คาวไฮ + wax ไขปลาวาฬ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    kim_mint is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking คาวไฮ + wax ไขปลาวาฬ

มีเพื่อนคนไหนเคยลองเอาไขปลาวาฬมาทาตรงคาวไฮบ้าง เคยเบื่อกับการดูแลแล้วระวังไม่ให้ดำบ้าง เราเป็นคนหนึ่งที่ดูแลและระวังกระเป๋ามากๆ บางครั้งซื้อมาเก็บก็หลายใบ วันนี้อยากลองของ ว่าจะลองเอา wax ไขปลาวาฬที่ซื้อตามห้างฯ มาทาตรงคาวไฮดู....รอสักครู่นะ ว่าจะเป็นงัย
    ขอถ่ายรูปก่อนทำ และหลังทำก่อน แล้วจะลงรูปให้ดู

Last edited by kim_mint; 22-11-09 at 02:04.

lvmania's Avatar
    lvmania is offline Trusted Member Brandname Fan
    lvmania's Bank Account
    • Bank Account 1: 221X5X9X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default มารอดู

มารอดูนะคะ

JADAN is offline Registered Member Newbie Brandname

รอด้วยคนค่ะ

tajaba's Avatar
    tajaba is offline Citizen Member Brandname Fan

เละครับ ผมเคยลองซื้อแวกซ์ไขปลาวาฬแบบถูกๆมาใช้นะ ไม่รู้ว่าจริงหรือปลอม หรือแวกซ์ไขปลาช่อนก็ไม่รู้ แต่ก็ลองเอามาใช้กับคาวไฮด์ดู ปรากฎว่ามันเมือนเอาน้ำมันมาทาอะครับ ทำให้คาวไฮด์สีเข้มตลอดชีวิตเลย
    ผมก็ไม่แน่ใจนะคัรบว่าแวกซ์ไขปลาวาฬมีกี่แบบยังไง แต่ก็ระวังๆหน่อยนะครับ

ระวังๆหน่อยนะครับ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ