ลงของเพิ่มวันละนิด+ ลดราคาอย่างจิงจัง โล๊ะ โล๊ะ โล๊ะ + แลกได้ค่ะ*********รวมของน่ารัก kloset(รุ่นหายากมากค่ะ)-----topshop -----sretsis(รุ่นที่ตามหากันอยู่)----Baking SODA--- disaya---Living doll----greyhound ---POLO --roxy bikiniiii ราคาถูก

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลงของเพิ่มวันละนิด+ ลดราคาอย่างจิงจัง โล๊ะ โล๊ะ โล๊ะ + แลกได้ค่ะ*********รวมของน่ารัก kloset(รุ่นหายากมากค่ะ)-----topshop -----sretsis(รุ่นที่ตามหากันอยู่)----Baking SODA--- disaya---Living doll----greyhound ---POLO --roxy bikiniiii ราคาถูก

Mari_May is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up ลงของเพิ่มวันละนิด+ ลดราคาอย่างจิงจัง โล๊ะ โล๊ะ โล๊ะ + แลกได้ค่ะ*********รวมของน่ารัก kloset(รุ่นหายากมากค่ะ)-----topshop -----sretsis(รุ่นที่ตามหากันอยู่)----Baking SODA--- disaya---Living doll----greyhound ---POLO --roxy bikiniiii ราคาถูก

สอบถามเพิ่มเติมได้เลยจ้า --ค่าส่ง 30 บาทนะค่ะ
    ค่าส่ง 30 บาท สินค้าทุกชิ้นต่อรองได้ / แลกได้ค่ะนะ ลองเสนอมาได้เลยจ้า
    [COLOR="Blue"]เมื่อกี้จัดตู้ ขอลงเพิ่มค่ะ ลืมไปเลยว่าเคยซื้อมา ไม่ได้ใส่เล้ย รับรองค่ะได้ไปไม่ผิดหวัง

อีกตัว ตัวนี้ห้อยป้ายค่ะ
    kloset SZ S ที่ทุกคนตามหาอยู่จ้า ขอปล่อยดีกว่าอยู่กะเราคงพับอยู่แต่ในตู้(ยับนิดหน่อยนะค่ะ ยังมะได้รีด555) ตอนนั้นซื้อชอปลดแค่ 10 % เอง(เจ็ดพันเกือบแปดพัน) ขายแค่ 5900 เท่านั้นค่ะ

เดรส miumiu SZ Sตัวนี้ซื้อมาจากชอป LIVING DOLL ที่ Central world ค่ะ ซื้อมา(ถ้าจำไม่ผิด 4500 น่าจะได้) ขอขายแค่ 4000 ถ้วนจ้า ตัวนี้เนื้อผ้าเปนผ้าไหมญี่ปุ่นนะค่ะ มีถุง LIVING ให้ด้วยค่ะ

ตอนใส่ค่ะ รับรองว่าน่ารักมาก

เดรสไปงาน Disaya SZ S ทรงสวยมากกกค่ะ หรูเรียบผู้ดี ใหม่มากค่ะ ขอขายที่ 3000 จ้า [COLOR="Red"]วันนี้เอาไปเลย 2500 ค่ะ[/COLOR
    ]

เสื้อคล้องคอ Hybrid SZ s น่ารักมาค่ะ ใส่ไปทะเลยิ่งเหมาะมากกกค่ะ ขายแค่ 700 จ้า วันนี้ 500 ไปเลยจ้า

ลงเพิ่ม ขายถูกๆๆจ้า

เสื้อpaul frank sz S สีเหลืองมีตำหนิเปนรูจึ๋งนึงตามรูป ผ้านิ่มลงแล้วค่ะ ขอขายที่ 250 พอค่ะ วันนี้ 200 ค่ะ ซื้อที่เซนทรัลพันก่า

เสื้อ cps sz S สีบานเย็นไม่มีตำหนิค่ะ ขอขายที่ 350 ล่ะกัน วันนี้ 300 ค่ะ

เสื้อแขนกุด hybird sz M (เหมือน S ค่ะ) เปนเสื้อ 2 ชั้น ข้างในเปนสายเดี่ยวไขว้ค่ะ น่ารักค่ะ ขายถูกๆที่ 250 ค่ะ ไม่มีตำหนิแค่ยับค่ะ555 วันนี้ 200 ค่ะ

จัดของเก็บเข้าตู้ตอนเช้า ลงอีกตัวล่ะกัน
    Kloset sz S with tag สีชมพูโอรส ขายแค่ SOLD (ถ้าชอบคุยราคาได้จ้า)

กางเกง Kloset sz s (มี 2 ตัวค่ะ อีกตัวเปนไซส์ XS) สีน้ำเงิน กระดุกบ้าน น่ารักมากกกกกกก ตัวนี้ซักแล้ว แต่ยังไม่ได้ใส่^^ ขายที่ SOLD ทั้ง 2 ตัวแล้วนะค่ะ^^

กางเกงตามรูปข้างบนนะค่ะ^^

เดรส Baking Soda ใหม่มากกกกกค่ะ น่ารักมาก ใส่ไปกะเหมาะมากมาย ขอขายที่ 1500 (ในชอป 3000 กว่าค่ะ)

ขอแลกนะค่ะ Kloset M หายากมากกกกกก(เสียดาย ใส่มะได้T_T) อยากได้เปน เดรส/จั๊มสูท Kloset / Sretsis ก้อได้ ยินดีเพิ่มส่วนต่างจ้า

เดรส topshop ผ้าดีมาก เปนกำมะหยี่ น่ารักค่ะ รับรอง ขายแค่ 1700 ค่ะ(แลกกะได้นะค่ะ)

เดรสออกงานสีเขียวพาสเทล BSC sz M ยังไม่เคยใส่ค่ะ น่ารักมากค่ะ ขายที่ 900

เสื้อกันหนาวของเกาหลี BAVC แบรนด์ดังที่เกาหลี ใหม่ห้อยป้ายค่ะ ใส่แล้วอุ่นมาก เหมาะกะหน้าหนาวแบบนี้ น่ารักค่ะ confirm ^^ (ซื้อมาแล้วไม่ได้ใส่) ขายเท่าที่ซื้อมา 2200 วันนี้ 1900 ไปเลยค่ะ(ถ้าอยากได้ต่อรองมาได้ค่ะ)

เดรสลายสก๊อต น่ารักค่ะ ขายแค่ 500 ล่ะกัน

เดรส ซื้อที่สยาม น่ารักมาค่ะ เปนงานปักสีๆ รับรองว่าน่ารักค่ะ 500ล่ะกัน

Disaya ทั้งชุด ขอบอกว่าน่ารักมากกกกกค่ะ ซื้อมานานแล้ว(ไม่ได้ซื้อตอนเซลนะค่ะ) หาโอกาสใส่ไมได้ ขอขายทั้งชุดนะค่ะ ที่ 4200 sale 3900

Stresis collection 08 size 36 สีครีมๆ ตัวนี้ลุกซ์คุณนู๋ ไฮโซนิดๆค่ะ น่ารักมากกก ได้มาตอนลด 15 % ประฃรมาณ 4800 กว่าๆค่ะ ขายแค่[COLOR="Red"]3800 Sale 3200 วันนี้ 3000 ไปเลยค่า[/COLOR]

DISAYA (รุ่นลายหมี) ขายที่ 2700 Sale 2500 sale 2200 SALEEEE 1900 ไปเลย^^ วันนี้ 1700 ไปเลยจ้า

GREYHOUND SIZE S ผู้ชาย ผ้านิ่มๆใส่สบายค่ะ ขายที่ 700 SALE 600 sale 500 SALE 400

playhound size L แต่ไม่ใหญ่นะค่ะ(เหมือน M) ขายที่ 500 Sale 400 sale 300 SALE 250

Dress Denim อีกตัวจ้า With tag เปนผ้ากำมะหยี่ ผ้าดีมากกกค่ะ น่ารักมากด้วย ขอขายที่ 990 Sale 890 Sale แบบสุดๆๆ 600 จ้า

Bikini Roxy แท้ค่ะ เหมาะกะสาวคัพ B ค่ะ ซื้อมา 2400 ค่ะ ขายที่ 1500 Sale 1200

ลงอีกตัวค่ะ Bikini SZ L (เหมือน M) ขายแค่ 380 ล่ะกัน เปนสีฟ้าทูโทนนะค่ะ สีอ่อนกะเข้ม น่ารักค่ะ

ต่อราคามาได้เลยค่ะ แม่ค้าอยากขายยยยยย

มีตัวในรูปด้วยนะค่ะ แต่เปนสีม่วง สนใจถามได้จ้า SZ 2

thx SBN KAAAAAAAAA
    Last edited by Mari_May; 13-12-09 at 19:09.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ