สวย ใหม่ อยากขายจ้า ส่งฟรีแบบพัสดุ ถ้า ชอบสอบถามได้ตลอดค่ะ
สะดวก PM นะคะ เช็คเกือบทุกวัน แม่ค้ามี ธ กสิกร นะคะ สนใจสอบถามมาได้เลยค่า ชิ้นใหนลดได้ ลดให้ค่ะ KOOKI 0891100773
cf ต่อได้นะคะ

00 FLYNOW SIZE 10 สะโพก 37-38 ทรงบัลเลย์ สวยๆค่ะ สีออกฟ้าเขียว เหมือนรูปเล็กที่มีซิปส้มนะคะ มีกระเป๋าซ่อน 2 ข้างเลย น่ารักมากๆSOLD OUT
20 DRESS ของ Nicole Miller ผ้า silk สวยมากๆค่ะ size 10 ตัวใหญ่หน่อยนะคะ ไซร์10 อก35-36 สะโพก39-40 เป็นทรงปล่อยๆยาว42 นิ้ว สภาพ 95% เพราะใหมรัดสายเสื้อซับในให้ไม่หลุดไปจากเสื้อหลุดนิดนึงต้องไปเย็บกันเองนะคะ แต่รับรองว่ามองไม่เห็นค่ะ จะไม่เย็บซ่อมก็ได้ รับรองสวยมากๆค่ะ เราใสหลวมไปไม่งั้นไม่ขายแน่นอนค่ะ
มีแปะป้ายชื่อแล้ว1 รูปนะคะ รูปอื่นๆลืมจ้า ขาย 2000 บาทวันนี้ลดเหลือ 1500 บาทค่ะ

ตัวอย่าง dress ของ Nicole Miller ลองเข้าไปดูในเวปเค้าได้นะคะ

21 DATIANI PETITE USA DRESS สภาพใหม่ๆเลยค่ะ อก 34 สะโพก 36 size m ขาย 400 บาท

01 promod สวยๆจาก shop ใส่ไป 2-3 ครั้ง ยังสวยอยู่ ตรงสายมีจุดสีน้ำตาลเล็กๆ ไม่สังเกตก็ไม่เห็นค่ะ แต่ว่าถ้าซักดีๆก็น่าจะออกนะคะ ตามรูปค่ะ อก35 ยาว26นิว้
size m จ้า ขาย 280 บาทลดเหลือ 200 บาทค่ะCF

02 kloset ซื้อจาก shop ค่ะ ตั้งใจซื้อให้แม่แต่ เค้าไม่ยอมใส่ซะทีเก็บไว้ เลยเอามาสมทบทุนซื้อแบบอื่นให้ดีกว่า สีเขียวขี้ม้าsize L นะคะ ลูกไม้สวยตามแบบkloset เลย ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ ลดจากที่ซื้อไปมากมาย ขาย 600 บาท

03 สื้อสูท XOXO สีน้ำตาลเข้ม ทรงสวยๆ size s ตัวเล็กนะคะ แขนมันกึ่งสั้นกึ่งยาว ประมาณข้อมือพอดี ถ้าใครตัวเล็กน่าจะโอ สภาพดี ยังสวยค่ะ ใส่ไม่กี่ครั้ง แต่ว่าตีเป็นมือ 2 นะคะ เพิ่ม ความยาว 19 นิ้วจากคอถึงชายเสื้อ และ จากไหล่ถึงแขนเสื้อก็19 นิ้ว อกประมาณ 31-32 นิ้ววัดตอนติดกระดุมจัดทรง ขาย450 บาทcf

04 รองเท้าNine West size 6W หรือ 36 ค่ะ สภาพตามรูป เก่าเก็บแต่ยังสวยอยู่ค่ะ ขาย700ลดเหลือ 450

05 issue กางเกงทรงขี่ม้าสวยๆ สีเทา ผ้าเหมือนลินิน สวยและใหม่มากจ้า ใส่ครั้งเดียว
sizeเอวต่ำ 32 เป้า 7 สะโพก36 ปลายขา 10 นิ้ว
ยาว 33นิ้ว หรือ 84 ซม
ขายที่ 1200 บาท นะคะ

06dress ร้านที่ออกแบบเอง จากจตุจักร ไปงานผ้าแบบ kloset สวยสุดๆ ซื้อมาแพงมากๆค่ะ เอามาsale แล้ว! free size วัดรอบใต้อกได้ 28 นิ้ว ส่วนล่างลงมาเป็นกระโปรงเอวเท่าไหร่ก็ใส่ได้ สีและลายตามภาพ ซิบข้าง สวยมาก ซื้อมายังไม่เคยใส่เลย หลวมไปนิด
กระโปรงไม่เบี้ยวนะคะ ถ่ายภาพไม่ดีเอง ความยาวจาไหล่ถึงชายกระโปรง35นิ้ว
มีผ้าซับในทั้งตัวไม่โป๊ค่ะ แต่คอลึกหน่อย
ลงรูปบริเวณไหล่ กับเนื้อผ้าชีฟองหรือ silk ไม่แน่ใจ ให้เพิ่มค่ะ อกเป็นผ้ามัดซ้อนกันยืดได้อีกน่าจะถึง 34นิ้ว ขาย 750 บาทSOLD

07 UNIONBAYsize0 เอว 26สะโพก ประมาณ 35-36 ใส่สวยค่ะ ยาว 13.5 นิ้วซื้อมาใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 250ค่ะ

08 JASPAL แนววินเทจ กระดุมหุ้มผ้าทุกเม็ด ใส่ไม่กี่ครั้ง size s นะคะ ขาย 290 บาท

09 DIANN VANS RENBURG สวยๆ ผ้า cotton ผสม silk สวยๆค่ะ ประมาณสาว m นะคะ มีซิปข้างผ้ายืดได้นิดหน่อย ใต้อก30 นิ้ว อกประมาณ 32-34 นิ้วค่ะ
ขาย 290 บาท

10เสื้อสวยผ้า silk ของMOSSIMOตัวนี้เราใส่หลวมไป สภาพดีนะคะ size M อกวัดได้ 38 ยาว24นิ้ว สีเทาสวยตามรูปค่ะ ขายที่ 350

11GAPกางเกง ชมพูสก็อต5ส่วน สวยมากๆ เบอร์ s แต่ใหญ่สำหรับคนไทย เอว 28-29 สะโพก 37-38 ค่ะ เป็นผ้า cotton+spandex ยืดนิดๆ สภาพใหม่มากๆค่ะ
ขาย 400

12AE อก 32-34 ยืดได้เยอะค่ะ ไหล่ 14.5 ยาว 21 สภาพให้ประมาณ 85% ค่ะ ยังดีอยู่เลย แต่ว่าไม่ค่อยได้เอามาใส่ค่ะ ขาย 200

13gap เสื้อเด็กหญิง สวยๆค่ะ น่ารักมากๆ สายด้านหลังปรับเป็นผูกคอ หรือไขว้ก็ได้ มีกระดุมให้
สภาพ90%
\ไซร์ xL อก 28 ยืดได้ ขาย 230

14เสื้อยืด FLY NOW สีสวยมาก อกยังไม่ยืด33 นิ้ว ยาวไม่รวมสาย 20 นิ้ว ใหม่ป้ายห้อย detail cutting สวย มากค่ะ ขาย 450 บาท SALE 350

15 กระโปรง color eighteen size 4 สะโพกได้ไม่เกิน 36 สวยมากๆ สมทบทุนซื้อตัวใหม่ ขาย SOLD

16+++Kipling +++..แท้ เป้เหลืองสวยมากๆแท้ 100% ไม่เคยใช้ อยู่ในกล่องอย่างดีซื้อมาแพงมากๆ เปิดที่ราคาต่ำกว่าที่ซื้อมามากๆค่ะ ขนาด กว้างยาว 11*11.5นิ้ว ลึก 9 ซม.ค่ะ
สีเหลือง ไม่แจ๋น กำลังสวย
ขาย 1650 บาทนะคะ

17MNG bag ยาว10 นิ้ว* 5 นิ้ว ก้น 3 นิ้ว ผ้าแคนวาส ขาย 600 SALE 550

18MNG กระโปรงสีม่วงฟอกสวย รับรองไม่เหมือนใคร ตอกหมุดทองเหลือง ข้างๆเก๋มากๆค่ะ สะโพก 34-35 นะคะห้ามเกิน ขายที่ 650 บาท

19MNG แท้ค่ะ ใส่ไป 1 ครั้ง แต่ซื้อมานานแล้ว UK S USA XS สีเหมือนรูปเล็ก นะคะ ไม่ทองมาก ออกนำตาลอ่อน
ผ้าเป็นลายเส้น ส้มเหลือง ขาว สลับดิ้นทอง วิ้งนิดๆ สวยมากๆค่ะ มีซิบด้านข้าง ส่แล้วเข้ารูปดี ตัดใจขายสมทบทุนซื้อตัวใหม่ ขาย370 ค่ะ

22 U2 size s คาดโบกำมะหยี่นะคะ สีเทาดำ งามมากๆ ขาย 490 SALE 350

เพิ่ม SAERA รองเท้าแบนๆ หนังปั๊มลายสวย size 36 หรือ 235 ใหม่ๆค่ะ ใส่ไป 1 ครั้งเดินในออฟฟิส ไม่กี่ ชั่วโมง ทรงสวยๆ เลยค่ะ แต่ไม่รู้หนังอะไร หรือหนังเทียมก็ไม่ทราบดูไม่เป็น ขายที่ 350 บาทค่ะ

เพิ่มเสื้อ Bebe สีชมพูสวย ๆSize XS ยาว 25 นิ้ว อก 32-33 นิ้ว ใหม่มาก 95% ใส่ 1-2 หน ซักเก็บ
น่ารักสุด ๆ collection ล่าสุด ตัดใจขายอ่ะ อ้วนใส่เสื้อไม่ได้ 300 บาท

SPEEDO เสื้อ fitness ระบายอากาศ สี กากี size s เก๋มากๆ เดินเส้นดำ ด้านหน้ามีซับในเป็นผ้ารูๆ ระบายเหงื่อ ใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ ซื้อมาเก็บอีกแล้ว ขาย 180 บาทเท่านั้ค่ะ

SPEEDO เสื้อ fitness ระบายอากาศ สี ดำ ขอบขาวสะท้อนแสง size M เก๋มากๆ สีดำสนิทนะ ถ่ายใช้แฟลชเลยจ้าไปหน่อย เป็นผ้ายืด ไลค่า นิ่มมากๆ ใส่สบายระบายอากาศดี ใส่ไป 1 ครั้งค่ะ ตัวหนังสือที่สกรีนมีแตกนิดหน่อย ซื้อมาเก็บอีกแล้วขาย 150 บาทเท่านั้ค่ะ

เพิ่มUWN ชีฟองสวยๆสีชมพูSize S อก 32-33 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว ใช้ไป 1-2 ครั้งเท่านั้นค่ะ SOLD

กระเป๋าตังค์ ลาครอส สภาพดีค่ะ มีเลอะ สีชมพูจางๆ ตามรูป เอาไปทำความสะอาดนิดหน่อยก็แจ่มแล้วค่ะ ภายในสะอาดเอี่ยม ขายSOLD

กระเป๋าตังค์ใบยาว roxy อันนี้ใหม่ไม่ได้ใช้เลย คุ้มมากๆ SOLDcf

กระเป๋าหวายสานสีดำ กระดุมแม่เหล็กหนังแท้ จากบาหลี ใส่ของจุนะคะ กว้าง 14 สูงรวมหูกรเป๋า 13 นิ้ว ใหม่เช่นกัน ไฮโซมากๆ COLOR="blue"]SOLD[/COLOR]

กระเป๋า G2000 ใบนี้สวยมาก canvas เขียวขี้ม้าไม่มีรอย ตามภาพ ราคาเต็มในshopใบนี้ ประมาณ 2000 บาทนะคะ ได้มาจากพี่ใน SBN ไม่ได้ใช้เลยค่ะ ขอส่งต่อ ที่ SOLD

ฝาก dress สวยๆ ห้อง local ด้วยนะคะ http://siambrandname.com/forum/showt...post1063361161