ขอตามหาสร้อย sretsis มุก 7 เม็ดเล็ก
ใครมี pm มาเลยนะคะ

**โปรดอ่านกติกากันก่อนนะคะ***
1. ขอให้สิทธิ์คนที่โอนเงินก่อนนะคะ
2. CF แล้ว กรุณาอย่า CC นะคะ
4. สะดวกส่งของจันทร์-ศุกร์ค่ะ
5. สินค้าสามารถต่อราคาได้ แต่ไม่มากนะคะ
6. ซื้อสินค้าแล้วไม่รับคืนไม่ว่ากรณีใดๆ เพราะเคยรับคืนแล้วสภาพไม่เหมือนตอนส่งไปค่ะ

ติดต่อแม่ค้า 087-498-3546 ค่ะ

Coach crossbody หนังสีครีม สายเป็นผ้าปรับความยาวได้ค่ะ
สายอาจมอมแมมเล็กน้อย ส่งซักแห้งเหมือนใหม่เลยค่า สะพายแล้วน่ารักมาก
มี 2 ช่องใหญ่ ซื้อมาแพงเเป็นหมื่นเลยพราะเป็นหนังค่ะ ไม่มีตำหนิแต่อย่างใด
ขอขาย 4,500 ค่ะ Sale 3,800

Coach Multicolor Crossbody น่ารัก จุค่ะ
ซื้อจากในนี้ แต่เรายังไม่ได้ใช้เลยค่ะ สภาพเดิมตั้งแต่แม่ค้าคนก่อน
มีการ์ดให้ด้วย ขายถูกกว่าเยอะ 3,000 ค่ะ

Longchamp ของใหม่ Le planetes สีช็อคโกแล็ต
Made in France อะไหล่เงิน สวยค่ะ
ไม่เคยใช้ ใบนี้น่ารักมากๆ คอนเฟิร์มจ้า
ขายเท่าที่ซื้อมานะคะ ซื้อจากในนี้แหละค่า 3,800 บาท

กระเป๋าสะพาย NINEWEST หนังแท้ สีดำ จุมากค่ะ
มีใบลูกสำหรับใส่เศษตังค์ได้ด้วย มาพร้อมถุงกันฝุ่น
สภาพดีมาก ใช้น้อยมากค่ะ
ซื้อมา 3,500 บาท ขาย 2,800 นะคะ

กระเป๋าสตางค์ มือ 2 จาก Chaps นะคะ
มีแต่กระเป๋านะคะ ถุง กล่อง ไม่มีแล้ว หายหมดค่ะ
สีสดใส ข้างนอกเป็นหนัง ข้างในเป็นผ้าสีแดง มีช่องธนบัตร 1 ช่อง
ขาย 200 ค่ะ

รองเท้าต้องบอกก่อนค่ะว่า เท้าเรายาว 22 ซม. เอง ปกติใส่รองเท้าเบอร์ 4-5 หรือ 35 ค่ะ
และส่วนใหญ่เราจะไม่ได้ซื้อตอนลดราคาเพราะว่ามักจะไม่มีไซส์แล้ว จะซื้อราคาเต็มตลอดค่ะ

รองเท้า Dumond จาก Footwork Made in Brazil ค่ะ ไซส์ 34 (BR) / 35 (AL) / 36 (UE) ค่ะ
ตอนซื้อมา 4,290 ไม่ได้ลดราคาอ่ะ แต่ไปทำพื้นเพิ่มเพื่อกันลื่น
ใส่แล้วเท้าเพรียวสวยมากๆ ด้านหน้าปักเลื่อมเหมาะกับชุดราตรี มีสายรัดข้อเท้า
คู่นี้มีตำหนิเล็กน้อยที่สายรัดข้อเท้าด้านขวา (ตามรูปสุดท้าย) แต่พอใส่แล้วก็มองไม่เห็นค่ะ
ไม่มีกล่องให้นะคะ เพราะว่าเก็บในกล่องพลาสติกค่ะ
ขาย 1,800 เท่านั้นค่ะ

รองเท้า Schutz จาก Footwork Made in Brazil ค่ะ ไซส์ 33 (BR) / 35 (EUR) สูง 3 นิ้ว ส้นเข็ม
ตัวรองเท้าเป็นผ้าซาตินสีดำ ส้นสีม่วง เก๋มากๆ ใส่แล้วไม่มีโคลง ส้นแข็งแรงมากๆค่ะ
แต่คู่นี้เราดันซื้อมา 2 สี ใส่สีน้ำตาลไปแล้ว สบายมากๆ เลย (ตามรูปเลยค่ะ)
ที่บ้านรองเท้าสีดำเยอะจัด ใส่ไม่ทัน ขอขายต่อ 1 คู่นะคะ
ซื้อมา 4,290 ตามป้ายอ่ะค่ะ ลดเหลือ 3,000 บาท

รองเท้าคัทชูส้นเตี้ย 1 นิ้ว สีน้ำตาลเทา หนังแก้ว ของ VNC
ใส่ไป 3-4 ครั้ง แต่สภาพดีมาก 95% ไม่มีตำหนิ ไม่มีรอยที่หนังแต่อย่างใด
ไซส์ 4 ค่ะ เหมาะกับสาวเท้าเล็ก+ผอม
ราคาเต็ม 1,690 บาท ขาย 500 นะคะ

รองเท้าส้นสูง ฉลุลาย Missi Missi
สภาพดีค่ะ ไซส์ 35 ขาย 200

รองเท้าแต่งงานพี่สาว ไซส์ 4 ครึ่ง ของพัฒนศิลป์ สีครีม
ใช้เสร็จก็ไว้ในกล่องเลย ใส่แค่ 4 ชั่วโมงเท่านั้น
ขอขาย 600 บาท ซื้อมาราคาเต็ม 1,230 ค่ะ

รองเท้างานหมั้นเราเอง Roccoco ไซส์ 35
ไม่มีตำหนิ เลอะ ถลอก แต่อย่างใดนะคะ ขาย 800 ค่ะ

รองเท้า Flat shoe ของ Hush Puppies
สีขาวมีกากเพชรวิบวับ ใส่สบาย น่ารักมาก
ไซส์ 34 เหมาะกับคนเท้า 21.0-21.5 ซม.เราใส่คับไปค่ะ
คู่นี้ขายที่แผนกรองเท้าเด็กค่ะ ตอนซื้อก็ใส่ได้ แต่ซื้อมาแล้วดันคับซะงั้น
ราคาตามกล่อง 1,490 บาท ขาย 950 บาท นะคะ

รองเท้า Flat shoe สีม่วง จากสยาม
ใสไป 3 ชั่วโมง ขาย 100 เท่านั้น

รองเท้าคัทชูสีดำ MAXX สภาพโอเค ด้านหน้าและด้านบนสวยเลย
มีตำหนิด้านหลังที่ถลอกเท่านั้นตามรูป ของจริงเห็นไม่ชัดนะคะ
คู่นี้คนเท้า 36 ใส่ได้ค่ะ เพราะเราใส่แล้วหลวม
ซื้อมา 2,000 กว่าบาท ใส่ไม่กี่ครั้ง ขอขาย 600 ค่ะ

รองเท้าคัทชูหนังสีดำ THAMES ใส่ครั้งเดียว สภาพ 100% ไซส์ 37 ค่ะ ขาย 900 ค่ะ

เสื้อผ้า เราปกติจะใส่ไซส์ M ค่ะ 33-26-35 สูง 167 ซม. ค่ะ
ยังไงลองกะขนาดดูนะคะ

เดรสสีโอรส ผ้าซาติน ผ้าทิ้งค่ะ ชายด้านหลังยาวลากพื้น สายเป็นเพชรค่ะ ตัวนี้หน้าอกได้ถึง 35 เค้าทำไว้เผื่อใส่ซิลิโคนบราค่ะ
เอว 26-27 สะโพก35-36 ค่ะ เราสูง 167 ซม. ใส่ส้นสูงอีกนิดเดียวก็พอดี ถ้าสูง 165 น่าจะใส่ส้นสูง 3 นิ้วกำลังสวยค่ะ
ชุดนี้ได้มาจากแม่ค้าในนี้ งานสั่งตัดของสยาม ชุดสวยค่ะ เราใส่ไป 1 ครั้ง แต่ตอนนี้ผอมลงเยอะ หน้าอกเลยไม่พอดี (ขนาดเสริมแล้วก็ยังไม่พอดีอ่ะ)
เลยตัดใจขายค่ะ 600 บาท

เดรส Exotic ซื้อมาเกือบ 5 พันค่า สวยเรียบหรู
แต่แอบเซ็กซี่เปิดหลังจ้า สีน้ำตาล ปักเลื่อมที่เอว
ขาย 2,800 นะคะ

ชุดเดรสไปงาน ได้มาจากในนี้ค่ะเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเองค่า
เป็นงานส่งตัดจากสยาม แม่ค้าเดิมบอกว่าตัดมา 5 พันกว่าบาท
ขอขายเท่าที่ซื้อนะคะ 3,200 บาทค่ะ สีสวยมากๆ ชอบมาก
ใส่แล้วขับผิว แต่เรารูดซิปไม่ขึ้นอ่ะค่า

เดรสหรือเสื้อตัวยาว ผ้าซาติน ลายสวย ใส่สวยจ้า
ญี่ห้อ Chazz ขาย 400 ค่ะ

เดรสทำงาน EXT ฟรีไซส์ ผ้านิ่ม ใส่น้อยน่ารักค่ะ
ที่คอเป็นริบบิ้นผูก เลื่อนได้นะคะ ขาย 300 ค่ะ

เสื้อตัวยาว Ep ไซส์ 2 น่ารัก ใส่กับเลคกิ้งค่ะ
เป็นไหมพรมถัก เป็นเสื้อ 2 ชั้นติดกันค่ะ
ขาย 850 บาท

ชุดเดรสทำงาน Ep ไซส์ 3 ตัวนี้ใส่บ่อยค่ะ ตามสภาพ
ขาย 400 บาท

เดรสหรือเสื้อตัวยาว ตัดแบบเฉลียง ผ้าจากอินเดีย ใส่แล้วผอมจ้า
ขาย 450 บาทค่ะ ตัวนี้ผ้าแพงจ้า ไม่ต้องรีด

เสื้อ Wellington ไซส์ s แต่เหมือนเป็นไซส์ยุโรปค่ะ
ใหญ่ไปหน่อย ใส่มะได้ ลายสวย แจ่มมาก
ขาย 300 บาท

เสื้อผูกคอ Net urban ไซส์ 8 มีซับในด้วย
น่ารักเลยค่า ขายถูก 300 บาท

กระโปรง ZARA กำมะหยี่มี 2 ตัวค่ะ สีดำกับน้ำตาล
เอวต่ำ ประมาณ 31-32 นิ้ว ยาวเลยเข่าค่ะ
ขอขายตัวละ 600 นะคะ ซื้อมาจากในนี้อ่ะคะ
พอดีช่วงนี้ผอม ใส่ไม่ได้แล้ว กระโปรงใหญ่ไปค่ะ

กระโปรง Old Navy ไม่ค่อยได้ใส่ค่า ขายเลย 300 บาท

กางเกงทำงาน Jaspal สีดำ-ม่วง ทรงสวย ขาม้านิดๆ
ไซส์ XS แต่ตัวไม่เล็กนะคะ เราเอว 26 สะโพก 34.5 ก็ใส่ได้
ขาย 500 ค่ะ

การเกงสียีนส์ ผ้ายืด ของ Xact ของจริงสีสดกว่านี้ค่ะ
ขาม้าเล็กน้อย ไซส์ XS เอว 26 สะโพก 34.5 ใส่ได้ค่ะ
ตัวนี้ไม่เคยใส่ เก็บอย่างเดียวเท่านั้น ขาย 500 ค่ะ

กางเกงผ้ากำมะหยี่ Bossini สีดำสวย ของจริงดำสนิทค่ะ
ไม่ใช่เอวต่ำค่ะ เราใส่แล้วขาลอยค่ะ เสียดาย ทรงสวย และใส่สบายมากๆ
ไซส์ XS น่าจะเหมาะกับคนเอว 25 สูงประมาณ 160 ซม.
ขาย 500 ค่ะ

กางเกงยีนส์สีเทาดำ ESP ไซส์ 28 เดินด้ายเป็นดิ้นเงิน เราใส่หลวมไปค่ะ
เอวตัวนี้วัดจากกางเกงได้ 30 ค่ะ เอวต่ำนิดๆ ไม่ต่ำมาก สะโพก 35 ยาว 40
ไม่เคยใส่เลยค่ะ เสียดาย ขอขายต่อ 800 นะคะ ยี่ห้อนี้แพงๆๆๆ

กางเกงยีนส์ levi's สวยมาก สีน้ำเงิน ผ้ายืดเล็กน้อย
ใส่น้อยจ้า ทรง skinny ใส่สวยมากจริงๆ ตัวนี้
แต่เราอ้วนขึ้นใส่ไม่ได้แล้ว เราสูง 167 ใส่ยาวถึงข้อพอดี
เอววัดจริง 28 นิ้ว ยาว 39 นิ้ว ขอบเอวถึงเป้า 7 นิ้ว
ขาย 1,200 ค่ะ

เสื้อใส่ทำงาน G2000 ไซส์ M ขาย 500 ค่ะ

เสื้อกล้ามสำหรับใส่ทับ ของ IZZUE ไซส์ S
ไหมผสมดิ้นเงิน ใส่แล้ววิ้ง น่ารักค่ะ
ทรงหลวมสบาย ยาวคลุมสะโพกเลย ขาย 500 ค่ะ

ชุดทำงานของ INC ไซส์ S ทั้งชุดค่ะ เข้าชุดกัน สภาพสุดยอด ผ้าดีสวยมาก เสื้อเข้ารูป
อก 32 เอว 25-26 กระโปรงเอว 26 ยาว 24 นิ้วค่ะ ใส่แล้วดูเพรียว เรียบหรู ใส่สูททับสวยมากค่ะ
ซื้อมาตอนนั้นทั้งชุด 3,000 กว่าบาท ขายทั้งชุด ลดไปเลยเหลือ 800 บาทค่ะ

เสื้อแนววินเทจ FQ&L ไซส์ M ผ้าบางเบา
ใส่แล้วน่ารัก คุณหนูค่า ขาย 300 ค่ะ

ชุดสร้อยคอ สร้อยข้อมือเข้าชุดกัน ของ Jousse ค่ะ ลายน่ารักมาก ถ่ายรูปแล้วสะท้อนกับไฟ
ซื้อมาประมาณ 1,600 บาท ขอขายนะคะ 600 ค่ะ

ปิดท้ายขายถูกกกกก กระเป๋าใบละ 150 ทุกใบ/ 2 ใบ 250 จ้า

1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.

ฝากขนมจีบร้อนๆ ด้วยค่ะ
http://siambrandname.com/forum/showt...post1063777688

ขอบคุณ Siam Brandname ค่ะ