มาแล้วจ้า...เสื้อผ้าแบรนด์ดังๆ แนวๆ ฮิปๆ เก๋ๆ กับ Greyhound , Soda , CC-OO , Expression , U2 , Fly Now , Pena House , Zein , X-ACT , LANDMEE , Origano , PURE, Vinyl , A LABORATORY , Tiger cry , Red Carpet เสื้อผ้าเป็นของแม่ค้าเองค่า ส่วนใหญ่ยังไม่ได้ใส่ ถ้าใส่แล้วแต่ละตัวไม่เกิน 3 ครั้งค่ะ ทุกตัวสภาพดี 100% แน่นอนค่ะ ไม่ขาด ไม่เก่า ไม่ย้วยค่ะ

ราคาที่ตั้งไว้ได้ตั้งตามความเหมาะสมกับคุณภาพของเสื้อผ้าแล้วค่ะ งดต่อนะคะ...ยกเว้นซื้อหลายตัวจะพิจารณาเป็นพิเศษค่ะ ราคานี้รวมค่าจัดส่งแบบลงทะเบียนแล้วค่ะ ให้สิทธิ์คนที่ CF และโอนเงินก่อนนะคะ

ปล.เสื้อผ้าอาจมีรอยยับบ้าง เนื่องจากแม่ค้าเก็บโดยพับเอาไว้ ถ้าเอามารีด รับรองสวยสุดๆค่า

สนใจ..ติดต่อสอบถามมาทาง PM หรือโทร 081-9157808 ได้ตลอด 24 ชม.ค่ะ

ก.i Saturday เสื้อยืดขาวดำคอบัว ผ้านิ่มมากค่ะ ใส่แบบปล่อยๆ สบายๆ ค่ะ อก 36" ยาว 25" - Sold

ข.A LABORATORY เสื้อลายสก็อต ต่อเหนืออกค่ะ เก๋มากมาย ไม่โหลค่ะ อก 35" ยาว 25" - Sold

ค.Dress ยืดสีน้ำตาล ปกโปโล แนวๆค่ะ ผ้าดี นิ่มมากค่ะ คาดเข็มขัดเส้นโตตรงเอวยิ่งเก๋ค่ะ อกก่อนยืด 34" สะโพก 37" ยาว 34" เหนือเข่านิดนึงค่ะ - Sold

ง.ATU Dress ยืดมัดย้อม Handmade มีสีละตัวจ้า ผ้านิ่มมากค่ะ อกก่อนยืด 34" สะโพก 37" ยาว 34" เหนือเข่านิดนึงค่ะ - Sold

จ.The Dude Dress ยืดฟอกสกรีนลาย พอดีตัว Handmade ไม่โหลค่ะ ใส่แล้วเก๋มากมายไม่ซ้ำใครค่ะ อกก่อนยืด 33" สะโพก 36" ยาว 37" คลุ่มเข่าค่ะ - Sold

1 เสื้อคลุมตัวยาว แนวเกาหลี สีเทา กุ๊นคอสีเงินค่ะ ผ้านิ่มมากกก บางค่ะ ใส่หน้าร้อนได้สบายๆ ยาวคลุมสะโพกค่ะ - Sold

2 se-w-up เสื้อกล้าม ลายกะโหลกฟ้า ผ้าฟอกนิ่มมากค่ะ รอบอกก่อนยืด 31" ยาว 26" - Sold

3 se-w-up เสื้อสายเดี่ยว ปรับสายสั้นยาว หรือผูกเป็นคล้องคอได้ค่ะ (ตรงที่ผูกกันอยู่แกะออกแล้วผูกได้หลายแบบตามชอบค่ะ) ผ้าฟอกนิ่มมากค่ะ รอบอกก่อนยืด 31" ยาว 24-26" - Sold

4 Vinly เสื้อยืดแขนกุดสีเหลืองลายไก่ เก๋กู้ด ค่ะ ไม่โหลค่ะ รอบอกก่อนยืด 32" ยาว 26" - Sold

5 เสื้อผ้าชีฟองสีดำ ปักเลื่อมสีทอง ใส่เป็นสายเดี่ยวได้ คล้องคอได้ค่ะ (สายเป็นแบบผูกไม่ได้เย็บติดค่ะ) รอบอก 31" ยาว 24" - 100 บาท

6 ANAKA : Dress ผ้าลินินสีน้ำตาล แบบเก๋ งานเนี๊ยบ ไม่โหลค่ะ ผ้านิ่มมาก รอบอก 43" สะโพก 40" ยาว 33" เหนือเข่านิดนึงค่ะ - 300 บาท

7 You only get onceฯ : Dress สีดำ คอแต่งด้วยเน็คไทลาย ใส่แล้วเก๋มากกมาย ออกหรูนิดนึง ไม่ซ้ำใครจ้า ใส่แบบปล่อยๆสบายๆ Free Size ค่ะ รอบอก 40" ยาว 35" เหนือเข่านิดนึงค่ะ - Sold

8 Tiger Cry – Dressสั้น ผ้ายืด กระโปรงทรงบอลลูน ใส่แล้วน่ารักมากมายค่า ยิ่งคาดเข็มขัด..สวยสุดดดดดดดดด รอบอก 32” สะโพก 38” ยาว 34” เหนือเข่าค่ะ– 300 บาท

9 Mickeymouse by Greyhound เสื้อยืดคอกลมสีเลือดหมู ลาย Mickey ผ้านิ่มมากกกกกกก..ใส่แบบหลวมๆ กึ่ง Dress ค่ะ Size ตามป้าย M รอบอก 42” ยาว 28” ไม่เคยใส่ค่า – Sold

10 Soda เสื้อยืดคอยู ไม้กางเขน Size ตามป้าย M รอบอก 36” ยาว 24”– 200 บาท

11 Vinyl เสื้อยืดแขนยาวสีม่วงเม็ดมะปลิง เอวจั๊มหลวมๆ รอบอก 36” ยาว 25” – 200 บาท

12 X-ACT เสื้อเชิ๊ตแขนยาวสีขาว ลายดอกสีน้ำเงิน Size ตามป้าย M รอบอก 36” ยาว 25” ไม่เคยใส่ค่า – 250 บาท

13 X-ACT เสื้อเชิ๊ตแขนยาว ลายทางสีเขียว เย็บระบายตรงสาบเสื้อ Size ตามป้าย M รอบอก 36” ยาว 25” ไม่เคยใส่ค่า – 250 บาท

14 X-ACT เสื้อเชิ๊ตแขนยาว ลายทางสีขาวแดง Size ตามป้าย M รอบอก 35” ยาว 25” ไม่เคยใส่ค่า – 250 บาท

15 A LABORATORY เสื้อเชิ้ตสีเหลือง ปกเล็ก (พอดีรูปที่ถ่ายยกปกขึ้นค่ะ สามารถเอาปกลงเป็นปกเชิ๊ตเล็กได้ค่ะ) กระเป๋าล่าง 2 ใบ รอบอก 35” ยาว 23” – 250 บาท

16 X-act เสื้อเชิ้ตผ้าฝ้าย ยับนิดๆในตัว นิ่มมากค่ะ size M รอบอก 36” ยาว 23” - 250 บาท

17 X-act เสื้อเชิ้ตผ้าฝ้าย ผ้ายับในตัว นิ่มมากค่ะ size M รอบอก 36” ยาว 23.5” - 250 บาท

18 Pena-House เสื้อเชิ้ต Size M รอบอก 34” ยาว 22” - 250 บาท

19 Landmee เสื้อเชิ้ต Free Size ค่ะ รอบอก 33” ยาว 22” - 200 บาท

20 U2 ผ้าสแปนเด็กยืดค่ะ Size S รอบอกก่อนขยาย 30” ขยายได้ถึง 40” ยาว 20.5” - Sold

21 U2 ผ้าไหมพรมค่ะ Size S รอบอก 32” ยาว 20.5” - Sold

22 Landmee เสื้อผ้ายืดตัวสั้นประมาณเอว ใส่กับกางเกงเอวสูง เริ้ดมากมายค่ะ รอบอกก่อนขยาย 31” ขยายได้ถึง 44” ยาว 19” - Sold

23 Esprit เสื้อยืดแขนกุด Size S ค่ะ รอบอกก่อนขยาย 31” ขยายได้ถึง 36” ยาว 21” - 200 บาท

24 X-act กระโปรงผ่าหน้า ผ้ายืดนิดๆค่ะ ขอบเอว 30” สะโพก 35-36” ยาว 22 - 200 บาท

25 พั๊นซ์ – เดรสสีขาวพอดีตัว ผ้าหนา ไม่ยืดค่ะ size s รอบอก 31” เอว 27” สะโพก 35” ยาว 32” (ยาวเหนือเข่าค่ะ) - Sold

25 Chaps ขาม้าใหญ่ยีนส์ เอวต่ำ สีฟ้าเข้ม ฟอกเก่าตรงหน้าขาค่ะ ขอบเอว 31" สะโพก 36-37" รอบปลายขา 18" ยาว 33" จากเป้า ค่ะ - Sold

26 Dress หวานๆ สำหรับใส่ออกงานจ้า งานตัดร้านใต้โรงหนังลิโด้ สยามสแควร์ ผ้าชีฟอง เนื้อดีมากกกกกก งานเนี๊ยบ สีโอโรส ใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ(3 ช.ม.) งานแต่งงานเพื่อนค่ะ คอเป็นแบบรูดผูกโบว์เองค่ะ จั๊มใต้อกแบบหลวมๆไม่รัดค่ะ ใส่แล้วกระโปรงบานๆทิ้งๆค่ะ น่ารักมากมาย ยาวเหนือเข่านิดนุงค่ะ (แม่ค้าสูง 167 cm) มีซับทั้งตัว ใส่แล้วไม่บางไม่โป๊ค่ะ ขอเสนอขายที่ราคา 2,000 บาท ค่ะ
ลืมบอกค่ะ...แถมกิ๊บดอกไม้ที่กำลัง In ตอนนี้ด้วยค่า สีเข้ากันกับชุดสุดๆ ตามในรูป ใต้ป้ายชื่อค่ะ

27 กระเป๋า Guess ผ้าสีดำ ยาว 10” สูง 5” กว้าง 2” สภาพ 97% ค่ะ มีตำหนิคือหนังที่คล้องกับซิปมีรอยแยกจากกันนิดนึงค่ะ - 500 บาท

ขอบคุณพื้นที่ดีดีของ SBN มากมายค่ะ