หมดแล้วหมดเลยค้า
PM หรือ SMS มาที่ 0891285922 นะค้า (แม่ค้าใจดี)
ให้สิทธิ ท่านที่โอนก่อนนะคะ (cf ก็ได้ค่ะ แต่ถ้าไม่โอน ก็ต้องขอให้ท่านที่โอนก่อนค้า)

รองเท้า CROCS นะคะ SIZE W7 ค่ะ ขอบรองเท้า-ส้นเป็นสีน้ำตาลเ้ข้ม พื้นรองเท้าเป็นสีชมพูค่ะ แบบนี้ไม่น่าจะมีที่เมืองไทยนะคะ ซื้อที่สิงคโปร์ ชอบแบบมาก แต่มันกระชับเท้ามากเกินไปนิดนะค่ะ ใส่จากห้างถึงโรงแรม ครั้งเดียวค่ะ น่าจะเหมาะกับคนที่ใส่ประมาณ 6.5 -7(แบบใส่ 7 หลวมๆ) นะคะ ส้นรองเท้าสูง 3.5" ค่ะ จะได้ไม่คับเกินไป ไม่ได้เก็บกล่องไว้นะคะ ขอขายที่ 1200 บาทค่ะ (ซื้อมา 1500 ค่ะ)

กลับมาใหม่ รองเท้า NINE WEST ค้า สูงสง่า ดีเหลือเกินค่ะ SIZE 6.5M ค่ะ แต่คนใส่ size 7 น่าจะใส่ได้กระชับนะคะ เพราะมันเป็นแบบเปิดเท้าค่ะ ใช้ไม่กี่ครั้งเหมือนกัน ส้นเป็นไม้ รักษาง่าย สูง4.5 " ใครไม่ไหวต้องถอยค่ะ ขายถูกๆไปเล้ย 800 บาทถ้วนค้า

USED กระเป๋าราตรี ของ JEAN-LOUIS SCHERRER ค้า เป็นสีเขียวๆเงาๆ สวยเหมือนผ้าไหมเลยค่ะ เหมือนกันคือใช้ไป 1-2 ครั้งเท่านั้น ไม่มีตำหนิขาดหรือถลอกใดๆ แต่มีรอยหยดน้ำเล็กๆอยู่ตามรูปสุดท้ายเลยค้า ขายถูกๆ 500 บาทค้า

USED ชุดกระโปรง G2000 ค้า SIZE 7 ไม่มีตำหนิค่ะ ===> เสียดายสุดๆ ลดเหลือ 1200 บาทไปเล้ยค่ะ
เนื้อผ้าเป็นชีฟองค่ะ สีน้ำตาลอ่อนมาก + ลายเป็นสีน้ำเงินเข้ม มีซับในทั้งชุดค่ะ หน้าอก 33" ค่ะ เอวกระโปรง 28" สะโพก 36" (กระโปรงเป็นทรง A ปลายม้วนๆสวยค่ะ) ความยาวกระโปรง 26" ตรวจดูแล้วค่ะ ไม่มีตำหนิ ขาด เปื้อนเลยค่ะ ขายเพราะใส่ไม่ได้แย้ว

USED ชุดสูทของ TOMMOMI (นำเข้าจากฮ่องกงค่ะ) มีซับในทั้งชุดเต็มตัวค่ะ มี 3 ชุด 2 size (ซื้อมาชุดละ 5000 ค้า) ===> ลดเหลือชุดละ 1300 บาทค้าาาา
ชุดสีดำ น่าจะได้ใส่สัก 1 ครั้งค่ะ แต่ไม่มีตำหนิใดๆ สีดำจัดค่ะ ไม่อ่อน เนื้อผ้าเป็นผ้าทิ้งตัว กางเกงทรงตรง ดูเนื้อผ้าตามรูปสุดท้ายนะคะ
SIZE 36 ทั้งชุด
ขนาดเสื้อได้แก่ ไหล่กว้าง 15" อก35" เอว 31" ตัวเสื้อยาว 23" ความยาวแขน 22.5"
ขนาดกางเกงได้แก่ เอว26" สะโพก 40" ขายาว 40" ปลายขากว้าง 8.5"

ชุดนี้เทาอ่อนเนื้อผ้านิ่ม ทิ้งตัว
SIZE 38 มี 2 สีค่ะ สีเทาอ่อนไม่มีลายและสีเทาเข้มมีลายเส้นในตัว มีเข็มขัดหนังเส้นเล็กให้คาดเก๋ๆทั้งสองชุด ไม่เคยใช้เลยทั้งสองชุด ซื้อมาซักแล้วก็เก็บค่า
ขนาดเสื้อ เป็น SIZE 38 ได้แก่ ไหล่ 16" อก 36" เอว 31" สะโพก 40" ความยาวแขน 22.5" ความกว้างแขน 5.5" เความยาวเสื้อ 22"
ขนาดกางเกง เป็น SIZE 36 ได้แก่ เอว 26" สะโพก 40" ยาว 40"

ชุดสีเทาเข้ม เนื้อผ้าไม่ค่อยทิ้งตัว เป็นเหมือนผ้ากางเกงผู้ชาย แต่ไม่หนาเท่า มีลายเส้นในตัว เป็นเทาอ่อนสลับกับแดง (แดงมองไม่เห็นอ่ะค่ะ เห็นเป็นลางๆ) รูปสุดท้ายน่าจะตรงสุดค่ะ เป็น SIZE 38 ทั้งชุด
ขนาดเสื้อ ได้แก่ ไหล่ 16" อก 36" เอว 31" สะโพก 40" ความยาวแขน 22.5" ความกว้างแขน 5" ความยาวเสื้อ 25"
ขนาดกางเกง ได้แก่ เอว 27" สะโพก 41" ความยาวกางเกง 39" ขากว้าง 8.5"

@@@@@ ขอบคุณ SBN มากๆๆๆๆๆ ค้า @@@@@