COACH 3500 COACH 3500 COACH 3500 ถูกมากกก อยากขายแล้วค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: COACH 3500 COACH 3500 COACH 3500 ถูกมากกก อยากขายแล้วค่ะ

pGGp's Avatar
    pGGp is offline Trusted Member Brandname Fan
    pGGp's Bank Account
    • Bank Account 1: 048X3X9X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default COACH 3500 COACH 3500 COACH 3500 ถูกมากกก อยากขายแล้วค่ะ

กระเป๋าCOACH รุ่นนี้ใช้แล้วไม่โหลนะค่ะ แม่ค้าซื้อมาใช้น้อยมากๆ เก็บอย่างเดียว เราขายเพราะเราชอบใช้กระเป๋าใบใหญ่ๆ ใบนี้เล็กกะทัดรัดดีนะค่ะ สภาพสวยมาก ไม่มีชำรุดเลย โลหะยังเงาอยู่เลยค่ะ
    ของขายที่3500 บาทนะค่ะ (ราคานี้รวมEMS เเล้วนะค่ะ มีถุงผ้า ถุงกระดาษ ครบนะค่ะ) ขนาด ยาว10นิ้ว สูง6นิ้ว ค่ะ
    ถ้าสนใจจริงๆโทรมาหรือpmมาก็ได้นะค่ะ แม่ค้าอยากขายคร้า

รองเท้าLYN ไซส์ 39 สูงประมาณ5นิ้วเศษค่ัะ ใส่แล้วเลิศศมากขอบอก ซื้อมาเกือบ3000ค่ะ ใส่ไปงานครั้งเดียวเองค่ะ ใหม่มากๆๆ
    ของขายที่1200(พร้อมส่งนะค่ะ)

ต่อมาเป็นเสื้อDKNYค่ะ ซื้อมาใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ขอปล่อยต่อ 550 นะค่ะ ไม่มีตำหนิเลยค่ะ ซักไปแล้วหนึ่งครั้ง

กางเกงMNG ขอส่งต่อ350ค่ะ สะโพกประมาณ35 นะค่ะ

สนใจติดต่อสอบถามได้ทางpmหรือ โทรมาก็ได้นะค่ะ 0897818577
    ขอขอบคุณ SBN ค่ะ

Last edited by pGGp; 13-12-09 at 23:38.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ