TM★★★★★ใครว่าของถูกและดีไม่มีในโลก มันเกิดขึ้นแล้วจริงที่นี่ที่เดียว น่ารัก สวย และที่สำคัญถูก★★★★★

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM★★★★★ใครว่าของถูกและดีไม่มีในโลก มันเกิดขึ้นแล้วจริงที่นี่ที่เดียว น่ารัก สวย และที่สำคัญถูก★★★★★

naschaaa is offline Banned User Brandname Fan
    naschaaa's Bank Account
    • Bank Account 1: 375X0X5X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok❤,Thailand^^

Thumbs up TM★★★★★ใครว่าของถูกและดีไม่มีในโลก มันเกิดขึ้นแล้วจริงที่นี่ที่เดียว น่ารัก สวย และที่สำคัญถูก★★★★★

^กรุณาอ่านก่อนค่ะ^
    -สินค้าทุกอย่างซื้อแล้วไม่รับคืนทุกกรณี (ยกเว้นแต่สินค้าเป็นของปลอม) ซึ่งไม่มีทางเป็นไปได้แน่นอนค่ะ
    -สินค้าทุกชิ้นไม่รวมส่งนะค่ะ ลงทะเบียน30 ,EMS 50 (ยกเว้นที่บอกว่าส่งฟรี)
    -เมื่อ cf แล้วกรุณาโอนเงินภายในวันถัดไปเท่านั้น
    -เมื่อ cf กรุณาอย่า cc
    -โอนเงินแล้วส่งสินค้าให้วันถัดไป(ยกเว้น เสาร์-อาทิตย์ และวันหยุดค่ะ)

<<<<<<<<<
    เรียนท่านลูกค้าทุกท่านโปรดทราบ

CF แล้วกรุณาอย่าหาย จะ CC ก็กรุณาแจ้งด้วยค่ะ เพราะแม่ค้างงว่าจะเอายังไง (มิฉะนั้นแม่ค้าจะปล่อยสินค้าโดยไม่แจ้งให้ทราบค่ะ)

แม่ค้าใจดีไม่กัด ลองคุยกันได้ ต่อลองกันได้ และขอความกรุณาให้ต่อเฉพาะลูกค้าที่อยากได้จริงๆ และกรุณาอย่าต่อรุนแรงจนเกินความพอดีนะค่ะ

****************************************************************************
    ประกาศ!

ลูกค้าคนไหนที่เคยมาต่อไว้ ให้รีบมารับไปด่วน แม่ค้ายอมแล้วจร้า

ก่อนที่ของจะหมด อิอิ

Wrangler size27x32 สภาพดี๊ดี ไม่มีตำหนิ
    ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็นรุ่น super low ของจริงสีจะเข้มกว่าในบางรูปนะค่ะ ขอขาย 1200>>>1100 +ส่ง ค่ะ

Dress ของ every sz S ค่ะมี 2 สีนะค่ะ มีสีเขียว กับ สีเทาเข้มค่ะ ราคาป้าย 750 ขาย 490 ไปเลย (ของใหม่ค่ะ)/เหลือแต่เทานะจ๊ะ(สาวไซต์เอ็มก็ใส่ได้สบายๆเลยนะค่ะ)

เข็มขัดของ Defry ค่ะ เป็นหนังข้างนอกเป็นสีทองค่ะสวยจริงๆๆ ซื้อมาใส่ไม่ได้อ่ะค่ะ น่ารักมากอยากใส่เองแต่ใส่ไม่ได้ขอขายเท่าตอนที่ซื้อมานะค่ะ 850 ค่ะ น่ารักจริงๆนะ แต่แม่ค้าใส่ไม่ได้จริง รุ่นนี้เป็นรุ่นใหม่ยังมีขายอยู่ในshopเลยค่ะ(น่ารักจริงๆ แนะนำเลยค่ะ เป็นเข็มขัดใส่ตรงสะโพกสามารถปรับเลื่อนได้ ใส่กับเดรสหรือใส่กับเสื้อยาวก็น่ารักค่ะ)แม่ค้าคอนเฟิร์ม

กระเป๋า morgan ค่ะ สีน้ำตาลเข้ม สภาพดีมากๆๆๆๆๆ เพราะใช้ไป 2 ครั้งเองค่ะ (ใช้ไม่ทันอ่ะค่ะ)
    จะมีรอยข่วนตรงหัวซิบจิ๊ดเดียวเองค่ะ มีตั้งแต่ตอนซื้อแล้วนะค่ะ แต่ไม่ทันสังเกต (ของจริงสีจะคล้ายรูปแรกนะค่ะ)
    ตอนซื้อมา 2 พันกว่านะค่ะ ขอขาย 1700>>>1650>>>1600

กางเกงยีนส์ Esp size 26 ตัวนี้เก๋มากค่ะกระดุมเป็นรูปดอกกุหลาบ เป็นทรงขาเดฟ สียีนส์ฟอก น่ารักมากกกก ไม่มีตำหนิ ใส่ 2 ครั้ง จริงๆ กางเกงยีนส์แม่ค้ามีเยอะมากกก ใหม่กริ๊บๆ แต่ยังไง๊ยังไงของจริงก็สวยกว่า ถ่ายกี่รูปสีก้อเพี๊ยน (แม่ค้าไม่อ้วนขึ้น ไม่ได้เอามาขายหรอกจะบอกให้ เพราะเก็บไว้ก็เจ็บใจเปล่าๆ ก็มันใส่ไม่ได้)
    ขอขาย 1200 ลดอีกเหลือ>>>1150 ค่ะ

นี่ไงค่ะรูปกระดุมดอกกุหลาบ แหล่มป่ะล่ะ

เสื้อยาวของ Lolita size S ใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ ไม่มีตำหนิใดทั้งสิ้น น่ารักดีค่ะ
    คนตัวเล็กใส่เป็น dress ได้เลยค่ะ ขอขาย 1000 ถ้วนค่ะ

เสื้อยืดเปรี้ยวจี๊ด Cps size S เหมือนจะธรรมดาแต่ไม่ธรรมดา ข้างหลังเป็นถ่วงๆอ่ะค่ะ
    สีออกเหลืองไข่ไก่ ตัวนี้ไม่เคยใส่เลย แต่ตัดป้ายแล้วค่ะ น่ารักมากกกกกกก(ยับนิสนึงนะค่ะ) ขอขาย 750>>>700 น่ารัก&เปรี้ยว
    (รูปนี้เป็นด้านหลังนะค่ะ)

เสื้อยืดของ Ten&Co size S ทั้ง 2 ตัว ขอขายตัวละ 120 ค่ะ 2ตัวเอาไปเลย200 ค่ะ

ใครอยากดูเด็กลงต้องดูเอี๊ยมตัวนี้ ใส่แล้วเด็กลงไม่ต้องพึ่งครีมใดๆ 555+
    เอี๊ยมของ Esp size 25 ใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ มีตำหนิ 1 จุดค่ะ คือกระดุมตรงกระเป๋าด้านหลังหายไปอ่ะค่ะ นอกนั้นงามค่ะ สายสามารถปรับได้นะค่ะ ขอขาย 900>>>850>>ลดได้อีกอ่ะ800(โอนวันนี้เอาไป700)

นี่ไงค่ะจุดที่บอก แค่นี้เองค่ะ อย่าได้แคร์

เป็นภาพรวมนะค่ะถ้าสนใจชิ้นไหนขอภาพเพิ่มเติมมาได้เลยค่ะ(ถ้าอยากได้ก็ต่อมาเลย ต่อถูกใจแม่ค้าให้เลย)(ใครที่มาต่อไว้มาเอาไปเลยจร้า)
    -กระเป๋า Lacoste สีชมพูหวานๆ ข้างนอกดูใหม่ดีค่ะ ข้างในมีรอยใช้งานเลอะบ้างอ่ะค่ะ
    ใบนี้ดูแลรักษาง่าย เป็นPVC ค่ะ สามารถซักได้นะค่ะ ขอขาย 1150 ค่ะ
    -กระเป๋า Lacoste สีเทา-แดง น่ารักมากนะค่ะ ตรงหางจระเข้ที่เป็นกำมหยี่สีแดงที่อยู่ตรงมุมกระเป๋าลอกแล้วอ่ะค่ะแต่ไม่น่าเกลียดนะค่ะ ยังถือว่ากระเป๋าสภาพดี ใบนี้เป็นผ้าทั้งใบสามารถซักได้เช่นกันค่ะ ขอขาย 1200 ค่ะ

มีความหลังว่าทำไมแม่ค้าถึงมี 2 คู่ มันเป็นความโรคจิตอย่างหนึ่งของแม่ค้าอ่ะค่ะว่าสีไหนสวย เลือกไม่ได้ ซึ่งไม่ต่างอะไรกับเสื้อผ้าเพราะบางรุ่นแม่ค้ามีถึง 3สี 555+ อันนี้เป็นความสามารถเฉพาะลอกเลียนแบบได้ แต่มิควรเพราะสิ้นเปลือง แล้วก็ต้องเอามาลดแบบนี้ล่ะค่ะ
    -รองเท้า Lyn ส้นสูงสีทองsz37 และสีขาวมุก(new)sz38 สีขาวมุกเป็นของใหม่เพราะไม่เคยใส่เลยค่ะ ส่วนสีทองใส่ไป 1 ครั้งค่ะ ตัวรองเท้าของทั้ง 2 คู่ไม่มีรอยใดๆค่ะ สะอาด ส่วนสีทองจะมีรอยใช้งานที่พื้นเท่านั้นค่ะ(สองคู่นี้ตอนซื้อมาพันกว่าเลยนะค่ะ ถ้าอยากได้เข้ามาสอบถามก่อนได้นะค่ะ แม่ค้าไม่ดุนะค่ะ)
    สีทองขอขาย 890>>>800>>700
    สีขาวมุก(ของใหม่) ขอขอย 990>>>900>>800

Dress ของ Esp sz1 ค่ะ ใส่ 1 ครั้งถ้วน ไม่มีตำหนิ ยังขาวจั๊วะ ขอขาย 590 ค่ะ

เสื้อแขนยาวสีชมพูของA2Z sz S ผ้าเป็นเหมือนไหมพรม สภาพใหม่มากใส่ครั้งเดียว น่ารักค่ะ ขอขาย290

เสื้อยืดสีขาวแดงของ ITEMS sz M น่ารักและใหม่มากค่ะ ขอขาย 120

เสื้อแขนสั้นลายดอกไม้น่ารัก ตรงแขนด้านบนจับจีบนิดๆ น่ารักดีค่ะ ขอขาย150

กางขาสั้นของA2Z sz 25 26 สีขาวและสีชมพูอ่อน ขอขาย290

ชุดออกกำลังกายยี่ห้อYoung Sport sz M สีเหลืองอมส้ม(ของจริงสีสวยมาก)+กางเกงสีเทาดำข้างๆมีแถบเล็กๆสีเดียวกับเสื้อ(เป็นของใหม่ค่ะ) ขายเป็นชุด ขอขาย490

เสื้อเชิ้ตผู้ชาย sz XXL ของใหม่ป้ายห้อย ราคาจากป้าย6ร้อยกว่าบาท ขอขาย 500(ซื้อไปเป็นของขวัญของฝากได้เลยจร้า)

(ของทุกสิ่งอย่างสามารถเข้ามาคุย เข้ามาต่อรองได้ แม่ค้าใจดีโคตรๆ ไม่จิก ไม่กัด)
    (แม่ค้าแค่อยากขายระบายของเก่า แล้วไปซื้อของใหม่555+)

(อยากได้มุมไหนบอกมา แจ๋วจัดให้)

สนใจสินค้า หรือต้องการรูปเพิ่ม ติดต่อทาง E-mailจะสะดวกที่สุด
    E-mail:sirinya_amm@hotmail.com
    PM(ก็สะดวกตอบนะค่ะ แต่ถ้าจะขอรูปเพิ่มเติมขอเป็น E-mail จร้า)
    ขอบคุณค่ะ......

ขอฝากลิ้งแป้ง Etude ด้วยจ้า
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=477290

ฝากลิ้งห้องLocal ด้วยจร้า
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1063985955
    รักนะ...SBN
    Last edited by naschaaa; 13-12-09 at 20:37.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ