Sretsis,,Disaya,,Kloset,,Topshop,,Martin,,Soda,,etc....**ตามหาเสื้อคลุมสีเงินวิ้ง sretsis clooectionที่แล้ว & กระโปรงbody con topshopหรือsretsisสีส้มอ่อน**

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    peeps is offline Trusted Member Master Brandname
    peeps's Bank Account
    • Bank Account 1: 075X3X7X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Patumwan Bangkok

Default Sretsis,,Disaya,,Kloset,,Topshop,,Martin,,Soda,,etc....**ตามหาเสื้อคลุมสีเงินวิ้ง sretsis clooectionที่แล้ว & กระโปรงbody con topshopหรือsretsisสีส้มอ่อน**

ของทุกชิ้นงดต่อรองราคานะคะเพราะแม่ค้าSALEแล้วค่าขายขาดทุนค่ะถ้าต่อรองแม่ค้าขออนุยาดไม่ตอบกลับน้า

ของแท้ทุกอย่างค่ะ ราคาถูกค่าๆ
    ถ้าสนใจหรือจะสอบถามอะไรก้ติดต่อ 081-890-5083 เบอร์ดี้ค่ะ ส่งเมลหรือ msn มาค่ะ bubby.birdie@hotmail.com ค่า
    1.จะให้ส่งของให้ก็ส่งที่อยู่มาทางsmsน่ะค้า
    2.จะนัดเจอก้ได้เราสะดวกที่ สยาม,พารากอน,จุฬา,Crystal park,SC Park Hotel ค่ะ แต่ถ้าวันเสาจะได้ที่ เอมโพเรียมด้วยค่ะ
    เบอร์บัญชีค่า 0752377509 ณิชาบูล ธนาคารไทยพาณิชย์ค่า พอโอนแล้วช่วยโทรมาบอกหรือsmsมาบอกยอดพร้อมที่อยู่นะค้า
    เราจะให้กับคนที่พร้อมโอนน่ะค่ะ
    cfไว้แต่ไม่มาคอนเฟิมไม่อะไรเรยเราไม่รอน่ะค่ะ ฉะนั้นรีบตอบค่ะไม่งั้นblacklistไว้น่ะค่ะ
    ส่งละทะเบียนฟรีแต่ถ้าEMSขอเพิ่ม40บาทค่าา

แม่ค้ามีกระโปรงBODYCON TOPSHOP สีดำกับสีnude size uk12 แต่ว่าขอแลกเป็นsize10 กระโปรงแม่ค้ายังไม่เคยใส่เลยนะคะ แต่แกะป้ายแล้ว
    มือ1มือ2ไม่เกี่ยงจ้า

เดรส sretsis new collection ค่ะ ใส่ไปสองครั้งค่ะ ส่งซักให้แล้วด้วย size us 4 ไม่มีตำหนิใดๆทั้งนั้น 100เปอเซนค่ะ ขอขายที่8000บาทจ้า

เดรส sretsis ลายสัตว์ค่ะ size us4 ใส่ไปสองครั้งค่ะ ขอขายที่ 5500บาทจ้า สภาพ95%จ้า

เดรสbodyconเสริมบ่าของ martinค่ะ ตัวนี้น่าจะหมดไปแล้วนะคะ ใส่แล้วสวยหุ่นเพรียวมากค่ะ เหมาะกับคนsize Mค่ะ ยังไม่เคยใส่เลยขอขายที่3000บาทค่ะ

เดรสไหล่ตั้งของtopshopค่ะ แกะป้ายแล้วแต่ยังไม่เคยใส่เลยนะคะ size uk14 ค่ะ เหมาะกับคนใส่ uk12 นะคะ ขอขายที่3100บาท

เสื้อเสริมไหล่ของtopshopของใหม่ยังไม่แกะป้ายจ้า ขอขาย1990ตามป้ายจ้า sizeUK6 แต่เหมาะกับคน uk8 uk10มากกว่า

เสื้อกล้ามzaraของใหม่ค่ะแต่แกะป้าบไปแล้ว size m ขอขายที่600บาท

กระโปรง ชีฟอง zara size m ค่ะ ใส่ไปสองครั้ง ขอขายที่650บาทจ้า ใส่กับเสื้อกล้ามสีดำ น่ารักมากๆ

เสื้อPolo เต่อนิดหน่อยของsretsis ค่ะ collection rose strom size L ค่าแต่จริงๆก็เท่ากับMค่ะ สภาพ85%ค่ะ ขาย2500บาทจ้า
    รูปใหม่ค่ะ สีจริงไม่มีปรับเลย แต่ตัวจริงเข้มกว่านี้อีกนิดค่ะ

สายเดี่ยวKloset collection pixel size m จ้า ได้มาจากในนี้แต่เราส่แล้ว ดูอ้วนท้วมมากค่ะ ขอขายต่อที่ SOLDบาทจ้า

ผ้าพันคอsodaค่ะ ขอขาย 2000บาทค่ะ ยังไม่ใช้เลย ใส่โพกหัวก็สวยค่ะ

แว่นตาTopshopค่ะ สวยมากๆเหมือนของchanelเลย ใช้ไปสองครั้งค่ะ สภาพ100เปอ เลยเอาป้ายมาแปะไว้ใหม่ค่ะ ขอขายที่1000บาทค่ะ มีถุงใส่แว่นตาด้วยค่า

เสื้อกล้ามTopshopสีดำวิ้งๆลายงูๆหน่อยค่ะ size us6 (M) ใช้มาสองครั้งค่ะ ใส่กะเลกกิ้งเจ๋งมากค่ะ ขอขายที่1550บาทจ้า

คาดิแกนตัวยาวของAmerican apparel size m สีออกดำเทาผสมกัน ค่ะ ซื้อมาจากชอปที่เกาหลีค่ะ สภาพ95% มีขุยๆตรงแขนนิหน่อย ขอขาย2500บาทค่ะ งดต่อน้า สีจริงด้านซ้ายน้า

เสื้อยืด Cheap monday ซื้อมาจาก Adjective ctwค่ะ ยังไม่เคยใส่เลยแต่เอาไปซักแล้วขอขาย 1550 บาทจ้า

เสื้อ เชิตZARA ค่ะ size sผู้ชาย ก็เป็นsize mผู้หญิงค่ะ ยังไม่เคยใส่เลยซักอย่างเดียวค่ะ ขอขายที่1200บาท ค่ะ

กางเกงยีนฟอกสีดำ ของforever21 ค่ะ size26 ค่ะ ประมาณsize m ค่ะ เอว28ยืดได้ถึง30 ค่ะ ขอขาย1200บาทจ้า

sretsis dressค่ะ size us4 (M) ค่ะ ใส่ไปงานสวยมากๆเลย ยังไม่เคยใส่เลยค่ะพร้อมป้ายค่ะ มีสองสี น้ำตาลเข้ม กับ เขียวเข้มๆ ใส่แล้วดูขาวมากค่ะ ขอขายที่5000บาทจ้า
    ตอนนี้เหลือแต่สีเขียวจ้า จะบอกว่าสีเขียวสวยมาก เขียวเข้มๆใส่แล้วขาวมากมาย

มีสีเขียวด้วยๆเอารูปใส่ให้ดูค่ะๆ ใส่แล้วผิวขาวมากๆเลย

เสื้อsodaค่ะหัวกะโหลกสีทอง size L แต่เหมาะกะคนsize M ค่ะ ขอขายที่850บาทค่ะ

กางเกงสีดำขาสั้น mng ค่ะใส่สามครั้ง size us6 แต่เหมือน us4 ค่ะ ขอขายที่600บาท ค่ะ

การะโปรงLatexค่ะได้มาจากในนี้ หนังด้านๆเหมือนกับรูปเลยน้ะ ใส่ได้กับทุกคนค่ะ เอว26ยืดได้อีกจนถึง30 สะโพกถึง40นะคะ ขอขาย 2500บาทค่ะ
    ยืมรูปเจ้าของเก่าด้วยน้า

สร้อยforever21 ขอขายเส้นละ480บาทน้ะค้ะ ยังไม่เคยใส่เรยสวยงามๆค่ะ เก๋กู้ดๆๆๆ

เสื้อยืดสีชมพู ที่โดนแดดแล้วจะเห็นตัวอักษรน้ะค้ะ size us4 ยังไม่เคยใส่เรยเก็บเข้าตู้อย่างเดียวเลยขอขาย2200บาทจ้า

กางเกงเอวสูงsretsis สีฟ้าเข้มๆออกสียีนน้ะค้ะยังไม่เคยใส่เรยค่ะ ยังไม่ได้ซักด้วย size us4 uk8 fr38 เอว28ยืดได้ถึง30นิ้ว สะโพก36-38นิ้ว ความยาวจากขอบกางเกง40นิ้ว ขอขายที่3600บาทจ้า

กางเกงเอวสูงสีออกเลือดหมูเข้มๆ สีตามภาพเรยน้ายังไม่เคยใส่เช่นกันจ้า size us4 uk8 fr38 เอว28-29นิ้ว ยาว12-13แล้วแต่จะพับขาน้า ขอขายที่3200บาท

blazer h&m สีครีมน้ะค้ะ size us2 แต่ประมานsize us4เลย ไหล่16นิ้ว ยาว24.5นิ้ว ขอขายที่3800บาทค่า เราตัดป้ายไปแล้วแต่ของใหม่เอี่ยมค่ะ ขอโทดทีที่แม่ค้าวางเสื้อไม่สวยนะคะ พอดีรีบๆ

เลกกิ้งรูๆๆของh&m ขอขายที่2600จ้า size us8 แต่ความใหญ่มันประมานsize 4อาจจะหลวมกว่าหน่อยๆๆน้ะค้ะแต่ไม่น่าเกลียดจ้า ลองใส่ไห้ดูค่ะแม่ค้าขาโตค่ะอย่าสนใจ T^T

เลกกิ้ง zaraค่ะ size m ขอขายที่ 500บาทจ้า ยังไม่เคยใส่เลย

เดรสsretsisค่ะสภาพ100% size 6 แต่ความจริงประมาณsize4ค่ะ ได้มาจากในนี้แต่พอได้มาไม่เข้ากะตัวเองเลยค่ะเพราะอ้วนไป เลยส่งต่อที่3200บาทค่า ใส่กะสร้อยมุก7เม็ดดูBlairมากค่ะรับรองง 2500

เสื้อยืดสีเทาplayhound sizeM เสื้อจะยาวหน่อยค่ะ ซื้อจากพารากอนเหมือนกันค่ะ สภาพร้อยเปอค่ะ ยังไม่เคยใส่เรย ขอขายที่1000บาทจ้าSALE900

กางเกงPLAYHOUNDค่า ซื้อจาก เซนทรัลเวิร์ดฝั่งอิเซตัน ค่า เอว26ค่าแต่เอว27ก็ใส่ได่ค่ะเพราะเราเอว27ค่ะ size M ขาย1300ค่าSALE 1200

เสื้อยืดforever21ค่ะ ยังไม่เคยใส่เรยค่ะอยู่ในตู้อย่างเดียววเรย ผ้านุ่มนิมค่ะ ขอขายที่600บาทค่ะจาก890บาท 550

เสื้อกล้ามZARAค่า เปนเดรสได้เลย ใส่กะเลกกิ้งน่ารักมากๆ ตรงรอบๆตัวเลขไปมุขค่ะ size M ขอขาย600บาทค่า สภาพ100ค่าเพราะยังไม่เคยได้ใส่SALE500

เสื้อแขนตุ้กตาZARAค่า size M น่ารักมากเลย เปนผ้าลื่นน้ะค้ะ ขอขาย 500บาทค่า สภาพร้อยค่ายังไม่เคยได้ใส่เลยSALE450

เสื้อcpsค่ะ ของใหม่ค่ะ ขอขายที่400บาทค่ะ size mชายแต่ประมาน Lหยิงน่ะค่ะSALE300

เสื้อกล้ามPENA HOUSE น่ารักมากๆ ซื้อจากเอมโพเรียมค่ะ size Lค่ะ ขาย300 บาทค่า คนใส่size m จะใส่แล้วพอดีSALE200

กางเกงzaraค่า size 40 ขาย 500บาทค่า เปนผ้าลื่น

กางเกงZARAค่า size 40 ขาย500บาทค่ามีกระดุมเปลี่ยนไห้ด้วย ผ้าเปนผ้าแบบกากเพชรค่ะ น่ารักมาก

กล่องดินสอPAUL FRANK ซื้อจากพารากอนค่ะซื้อมาเกบค่ะขอขาย1000บาทซื้อมา1300ค่ะSALE950

กระเป๋าใส่เครื่องสำอาง SALAD แต่ใส่เงินได้ค่ะแต่ต้องพับหน่อย มีซิปปิด แต่มีรอยขาดค่ะ ขอขายที่500บาทจ้า ในเป๋าใส่ได้สองช่องค่าSALE400

กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค่ะ อันนี้ซื้อจากที่ร้านขายของ อิมพอร์ตยี่ปุ่นแบบกุ้กกิ้กๆๆอ่ะค่ะ จำชื่อร้านไม่ได้ ที่อยู่ข้างๆๆเซเวนเซ่นน่ะค่ะ มีตำหนิ ไม่เหลืองด้วย สี่จุด เปนจุดเลกๆๆนะคะ ขาย600บาทค่าSALE500

กระเป๋า ripcurl ค่ะ ขาย500บาทค่า สภาพ100%

กระเป๋าใส่เครื่องสำอาง anna sui ค่า ใช้ยาทาเลบไปหมดแล้ว ขาย750บาทค่าSALE500

นาฬิกาPAULFRANK ค่า ซื้อที่shopฮ่องกงค่า ซื้อมา3200 ขาย2600บาท แต่ทีนี้แบตหมดเลยลดให้เหลือ2200บาทค่ะ 400ค่าเปลี่ยนแบตอิอิ มีรอยตำหนิเปนสีชมพูเลกๆมองไม่ค่อยเหนค่ะต้องเพ่งมากๆ SALE2000

ฝากลิ้งห้อง HI-END จ้า ตุ้มหูCHANELค่า
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=402392

ฝากลิ้งห้อง etc.ทีค่ะ ลงของเพิ่มเพียบ!!! ขายเบอร์โทสับสวย,BobbiBrown,skin food,h&m makeup,acessoriesสวยๆ สร้อย กำไล เครื่องสำอางมากมายค่า ที่คาดผมสุดเก๋
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=380765

อีกห้องขาย ซิลิโคน Blackberryสีสวยๆค่ะ เครื่องเล่นmp3 creative เบอร์โทรศัพท์สวยๆ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=380762

ขอบคุณSBNค่ะ
    Last edited by peeps; 18-11-09 at 21:29.

peeps is offline Trusted Member Master Brandname
    peeps's Bank Account
    • Bank Account 1: 075X3X7X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Patumwan Bangkok

Default ตามหา // ขอแลก จ้า!!!

แม่ค้ามีกระโปรงBODYCON TOPSHOP สีดำกับสีnude size uk12 แต่ว่าขอแลกเป็นsize10 กระโปรงแม่ค้ายังไม่เคยใส่เลยนะคะ แต่แกะป้ายแล้ว
    มือ1มือ2ไม่เกี่ยงจ้า

ตามหาแจ๊กเก็ตปักเลื่อมพิมพ์ลายตราสัญลักษณ์ size us4(M) หรือ us6 คอลเลกชันที่แล้ว ตามภาพเลยจ้า

ตามหากระโปรงBody con TOPSHOP size uk10 หรือ SRETSIS size us4ก็ได้น้า สีส้มอ่อน ขอราคาน่ารักๆนะคะ pmมาพร้อมรูปจ้า

ตามหา headband topshop เลื่อมสีดำ ตามภาพค่ะ

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ