ลดสุดๆๆๆๆ วันนี้ลดเพิ่มอีกค่ะ เพิ่งเอานาฬิกา Diesel DKNY Marc Jacobs เข้ามาขายจากอเมริกาค่ะ ของแท้ทุกเรือน มากับป้ายทุกเรือน ทุกเรือนซื้อมาจากอเมริกา ใหม่มากๆ สติ๊กเกอร์กันกระแทกยังติดที่กระจก และ ฝาปิดด้านหลัง ราคาถูกกว่าในห้าง กว่า 60% สนใจ pm มาได้ค่ะ หรือ โทรมาที่ 086-402-3727 อย่าโทรหลังสี่ทุ่มน่ะค่ะ นอนแล้ว โอนเงินแล้ว ส่งของให้ทันที

นาฬิกา (DKNY) รุ่น NY1286 ไม่มีขายในไทย หายากมากๆ ขายเพียง 3900 บาท วันลดอีกเหลือแค่ 3500 บาทค่ะ มีแค่เรือนเดียวน่ะค่ะ รีบหน่อย ตัวเรือนกับสาย เป็น Stainless Steel หน้าปัดดิจิตอล ทำได้หลายอย่าง มีไฟเรืองแสง ไว้ดูตอนมืด

อันนี้อยากให้ดูว่าสวยมากๆค่ะ

นาฬิกา ดีเซล (Diesel) รุ่น DZ5160 รุ่นใหม่ล่าสุด ยังไม่มีขายในไทย ขายเพียง 5900 บาท วันลดอีกเหลือแค่ 5500 บาทค่ะ มีแค่เรือนเดียวน่ะค่ะ รีบหน่อย ตัวเรือนกับสาย เป็น Stainless Steel ใส่เป็นสร้อยข้อมือ มีคริสตัล เก๋มากๆๆค่ะ

ดูจากรูปแล้ว สวยเก๋มากๆๆค่ะ อย่าพลาดน่ะค่ะ หมดแล้วหมดเลย

นาฬิกา ดีเซล (Diesel) รุ่น DZ2046 ขายเพียง 3900 บาท วันลดอีกเหลือแค่ 3500 บาทค่ะ มีแค่เรือนเดียวน่ะค่ะ รีบหน่อย ตัวเรือนเป็น Stainless Steel สายหนังแท้สีดำ หน้าปัดเป็น Polarized เปลี่ยนสีได้

ปรับเป็นสีดำก็ได้ค่ะ

ดูรูปจากโปรบ้างค่ะ

นาฬิกา Marc Jacobs สร้อยข้อมือ ในห้างเกือบหมื่นห้าน่ะค่ะ ขายเพียง 5900 บาท มีแค่เรือนเดียวน่ะค่ะ รีบหน่อย สายเป็น Stainless Steel จี้เป็นรูปดาวสีม่วง เก๋ สวยมากค่ะ

นาฬิกา Marc Jacobs สร้อยคอ ขายเพียง 3500 บาท วันลดอีกเหลือแค่ 3000 บาทค่ะ ถูกมากๆๆ ค่ะ มีแค่เรือนเดียวน่ะค่ะ รีบหน่อย สายเป็น Stainless Steel จี้เป็นรูปหัวใจสีแดง เก๋ สวยมากค่ะ

รับประกันของแท้ทุกเรือน 100%