เดรส Soda Floral,ผ้าพันคอ Kloset,Longchamp,กระเป๋าเครื่องสำอาง LeSportsac ของใหม่ค๊า,Dress กระโปรงและกางเกง

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    tostos is offline Trusted Member Brandname Fan
    tostos's Bank Account
    • Bank Account 1: 738X2X9X4X
    • Bank Account 2: 401X8X4X8X
    • Bank Account 3: 152X2X9X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default เดรส Soda Floral,ผ้าพันคอ Kloset,Longchamp,กระเป๋าเครื่องสำอาง LeSportsac ของใหม่ค๊า,Dress กระโปรงและกางเกง

สนใจหรือต้องการรูปเพิ่มเติม pm มานะคะ
    - สะดวก ธ.กรุงเทพ กสิกร ไทยพาณิชย์
    - ราคาทุกชิ้นรวมส่งแบบงทะเบียนฟรีนะค่ะ ถ้า EMS เพิ่ม 30 บาท
    - สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ
    - ให้สิทธิ์คนที่โอนเงินก่อนนะค่ะ

โทรที่ 086-9648201

สามารถนัดรับสินค้าได้ค่ะ แถวรถไฟฟ้าพญาไทค่ะ ^ ^

เดรส Soda Floral size s สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิ แม่ค้าใส่ไป 2หนเอง ขาย 890 บาท

ผ้าพันคอ Kloset ลายจูเลียตเหลือแต่สีเทานะค่ะ ผืนตรงกลางค่ะ ขาย Sold

1.Longchamp รุ่น Le Pliage Cabas สี Navy ของใหม่นะค่ะ made in China ขาย 2,500 บาทเอาไปเลยวันนี้ ลดสุดๆ เหลือ SOLD บาท

2.ลายเกร็ดหิมะ 2 ซิป (ปกติใบละ 700) ของใหม่เอาไปเลยวันนี้ ลดสุดๆ เหลือ 450 บาท

Dress กระโปรงลายดอก ของร้าน Monoขya ใต้โรงหนังลิโด้(ลงหนังสือ ICE ด้วยนะค่ะ)

ใส่หนเดียวค่ะ สภาพเหมือนใหม่ทุกอย่าง ไม่มีตำหนิ ราคาเต็ม 750 บาท

ขาย 550 บาท

Dress กระโปรงกางเกงลายดอก สีแดง ของร้าน Monoya (Sofia by Mono-ya) ใต้โรงหนังลิโด้(ลงหนังสือ ICE ด้วยนะค่ะ)

ใส่หนเดียวค่ะ สภาพเหมือนใหม่ทุกอย่าง ไม่มีตำหนิ ราคาเต็ม 1200 บาท

ขาย 950 บาท

ขอบคุณ SBN มากๆน๊าค๊า

kajibkajoy is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default สนใจค่ะโทรกลับเบอร์ 086-6238717

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ