เพื่อนๆคิดยังไงกับ viera by ragazze คะ - Page 4

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 31 to 33 of 33
    doramelon is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

แม่เราชอบยี่ห้อนี้มากอ่า มีสะสมไว้เยอะสุดๆอ่ะ วันเกิดทีไรต้องไปอุดหนุน (เดือนก่อนนี้ ได้มาอีกหลายใบ)
    แบรนด์นี้เน้นคุณภาพจิงๆคอนเฟิร์มเลย หมื่นกว่าบาทแต่หนังแท้ก็โอนะ เราเองก็มีโอกาสได้ใช้เหมือนกัน
    รองเท้าเรา นุ่มมากๆใส่สบายสุดๆ กระเป๋าใช้มาปีกว่า ยังเหมือนเพิ่งซื้อเลย
    เห็นว่าเข้าส่งออกนอกด้วยนะ
    ถึงจะไม่เปนไฮแบรนด์ แต่แนะนำให้อุดหนุนเลย ของคนไทยเราต้องดีสิ เน๊อะๆ^^

kOn_bA is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ถามค่า

Quote Originally Posted by cover_louis View Post
    เป็นmemberค่าสัมครเท่าไหร่หรือมีเงื่อนไขยังไงคะ
    ถ้าจำไม่ผิดซื้อครบ 4500 เสียค่าสมัคร 250 นะครับ

รายละเอียดคือปกติจะลด 10% แต่ถ้าเดือนเกิด ลด 30% แต่ใช้ลดได้ครั้งเดียวนะครับ ผมก็พึ่งแจมรองเท้า 2 คู่ ในเดือนเกิดเพื่อนไป

เพิ่มเติม

ขอโทษครับ พอดีพึ่งเห้นว่ากระทุู้เก่าแล้ว พอดีกูเกิ้ลมาแล้วเจอ
    Last edited by kOn_bA; 16-01-12 at 18:07.

Ukanda is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

Default Re: เพื่อนๆคิดยังไงกับ viera by ragazze คะ

ชอบพวกเครื่องหนังพวก VIERA BY RAGEZZE ทำไมไม่ลองดู Website http://www.bagspace.in.th ขายของเหมือน Viera By Ragezza ราคาดีกว่าด้วยดีกว่าด้วยครับ

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ