Coach_Coach_Coach_Coach from Outlet USA ราคาถูกมากกกก พลาดแล้วเสียดายจริงๆ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    primz_to is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Coach_Coach_Coach_Coach from Outlet USA ราคาถูกมากกกก พลาดแล้วเสียดายจริงๆ

ขาย Coach ถูกๆจากเมกาจ้า

CF คือพร้อมโอนภายใน2วันน่ะคะ
    แม่ค้าขอให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนถ้ามีคนมา CF ทีหลัง
    งดต่อราคาน่ะจ้าเพราะแม่ค้าไม่ได้ตั้งราคาไว้เผื่อต่อ

**ของทุกชิ้นพร้อมส่งที่เมืองไทย**
    สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน นอกจากพบว่าเป็นของปลอมค่ะ

ไม่ต้องกลัวว่าแม่ค้าจะโกงน่ะค่ะ แม้ว่าจะลอคอินใหม่แต่ซื่อสัตย์พอค่ะ
    แม่ค้าขายของอยู่ที่เวปชมพูมานานแล้วจ้าแต่ไม่ใช่ลอคอินนี้
    ใครสนใจอยากทราบข้อมูลเกี่ยวกับตัวแม่ค้า
    หรือว่ากระเป๋าสามารถหลังไมค์มาถามได้เลยค่ะ

สามารถนัดรับได้แต่รบกวนมัดจำ 10% ค่ะกันลูกค้าเบี้ยวไม่ยอมมาตามนัด
    - ม.เกษตร (แม่ค้าเรียนอยู่ที่นั่นจ้า)
    - เซนทรัลลาดพร้าว
    - สยาม

---------------------------------------------------------------

COACH SIGNATURE STRIPE WRISTLET

ซื้อไปใช้เป็นเซตกับกระเป๋าใบข้างบนได้เลยจ้า เอาไว้ใส่ของกระจุกกระจิก เงิน โทรศัพท์ etc.
    กระเป๋าขนาด 4*6 นิ้วน่ะค่ะใส่มือถือได้สบายๆเลยจ้า

ขาย 1600 เท่านั้นจ้าใช้เป็นเซตจะสวยมากๆเลยค่ะ เข้ากันๆๆ

COACH SIGNATURE STRIPE TOTE สีน้ำตาลหนังแก้ว
    กระเป๋าสะพายรุ่นคลาสสิคยอดนิยมค่ะ เป็นรุ่นที่ทำมาเพื่อขึ้นShopเลยค่ะ
    พวกอะไหล่ Hardware จะเป็นสีทองทั้งหมดต่างจากรุ่นแถบผ้าที่อะไหล่เป็นสีเงินจ้า
    ลองสังเกตดูน่ะค่ะ ใบสวยๆแบบนี้ไม่มีมาบ่อยด้วยค่ะรับรองว่าได้ไปแล้วไม่ผิดหวัง กระเป๋ามาพร้อมถุงผ้าค่ะ

SOLD OUT KA^^

COACH SIGNATURE STRIPE TOTE 13548
    กระเป๋าสะพายรุ่นคลาสสิคยอดนิยมอีกแล้วค่ะ (มี 2 ใบเหลือ 1 ใบจ้า)

COACH SIGNATURE WALLET 6K13
    กระเป๋าเงินทรงยาวสีทองอร่าม ใบนี้ใช้แล้วดูดีมากๆค่ะด้านในมีช่องใส่บัตร 6 ใบ ใส่รูป 1 รูป แล้วก็ใส่เช็คได้ด้วยค่ะ
    ที่ใส่เช็คถ้าเราไม่ใช่ก็สามารถเอาออกได้ค่ะ ด้านหลังเป็นช่องใส่เหรียญจ้า
    ใบนี้หายากมากๆ แม่ค้าได้มาแค่ใบเดียวเท่านั้น สาวๆคนไหนสนใจรีบจับจองโดยด่วนค่ะ

--------------------------------------------------------
    ขอบคุณ SBN มากๆจ้า

krispykreme is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default coach ค่ะ

สนใจกระเป๋า COACH SIGNATURE STRIPE WRISTLET ค่ะ
    ยังไงเมลมาที่ sosweetm@gmail.comนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

mint_gangster is offline Senior Member Brandname Fan

Default coach a ja

กระเป๋าใบใหญ่ยังเหลือไหมค่ะอยากได้ๆ
    0859066669

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ