TM: DKNY/Guess/Armani/Playboy/Hush puppies/X=act/PF >>SALE<<< ราคาเริ่มที่ 130 พร้อมส่งจ๊ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    Doris is offline Trusted Member Master Brandname
    Doris's Bank Account
    • Bank Account 1: 101X2X2X7X
    • Bank Account 2: 005X4X1X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    www.Brandaza.Com

Wink TM: DKNY/Guess/Armani/Playboy/Hush puppies/X=act/PF >>SALE<<< ราคาเริ่มที่ 130 พร้อมส่งจ๊ะ

TM: ทุกชิ้นรวมราคาพร้อมส่งลงทะเบียนนะค่ะ แม่ค้าห่อของกันกระแทกอย่างดี สบายใจได้ค่ะ
    NEW ZONE: นาฬิกาและแว่นตาของใหม่แม่ค้าใจดีส่ง EMS ให้นะค่ะ ^^

TM: นาฬิกา มาจากช้อปที่อเมริกา ทุกเรือนของแท้ค่ะ ราคาน่ารักแล้ว งดต่อรองนะค่ะ
    1 Guess หัวใจ เป็นทั้งนาฬิกาและสร้อยข้อมือ สวยหวาน น่ารักมากๆๆค่ะ SALE 4500
    2 Guess นาฬิกาข้อมือล้อมเพชรวิ้งๆ สวยมากค่ะ โดนแสงแดดเนี้ยยย เป็นประกายเลย หรือจะใส่กลางคืนไปแดนซ์ ก้อวิ้งมากมายเหมือนกัน SALE 4500
    3 DKNY กำไลนาฬิกา สวยเปรี้ยวๆๆ น่ารักค่ะ SALE 3900
    4 DKNY นาฬิกาเรียบแต่เก๋ เข้าได้กับเสื้อผ้าทุกแนวค่ะ SALE 3900
    5 Paul Frank Dear Deer รุ่นกวางน้อยน่ารัก หวานๆใสๆค่ะ เจ้ากวางเนี้ยเพื่อนซี้เจ้าลิงเลยล่าา SALE 1850

1

2

สายปรับเองได้แกะได้เป็นข้อๆค่ะ

3

4

5 Dear Deer ขาย 2200 SALE 1950>> SALE ขาดทุนไปเลย1850

[COLOR="Sienna"][B][SIZE="6"]TM: Armani Sunglasses ของใหม่ค่ะ ซื้อมาเก็บ ยังไม่เคยใส่เลย สภาพ 100% มีกล่องค่ะ SALE 3900

[COLOR="Sienna"][B][SIZE="5"]TM: USED ZONE: แม่ค้าขอส่งลงทะเบียนให้นะค่ะ
    เป๋า คลัช สีน้ำตาลทอง สวย ไฮโซ ไว้ถือไปงานกลางคืน สวยค่ะ มีคริสตัลแว๊บวับ ใหม่มากค่ะ เพราะซื้อมาไม่เคยใช้เลย ขอปล่อยที่ 990 บาท พร้อมส่งค่ะ ทุกสีทุกอณู ไม่มีตำหนิ คริสตอลครบทุกเม๊ด แข็งแรงค่ะ มีDust Bag ด้วยค่ะSALE 800

USED ZONE:
    TM: Playboy ชุดชั้นใน สายเดี่ยว กระโปรง กกน ทั้งหมดสี่ชิ้น size S-M ของใหม่ ป้ายไม่อยู่แล้ว ซื้อมาซักแล้ว เก็บ ไม่เคยใส่เลย ขายชิ้นละ 130 ค่ะ

TM: X=act เสื้อขาว ผ้านิ่มมาก สภาพ 90% ขาย 200 SALE 150

TM: Zein กระโปรงผ้าฝ้าย ระบายๆชั้นๆ เอวเป็นยางยืดค่ะ สภาพ 90% ขาย 200 ค่ะ
    SALE 150

TM: Hush Puppies ซื้อมาจากอเมริกา รองเท้าส้นเตารีดสีน้ำตาล หนังนิ่มมาก ส้นเป็นไม้เทียม น้ำนักเบา เดินสบาย ไม่กัดแน่นอนค่ะ ขายตามสภาพในรูป ไม่มีกล่องแล้ว ส้นสูง 4 นิ้ว ความยาวพื้นเท้าประมาณ 9นิ้ว ขาย 200 พร้อมส่งลงทะเบียนค่ะ

TM: เสื้อของ Happy Berry สภาพ 80% มีตำหนิเป็นรอบที่คอ นิดหน่อยแทบมองไม่เห็น ขาย 200
    SALE 90 พร้อมส่งจ้า

Voucher California 120 B
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=405473
    ชอบใจสองชิ้นขึ้นไป ลดพิเศษได้ค่ะ ^^
    ขอบคุณค่ะ^^
    Last edited by Doris; 19-11-09 at 09:15.

084-297 1010 (10.00-16.00)
    Brandazashop@gmail.com (24hrs)

Madammini is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

รองเท้า Hush puppies ถ้าเทียบเป็นยุโรปเป็นไซส์อะไรคะ

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ