สนจัยPMหรือ0896898989มาน่ะค่ะ

ค่าส่งชิ้ลล่ะ30น่ะค่ะ

ขออนุญาติให้คนพร้อมโอนก่อนน่ะค่ะ

วันนี้ขอลดเเบบอลังการเลยน่ะค่ะ

มาเริ่มกันที่กระเป๋าสุดอินที่ใช้ได้ตลอดทุกเวลาพอดีจะได้ใบใหม่คล้ายๆกันอ่ะค่ะเลยเอามาปล่อยได้มาจากในนี้เเละน่ะค่ะน่าจะเปนเบรนสยามอ่ะค่ะเปนหนังเทียมทรงเก๋ม่ายโหลเเม่ขายกันทั่วไปน่ะค่ะเเถมยังสามารถสะพายได้3เเบบเหมือนซื้อเป๋าสามใบเลยน่ะค่ะใครได้ไปรับรองม่ายผิดหวังน่ะค่ะ ขอขายถูกๆๆๆไปเลยน่ะค่ะที่ 690 สนจัยราคาคุยกันได้จ้า
สีดำไหล่ทองเริ่ดจิงๆๆเลยน่ะค่ะ กระเป๋าอารมนี้ที่สยามขายกันใบล่ะเปนพันๆเลยน่ะค่ะรับรองคุนต้องตกหลุมรักกระเป๋าใบนี้ค่ะ

Topshopน่ารักเกินจะบรรยายเเล้วก็ที่ชอปหมดเเล้วน่ะค่ะตอนเเรกจะเก็บไว้ใส่เองเปลี่ยนจัยเอามาลงขายน่ะค่ะเเต่เอาป้ายออกไปเเล้วขอลดเพิ่มเหลือ1100เท่านั้นนน่ะค่ะ

รองเท้าFootwork!!!!!!!สีสวยอลังการมากๆๆๆราคาเต็มเกือบ4000น่ะค่ะรองเท้าใส่สบายมากๆเลยค่ะรับร้องว่าม่ายผิดหวังวันนี้จะขายถูกๆๆไปเลยน่ะค่ะที่ 600บาทเท่านั้นค่ะหาม่ายด้ายเเล้วน่ะค่ะซื้อมาเเพงมากๆๆจิงๆๆน่ะค่ะ ครัยได้ไปคุ้มจิงๆๆๆจ้า มีตำหนินิดเดียวตามรูปจ้า!!!!!!!!

กางเกงขาบานงานตัดเนียบๆๆค่าผ้าก็เเพงเเม่ค้าเลือกผ้าเลือกแบบเองเลยนะค่ะรับรองว่าม่ายด้ายโหลเหมือนที่เขาขายกันทั่วๆๆไปน่ะค่ะ เอวสูง 25-26 สะโพก 35 น่ะค่ะ น่ารักใส่กับเสื้อกล้ามก็สวยเเล้วผ้าดีมากๆๆด้วยน่ะค่ะใส่เเล้วchicมากมายตั้งเเต่ตัดมาใส่ไปครั้งเดียวตัดมาก็เกือบ2000เเล้วน่ะค่ะ
ขอขายถูกๆๆๆๆๆไปเลยที่ 800น่ะค่ะ รับประกันว่าสวยถูกดีม่ายโหลด้วยค่ะ ลดเหลือ550

เดรสจากpureเปนงานปักน่ะค่ะน่ารักมากๆๆเลยค่ะขอขายถูกๆๆไปเลยน่ะค่ะที่450สภาพดีมากๆๆค่ะ

ลดเหลือ 390

กระเป๋าจาก guessน่ะค่ะเปนของใหม่น่ะค่ะ ขอขายถูกๆๆๆๆๆที่ 650น่ะค่ะมาพร้อมถุงผ้าน่ะค่ะ

ลดเหลือ 600

เสื้อ sodaค่ะขายตัวละ 500 น่ะค่ะสภาพใหม่มากซื้อมาซักเท่านั้นเลยค่ะ

เสื้อยืดโซดาตัวนี้ขายถูกที่ 350 size Mน่ะค่ะ

เสื้อGREYHOUNDค่ะซื้อมาราคาเต็มม่ายมีตอนลดน่ะค่ะเปนของใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะราคาเต็มพันกว่าๆๆขอขายเพียง850น่ะค่ะ ด้านหน้าเปนรูปนกน่ะค่ะด้านหลังสกรีนลาย GREYHOUND