ขออนุญาตตกลงกติกาก่อนนิดนึงค่ะ กติกาเหมือนกันทุกใบ คือ CF แล้วห้าม CC ให้สิทธิคนโอนก่อนนะ สนใจใบไหน PM มาคุยกันได้ ระบุนิดนึงว่าใบไหน รับรองของแท้จริง ดีจริงทุกใบ ราคาต่อรองได้จ๊ะ

Coach สีฟ้าออกแนว colorfull สีสันสดใสสุดๆ ใช้น้อยมากๆ เก่าเก็บอย่างเดียว แต่อะไหล่เงินนี่วิ้งอยู่เลยค่ะ หนังตึง ป้ายยังเต่ง ไม่มีรอยถลอกขูดขีด ข้างในสะอาดมาก มาพร้อมถุงผ้า ถุงกระดาษ แล้วก็การ์ดที่มาพร้อมกระเป๋ายังอยู่เลยจ้า ใบนี้ซื้อในช็อปค่ะ ไม่ได้ซื้อใน outlet แต่อย่างใด ขอปล่อยที่ 7500 นะค่ะ ใบนี้นัดรับของในเมืองนะค่ะ => ลดราคาเหลือ 6000 เอาไปเลยค่ะ

ส่วนใบนี้เป็นกระเป๋าสะพาย Roxy สีชมพูขาวค่ะ ขาย 1500 รวมค่าส่งไปรษณีย์แล้วค่ะ

กระเป๋าใส่การ์ด Kipling สีม่วงอ่อนน่ารัก ขาย 550 รวมค่าส่งไปรษณีย์แล้วค่ะ

ใบต่อมา กระเป๋าสตางค์ Roxy ค่ะ ใบนี้เป็นหนังค่ะ ขาย 600 รวมค่าส่งไปรษณีย์แล้วค่ะ

ขอบคุณ SBN ค้า