@@@@JasPaL__NW__Coach__KEDS@@@@

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    myning is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking @@@@JasPaL__NW__Coach__KEDS@@@@

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    สินค้ามีทั้งของใหม่ และมือสอง ทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าและคนในครอบครัวค่ะ
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    สนใจ PM มาถามได้เลยนะคะ
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

~ NEW - คล้องมือ coach
    รุ่นใหม่ค่ะ ไม่มีถุงผ้า แต่มีกล่องให้นะคะ
    ขนาด 6 1/2 L x 4 H
    ขาย 2,000 ค่ะ

~ Coach Wristlet สีชมพู ของใหม่
    ขนาด 7 3/4 L x 5 H
    ขาย 2,200 ==> 2,100 บาท

~ Coach สีน้ำตาล USED แบบนี้ สีนี้หายากค่ะ
    ใบนี้เป็นผ้า สายหนังค่ะ ใช้ไปแค่ 2 ครั้งเอง สภาพดีมาก และแบบก็ดูดีมาก ต้องจำใจขายค่ะ
    ขาย 9,000 ใบนี้แม่ค้าใจดี แบ่งจ่ายได้ 2 ครั้งนะคะ

~ Wallet Jaspal สีน้ำเงิน (USED)
    ใบนี้ก็ใช้ครั้งเดียวค่ะ มีช่องใส่แบงค์ 2 ช่อง , card 6 ใบ , ใส่เหรียญ
    ขาย 800 ค่ะ

~ เสื้อผ้าฝ้าย H&M แขนสั้น size 42 สีฟ้าลาย ช่วงคอมีระบาย (NEW)
    ขาย CF ค่ะ

~ เดรสยีนส์ Jaspal xs (USED) ตัวนี้ใส่ครั้งเดียว ผ้ายืดนิดๆค่ะ
    ช่วงต่อตรงอก วัดได้ 24 นิ้ว เอว 27 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว
    ขาย 650 ==> 580

~ เสื้อเชิ๊ต jaspal สีขาวลาย size L (NEW)
    ตัวนี้ยังไม่เคยใส่ แต่เอาป้ายออกแล้วค่ะ
    ขาย 500 ค่ะ==> 480

~ เสื้อแขนสั้น (cotton) Jaspal สีครีม size L (USED)
    ช่วงอกมีระบาย
    ขาย 450 ค่ะ

~ เสื้อลูกไม้คอกว้าง Jaspal size M สีดำ (USED)

ขาย 550 ค่ะ

~ เสื้อ Jaspal สีครีม size L (USED)
    อก 42 นิ้ว ยาว 29 นิ้ว ช่วงปลายแขนมีระบาย
    ขาย 450 ค่ะ

~ KEDS สีแดงลาย size 6 (USED)
    ขาย 450 ค่ะ

~ รองเท้าส้นสูงแบบสวม JaSPaL size 39 (USED)
    สภาพดีมั่กๆค่ะ
    ขาย 850 ==> sale 590 ==>ราคาสุดท้าย 500

เพิ่มรองเท้า H&M ค่ะ
    size 36 ความยาวรองเท้า 22 cm มีเชือกผูกเหมือนรองเท้าผ้าใบ น่ารักดีค่ะ
    ขาย 390 ค่ะ ==> ราคาวันนี้ 350

Last edited by myning; 19-11-09 at 08:58.

myning is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

~ รองเท้าแบบสวม ส้นเตารีด JasPaL (USED)
    สีดำ มี 2 คู่size 38 กับ 40 ใส่สบาย ไม่เมื่อยค่ะ จะมีตรงส้นรองเท้าเท่านั้นที่ผ่านการใช้งานมา นอกนั้นยังใหม่อยู่ค่ะ
    ขาย 850 ==>sale 590==> ราคาสุดท้าย 500

~ กระเป๋าผ้าใบใหญ่ DeFry 01 (USED)
    ขาย 500 บาท

ขอบคุณ SBN ค่ะ

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ