มีมาเพิ่มอีกผืน
ผ้าพันคอ ไซโคเทส สีเทา ของใหม่
ขาย 1450

กระเป๋า COACH สภาพ 95% หิ้วไป 3 ครั้ง
ไม่มีตำหนิค่ะ ผ้าสีน้ำตาล ใช้แล้ว classic มากค่ะ เข้าได้กับทุกชุด
สีนี้ใช้แร้วไม่ค่อยเก่าด้วยค่ะ ขาย 7200

กระเป๋า PURE หนังแท้ ค่ะ ซื้อมาเกบอย่างเดว ไม่มีตำหนิค่ะ
ใส่ของได้เย้อออ ซื้อมา 3พัน กว่าๆ ขาย 2800

กระเป๋า PURE หนังแท้สีน้ำตาล สีของจริงสวยมากค่ะ
ใบนี้ซื้อมาเกบอย่างเดวเหมือนกันค่ะ สภาพไร้ตำหนิ กลิ่นยังใหม่ค่ะ
ซื้อมาราคาเท่ากัน ขายเท่ากัน 2800 บาทค่ะ

กระเป๋า FLY NOW หนังแท้สีดำ ซื้อมาเกบอย่างเดว อีกแล้ว
เหมือนใหม่มากกกกกกกกก ค่ะ
ซื้อมาแพงงง ลองดูในห้างได้ค่ะ ขาย 3200

ติดต่อ ทาง pm ค่ะ
ขอบคุณ SBN ค่ะ