*^*^*^*^ Kipling Fairfax สี Jazzy Blue กับ สี Rasberry เบลเยี่ยม มือสอง สภาพมือหนึ่ง ราคาถูกๆทางนี้ค่ะ ^*^*^*^*^*

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: *^*^*^*^ Kipling Fairfax สี Jazzy Blue กับ สี Rasberry เบลเยี่ยม มือสอง สภาพมือหนึ่ง ราคาถูกๆทางนี้ค่ะ ^*^*^*^*^*

CherryBossom's Avatar
    CherryBossom is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking *^*^*^*^ Kipling Fairfax สี Jazzy Blue กับ สี Rasberry เบลเยี่ยม มือสอง สภาพมือหนึ่ง ราคาถูกๆทางนี้ค่ะ ^*^*^*^*^*

*** แม่ค้าขอให้สิทธิ์คนที่ CF พร้อมโอนและไม่ต่อรองราคาก่อนนะค่ะ ***

Kipling Fairfax สี Jazzy Blue สีใหม่ของ Season นี้ ป้ายถุงครบ เป็นน้องลิงเบลเยี่ยม มือสอง สภาพมือหนึ่ง ไม่มีตำหนิ ห่วงเงาทุกจุด น้องลิงฟู มีร่องรอยการใช้งานบ้างตรงหูจับขาย 2,650 บาทรวมส่ง สีฟ้าสวยมากๆ ค่ะ รุ่นนี้สะพายไหล่ หรือ จะถือ หรือจะสะพายเฉียงก็ได้ค่ะ มีช่องใส่ของเยอะมากๆ ค่ะ เริ่มด้วยด้านหน้า เปิดมาจะมีช่องใส่โทรศัพท์ปากกา ด้านข้างมีช่องซิปใส่ของได้อีก ตามต่อด้วยช่องใหญ่ ถึง 3 ช่อง ใส่ของคุ้มสุด ใบไม่เล็ก ไม่ใหญ่กำลังพอๆ ดี เลยค่ะ

ของจิงสีสวยมากๆ ค่ะ

สายเงาวับค่ะ

น้องลิงฟูฟ่องค่ะ

กระเป๋าข้างหน้ามีช่องใส่โทรศัพท์ และ ปากกา ใหม่สะอาดเอี่ยมค่ะ

ข้างในค่ะ ใหม่ สะอาดเอี่ยม ไม่เปื้อน ไม่เลอะ ไม่มีตำหนิค่ะ ทั้ง 3 ช่อง

ซิปข้างในเงาวับค่ะ ใช้น้อยค่ะ

S/N ของแท้และแน่นอนค่ะ

ข้างหลังค่ะ

หูจับค่ะ มีร่องรอยการใช้งานบ้างค่ะ ด้านในของหูจับมีรอยเปื้อนจากการจับบ้าง ไม่น่าเกียจและเปื้อนไม่มากนะค่ะ อยู่ด้านในไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ

Kipling Fairfax สี Rasberry เป็นน้องลิงเบลเยี่ยม ไม่มีถุง ไม่มีป้าย มือสอง สภาพมือหนึ่ง ไม่มีตำหนิ ห่วงเงาทุกจุด น้องลิงฟู CF บาทรวมส่ง สีชมพูแดง สวยมากๆ ค่ะ รุ่นนี้สะพายไหล่ หรือ จะถือ หรือจะสะพายเฉียงก็ได้ค่ะ มีช่องใส่ของเยอะมากๆ ค่ะ เริ่มด้วยด้านหน้า เปิดมาจะมีช่องใส่โทรศัพท์ปากกา ด้านข้างมีช่องซิปใส่ของได้อีก ตามต่อด้วยช่องใหญ่ ถึง 3 ช่อง ใส่ของคุ้มสุด ใบไม่เล็ก ไม่ใหญ่กำลังพอๆ ดี เลยค่ะ >>> ขายแล้วค่ะ^^

กระเป๋ายังตั้งได้ค่ะ ผ้ายังแข็ง ไม่ได้ใส่ของข้างในนะค่ะ

สายแข็งมาก ยังไม่ได้ใช้ ห่วงเงา ไม่มีตำหนิค่ะ

น้องลิงฟูฟ่่อง

ช่องด้านหน้ากระเป๋ามีช่องใส่โทรศัพท์ ปากกา มีสายไว้คล้องกระเป๋าตังค์ได้อีกนะค่ะ สะอาดเอี่ยมค่ะ

ช่องใส่ของ 3 ช่อง มีช่องข้างอีก และ ข้างๆ อีกค่ะ ข้างในสะอาดเอี่ยมนะค่ะ ไม่มีตำหนิ ไม่เปื้อน ตั้งแต่ซื้อมายังไม่เคยใช้

S/N ของแท้และแน่นอนจ้า

ข้างหลังค่ะ

หูจับใหม่กริบ ไม่มีรอยการใช้เลยค่ะ

รูปจากเว็บเผื่อการตัดสินใจจ้า^^ ของจิงน่ารักและสวยมากมายค่ะ

สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้จ้า *** ซื้อแร้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ สอบถามแม่ค้าให้แน่ใจก่อน CF นะค่ะ

สนใจส่งเมล์มาเลยค่ะที่ chiyumi2521@hotmail.com หรือ PM มาก็ได้ค่ะ หรือ โทร.086-9744980 ค่ะ สนใจต่อรองราคาได้นิดหน่อยนะค่ะ

ขอบคุณ SBN และ ทีมงาน Meejai มากมายค่ะ
    Last edited by CherryBossom; 14-12-09 at 08:48.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ