Landmee' กั๊กปักมงกุฏ Landmee polkadot Harrods Betsey johnson

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Landmee' กั๊กปักมงกุฏ Landmee polkadot Harrods Betsey johnson

beggy_beggy's Avatar
    beggy_beggy is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking Landmee' กั๊กปักมงกุฏ Landmee polkadot Harrods Betsey johnson

สอบถาม หรือ CF ทาง pm หรือ 082 704 8852

CF แล้วจะ CC รบกวนแจ้งด้วย อย่าหายนะคะ ^^

CF แล้วรบกวนแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ **ถ้าไม่โอนตามที่ตกลงขอส่งต่อให้ลูกค้าที่ CF ต่อเลยนะคะ

ของทุกชิ้นอยู่ในสภาพดีค่ะ บางตัวเป็นของใหม่ไม่ได้ใส่เลยจ้า

ถูกกว่า shop + ส่งฟรีค่ะ

Landmee' กั๊กยีนส์ปักมงกูฏ freesize 1950

Landmee' สายเดี่ยวระบายชั้นๆลายจุด น่ารักมากเลยค๊า 1300

ใส่กับกั๊กก็น่ารักค่ะ

USED dress Landmee' ป่านไหมบ่าลูกไม้ กระดุมสมอ shop 1890 ขาย ใส่เอาเข้าในกระโปรงหรือใส่เป็นdressเดี่ยวๆให้ลุคคุณหนูมากๆเลยค่ะ1600

บ่าเป็นลูกไม้ทั้งด้านหน้าด้านหลัง

Used เสื้อกล้ามซ้อนชีฟอง เก๋ตรงด้านหลังโชว์ชีฟองค่ะ ผ้าด้านนอกเป็นผ้ายืดส่วนด้านในเป็นชีฟอง ใส่กับกางเกงขาสั้น หรือเลคกิ้ง เดิ้นอย่าบอกใคร ป้าย 1350 ขาย 1000

กระโปรงสีเทาเมทาลิคตัดต่อชายกระโปรงดำ ร้าน gu'cloth size S ใส่กับเสื้อสีเรียบๆตัวเดียวจบค๊า..ใส่ทำงานก็ได้นะคะ850

แบบกับในรูปนะคะ แต่เป็นสีเทาเข้มกว่าในรูปนิดนึงและยาวกว่า 1 นิ้วค่ะ

USED dress ลายขวางสีครีมคาดดำ ร้าน AHA สยามซอย 9 เป็นผ้ายืดค่ะ มีกระเป๋า 2 ใบ กับโบว์อันเบ้งตรงหน้าอก น่ารักมากๆเลยค่ะ ที่shop 1500 ขาย 990>>SALE 800

เข็มกลัดดาวสีแดงและดำ Landmee' คู่ละ 600

กระเป๋า betsey johnson ลายจุดขาว + โบว์ชมพู เป็นซิป 2 ชั้นด้วย พร้อมกระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์ใบเล็ก (น้องๆเอาไปใส่ปากกาดินสอได้สบายๆเลยค่ะ) 1400

ซิปเป็นรูปสายฟ้า น่าร๊ากกกกกกค่ะ

กระเป๋าสะพายข้าง harrod ลายหมีปิ๊กนิก รุ่นนี้เนื้อหนามีบุด้านใน สภาพ 90% ค่ะ มีซิปด้านใน+ที่ใส่มือถือ+ฐาน (ด้านในเเป็นคราบตามรูปเลยจ้า สาย+ตัวกระเป๋าด้านนอกสภาพดีไม่มีเหลืองนะคะ) ขายถูกๆค่ะ 600 รวมส่งค่ะ

เสื้อ senada size F เป็นผ้ายืด 2 ชั้น ใส่กับขาสั้น chic มากค๊า 350

ด้านหลัง

dress 2121 ร้านออมนวดี freesize 400 แถมเข็มขัดเชือก heidi ให้ด้วยค่ะ

ขอยืมภาพเจ้าของเก่า คุณ ajaj ด้วยนะคะ

THANKS SBN KAA
    Last edited by beggy_beggy; 13-12-09 at 19:25.
    ฟู่ฟ่าเดี๋ยวก็วาย... เรียบง่ายอยู่ได้นาน ...

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ