CF แล้วค่ะ

Top SODA Size S ได้มาจากในนี้ค่ะ ขอส่งต่อนะคะไม่เหมาะกับตัวเอง 550

Top Munchu's Size 36 ได้จากในนี้ค่ะ ยังไม่ได้ใส่เลย สภาพดีค่ะ ส่งซักแห้งแล้ว 790 (สีสวยนะคะสีม่วงเผือกจ้า) เอาไปเลย 690

Dress 8 1/2 Size M แต่ไม่ใหญ่นะคะ ผ้าคล้ายๆ ไหมค่ะ ของใหม่ 1,800 ---> 1,590

endless spirit Size 8 (M) เสื้อตัวยาวผ้า Silk-Satin สีแรงใส่แล้วเกิดรับรองจ้า ซื้อมา 3,000 up ขาย 1,200 เอาไปเลย 500

Top living Doll Size S ใหม่ค่ะ 690

Hidi Secrets Size M กระโปรงเอวสูงได้มาจากในนี้เช่นกันจ้า ใส่แล้วมะเข้ากะตัวเองเลย ขายดีกว่า
    850 มีเพิ่มอีกตัว ยีนส์สีฟ้า ทรงเดียว Size เดียวกันค่ะ ตัวนี้ของใหม่ 990 วันนี้วันเดียวตัวละ 600 // สีเข้ม SOLD แล้วจ้า // เหลือสียีนส์อ่อนตัวเดียวเอาไปเลยนะค้า 500

กระโปรง CPS Size M ใหม่มากค่ะ 590 // CF แล้วค่ะ

Last edited by eone; 18-11-09 at 20:57.

Quote Originally Posted by boutonniere View Post
    น่ารักมากกค่ะ รุ่นนี้ confirmmmmmm
    อยากร่วมประมูลด้วยแต่มีแล้ว
    ยังไงสู้ๆนะค่ะ
    ราคาเริ่มต้นน่ารักมากมาย ^^*

ขอบคุณมากๆจ้า

Wink

PM or 081-9228285

Thanks SBN Ja

Red face

สิ้นสุดวันนี้ห้าทุ่มนะคะ

ขอเกาะกระแสประมูลกับเค้าบ้างนะคะ วันนี้ขอประมูล Minidress Munchu's Size 36 ลายหน้าคน ผ้า silk นะคะ ไม่ใช่ผ้ายืดหรือผ้าเชิ๊ตแข็งๆ สวยค่ะตัวนี้ เปิดประมูลที่ 3,500 ได้มาแพงกว่านี้แน่นอนค่ะ(ยืมรูปประกอบจากเพื่อนในนี้ด้วยนะคะ แบบเดียวกับที่อยู่ในหุ่นเลยค่ะมีผ้าคาดเอวเหมือนกันเด๊ะ แต่ลืมถ่ายค่ะ) ราคาขึ้นตามใจชอบลูกค้าได้เลยนะคะ ปิดประมูล 11.00 PM วันนี้ค่ะ (ห้าทุ่มวันที่ 18 / 11 / 52)

บิดต่อตามลิ้งค์นี้เลยนะคะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=443565

ตอนนี้ 4,300 แล้วนะคะ ยังเหลือเวลาอีกชั่วโมงครึ่งจ้า

อีกครึ่งชั่วโมงจ้า

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ