✿✿ SALE กันสุดๆ ไปเลยจ้าเหลืออีกนิดเดียวเท่านั้นค้ะ^^ ... แม่ค้าลดแบบสุดหัวใจ* ช่วยๆกันอุดหนุนหน่อยนะค๊า(': •• ♥' LANDMEE ,, SODA ,, MONOYA ,, BLOOMING ,, PLAYBOY ,, MELISSA SHOE(39')~✿!!!!•• ♥'

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    kookie's Avatar
    kookie is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking ✿✿ SALE กันสุดๆ ไปเลยจ้าเหลืออีกนิดเดียวเท่านั้นค้ะ^^ ... แม่ค้าลดแบบสุดหัวใจ* ช่วยๆกันอุดหนุนหน่อยนะค๊า(': •• ♥' LANDMEE ,, SODA ,, MONOYA ,, BLOOMING ,, PLAYBOY ,, MELISSA SHOE(39')~✿!!!!•• ♥'

-ของแท้ 100% รับประกันทุกชิ้นค๊า('8
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนน้ะค๊า !
    -แม่ค้าสะดวกธนาคาร "SCB" จ้า. ^^
    -ไม่มี CF น้ะค๊า. (กรณีมีคนเล็งหลายคนขอให้สิทธิ์ลูกค้าที่ไม่เรื่องมากไม่ต่อราคาและพร้อมโอนก่อนเท่านั้นจ้า)
    -สนใจติดต่อสอบถามได้จ้ะ Guliico.kiikz.xx@msn.com แม่ค้าใจดีไม่ต้องกลัวน้ะค้ะ :'D'DD [** แต่แม่ค้าขอไม่ตอบ PM คนที่ต่อราคาแรงๆนะค่ะเพราะลดเยอะแล้วจริงๆค๊า )': **]

*ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้นค่ะ ... ชัดเจนน้ะค้ะ !

ภาพอาจไม่ค่อยชัดน้ะค๊าเพราะถ่ายจากมือถือจ้า ..แต่คุณภาพการันตีแน่นอนค่ะ ^^

รองเท้า Melissa' Size 39 ... รองเท้าสีแดงกำมะหยี่ส้นสูงประมาณ 1นิ้วครึ่งใส่สบ๊ายสบายเดิน SHOP แบบไม่มีติดขัด ... สวยหรูมากๆ ค้ะ น่ารักแบบต้องตะลึง ตึงๆ กันเลยทีเดียว 'DD ซื้อมาสดๆร้อนๆลองจับดูได้จ้า ,,, ใส่ไปเดินเชิดฉายที่สยามเซนแค่ไม่ถึงครึ่งวัน 55555 สภาพไร้เทียมทานค๊า PRICE : 2190/B >> LAST : 1890(ราคาเต็ม 2690)

LANDMEE' ซื้อมาใส่ครั้งเดียวจ้าสีและลายน่ารักสดใส มี 2 แบบ 2 สีดูดีกันสุดๆ เฟรชชี่มากจ้า Wow wwwww^^[credit by : K.iberry - K.bee_beauty] PRICE : 1200/B. >> LAST : 1090/B. (ลายดอกสีส้ม SOLD OUT")

Blooming' ใครอยากเป็นสาวโคเรียต้องทางนี้ค้ะ เสื้อสีครีมไข่ไก่ลายโบว์เล็กๆน่ารั๊กมากๆ คอนเฟริมใส่แล้วเด็กแบ๊วที่สุด. นิตยสาร RAY มีแบรนนี้ติดอันดับต้นๆค่ะ(มีช๊อปที่พารากอนและเซนทรัลเวิด์ล)ใส่ครั้งเดียวค่ะ ! PRICE : 1690/B. >> LAST : 1390 >> 1150 T_T อย่าต่ออีกเลยนะค๊า !(ราคาเต็ม 2400)

MONOYA' กั๊กสีขาวสุดอินเทรนความสวยไม่บรรยายแต่รับประกันใส่แล้วหนุ่มๆ ต้องเหลียวจ้า^^ ซื้อมาใส่ไปแล้วค่ะ 1 ครั้ง (เพราะยังไม่มีใครสอยแม่ค้าเลยใส่ไปเดินเล่นซะ555555* PRICE : 750/B.(ราคาเต็ม 1250)

SODA' ไม่เคยใส่เหมือนกันค่ะซื้อมาเชยชมเท่านั้นจ้า ^^ ยับเยอะไปนิดลดสุดๆไปเลยแล้วกันค่ะ:'D'DD PRICE : 850/B. >> LAST : 700/B.(ราคาเต็ม 1200)

PLAYBOY' กระเป๋าสตางค์ใบยาวสวยมากๆ สภาพดีค่ะไม่เคยใช้เลย ลดกันสุดๆเพราะเซงคนCFหลายคนแล้วหาย T~T. PRICE : 690/B.

สนใจชิ้นไหน PM' มาอย่าช้าค๊า.
    ต่อรองราคาได้นิดหน่อยจ้า ... แม่ค้าใจดีม๊ากกก มาก^^

>> THX. SBN! !!!!

kookie's Avatar
    kookie is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Wink

ขอบคุณสาวสวยใจดี .. ผู้มีอุปการะคุณค๊า :'P

:'D'DD))) (^_'')

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ