สนใจตัวไหน PM มาได้เลยนะคะ
ทุกชิ้นสภาพดีค่ะ บางชิ้นซื้อมาเก็บไว้เฉยๆ ไม่เคยใส่เลย

**CF no CC นะคะ**

CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

* ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท / EMS 50 บาทนะคะ

*วันจันทร์-ศุกร์สามารถนัดรับของได้ที่สถานี BTS อโศก / MRT สุขุมวิทก็ได้นะคะ หรือวันเสาร์ที่สยามค่ะ

1. สายเดี่ยวสีขาว LIZ LISA ผ้าจะเป็นขนๆนุ่มๆค่ะ ที่สายข้างนึงมีปอมปอมติดโบว์และมุกเล็กๆน่ารัก เวลาใส่ก็ให้ผูกสายข้างนี้เป็นโบว์ค่ะ เหมาะกับหนาวนี้มากๆ Free Size นะคะ อก 33-34 ความยาว (รวมสาย) 22 นิ้วค่ะ ไม่เคยใส่ค่ะ แต่ตัดป้ายและซักเรียบร้อยแล้ว ซื้อมา 4,095 เยน = 1,556 บาท SALE 1,500 บาทค่ะ (รูปอาจมืดไปนิด ขออภัยค่ะ)

2.mini-skirt สีเทา Tralala LIZ LISA (Tralala เป็นอีกไลน์นึงของ LIZ LISA) ค่ะ ถ้าใส่กับสายเดี่ยวตัวข้างบนจะเข้ากันมากค่ะ เวลาใส่ไม่ต้องกลัวโป๊นะคะ เพราะมีกางเกงสีดำข้างในด้วยค่ะ Free Size เอวต่ำนะคะ สะโพก 34-36 ความยาว 10 นิ้ว ไม่เคยใส่ค่ะ แต่ตัดป้ายและซักแล้ว ซื้อมา 5,145 เยน = 1,955 บาท SALE 1,900 บาทค่ะ

4.mini-skirt สีเทา พริ้วๆ CC-OO แอบเก๋ที่เลเยอร์แต่ละชั้นจะยาวไม่เท่ากันค่ะ Size 2 เอวต่ำ สะโพกประมาณ 34-36 ค่ะ ความยาว 11 นิ้ว ใส่ครั้งเดียวค่ะ SALE 500 บาทค่ะ

5.เสื้อเชิ้ตแขนยาว EDC by ESPRIT สีฟ้าสดใส มีวิ้งเงินด้วยค่ะ Size XS อก 33-34 ความยาว 21 นิ้ว ไม่เคยใส่ค่ะ ตัดป้ายและซักเรียบร้อยแล้ว ซื้อมา 1,200 บาท SALE 900 บาทค่ะ

6. สร้อย Billabong สีเงิน เส้นเล็กๆน่ารัก SALE 200 บาท (รวมส่งลงทะเบียน)

7. Short denim XOXO แอบมีขอบสีชมพูที่ขาน่ารักมาก ไซส์ 1 เอว 26-27 นิ้ว สะโพก 34 นิ้ว ยาว 9 นิ้ว รอบขา 20 นิ้วค่ะ ไม่เคยใส่เลย ราคาจริง 1950 บาท SALE 400 บาท (รวมส่งลงทะเบียน)

8. Dress XOXO ไซส์ S รอบอก 33-34 นิ้ว รอบเอว 24 นิ้ว สะโพก 34 นิ้ว ยาว 31 นิ้ว ชุดนี้น่ารักมากกๆๆ ใส่แล้วท่อนบนจะเข้ารูปพอดี ท่อนล่างเป็นกระโปรง 2 ชั้น ข้างหลังมีโบว์ให้ผูกเองค่ะ ไม่เคยใส่ค่ะ SALE 900 บาท (รวมส่งลงทะเบียน)

9. เสื้อคล้องคอ JASPAL ไซส์ M รอบอก 33-34 นิ้ว ยาว 20 นิ้ว รูปที่ถ่ายเต็มตัวสีจะอ่อนไปหน่อย สีจริงๆเป็นประมาณรูปที่ 3 (ที่ถ่ายป้าย)นะคะ ผ้าวิ้งๆเซ็กซี่มากค่ะ เคยใส่ครั้งเดียวค่ะ SALE 300 บาท (รวมส่งลงทะเบียน)

10. เสื้อแขนกุดตัวยาว JASPAL ไซส์ S รอบอก 33-34 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว เคยใส่ครั้งเดียวค่ะ SALE 300 บาท (รวมส่งลงทะเบียน)

11. เสื้อ Lolita ไซส์ S รอบอก 33-34 นิ้ว ยาว 22.5 นิ้ว เวลาใส่จะพองๆ น่ารักมากค่ะ เคยใส่ครั้งเดียวค่ะ SALE 300 บาท (รวมส่งลงทะเบียน)

12. เสื้อเปิดไหล่ Rosebullet (Japan Brand) ไซส์ 2 รอบอก 33-34 นิ้ว ยาว 23 นิ้วค่ะ ตัวนี้น่ารักมากเลยนะคะ มีจั๊มที่ไหล่กับแขนและตรงชายเสื้อ ไม่เคยใส่ค่ะ SALE 300 บาท (รวมส่งลงทะเบียน)

13. เสื้อยืด Mickey Mouse ซื้อที่ญี่ปุ่นค่ะ ไซส์ M (แต่ตัวเล็ก คนใส่ไซส์ S ก็ใส่ได้ค่ะ) รอบอก 33-34 นิ้ว ยาว 20.5 นิ้ว SALE 300 บาท (รวมส่งลงทะเบียน)

14. เสื้อยืด GUESS ไซส์ S รอบอก 33-34 นิ้ว ยาว 19 นิ้ว ไม่เคยใส่ค่ะ SALE 350 บาท (รวมส่งลงทะเบียน)

15. สายเดี่ยว Playboy สีดำ ไซส์ S รอบอก 33-34 นิ้ว ยาว 17 นิ้ว เวลาใส่ด้านหลังจะเห็นเป็นสายเดี่ยวตรงกลางหลังค่ะ เปรี้ยวมากก เคยใส่ครั้งเดียวค่ะ SALE 300 บาท (รวมส่งลงทะเบียน)

ตรงหน้าอกเป็นเหมือนโบว์นะคะ

16. รองเท้า Indiva สีดำ ไซส์ 36 สูง 2.5 นิ้วค่ะ (ความยาวรองเท้า 8.5 นิ้ว) SALE 800 บาทค่ะ (จะมีลายหนังจรเข้+ลายฉลุ ด้านหน้ากับด้านหลังนะคะ เคยใส่แค่ 1 ครั้ง คือวันที่ซื้อ (บ้าเห่อ ซื้อแล้วใส่เลย) แต่หลังจากนั้นก็ไม่ได้ใส่อีกเลยค่ะ มีกล่องให้นะคะ (รวมส่งลงทะเบียน)

17. Charles & Keith สีขาวนวล สวยมากๆ ไซส์ 37 (คนใส่ไซส์ 36 ใส่ได้นะคะ) สูง 3.5 นิ้วค่ะ เคยใส่แค่ 1 ครั้ง คือวันที่ซื้อ (บ้าอีกแล้ว ซื้อแล้วใส่เลย) SALE 1000 บาทค่ะ มีกล่องให้นะคะ (รวมส่งลงทะเบียน)

18. กระเป๋า Lollipops เคยใช้แค่ครั้งเดียวค่ะ ตรงโซ่และส่วนที่เป็นสีทองไม่ได้วิ้งเปล่งประกายนะคะ (ดีไซน์ของเค้าเป็บแบบนี้อยู่แล้ว) ไม่เป็นคราบ ไม่ดำ ผ้าไม่เป็นขุยค่ะ สีจะเป็นเหมือนในรูปเลย สะพายไปเรียนก็ได้ ทำงานก็ดี เที่ยวก็เวิร์คค่ะ ขนาดกระเป๋า กว้าง 14 นิ้ว สูง 12 นิ้ว ความกว้างก้นกระเป๋า 4.2 นิ้วค่ะ มีถุงใส่กระเป๋าให้ค่ะ แต่ถุงด้านหลังจะยับย่นเล็กน้อย (ตามรูปสุดท้ายค่ะ) ราคาจริง 3400 บาท SALE 1000 บาท (รวมส่งลงทะเบียน)

ด้านหลัง

รอยยับย่นค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่ะ