♥Bodyc♦n&cropเลื่อมทอง topshop-♥-jacket สีเงิน-♥-เลกกิ้งรู-♥-และอีกมากมายจ้า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    tWigGy is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ♥Bodyc♦n&cropเลื่อมทอง topshop-♥-jacket สีเงิน-♥-เลกกิ้งรู-♥-และอีกมากมายจ้า

ขอตามหาก่อนนะคะ ขอพอดี้คอนสี coral ไซส์ 8 หรือ 10 ค่ะ ใครเบื่อแล้วเสนอมาได้เลยนะคะ pm เลยค่ะ

-ต่อราคาอย่าโหดนะคะ คิดถึงใจเขาใจเรานิดนึง ♥

1.เสื้อครอปเลื่อมทองจาก topshop จ้า ไซส์ 10 ค่ะ แต่คนไซส์ 8 ก็ใส่ได้ ได้มาจากในนี้ค่ะ ชอบมากๆแต่ไม่มีโอกาสใส่สักที ช่วงนี้เลื่อมกำลังฮิตเลยนะคะ เป้ย ปานวาดก็ใส่ค่ะ ตัวนี้ป้ายยังอยู่นะคะ ไม่เคยใส่ค่ะ
    SOLD

ใส่ได้ 2 แบบนะคะ ขอยืมรูปค่ะ

2.ขาสั้น topshop ค่า สีฟ้ายีนส์สวยมากๆ พรีมาจากในนี้ ยังไม่เคยใส่ ป้ายยังอยู่ ไซส์ 12 นะคะ แต่ปกติเราใส่ไซส์ 10 ค่ะ ถ้าเอาไซส์ 10 ขาจะสั้นไปค่ะไซส์นี้กำลังดี ตัวนี้ทรงสวยมากค่ะ เรามีทรงเดียวกันแต่สีเข้ม ใส่แล้วเพื่อนทักตลอด แต่เราไม่ค่อยใส่สีอ่อนเลยขอขายดีกว่าค่ะ
    1300 +ขอค่าส่ง 30 ค่า

3.เลคกิ้งรูๆ ของเกาหลีค่ะ น่ารักมากๆ ใส่กับเชิร์ตหรือเสื้อยืดธรรมดาก็เก๋แล้วค่ะ ไม่ต้องอะไรมากมาย วันไหนอยากแต่งตัวง่ายๆก็หยิบมาใส่ได้เลยค่ะ มี 2 ตัว ขายตัวนึงค่ะ
    ขอขายเท่าราคาที่ได้มากนะคะ 450 ค่า รวมส่ง

4.เสื้อสูทลูกไม้ ตัวนี้ลูกไม้น่ารักมากค่ะ ไม่โหลเหมือนลายดอกทั่วๆไป มีเสริมไหล่แบบที่กำลังฮิตเลยค่ะ ฟรีไซส์นะคะ
    ขอขาย 650 บาทรวมส่งค่ะ

5.กระโปรงบอดี้คอน สีดำ ไซส์ 10 ค่ะ เป็นรุ่นแรกที่ออกมาเลย บอดี้คอนมีขายตั้งแต่ปีที่แล้วนะคะ ใส่ไปแค่ 2 ครั้งค่ะแล้วก็พับเก็บเข้ากรุ
    ขาย 1200 รวมส่งค่ะ

(ของจริงเป็นสีดำเข้มปกติค่ะ ถ่ายรูปแล้วมันออกมาดูซีด สีดำมันถ่ายยากอ่ะค่ะ)

6.เสื้อยืด playhound ไซส์เอส ไม่เคยใส่ค่ะ
    ขายแค่ 400 บาท ขอค่าส่ง 30 บาทนะคะ

7.เสื้อกล้ามแนวรอค น่ารักมากๆค่ะ ข้างหลังจะขาดๆ เซ็กซี่เลย ใส่เสื้อข้างในเป็นสีๆก็น่ารักดีค่ะ
    ขาย 550 บาทรวมส่งจ้า

8.แจ๊คเกตเงิน น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกก เราเห็นแล้วปิ๊งเลยค่ะ รีบสอยมา ของจริงจะมันๆเลื่อมๆ แวบมากๆค่ะ ใส่แล้วเด่นสุดๆ แต่เนื่องจากมีแนวนี้เยอะมาก เลยไม่ได้ใส่สีกที ขอปล่อยดีกว่าค่ะ
    ขายแค่ 850 จ้า รวมส่ง

9.เสื้อแขนพอง วิบๆสีเงิน ตัวนี้ใส่แล้วไม่รัดมากนะคะ ผ้าก็นิ่มใส่สบายมาก ตัวนี้ยังไม่เคยใส่ค่ะเพราะมีแนวนี้เยอะมาก ใส่ไม่ทัน
    ขายแค่ 450 บาทจ้า ขอค่าส่ง 30 บาท

10.คาร์ดิแกนสีเงินวิบๆ ฟรีไซส์ค่ะ ยังไม่เคยใส่เลย มีแบบนี้เยอะมากเช่นกัน ใส่ไม่ทันค่ะ น่ารักมากๆค่ะ คอนเฟิร์ม
    ขายแค่ 400 บาทรวมส่งจ้า

Last edited by tWigGy; 14-12-09 at 22:17.

rurujung is offline Trusted Member Brandname Fan
    rurujung's Bank Account
    • Bank Account 1: 005X4X3X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

เรา cf เสื้อครอปเลื่อมทองจาก topshop จ้า เช็ค PM ด้วยจ้า

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ