จากญี่ปุ่นมาอีกแล้วจ้าาาา GREYHOUND SODA THEATRE H&M MARC BY MARC JACOBS PLAYHOUND Labyrinth (Q concept store) TOPSHOP's STYLE MUJI ITEM FROM JAPAN

-ราคาลดอีกแล้วค่ะ ลงของใหม่ด้วยค่ะ สนใจ PM มานะคะ
-สนใจถามมาลดให้ได้จ้า

-ส่งฟรีลงทะเบียนจ้า
-CCได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้
-แน่ใจแล้วว่าจะCFแล้วไม่CCนะคะ
-CFแล้วหายแจ้งblacklistทางSBNค่ะ

ขอบคุณค่ะ

THEATRE สี ด ำ เ ลื่ อ ม ท อ ง เป็นทรงพริ้วๆค่ะ สายกำมะหยี่ ใส่แล้วดูหรูมากๆ หายากค่ะตัวนี้ ใส่เที่ยวแล้วเด่นเลยจ้า หุ่นอ้วนหน่อยก็ใส่ได้ค่ะ ซื้อมา4000ขาย2500 >> FINAL SALE 1000 เท่านั้นต้องการราคาไหนลอง pm มาค่ะ ใส่กับยีนส์ขาสั้นน่ารักมากจ้า

เสื้อยืด soda ไซส์ s ค่ะ ตัวนี้ที่shopหมดเร็วเลย ขาย 350

greyhound original เสื้อเชิ้ตค่ะ ใส่เป็นเดรสกับleggingน่ารักมากๆค่ะ หรือให้คุณผู้ชายใส่ก็ได้ค่ะ ตัวนี้ไม่เคยใส่และไม่เคยซัก ยังมีพลาสติดป้ายติดอยู่เลย สภาพอยู่ในshopเลย shopขายประมาณ2500 แม่ค้าขาย 1000 >> 450

เสื้อยืดแขนยาวลายทางน้ำเงินขาวที่กำลังฮ็อตอยู่ตอนนี้ค่า จากญี่ปุ่นสภาพดีมากกกก ไม่มีตำหนิจ้า
เหมือนของ TOPSHOP และมุจิ ซื้อมาจากญี่ปุ่นจ้ะ สาวไซส์ S-M ใส่ได้แน่นอนจ้า>> SOLD OUT

เสื้อกล้ามสีดำเลื่อมที่ HOT อยู่ตอนนี้จ้า ยี่ห้อ labyrinth จาก Qconcept store ไม่เคยใส่ ซักอย่างเดียวค่ะ มีกระเป๋าน่ารักมาก ดูเนื้อผ้าตามรุปค่ะ ที่ paragon ขายอยู่ 1000กว่า แม่ค้าขาย500 >> SOLD OUT

jumpsuitมีม่วงเข้ม แบรนด์ Labyrinth จาก Q concept store อีกตัวค่ะ ตัวนี้ซื้อมาแพงมาก สภาพ 100%เลยจ้า ไม่มีตำหนิตรงไหนเลย ผ้าดีมาก งานตัดค่ะ สีจริงไม่ซีด สีสด ใส่แล้วแจ่มมาก SOLD OUT
สะโพกเอวกลาง ได้ 29 - 33 ค่ะ ความจริงได้อีก แล้วแต่เราจะใส่เป็นเอวสูงหรือต่ำค่ะ มันเป็นยางยืดปรับได้ บ่า 15-16 ค่ะ ขา5ส่วนใส่แบบพับขาน่ารักมากกก

เครสสีส้มอิฐ จากญี่ปุ่น ใส่แล้วฮ็อตมากค่ะ เหมือนดาราฮอลลิวู้ด เหมาะกับหน้าหนาวนี้มากค่ะ
ไซส์ S-M Lก็ใส่ได้เหมือนกัน ด้านหลังมีกระดุมมุก 1 อัน เก๋ๆ ซื้อมาแพงค่ะ ขายแค่ 700 บาท

เสื้อยืดแขนยาวของ H&M สีน้ำเงินเข้มค่ะ ไซส์ M ค่ะ Lก็ใส่ได้ตัวนี้ใส่สบายมากเลยค่ะ
ซื้อจากญี่ปุ่นเช่นกันส่งต่อแค่ 400 บาท จ้ะ

bodycon สีชมพูส้มโอรส ไม่เหมือนใครจ้า ของ vintage ล้ำมากสมัยนี้ ผ้าตัดค่ะ รับรองไม่มีใครเหมือนจ้า เอวสูง 24-27 นิ้วค่ะ reccommend ค่ะ ของจริงเข้มกว่าในรูป สีสวยตัดใจขายนานมาก ซื้อไปไม่ผิดหวังแน่นอนจ้า SOLD OUT

เสื้อเชิ้ต playhound สีชมพูค่ะ size S ค่ะ สภาพ 99% ไม่มีตำหนิค่ะ ราคาเต็ม2100 ขาย 800

เสื้อยืดชมพู playhound แขนสั้นแบบพริ้วๆ ค่ะ นา่รักมากก สภาพมือหนึ่ง ไม่มีตำหนิ 600

ชุดหมีสีส้มอิฐผ้าดีมาก มีตำหนิที่ขาจุดเดียว ใส่แล้วมองไม่เห็น สภาพดี ผ้าดีมากกกค่ะ
ไซส์ S-M ขาบานๆหน่อย แต่ไม่โป๊ น่ารักมากค่ะ ขาย 600 >> เหลือ 400 เท่านั้น

เดรส ซื้อมาจากสยามแพงค่ะ ขาย 600บาท

jacket suit หนังน้ำตาลเข้มค่ะของจากญี่ปุ่นค่า size m ค่ะ ขาย 1200
ไหล่ 15นิ้วครึ่ง ความยาว 24นิ้ว

เดรสตัดต่อค่ะ ของญี่ปุ่นจ้าาาาา 350บาท
อกได้เยอะเลย ถึง40กว่าแหนะ ความยาว 33นิ้ว ไหล่ 15

เสื้อแขนสี่ส่วนคอบาดสีดำค่ะ มีตกแต่งน่ารักมากเลยของญี่ปุ่นจ้า สไตล์topshop 500 บาท
ความยาวประมานเอว 18 นิ้ว อกได้เยอะเลยค่ะ ผ้ายืด

เสื้อแขนยาวสีน้ำตาเข้มลายทางขาวค่ะ เหมาะกับหน้าหนาวนี้เลยจ้า 350 บาท

เสื้อเชิ้ตแขนยาวไหล่ตุ๊กตาคะ่ ลายทางขาวเทา จากญี่ปุ่นค่ะ >> SOLD OUT ตัวนี้น่ารัก reccommend จ้า

เสื้อเชิ้ตผ้ายืดสีเขียวอ่อนค่ะ แขนสี่ส่วน น่ารักมากๆเลยตัวนี้ จากญี่ปุ่นเหมือนกันค่ะ 400 บาท

เสื้อยืดลายทางmuji ค่ะ ขายถูกกว่าในชอปนะจ๊ะ 400

เสื้อกั๊กยีนส์ blue way jeans usaนะคะ ไซส์ L ค่ะ น่ารักมากเลย ไม่มีโอกาสได้ใส่ซักที มีดีเทลลายผ้าสวยดีค่ะ ดูรูปเลย ขาย 350

ขาสั้นสียีนส์ เป็นผ้าสียีนส์นะคะ 150 ค่ะ

สายเดี่ยวยี่ห้อญี่ปุ่นCOCOLULU มีแต่shopที่ hawaii ใส่ครั้งเดียวค่ะ ไม่ซ้ำใครไม่มีเมืองไทยแน่นอนค่า freesize อกยืดได้จ้า
250

เสื้อเชิ้ตของญี่ปุ่น 200 ค่ะ

แขนยาวไหมพรมถักสีขาว 150 บาท

กระโปรงbodycon ผ้ากำมะหยีสีเขียวเข้มมมมค่ะ ใส่ทำงานสวยมากเลย 300บาท

เชิ้ตลายดอกค่ะ 100 ค่ะ

เดรสตัดต่อผ้าฝ้าย นิ่มมากๆค่ะ preเกาหลีมาแล้วไม่มีโอกาสได้ใส่ ขายแค่200

TANKTOP สี เ ท า อ่ อ น ข อ บ ลู ก ไ ม้ จ า ก เ ก า ห ลี 200

เสื้อยืด levi's แท้ค่ะ ขายแค่100บาท

TANKTOP สี เ ท า ม่ ว ง ข อ ง B + A B 2250 เหลือ 800 จ้า ค่ะ
ผ้ายืดดีมากๆค่ะ สภาพแทบ100%เลยค่ะ ซักแต่ไม่เคยใส่

LEVI'S BLACK JEANS เ อ ว สู ง ซื้ อ จ า ก U S ข อ ง แ ท้ 1000 >> 600
เอวสูง 25 จ่ะ

กระโปรงยาวสีน้ำเงินลายทางจาก ESPRIT ค่ะ เอวยืดได้ ผ้าดีมาก ไซส์ 5 สำหรับใส่เอวสูง
ความยาวกำลังดีค่ะ ทำให้ขาดูยาวขึ้นค่ะ สภาพดี ขาย 800 บาทจ้า

กระโปรงยีนส์ GUESS ค่ะ ขาย 250บาท

marc by marc jacobs stinky rat
สภาพ 99% ไม่มีตำหนิค่ะ มีสีน้ำเงิน พร้อมถุงกันชื้น
1700บาท ค่ะ
ขนาด 26cm x 17cm x 10cm

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่า