..........Munchu scarf ซื้อ1แถม1 + สร้อย Kloset + Coach + Lesportsac+Mambo

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ..........Munchu scarf ซื้อ1แถม1 + สร้อย Kloset + Coach + Lesportsac+Mambo

jeab_smurf's Avatar
    jeab_smurf is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ..........Munchu scarf ซื้อ1แถม1 + Disaya scarf ลายหงส์ + สร้อย Kloset + Coach + Lesportsac+Mambo

ตามหาดังต่อไปนี้จ้า
    Kloset ลายดอกไม้

Sretsis Owl scarf

เริ่มการขายจ้า

++CF แล้วไม่ CC ค่ะ คิดให้ดีก่อนนะคะ
    ++สินค้าทุกชิ้น CF ต่อได้ค่ะ ให้สิทธิ์คนโอนเงินก่อนและไม่ต่อราคาค่ะ
    ++สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน สภาพและรายละเอียดตามโพสค่ะ
    ++สนใจส่ง PM มาสอบถามหรือโทรมาได้ค่ะ 089-663-9699
    ++ค่าส่งลงทะเบียน ส่งฟรี emsเพิ่ม 20บาท
    ++สะดวกนัดดูสินค้าสำหรับราคามากกว่า 1000เท่านั้นค่ะ ที่สยามหลัง6โมงเย็นวันธรรมดา
    ****ขายด้วยแลกด้วยค่ะ ใครสนใจสินค้าชิ้นไหนหรือมีของตามที่เราหาแลกกันหรือเสนอราคามาได้จ้า

ผ้าพันคอ Munchu ซื้อ1แถม1 สกรีนน่ารักๆสีเหลืองครีม พู่น้ำตาล เป็นทรงยาวนะคะ ใหม่แต่ตัดป้ายออกแล้ว (ป้ายยังอยู่ค่ะ) สีนี้ใหญ่กว่านี้ชมพูหน่อยนึง+ผ้าหนาว่าค่ะ เคยเอามาเทียบกันแล้ว แถมผ้า Munchu limited ที่ทำพิเศษให้นิตยสาร Marie Claire ซักแล้วนะคะ ขาย 1550>>1490 รวมส่งลงทะเบียน งดต่อรองแล้วค่ะ

ผ้าพันคอ Disaya ลายหงส์ 2000 รวมส่งลงทะเบียนงดต่อรอง ใหม่ค่ะ ได้มาจากในนี้ไม่เคยใช้ แถมผ้าแนวๆ 2ผืน ลดไม่ได้แล้วจ้า

- ผืนสีๆสี่เหลี่ยมเป็นผ้าออกแนวชีฟอง ขนาด30*30นิ้ว
    - ลายขวดน้ำหอมออกแนวsilk ขนาด30*30นิ้วเหมือนกัน วินเทจมากมาย
    สภาพดีทั้งคู่ค่ะ ซักรีดแล้ว

สร้อยน้องเห็ด Kloset สภาพใหม่ค่ะ ใส่ไปแค่2หน ราคาเต็ม 3850 ขาย 2350บาท>>>2150 งดต่อรอง รวมส่งลงทะเบียน ไม่มีกล่องกับถุงกำมะหยี่นะคะ เพราะมันใหญ่กว่า ยาวสั้นปรับได้ค่ะ

สร้อยจี้ขนมปัง Kloset
    น่ารักมาก พร้อมถุงกำมะหยี่กับกล่อง ไม่ได้ซื้อตอนsale นะคะ ขายขาดทุนเลย ราคาเต็ม 3450 ขาย 1750 บาท>>> 1550 งดต่อรอง รวมส่งลงทะเบียน

ผ้าโพกหัวCoach ใช้ได้2ด้าน ด้านนึงเป็นsignature อีกด้านเป็นทางๆสีๆ ผ้า100% silk นิ่มมากๆ ฝากเพื่อนซื้อมาจาก shop ที่เมกาค่ะ ไม่ได้ซื้อในoutlet นะคะ คิดเป็นเิงินไทยประมาณ 1200 ใช้ไป2หน ใหม่มากค่ะ ขอขาย 950บาท มีซองใส่การ์ด ป้ายtagกระดาษ กล่อง กระดาษห่อ แล้วก็สลิปให้ค่ะ ขนาดยาว 35นิ้ว กว้าง 2.5นิ้ว

กระเป๋าถือ Coach สีขาว แท้ used สีขาว ขาย 4200บาท ลดเหลือ 3500บาท>>> 3200บาท สภาพประมาณ65-70% ค่ะ เพราะผ่านการใช้งานมาพอสมควรเลย แต่ไม่มีขาดนะคะ มีสีถลอกที่หนังบ้าง และเลอะบ้างค่ะ ยังไม่เคยส่งซักแห้ง ขอขายตามสภาพนี้ค่ะ
    มีแต่ตัวกระเป๋าไม่มีถุงผ้าหรือการ์ดให้นะคะ หิ้วกลับมาเองจากเมกา ใส่ของได้เยอะเลยค่ะ ขนาดกระเป๋ากว้าง 30ซม ลึก12ซม.สูง22.5ซม สายยาว39ซม ปรับได้นิดหน่อย เป็นผ้าทอลายและหนังแท้ ซับในสีกากีมีช่องซิปและใส่มือถือ ด้านข้างมีกระดุม สามารถแกะออกมาเป็นอีกทรงได้ค่ะ มีห้อยป้ายหนังด้านนึงอีกด้านเป็นพู่หนัง
    ถ้าคนตัวเล็กแบบเราจะสะพายบ่าได้ค่ะ สายปรับได้นิดหน่อย แต่ถ้าสูงหรือตัวใหญ่น่าจะถือได้อย่างเดียว ส่วนใหญ่เราใช้ถือค่ะ ไม่ค่อยได้สะพาย มันเหมาะสำหรับถือมากกว่า
    เป็นสีoffwhiteค่ะ หนังกับผ้าสีเดียวกัน ไม่ได้เกิดจากการใช้งานค่ะ สีประมาณนี้แต่แรกแล้ว
    ไม่มีขาดค่ะ แต่ขอบกระเป๋าตรงก้นมีถลอกๆบ้าง ตามรูปที่เป็นสีเทาๆอะคะ ด้านในผ้าดีมากค่ะ หนาทนไม่ขึ้นขน
    มีเลอะสีน้ำตาลบางจุด ไม่แน่ใจว่าเพราะขอบกระเป๋ารึเปล่า แต่ไม่เยอะค่ะ ถ่ายมาเท่าที่เห็นค่ะ
    มีเลือกเมจิกสีแดงด้านใน1ขีด หมุดที่ก้นถลอกนี๊สเดียวค่ะ หูกระเป๋าหนังด้านล่างเปลี่ยนสีเข้มขึ้นค่ะ เกิดจากการใช้งาน
    นอกนั้นไม่มีตำหนิอะไรจ้า

กระเป๋า Lesportsac ของแท้ พร้อมใบลูก 1250บาท>>>1100บาท
    ใบนี้ซื้อมาประมาณ 3800ขากเอ็มโพเรียม แต่นานมาแล้วค่ะ ใช้ไปหนเดียวเองมั้ง ใหม่มากๆ สภาพ99.99% เลยค่ะ ใช้สะพายข้าง ขนาดฐาน14นิ้ว สูง7นิ้ว ลึก6นิ้ว สายยาว23นิ้ว ด้านในมีช่องซิปและtag ซิป2หัวค่ะ

-กระเป๋า MAMBO ชมพูสกรีนลาย พระพุทธรูป เครื่องเล่นซีดี และอื่นๆ สะพายบ่า สภาพ 70% 500บาท

ฝากสินค้าในห้องอื่นๆด้วยจ้า

เสื้อคลุมลูกไม้ขาว จากสวนลุมไนท์ ใหม่ 350บาท>>>SALE 300

****THANKS SBN KA****[/SIZE
    Last edited by jeab_smurf; 18-11-09 at 23:41.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ